Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - HỌP MẶT TẠI QUÁN CÀ PHÊ MỘT THUỞ NGÀY 03/07/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
HỌP MẶT TẠI QUÁN CÀ PHÊ MỘT THUỞ NGÀY 03/07/2010 (Read 2425 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

HỌP MẶT TẠI QUÁN CÀ PHÊ MỘT THUỞ NGÀY 03/07/2010
05. Jul 2010 , 02:48

Thưa cả nhà ,

Ngày 03/07/2010 PTr có mời một số anh chị em và bạn bè đến gặp nhau tại quán cà phê Một THuở để 88888888 rất vui

Chị Phương Mai và Đăng Lan 1 LVD 77 đến rất đúng giờ , kế là TỪ Hải HNC và Cao Trường LVD 86 cùng nhóm bạn văn nghệ liên trường với PTr , vậy là đủ để thành một ban văn nghệ bỏ túi rồi do chị P Mai và Cao Trường thay phiên nhau đàn guitar  band4 band4 band4 band4 singer emjumping1 emjumping1 dance3 dance3 dance3  , sau đó nữa là Thày CC , rồi cô em dễ thương Sao Mai LVD 81 ( nhưng rất tiếc vì S Mai bận công việc nên phải về sớm , hình chụp với S Mai nằm bên 1 máy khác nên PTr chưa post lên đây được  Cheesy Grin )

Ban quản lý của Quán cà phê Một Thuở đã bày biện bàn ghế cho cuộc họp bạn của PTr rất đẹp và ấm cúng PTr mới đến nhìn là ưng ý ngay  Cheesy Grin

Xin mời cả nhà xem hình

pinkrose

...

Từ Hải ( HN Cẩn ) bạn cùng nhóm văn nghệ liên trường tặng hoa cho  PTr

...

Có pháo bông nữa nè....do anh Việt Hùng MC của quán Một Thuở đốt

...

Đây là những khuôn mặt bạn bè thân thương của Diều

Từ bên trái sang : Choè , chị Bạch Tuyết Lê ( Kyqua ) chị Bạch Vân , Mỹ Dung Hoàng ,

Hàng đứng là chị Lệ Dung LVD 69 và Diều PTr

...

...

Từ Hải ( HN Cẩn ) bạn cùng nhóm văn nghệ liên trường tặng hoa cho  PTr

...

Có pháo bông nữa nè do anh Việt Hùng MC của quán Một Thuở đốt

...

Đây là những khuôn mặt bạn bè thân thương của Diều

Từ bên trái sang : Choè , chị Bạch Tuyết Lê ( Kyqua ) chị Bạch Vân , Mỹ Dung Hoàng ,

Hàng đứng là chị Lệ Dung LVD 69 và Diều PTr

...

Anh Sơn Tây chủ quán Một Thuở , anh Hiệp và Thày CC

...

Thày CC ( CVA 66 ) và anh Hiệp ( CVA 68 ) , 2 vị quan khách này từng là huynh trưởng hường đạo nên nói chuyện roomm rả lắm

Hàng đứng : Chị Lệ Dung , chi Phương Mai ( phụ huynh của 1 LVD đang học lớp 12 và là bà xã của anh Hiệp ) và PTr
...

Ngối : Từ Hải , THu Hà ( Nguyễn THượng Hiền ) , chị Lệ Dung LVD 69
Đứng : Cao Trường LVD 86 ( út LVD nhỏ nhất đó nha ) và PTr

...

...

Mỹ Dung Hoàng và PTr

...

PTr thích nhất là " quyển Lưu Bút bỏ túi " xin sẽ post hình sau

Gửi đến cả nhà vài tấm hình nhân ngày PTr tròn...... ( thôi không nói ra đâu  Cheesy Grin ) , ước gì thỉnh thoảng mình có những cuộc họp bạn như thế  này... vui quá nên cô bạn Đăng Lan LVD 77 "cùng lứa " với CHoè và chị Phương Mai cứ kêu có làm nữa thì nhớ réo nha...... Cheesy Grin Grin

Phượng Trần rất cám ơn các anh chị và bạn bè đã mang đến nhiều tình thân và nụ cười cho cuộc họp măt này

flower40 flower40 flower40 flower40
Phượng Trần  rất cám ơn sư tỷ Lệ Dung đã rất mau mắn và nhiệt tình trong việc giúp đỡ PTr tổ chức buổi tiệc gặp gỡ này

Phượng Trần cũng không quên cám ơn ông chủ quán Một Thuở đã đến chơi  Grin Cheesy và ban quản lý đã bỏ ra nhiều  công sức để giúp PTr trong khâu "sẹc via "rất hòan hảo , bày biện bàn ghế và thức ăn đồ uống rất đẹp , làm mọi người cứ muốn đến gặp nhau làn nữa và lần nữa

Phượng Trần cũng không quên cám ơn ban nhạc piano va guitar đã đàn hát chúc mừng sinh nhật và tặng thêm 1 bản nhặc  roses45nữa mà.. PTr quên tựa rồi....
flower40 flower40 flower40 flower40c

PTr

PS : Buổi họp mặt này thiếu Kim Hoàng ( vì phải đi Cần Thơ ) , Kim Hoàng là dân LVD cũng là MC của quán Một Thuở và bạn trong nhóm văn nghệ liên trường
Có 1 đôi rất dễ thương đến sau đó là Lệ Dung ( Trưng Vương ) và anh Tiến Dũng ( Nguyễn bá Tòng )  PTr sẽ post hình sau vì hình nằm bên một máy khác
Back to top
« Last Edit: 15. Jul 2010 , 23:51 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Re: HỌP MẶT TẠI QUÁN CÀ PHÊ MỘT THUỞ NGÀY 03/07/2010
Reply #1 - 05. Jul 2010 , 09:22

Phuong_Tran wrote on 05. Jul 2010 , 02:48:
Thưa cả nhà ,

Ngày 03/07/2010 PTr có mời một số anh chị em và bạn bè đến gặp nhau tại quán cà phê Một THuở để 88888888 rất vui

Chị Phương Mai và Đăng Lan 1 LVD 77 đến rất đúng giờ , kế là TỪ Hải HNC và Cao Trường LVD 86 cùng nhóm bạn văn nghệ liên trường với PTr , vậy là đủ để thành một ban văn nghệ bỏ túi rồi do chị P Mai và Cao Trường thay phiên nhau đàn guitar

Ban quản lý của Quán cà phê Một Thuở đã bày biện bàn ghế cho cuộc họp bạn của PTr rất đẹp và ấm cúng PTr mới đến nhìn là ưng ý ngay  Cheesy Grin

Xin mời cả nhà xem hình
......

...

PTr thích nhất là " quyển Lưu Bút bỏ túi " xin sẽ post hình sau

Gửi đến cả nhà vài tấm hình nhân ngày PTr tròn...... ( thôi không nói ra đâu  Cheesy Grin ) , ước gì thỉnh thoảng mình có những cuộc họp bạn như thế  này... vui quá nên cô bạn Đăng Lan LVD 77 "cùng lứa " với CHoè và chị Phương Mai cứ kêu có làm nữa thì nhớ réo nha...... Cheesy Grin Grin

Phượng Trần rất cám ơn các anh chị và bạn bè đã mang đến nhiều tình thân và nụ cười cho cuộc họp măt này

Phượng Trần  rất cám ơn sư tỷ Lệ Dung đã rất mau mắn và nhiệt tình trong việc giúp đỡ PTr tổ chức buổi tiệc gặp gỡ này

Phượng Trần cũng không quên cám ơn ông chủ quán Một Thuở đã đến chơi  Grin Cheesy và ban quản lý đã bỏ ra nhiều  công sức để giúp PTr trong khâu "sẹc via "rất hòan hảo , bày biện bàn ghế và thức ăn đồ uống rất đẹp , làm mọi người cứ muốn đến gặp nhau làn nữa và lần nữa

Phượng Trần cũng không quên cám ơn ban nhạc piano va guitar đã đàn hát chúc mừng sinh nhật và tặng thêm 1 bản nhặc  roses45nữa mà.. PTr quên tựa rồi....
flower40 flower40 flower40 flower40c

PTr

PS : Buổi họp mặt này thiếu Kim Hoàng ( vì phải đi Cần Thơ ) , Kim Hoàng là dân LVD cũng là MC của quán Một Thuở và bạn trong nhóm văn nghệ liên trường
Có 1 đôi rất dễ thương đến sau đó là Lệ Dung ( Trưng Vương ) và anh Tiến Dũng ( Nguyễn bá Tòng )  PTr sẽ post hình sau vì hình nằm bên một máy khác

wow..votay.

SN của Diều được các bạn bè tổ chức quá trịnh trọng , vậy là nhất rồi.

Thanks for sharing !

...

Back to top

...

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2 - 05. Jul 2010 , 12:29

Chia vui với ngày SN trọng đại năm nay của em 8. Cấm ơn em đã cho cả nhà xem dung nhan cua thầy CC, Choè , nhất là " nhân vật quan trọng " sao mà trẻ đẹp hơn bao giờ hết...hi.hi.
hy vọng em 8 lúc nào cũng vui tươi như ngày Sn nầy nhé.....
Chúc mừng , chúc mừng...
chị 8
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3 - 05. Jul 2010 , 21:25

...

[
...

...

Vài tấm hình với bè bạn. Diều với Choe` và Diều với Thu Hà

PTr
Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #4 - 05. Jul 2010 , 22:13

Diều ơi,

Cám ơn Diều đã cho cả nhà vui chung với các anh chị em trong buổi họp mặt. Khung cảnh đẹp, và mọi người đều rất tươi đep. votay 
Chắc Diều và Choè có giới thiệu trang LVD với các anh chị mới rồi ha  Wink

Trong hình My có biết chị Lệ Dung. My có nói chuyện với chị ở nhà Hiên bạn My, chị ngọt ngào, diu dàng lắm. 
Chị Kyqua diện mốt trẻ trung quá ha  Wink
Chị Bạch Vân mặc áo trắng trông như cô nữ sịnh  Smiley Chị nói năng đằm thắm y như thơ chị vậy. Ý,  My và Bach Vân cùng tuổi, cho Bạch Vân xuống chức nhá, khg goi chị nữa đâu  Smiley

Hoàng Mỹ Dung mấy năm rồi xem hình lại trẻ hơn ha, hay nhỉ ! Em có nhắc Hoàng Mỹ Dung vào trang sinh nhật chưa Diều?
Choè và Diều thì lúc nào cũng diện nhất, nhưng hôm đó Choè cho Diều làm người "em đẹp nhất đêm nay" ha  Wink

Ông chủ QTG trông rạng rỡ, chắc vì có mấy ông bạn, không phải làm gươm lạc giữa rừng hoa  Wink
Back to top
« Last Edit: 05. Jul 2010 , 23:13 by Thiên-Nga »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #5 - 05. Jul 2010 , 22:41

Thiên-Nga wrote on 05. Jul 2010 , 22:13:
Diều ơi,

Cám ơn Diều đã cho cả nhà vui chung với các anh chị em trong buổi họp mặt. Khung cảnh đẹp, và mọi người đều rất tươi đep. votay 

My có nói chuyện với chị Lệ Dung ở nhà Hiên bạn My, chị ngọt ngào, diu dàng lắm.  Chị Kyqua diện mốt trẻ trung ha  Wink Chị Bạch Vân mặc áo trắng trông như cô nữ sịnh  Smiley

Ông chủ QTG trông rạng rỡ, chắc vì có mấy ông bạn, không phải làm gươm lạc giữa rừng hoa  Wink

Đúng là ngày đáng nhớ phải không em 8?
Thấy các anh chị , ban, bè gặp nhau bên VN  , mà chị 8 nầy cũng hoan hỷ không kém....bài hát mới nhất của thầy CC , anh Tài Tui , và giọng ca tuyệt vời của em làm san^ trường thêm vui.Cấm ơn lần nữa nha.
Mợ Mẽo ơi ,
Mợ khoẽ không? lau^ lâu mới  thấy mợ vào  đây , hy vọng tay mợ không nhòng nhẽo , và long thể bình an nha mợ.
Kính chúc bà cụ , mợ , và Tú an vui mọi ngày.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #6 - 06. Jul 2010 , 21:22

Cam on Em Phương Tran da chia xe hinh anh chup hom sinh nhat cua em. " Em dep nhat dem nay ! "
May cua Co khong thay phan ben phai , nen Co khong thay Thay CC dau ca.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #7 - 06. Jul 2010 , 21:30

Em My Dung chac so tra loi vu trung Ta An roi im luon?
Co dau co trach gi dau ma tron vay?
Co Van
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #8 - 06. Jul 2010 , 21:39

ngo_thi_van wrote on 06. Jul 2010 , 21:22:
Cam on Em Phương Tran da chia xe hinh anh chup hom sinh nhat cua em. " Em dep nhat dem nay ! "
May cua Co khong thay phan ben phai , nen Co khong thay Thay CC dau ca.
Co Van

Thưa Cô ,

Nếu vậy Cô nhìn xuống phần cuối trang có 1 thanh ngang , Cô "kéo " nó sang phải Cô sẽ xem được hết hình ạ

PTr
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #9 - 07. Jul 2010 , 08:54

Cám ơn PTr đã cho Tài tui '' mát mắt '' với những hình ảnh đẹp..và bồi hồi nhớ lại Sài Gòn xa xưa...Cám Ơn hoado
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #10 - 07. Jul 2010 , 22:36

Phuong_Tran wrote on 05. Jul 2010 , 21:25:
...

[
...

...

Vài tấm hình với bè bạn. Diều với Choe` và Diều với Thu Hà

PTr

Chúc mừng SN muộn với Phương Trần.
Bây giờ chị mới có dịp ngắm dung nhan mùa hạ của hai cô em Ph Trần và Chích Choè.  Xinh ơi là xinh !
Và chị cũng được thấy Lệ Dung, bạn cùng lớp với chị. Có gặp Lệ Dung, cho chị gửi lời hỏi thặm.
Chúc các em luôn tươi trẻ bên nhau , và không lúc nào ngớt tiếng cười dzui nhé.
Thân mến
HN.
Back to top

...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #11 - 08. Jul 2010 , 04:41

Thiên-Nga wrote on 05. Jul 2010 , 22:13:
Diều ơi,

Chắc Diều và Choè có giới thiệu trang LVD với các anh chị mới rồi ha  Wink

Trong hình My có biết chị Lệ Dung. My có nói chuyện với chị ở nhà Hiên bạn My, chị ngọt ngào, diu dàng lắm. 
Chị Kyqua diện mốt trẻ trung quá ha  Wink
Chị Bạch Vân mặc áo trắng trông như cô nữ sịnh  Smiley Chị nói năng đằm thắm y như thơ chị vậy. Ý,  My và Bach Vân cùng tuổi, cho Bạch Vân xuống chức nhá, khg goi chị nữa đâu  Smiley

Hoàng Mỹ Dung mấy năm rồi xem hình lại trẻ hơn ha, hay nhỉ ! Em có nhắc Hoàng Mỹ Dung vào trang sinh nhật chưa Diều?
Choè và Diều thì lúc nào cũng diện nhất, nhưng hôm đó Choè cho Diều làm người "em đẹp nhất đêm nay" ha  Wink

Chị MY ơi ,
Lâu lâu mới có một ngày mà.....

Em mới rinh chị Eva về rồi đó  Grin Grin Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 08. Jul 2010 , 04:41 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #12 - 08. Jul 2010 , 04:47

tuy-van wrote on 05. Jul 2010 , 22:41:
Đúng là ngày đáng nhớ phải không em 8?
Thấy các anh chị , ban, bè gặp nhau bên VN  , mà chị 8 nầy cũng hoan hỷ không kém....bài hát mới nhất của thầy CC , anh Tài Tui , và giọng ca tuyệt vời của em làm san^ trường thêm vui.Cấm ơn lần nữa nha.
Mợ Mẽo ơi ,
Mợ khoẽ không? lau^ lâu mới  thấy mợ vào  đây , hy vọng tay mợ không nhòng nhẽo , và long thể bình an nha mợ.
Kính chúc bà cụ , mợ , và Tú an vui mọi ngày.

Chỉ là một cuộc họp mặt bạn bè thôi chị 8 ơi.....nhưng rất vui và nồng ấm tình thân

Cám ơn chị 8 luôn luôn có những lời tốt đẹp dành cho em 8 và mọi người

Cám ơn chị 8 đã nghe em hát và khen hay ( đúng là em hát chị khen hay...  Grin Cheesy )

roses45

Em 8
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #13 - 08. Jul 2010 , 04:53

Hoang Nga wrote on 07. Jul 2010 , 22:36:
Chúc mừng SN muộn với Phương Trần.
Bây giờ chị mới có dịp ngắm dung nhan mùa hạ của hai cô em Ph Trần và Chích Choè.  Xinh ơi là xinh !
Và chị cũng được thấy Lệ Dung, bạn cùng lớp với chị. Có gặp Lệ Dung, cho chị gửi lời hỏi thặm.
Chúc các em luôn tươi trẻ bên nhau , và không lúc nào ngớt tiếng cười dzui nhé.
Thân mến
HN.

Chị Hoàng Nga thân mến ,

Ủaaaaaaaaaaaaa chị Lệ Dung là bạn cùng lớp với chị đó hả??????

Chị Lệ Dung là một nhà tổ chức đại tài đó chị , em sẽ chuyển lời thăm hỏi của chị đến chị L Dung  Cheesy Grin

thanks.gif thanks.gif lời chúc của chị  flower40

thanks.gif thanks.gif Em ham dzui lắm chị ơi.....nên lời chúc tươi trẻ của chị là em chịu liền 

Chúc chị luôn vui ,thường xuyên vào D Đàn với tụi em

PTr
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #14 - 08. Jul 2010 , 19:37

Phuong_Tran wrote on 08. Jul 2010 , 04:47:
Chỉ là một cuộc họp mặt bạn bè thôi chị 8 ơi.....nhưng rất vui và nồng ấm tình thân

Cám ơn chị 8 luôn luôn có những lời tốt đẹp dành cho em 8 và mọi người

Cám ơn chị 8 đã nghe em hát và khen hay ( đúng là em hát chị khen hay...  Grin Cheesy )

roses45

Em 8

giả bộ hoài...Diều khoái khen nhất LVD luôn mà còn giả vờ mắc cở áh chị TV  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra