Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Kính Chào Cô Thu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Kính Chào Cô Thu (Read 587 times)
Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Kính Chào Cô Thu
01. Feb 2010 , 22:22

Em Tóc Nâu Dương Thị Thu Ngọc, mới về thăm trường, em kính chào cô ạ.

Em cũng đã xin phép qua nhà cô Vân chào cô, và cũng đã chào cô Ngọc Mai để xem bài sớ Táo Quân quá hay của cô.

Em kính chúc cô và gia đình mạnh khoẻ và nhiều an lac.

Dương Thị Thu Ngọc
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Kính Chào Cô Thu
Reply #1 - 02. Feb 2010 , 15:39

Tóc Nâu, Tóc nâu??? Cái tên dễ thương quá !  Em mơí tới thăm vườn?  Em ở đâu vâỵ?  Cho cô nắm tay một cái nhé.  Rất hân hoan đón chaò người mới đến.  Mau mau khai lý lịch (thay vì phải thôỉ sôi gà ra mắt bà con)đi may ra các cô các bạn hình dung ra em chăng?
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #2 - 03. Feb 2010 , 23:03

Thưa cô, hôm qua em không ghé trường nên không thấy cô nhắn.

Dạ thưa cô, Chích Choè và chi DangMy mới kéo 1 tay em vào trường cô ạ.  Còn tay kia em đưa cô nắm đây. Em chỉ học LVD 2 năm, lớp 9, và gần học xong lớp 10 thì em đi mất qua Mỹ năm 75.

Em ở 1 thành phố nhỏ (33,000 người) ở Washington State, chổ ngày xưa họ làm bom nguyên tử thả xuống Nhật trong thể chiến thứ 2 đấy cô a. Cô cứ tự nhiên nắm tay em,  cô đừng lo, em không có bị nhiễm phóng xạ đâu.   Chổ đó đóng cửa lâu rồi mà.

Khi nào em có hình mới toanh em sẽ mang lên trình cô, cô nhé.  Em lấy tên Tóc Nâu vì tóc em.....hơi nâu thiệt chứ không đen, ngày xưa đi học ưa bị chọc quê hơi mặc cảm, nhưng bi giờ thỉ....hổng care.... Smiley

Chúc cô trẻ đẹp mãi,

TN
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #3 - 06. Feb 2010 , 05:08

Em có ở gần EMwhy không?  Cô nhớ hình như Emwhy cũng ở Washington state? nơi mà mưa gió dầm dề dó phaỉ không?  Trơì mưa như thế thì...phóng xa cũng trôi hết rôì, khỏi lo.

Em có thâỳ cô tóc nâu đỏ không?  Chẳng phải mâù tự nhiên đâu nhá.  Chỉ là che dâú cái vết thời gian thôi.  À mà em ơi, có hình chưa? và đi vào tâm tình BS hay Cánh Nhạn phiêu lưu hay thuỷ tiên cho tiện nhé.  Nhiêù khi cô chỉ có thì giờ mở một mục và trả lời chung cho các em.  Em có viết gì cho Cánh Nhạn di, để hâm nóng mục này một tý.  Vui thấy em vào thăm vườn.
Back to top

IP Logged

thanhnguyentn
YaBB Newbies
*

Reply #4 - 06. Feb 2010 , 20:45

T mới vào lớp thì thấy mình : 'YaBB Newbies' nghe dễ thương làm sao.  Nhớ lại ngày xưa khi còn bé, thì chỉ thích mọi người coi mình là người lớn.  Nhưng bây giờ già rồi thì lại thích người ta khen mình trẻ.  Thế mới biết: thời gian đã làm cho cách nghĩ của mình thay đổi
Smile!! YaBB Newbies Thanh: xin chuc mọi người cuối tuần vui vẻ
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #5 - 06. Feb 2010 , 21:02

Chị Thanh ơi,

Em là Đặng Mỹ - LVD73 mời chị ghé vào Chào Mừng Thành Viên Mới nhận bó hoa em tặng mừgn chị về trường ạ  Smiley
Cứ vào đây là còn thấy mình trẻ chị ạ  Smiley
Back to top
« Last Edit: 06. Feb 2010 , 21:03 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra