Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - MẠ VÂN GIA TRANG 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 282 283 284 285 286 ... 390
Send Topic In ra
MẠ VÂN GIA TRANG 2 (Read 365449 times)
nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: MẠ VÂN GIA TRANG 2
Reply #4245 - 22. Aug 2011 , 22:47

ngo_thi_van wrote on 22. Aug 2011 , 21:20:
Toan than ,
Khong biet Toan co goi dien thoai hay khong , nhung Co cung cam on. Co biet la nhieu ngươi goi dien thoai den ma vi on ao qua , Co da khong the nghe de mo may ra tra loi dươc.
Hom Dai Hoi Co rat nho den Co Phương Oanh , nhat la khi nghe giong ca cua Co Phương Oanh. Khi  tuyen bo mung Sinh Nhat cua D/D Co lai nho den Toan , Phu De....
Nghe bai hat cua Ha do cac em dong ca hay qua.
Thoi , de cho nghe bai tương thuat cua Co Ngoc Mai.
Co Van 

Thưa  Cô Vân - em  đã gọi Điện thoại cho Cô -  để nhờ Cô   "phát  thanh" giọng nói  "oanh vàng " của em Chúc mừng Đại hội và Sinh nhật Diễn đàn . Nhưng chuông Reo - cô không trả lời - biết là cô bận  rộn .  Bận sau  phải thu thanh trước phải không Cô .

Đại hội Đông Vui - Thành Công là  Rất Tốt - không biết năm 2013   sẽ  là   Melbourne hay Sydney hả  Cô  . Hay  lại chạy sang Vancouver   ??????
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4246 - 22. Aug 2011 , 23:01

ngo_thi_van wrote on 22. Aug 2011 , 20:27:
Em Tuy Van oi ,
gCo cam on em da mau man chuyen hinh len day.
Co vua moi ve dang con met [ sau may dem thuc gan trang ] nen chua tra loi day du dươc. Co chi biet cam on cac em , nhat la em da cho Co nhung ngay that hoan toan va da cho Co gap lai Di My va Hanh sang nay da mang khoai luoc vao cho Di My , Co that cam dong lam do. 

Cô thương ,

...

Đây là hình mà thầy cô trò chúng ta chụp ngày chủ nhật tại phở Hà Nội.
Từ trái sang phải :
Chị Bạch Yến , Mỹ Hạnh 73 , Tv , mai Hương 73 , cô Vân , cô Hương Phạm , và gương lạc giửa rừng hoa là Thầy Đường.
Em mừng thầy cô tất cả về bình yên.
Hạnh  gọi em sáng sớm , rủ đi đến các thấy` cô , mang  nào là xôi , bánh...cho các thầy cô đi xe ăn tạm , nhưng sau 3 ngày chạy shows , em bận...và tiếc quá , Hạnh " rượt theo " thầy cô không kịp , vì sáng sớm kẹt xe.
Hy vọng dịp sau , thầy cô trò mình có nhiều thời gian hợn
Thầy cô  ráng " bồi dưỡng " sau nhiều đêm...không ngũ, và ngồi` xe xa xôi đến SJ.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4247 - 22. Aug 2011 , 23:20

Thưa cả nhà

23 tháng 8
là sinh nhật của Hoạ Mi Nâu mà trong danh sách không có ghi nên thư ký không lương đã để sinh nhật của Nâu bị " lọt sổ " ạ ,  hy vọng cả nhà  không chúc mừng sinh nhật Nâu trễ , nếu không thư ký không lương  sẽ " áy náy " lắm , em gửi xe chở Thày Cô và cả nhà đến chúc mừng sinh nhật Nâu :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1282595127/30#43

xe-dua2 xe-dua2

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4248 - 23. Aug 2011 , 00:08

Phuong_Tran wrote on 22. Aug 2011 , 23:20:
Thưa cả nhà

23 tháng 8
là sinh nhật của Hoạ Mi Nâu mà trong danh sách không có ghi nên thư ký không lương đã để sinh nhật của Nâu bị " lọt sổ " ạ ,  hy vọng cả nhà  không chúc mừng sinh nhật Nâu trễ , nếu không thư ký không lương  sẽ " áy náy " lắm , em gửi xe chở Thày Cô và cả nhà đến chúc mừng sinh nhật Nâu :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1282595127/30#43

xe-dua2 xe-dua2

PTr

Cám ơn em 8 đã nhắc nhở.
Chắc  SN của HMN và Tuyết Vân Mây Trắng 8-16 sẽ vui nhiều , khi chị Đ MỸ lu bu cho Đặc san và Đ H , nên 2 chị em lanh chanh nhắc cả nhà vào chúc mừng nhé.

Chị 8
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4249 - 23. Aug 2011 , 05:05

tuy-van wrote on 23. Aug 2011 , 00:08:
Cám ơn em 8 đã nhắc nhở.
Chắc  SN của HMN và Tuyết Vân Mây Trắng 8-16 sẽ vui nhiều , khi chị Đ MỸ lu bu cho Đặc san và Đ H , nên 2 chị em lanh chanh nhắc cả nhà vào chúc mừng nhé.

Chị 8

Vậy là chúc mừng sinh nhật trễ cho Tuyết Vân Mây Trắng chị ha , mà cũng đâu có sao , " nhà mình " ăn mừng sinh nhật kéo dài cả tháng lận  Cheesy Grin

PTr mời cả nhà vào link dưới đây để chúc mừng sinh nhật cô em Mây Trắng Tuyết Vân :

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1314082984/0#0

xe-dua2 xe-dua2

PTr
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4250 - 23. Aug 2011 , 07:06

Phuong_Tran wrote on 22. Aug 2011 , 21:53:
Thưa Cô Vân ,

Gặp mặt bất ngờ như vậy vui lắm Cô nhỉ , Mây Trắng sướng ghê nha vì được gặp Cô  Cheesy Grin

Em có " nhòm ngó " mầy chiếc áo dài của các Cô mặc , đặc biệt là áo của Cô  Cheesy Grin vì em có nghe nói chị KIều tặng áo cho Cô nên em cũng " rình rình " nhìn xem có đẹp không .... , phải cái áo hoa không có cổ và Cô choàng thêm cái khăn đó không Cô ? Em chợt nhớ ra rằng bây giờ em vẫn còn giữ y nguyên cái tánh hồi còn đi học : cứ nhìn ngó ngắm nghía áo dài của các Cô  Cheesy Grin chưa kể len lén ngắm dáng các Cô đi nữa he he

Ai được có mặt ở Đại Hội cũng là người sung sướng hạnh phúc hết đó Cô ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii..... Undecided Undecided

Nghe Cô nói Cô nôn nóng xem hình em mới nhớ ra em đã không gửi xe chở Cô sang trang hình ảnh để xem hình chị Thu Béo đã post lên từ mầy ngày trước , em só ri Cô nghe , em gửi luôn 3 chiếc xe bus cho ai muốn quá giang thì không lo thiếu chỗ  Cheesy Grin

http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1313897571/0#0

bus bus bus

PTr

Phương Tran oi ,
Co cam on em da dua Co di xem hinh anh nhe. Da thay day du ca roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4251 - 23. Aug 2011 , 07:23

nguyen_toan wrote on 22. Aug 2011 , 22:47:
Thưa  Cô Vân - em  đã gọi Điện thoại cho Cô -  để nhờ Cô   "phát  thanh" giọng nói  "oanh vàng " của em Chúc mừng Đại hội và Sinh nhật Diễn đàn . Nhưng chuông Reo - cô không trả lời - biết là cô bận  rộn .  Bận sau  phải thu thanh trước phải không Cô .

Đại hội Đông Vui - Thành Công là  Rất Tốt - không biết năm 2013   sẽ  là   Melbourne hay Sydney hả  Cô  . Hay  lại chạy sang Vancouver   ??????

Than goi Toan ,
That la dang tiec ! The la Co va tat ca moi ngươi da khong dươc nghe giong " oanh vang " cua Toan ! Hom do on qua , Co chang nghe chuong dien thoai reng !   
Co cam on Toan.
Lan toi Dai Hoi chang biet se ve dau?
O CA thi hoa may Co moi di du dươc , chu nhung noi khac thi Co danh chiu thua !
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4252 - 23. Aug 2011 , 07:29

tuy-van wrote on 22. Aug 2011 , 23:01:
Cô thương ,

...

Đây là hình mà thầy cô trò chúng ta chụp ngày chủ nhật tại phở Hà Nội.
Từ trái sang phải :
Chị Bạch Yến , Mỹ Hạnh 73 , Tv , mai Hương 73 , cô Vân , cô Hương Phạm , và gương lạc giửa rừng hoa là Thầy Đường.
Em mừng thầy cô tất cả về bình yên.
Hạnh  gọi em sáng sớm , rủ đi đến các thấy` cô , mang  nào là xôi , bánh...cho các thầy cô đi xe ăn tạm , nhưng sau 3 ngày chạy shows , em bận...và tiếc quá , Hạnh " rượt theo " thầy cô không kịp , vì sáng sớm kẹt xe.
Hy vọng dịp sau , thầy cô trò mình có nhiều thời gian hợn
Thầy cô  ráng " bồi dưỡng " sau nhiều đêm...không ngũ, và ngồi` xe xa xôi đến SJ.
Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Cam on em da mang hinh anh vao day cho Co xem. Tiec la hom Dai Hoi da thieu mat cac em.
Em nhan voi Hanh la cac Thay Co cam on Hanh lam , toi nghiep Hanh da mat cong da nau xoi , banh... mang den ma khong gap. Co biet gio do ket xe lam. May ngay tren do thay canh ket xe ma khiep !
Co goi loi cam on tat ca cac em co mat hom o tiem pho Ha Noi voi cac Thay Co.
Co cu nho cau em noi hinh anh nong hoi vua thoi vua xem that la dung qua. Em la ngươi dau tien dua hinh anh voi cac Thay Co len day sau khi em den don Thay Co o hotel.
Co cam on em rat nhieu.

Co Van

Back to top
« Last Edit: 23. Aug 2011 , 07:45 by ngo_thi_van »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4253 - 23. Aug 2011 , 07:42

Thu B oi ,
Ma Van cam on em va Dung rat nhieu , nho co hai em ma moi ngươi khong co mat da dươc xem hinh anh cua Dai Hoi ngay lap tuc . Cong suc cua hai em that chang co gi so sanh dươc.
Ma Van
Di ve lai da " hoan hon " chua da lay lai suc chua?
M
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4254 - 23. Aug 2011 , 07:47

Em Hoa Mi Nau oi ,
Co da chuc sinh nhat cua em o muc Chuc Mung Sinh NHat hom nay , em nho doc nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4255 - 23. Aug 2011 , 08:04

ngo_thi_van wrote on 23. Aug 2011 , 07:29:
Em Tuy Van oi ,
Cam on em da mang hinh anh vao day cho Co xem. Tiec la hom Dai Hoi da thieu mat cac em.
Em nhan voi Hanh la cac Thay Co cam on Hanh lam , toi nghiep Hanh da mat cong da nau xoi , banh... mang den ma khong gap. Co biet gio do ket xe lam. May ngay tren do thay canh ket xe ma khiep !
Co goi loi cam on tat ca cac em co mat hom o tiem pho Ha Noi voi cac Thay Co.
Co cu nho cau em noi hinh anh nong hoi vua thoi vua xem that la dung qua. Em la ngươi dau tien dua hinh anh voi cac Thay Co len day sau khi em den don Thay Co o hotel.
Co cam on em rat nhieu.

Co Van

Cô thương ,
Em sẽ nhắn lại với Hạnh và các bạn , cô nhé.
Nhưng sau khi Hạnh mang khoai đến bác Mỵ , hạnh đã mang các thức ăn đến nhà chị Hoàng Nga , để bồi dưỡng các chị em hôm nay lên đường đi Tour đó cô.
Đây là hình ảnh thân thương của 2 dì cháu , kính gởi cô cho đở nhớ. ( cô nhớ cho cô Vĩnh xem hình nầy nhé. Hôm qua trước 5:00 P.M , em có gọi phone cho cô Vĩnh , hỏi thăm thầy cô về nhà bình yên.

...

Thầy Khang chắc vui , vì gặp được bạn thân.  Thầy cô và những ai đi dự Đ H ,nhớ dưỡng sức và em mừng là  đã trở về nhà , an bình.

Em Tv
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4256 - 23. Aug 2011 , 08:13

tuy-van wrote on 23. Aug 2011 , 08:04:
Cô thương ,
Em sẽ nhắn lại với Hạnh và các bạn , cô nhé.
Nhưng sau khi Hạnh mang khoai đến bác Mỵ , hạnh đã mang các thức ăn đến nhà chị Hoàng Nga , để bồi dưỡng các chị em hôm nay lên đường đi Tour đó cô.
Đây là hình ảnh thân thương của 2 dì cháu , kính gởi cô cho đở nhớ. ( cô nhớ cho cô Vĩnh xem hình nầy nhé. Hôm qua trước 5:00 P.M , em có gọi phone cho cô Vĩnh , hỏi thăm thầy cô về nhà bình yên.

...

Thầy Khang chắc vui , vì gặp được bạn thân.  Thầy cô và những ai đi dự Đ H ,nhớ dưỡng sức và em mừng là  đã trở về nhà , an bình.

Em Tv

Em Tuy Van oi ,
Em da tang Co mot mon qua vo gia day nhe. Co rat tiec da khong the den tham Di My mot lan nua trươc khi ve lai nha.
Co da cho Co Vinh xem hinh nay roi.
Co cam on em nhieu nhe.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #4257 - 23. Aug 2011 , 14:09

ngo_thi_van wrote on 23. Aug 2011 , 07:47:
Em Hoa Mi Nau oi ,
Co da chuc sinh nhat cua em o muc Chuc Mung Sinh NHat hom nay , em nho doc nhe.
Co Van

Co oi, hom nay cô khoe khong thua co. Em khong lai xe chi ngoi ben canh tai xe ma hom nay em phai call sick de o nha do co. Khong the di lam noi. Em goi co xem tam hinh ma em thich nhat ne, hy vong chang co ban nao o trong dien dan ganh voi em het nha.

...

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4258 - 23. Aug 2011 , 19:07

Hoa Hạ wrote on 23. Aug 2011 , 14:09:
Co oi, hom nay cô khoe khong thua co. Em khong lai xe chi ngoi ben canh tai xe ma hom nay em phai call sick de o nha do co. Khong the di lam noi. Em goi co xem tam hinh ma em thich nhat ne, hy vong chang co ban nao o trong dien dan ganh voi em het nha.

...

Em Hoa Ha oi ,
Toi hom do may gio em moi di ve ?
Co cam on em da dua tam hinh nay  vao day. Co lai nho den doi giay gay got cua Co luc do , that la tran ai ! Co chu hay ngươi lam cong o tiem do that la qua de thương ! Co da dung het ca ong crazy glue cua ho va tro lai den hai lan trong tiem, the ma den khi hoi de tra tien ho khong chiu lay. Em , Thao va Đan da mat cong vi Co ! Vi doi giay ma Co da bo pho chang muon chup hinh nua !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #4259 - 23. Aug 2011 , 23:12

Hoa Hạ wrote on 23. Aug 2011 , 14:09:

...

Bạn KP ơi ,
Cô Vân lúc nào cũng mở rộng vòng tay , chào đón chúng ta , như cô từng nói , nên mợ tha hồ ôm và làm gì cũng được , không ai thèm ganh vì đây là " cơ hội ngàn vàng " đó...

...

Cũng như TV ôm tay bạn , và thầy Đường...đang nắm tay ai vậy.....?

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 282 283 284 285 286 ... 390
Send Topic In ra