Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Phượng Diều và Chích Choè gặp nhau nhân Sinh nhật chị Đặng Mỹ 25/02/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 7
Send Topic In ra
Phượng Diều và Chích Choè gặp nhau nhân Sinh nhật chị Đặng Mỹ 25/02/2010 (Read 9399 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: Phượng Diều và Chích Choè gặp nhau nhân Sinh nhật chị Đặng Mỹ 25/02/2010
Reply #30 - 26. Feb 2010 , 17:41

Mytat wrote on 26. Feb 2010 , 09:29:
Chị cám ơn Diều Choè post hình cho xem, nhìn 2 em gặp gở vui cười , chị cũng vui. thanks.gif

Overrall thì U Chẻ ăn sinh nhật ngó   Grin Grin

Chị TMy thương ,

Từ Tết tới giờ ai ăn Tết thì ăn , em đâu có gì là Tết đâu...Em không liên lạc bạn bè mặc dù bằng điện thoại , sợ đầu năm người ta kiêng , chỉ có liên lạc người thật gần gủi thôi hà. Bạn bè có phone hay mess cho em , thì em cũng ngũ vùi , không nghe chuông reo luôn nữa đó chị. Hôm qua nhân Sinh nhật chị Mỹ , và với ý định gặp lại chị PTr , nên em quyết định nhanh chóng , mời chị PTr đi ăn SN chị Mỹ để tụi em gặp nhau. Và lần gặp này , tạm quên chuyện buồn , tụi em mừng rỡ , và thân mật nên thật là vui vẻ như mùng 1 Tết. Thế là em tự nhiên yêu đời trở lại , chiều về chạy qua nhà chị PTr  định nghe CD chị PTr hát , nhưng không có , thế là tụi em lại rủ đi hát Karaoke tiếp , để thưởng thức giọng ca của ca sĩ LVD mình nữa chứ ạ. Nhân dịp này em mời thêm 1 ca " lẻ " của trường em cùng hát chung , và cùng nghe tụi em hát và vổ tay ( chứ hát có 2 chị em khen qua khen lại hoài cũng chán ha chị ).

Vui lắm nha chị , tụi em có cái luật ai hát dưới 80 đểm thì phải bị phạt bò ngang cái tivi để em chụp hình post lên LVD. Trời ơi , ai hát cũng sợ bị bò nên cố gắng hát thật hay. Nhưng hông hiểu sao , cũng có ca sĩ lẩn ca lẻ hát có 76 và 77 điểm thôi. Nhưng kỳ này chưa chuẩn bị nên em tha , lần sau sẽ chụp hình gửi toàn dân LVD coi. Grin Grin

Chị đợi nha , em sẽ post hình buổi Karaoke này sau Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 26. Feb 2010 , 17:42 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #31 - 26. Feb 2010 , 18:04

...

Hai ca sĩ LVD cười khúc khích sợ hát dưới 80 đểm là tiêu tùng , vì ca sĩ PTr tối qua mặc minijupe

...

Ca sĩ của LVD hát rất hay mà sao bị tổ trác , ban Giám khảo ăn hối lộ quá , chấm có 76 điểm
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #32 - 26. Feb 2010 , 18:11

ChíchChoè wrote on 25. Feb 2010 , 23:45:
...

Hôm nay không có gỏi cuốn TN ơi , chỉ có bò bía thôi hà , mà ai cũng thích món này , nên nó hết sớm vầy nè..còn mấy cuốn TN ăn đỡ nha.

TN cũng thích bò bía lắm nghe CC.  Cám ơn bồ, yum yum, đang vừa nấu ăn cho chồng, vừa bóc lủm liền miệng....
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #33 - 26. Feb 2010 , 18:11

...

Đây là ca lẻ Quốc Tiến NTT , hát hay lắm , vừa ca lẻ vừa là nhạc lẻ......hihi

...
Back to top
« Last Edit: 26. Feb 2010 , 18:13 by ChíchChoè »  
mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #34 - 26. Feb 2010 , 18:18

...

...

Cặp song ca này hát dưới 80 điểm , chị My phạt gì dùm em đi  Smiley Smiley
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #35 - 26. Feb 2010 , 18:18

ah, bắt gặp CC đang ăn hút và Karaoke vui quá hén.  TN vứa ăn bò bía, vừa nhai bò khô và nghe hát đây. 
Chị Diều (tên dễ thương!) cũng cho 2 đĩa, em cám ơn chị nha.  Cũng phải cám ơn chị My SN chị TN được ăn ké.......
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #36 - 26. Feb 2010 , 18:20

Hoạ Mi Nâu wrote on 26. Feb 2010 , 18:18:
ah, bắt gặp CC đang
ăn Tết
và Karaoke vui quá hén.  TN vứa ăn bò bía, vừa nhai bò khô và nghe hát đây. 
Chị Diều (tên dễ thương!) cũng cho 2 đĩa, em cám ơn chị nha.  Cũng phải cám ơn chị My SN chị TN được ăn ké.......

TN chuẩn bị tập hát Karaoke để về hát thi với Choè nhen
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #37 - 26. Feb 2010 , 18:25

Thôi chết, không biết hát Choè ơi.  Bắt hát là chạy trốn đấy.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #38 - 26. Feb 2010 , 18:27

ChíchChoè wrote on 26. Feb 2010 , 17:41:
Chị TMy thương ,

Từ Tết tới giờ ai ăn Tết thì ăn , em đâu có gì là Tết đâu...Em không liên lạc bạn bè mặc dù bằng điện thoại , sợ đầu năm người ta kiêng , chỉ có liên lạc người thật gần gủi thôi hà. Bạn bè có phone hay mess cho em , thì em cũng ngũ vùi , không nghe chuông reo luôn nữa đó chị. Hôm qua nhân Sinh nhật chị Mỹ , và với ý định gặp lại chị PTr , nên em quyết định nhanh chóng , mời chị PTr đi ăn SN chị Mỹ để tụi em gặp nhau. Và lần gặp này , tạm quên chuyện buồn , tụi em mừng rỡ , và thân mật nên thật là vui vẻ như mùng 1 Tết. Thế là em tự nhiên yêu đời trở lại , chiều về chạy qua nhà chị PTr  định nghe CD chị PTr hát , nhưng không có , thế là tụi em lại rủ đi hát Karaoke tiếp , để thưởng thức giọng ca của ca sĩ LVD mình nữa chứ ạ. Nhân dịp này em mời thêm 1 ca " lẻ " của trường em cùng hát chung , và cùng nghe tụi em hát và vổ tay ( chứ hát có 2 chị em khen qua khen lại hoài cũng chán ha chị ).

Vui lắm nha chị , tụi em có cái luật ai hát dưới 80 đểm thì phải bị phạt bò ngang cái tivi để em chụp hình post lên LVD. Trời ơi , ai hát cũng sợ bị bò nên cố gắng hát thật hay. Nhưng hông hiểu sao , cũng có ca sĩ lẩn ca lẻ hát có 76 và 77 điểm thôi. Nhưng kỳ này chưa chuẩn bị nên em tha , lần sau sẽ chụp hình gửi toàn dân LVD coi. Grin Grin

Chị đợi nha , em sẽ post hình buổi Karaoke này sau Grin Grin

ha ha Choè lo lót với cái máy chấm điểm karaoke hay sao mà cứ Choè hát là trên 90 điểm không hà , em hát bài Mưa Ngâu " hay dễ sợ " tưởng chắc ăn được trên 90 ai dè máy cho có 76 điểm , nhìn số điểm rụng rời cả tay chân !!!!  Cheesy Grin Grin Lúc đó Choẻ thích quá nên nhảy cà tưng khắp phòng karaoke như trẻ con nhìn thấy vui và dễ thương vô cùng  rollingonthefloor dance3 dance3 dance3

Thôi thì miễn Choè vui là mình cũng vui rồi mặc dù cố tình né cài vụ bị phạt bò nên au đó ca sĩ lận ca lẻ đều cố gắng hát cho hay không dám bỏ sót chữ nào ( nếu có lỡ... bỏ sót nguyên 1 câu th`i PTr lật đật đưa micro cho ca lẻ ( bạn của Choè ) hoặc là đưa cho Choè hat tiếp ngay , để có gì lỡ dưới 80 điểm thì cả 3 cùng bị phạt thì rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor chắc thoát nạn

hi hi Choè ra qui định như vậy làm mỗi lần hát xong cả PTr và Tiến bạn của Choè đều hồi hộp nhìn bảng điểm coi " no' " cho mình bao nhiêu. chỉ mong muốn nó cho mình 81 điểm là cũng đủ mừng hớn hở rồi
laugh12 laugh12

Sau đó cả 3 người đã quyêt dịnh thành lập công ty trách nhiệm hữu hạn ca sỉ và ca lẽ lâu lâu họp một lần để hát karaoke cho vui !!!!

PTr rất cám ơn Choè và Tiến đã cùng PTr quên hết mọi chuyện lo toan của đời thường để cùng thư giãn hát hò vui vẻ cười vui như trẻ nhỏ , mới hay tình bạn thật là đáng quí biết bao

Em cũng cám ơn chị My nhân ngày sinh nhật chị mà tụi em bên đây lại có một ngày vui rất tuyệt vời

...
Back to top
« Last Edit: 26. Feb 2010 , 18:28 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #39 - 26. Feb 2010 , 18:32

Chị Diều ơi, TN làm giám khảo là cho chị trên 80 điểm liền. Dễ thương và gan dạ quá, dám hát là TN phục lắm. TN nhát muốn chết, chỉ có nghe là giỏi.  CC và chị Diều cứ hát nhiều vào cho TN nghe....
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #40 - 26. Feb 2010 , 18:33

Hoạ Mi Nâu wrote on 26. Feb 2010 , 18:18:
ah, bắt gặp CC đang ăn hút và Karaoke vui quá hén.  TN vứa ăn bò bía, vừa nhai bò khô và nghe hát đây. 
Chị Diều (tên dễ thương!) cũng cho 2 đĩa, em cám ơn chị nha. Cũng phải cám ơn chị My SN chị TN được ăn ké.......

Không có chi là không có chi !!!! Cheesy Grin

Hoạ Mi Nâu wrote on 26. Feb 2010 , 18:25:
Thôi chết, không biết hát Choè ơi.  Bắt hát là chạy trốn đấy.

Đừng chạy Nâu ơi...

Xem Choè đang " bêu xấu " Diều kìa... dance3 dance3 dance3 laugh12 rollingonthefloor rollingonthefloor

Diều
Back to top
« Last Edit: 26. Feb 2010 , 18:34 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #41 - 26. Feb 2010 , 18:39

Hoạ Mi Nâu wrote on 26. Feb 2010 , 18:32:
Chị Diều ơi, TN làm giám khảo là cho chị trên 80 điểm liền. Dễ thương và gan dạ quá, dám hát là TN phục lắm. TN nhát muốn chết, chỉ có nghe là giỏi.  CC và chị Diều cứ hát nhiều vào cho TN nghe....

Nâu ơi , gọi Chích Choè là Choè hoặc gọi là Ch Ch nha vì CC là tên tắt của một người khác trong D Đ LVD rồi ( nhà " ổng " ở bên Quán Thời Gian á )

Rất vui thấy Tóc nâu đang online và vào xem hình và " nhiều chuyện " với nhau cho vui

Ngày hôm qua vui lắm Tóc Nâu à , ước gì có thêm bạn để cùng quậy cho vui  dance3 dance3 dance3 dance3

Không biết hát thì có mạt cổ vũ hoặc là "bênh " dùm chị diều nếu lỡ chị Diều bị chấm điểm dưới 80 hic hic , Choè nhà mình thích lắm , nâu mà thấy cảnh cô ngàng nhảy lưng tưng thì mới thấy niềm vui được nhân gấp 10 lần

Diều rollingonthefloor rollingonthefloor
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #42 - 26. Feb 2010 , 18:46

haha TN đang tưởng tượng đến Choẻ đang nhảy tưng tưng buồn cười quá. Phải chi chi quay video đem lên You Tube cho cả nhà coi.....
Mắc coi hình quên mất nồi thịt kho trên bếp ... nghe mùi..... khen khét
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #43 - 26. Feb 2010 , 18:53

Hoạ Mi Nâu wrote on 26. Feb 2010 , 18:46:
haha TN đang tưởng tượng đến Choẻ đang nhảy tưng tưng buồn cười quá. Phải chi chi quay video đem lên You Tube cho cả nhà coi.....
Mắc coi hình quên mất nồi thịt kho trên bếp ... nghe mùi..... khen khét

Xí quên , hồi nãy đã tính nhắc Tóc Nâu coi chừng mãi lo 8 mà đừng quên là đang nấu ăn đó

có... có... có sao hông??? ( cà lăm vì sợ nồi thịt của T Nâu bị khét  Cheesy Grin )

Bởi vậy !!! đã quên chụp hình luôn... giờ này ngồi đây tiếc hùi hụi....  Grin Grin Grin cứ mãi lo ôm bụng cười không à... chị My mà nghe được khúc này thế nào lại cũng rầy chị Diều là cứ lo ăn lo chơi không lo chụp hình !!!!!

Diều
Back to top
« Last Edit: 26. Feb 2010 , 18:53 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #44 - 26. Feb 2010 , 18:53

Choè và chị Diều ơi, ham coi hình nồi thịt kho thành nồi thịt un khói, không biết bắt đền ai đây.  hic hic.
May còn dĩa khô bò chị Diều tiếp tế, cho chồng nhâm nhi đỡ trong lúc đợi TN trổ tài nấu mì gói...
Dạ phái chi có TN ở đó vổ tay cho chị Diều hát qua mặt Ch Ch luôn hén.  Và thế thì 3  người cùng nhảy lưng tưng cho vui......
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 7
Send Topic In ra