Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chị Kỳ Quá visit San Antonio -Texas  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Chị Kỳ Quá visit San Antonio -Texas (Read 2401 times)
Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Chị Kỳ Quá visit San Antonio -Texas
09. Oct 2010 , 10:58

Chị Kỳ Quá visit San Antonio - Texas

...

...

Back to top
« Last Edit: 21. Oct 2010 , 19:51 by Dzitgo »  

...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Re: Hội Ngộ Tại San Antonio -Texas
Reply #1 - 10. Oct 2010 , 19:20

Dzitgo wrote on 09. Oct 2010 , 10:58:

Cuộc hội ngộ San Antonio - Texas

...

Xin chào chị Kiqua đã đến Texas
Tiếc quá, nếu chị đến Dallas thì em cũng xin gặp chị rồi...

Cowgirl Texas in Dallas  cowgirl
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 10. Oct 2010 , 19:46

Kyqua Bạch Tuyết Lê à,
Chị chụp hình chung với em là ai vây? Mình có quen không em?

...
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #3 - 10. Oct 2010 , 19:52

Dau Do wrote on 10. Oct 2010 , 19:46:

Kyqua Bạch Tuyết Lê à,
Chị chụp hình chung với em là ai vây? Mình có quen không em?

...

Đây là hình chị Lê và chị Nhạn Châu đó chị. Chị Nhạn Châu là chim Lạc Đàn trong TCVT , vì chị này học ở Bình DƯơng , chỉ xuống thi Tú Tài ở LVD thôi , mà bây giờ vô LVD chơi với chị em mình vì nhớ cái trường xinh xinh mang tên Tả Quân đó chị  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #4 - 10. Oct 2010 , 20:00

ChíchChoè wrote on 10. Oct 2010 , 19:52:
Đây là hình chị Lê và chị Nhạn Châu đó chị. Chị Nhạn Châu là chim Lạc Đàn trong TCVT , vì chị này học ở Bình DƯơng , chỉ xuống thi Tú Tài ở LVD thôi , mà bây giờ vô LVD chơi với chị em mình vì nhớ cái trường xinh xinh mang tên Tả Quân đó chị  Grin Grin

Cám ơn em Mỹ Dung Ch Ch đã giới thiệu, hoá ra chị Nhan Châu là Chim...lạc đàn đó hả?

Hello chị Nhạn Châu, Chị có cái tên đẹp quá !Thì ra chị ở San Antonio à? Kỳ sau qua SA có khi sẽ có cơ hội gặp chị  hoado
Back to top
« Last Edit: 10. Oct 2010 , 20:01 by Dau Do »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #5 - 10. Oct 2010 , 20:13

Dau Do wrote on 10. Oct 2010 , 20:00:
Cám ơn em Mỹ Dung Ch Ch đã giới thiệu, hoá ra chị Nhan Châu là Chim...lạc đàn đó hả?

Hello chị Nhạn Châu, Chị có cái tên đẹp quá !Thì ra chị ở San Antonio à? Kỳ sau qua SA có khi sẽ có cơ hội gặp chị  hoado

Chị Nhạn Châu sẽ đi dự Đại Hội 14/11 này đó chị , sẽ có dịp chị gặp chị Nhạn Châu ha , chúc chị vui...

Em với Dì Kim đang rủ nhau thăm cô Thu khi cô đến SG đó chị....vui quá  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #6 - 10. Oct 2010 , 20:15

ChíchChoè wrote on 10. Oct 2010 , 19:52:

Hello Choè từ Burnaby Canada , tụi này ( Ngó , Dzịt, Nâu và chị Kỳ Quá) đang ngồi dóc và Nâu đang giúp chi KQ đổi chuyến bay từ Seattle qua SNA -CA, thay vì từ nhà Ngó đi California. Chị KQ sẽ đi theo Dzịt và Nâu về nhà Dzịt chơi .

Back to top

...

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #7 - 10. Oct 2010 , 20:18

Dzitgo wrote on 10. Oct 2010 , 20:15:
Hello Choè từ Burnaby Canada , tụi này ( Ngó , Dzịt, Nâu và chị Kỳ Quá) đang ngồi dóc và Nâu đang giúp chi KQ đổi chuyến bay từ Seattle qua SNA -CA, thay vì từ nhà Ngó đi California. Chị KQ sẽ đi theo Dzịt và Nâu về nhà Dzịt chơi .

oh vui quá !!!!  Smiley Smiley Smiley

mấy chị gặp nhau rồi huh? thích quá , cho em coi hình với đi...

ah chị thử áo dài chưa? có vừa không huh chị? hy vọng là chị sẽ báo tin vui vui cho em biết sớm....haha  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #8 - 10. Oct 2010 , 20:24

Dzitgo wrote on 10. Oct 2010 , 20:15:

Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #9 - 10. Oct 2010 , 20:27

Hello hello....Choè đang theo dõi chị Lê và các chị với Nâu trên từng cây số.....

Chúc buổi gặp gỡ thật vui vẻ và ấm cúng....ăn món gì thì chị Lê nhớ ăn dùm em 1 miếng nha , nhất là món bánh bí áh....loạ quá , loạ quá...thèm thèm ghê áh

Tặng 4 người đẹp đang hội ngộ ở Burnaby nè

Chúc mừng hội ngộ vui vẻ

...

Mời mọi người ăn kẹo chocolat nha

...
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #10 - 10. Oct 2010 , 20:29

Tuyet Lan wrote on 10. Oct 2010 , 20:24:
Cry Cry Cry

Chị Sếu đừng khóc , mà nên chia sẻ niềm vui gặp gỡ với mấy chị bên đó đi....

Chị khóc làm mấy chị bớt vui đó.... Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #11 - 10. Oct 2010 , 22:16

Dzitgo wrote on 09. Oct 2010 , 10:58:

hoahong.gifLạc dance3 chị Khướu
hoahong.gifLạc dance3  chị Khướu
hoahong.gifLạc dance3   chị Khướu
hoahong.gifLạc dance3  chị Khướu
hoahong.gifLạc dance3 chị Khướu

Cuộc hội ngộ San Antonio - Texas

...

.........

Em cám ơn chị Dzịt đã post hình cho xem cuộc gặp gỡ của chị Kyqua và chị Chim Lạc Đàn
Em chờ xem tiếp hình và đọc rì pọt  của các cuộc gặp gỡ lý thú khác nữa
Chúc các chị em vui vẻ , ăn nhiều ,cười nhiều nhưng nhớ đừng quên người ở nhà nghe  Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Chim lạc đàn
Ex Member

Reply #12 - 11. Oct 2010 , 19:33

Dau Do wrote on 10. Oct 2010 , 20:00:

Chim lạc đàn xin chào chị Đậu Đỏ , Cám ơn chị đã...khen cái tên....đẹp.
Thưa chị , vì  thấy d/đ có nhiều bài vở phong phú và bổ ích  em rất thích và  tính thích vui đùa nên đã vào làm quen với mấy chim  để tha hồ chọc ghẹo....nhưng là chim lạc đàn nên hay tủi thân , chỉ biết núp trong vườn trúc vui ké với cái vui của bạn.Tuy là qua mạng ảo nhưng là tình thật nên khi được tin chị Kỳ quá Bạch Tuyết Lê có dịp sang Texas thăm bà con nên 2 chị em ngoéo tay nhau nhất định "hữu duyên thiên lý năng tương ngộ ". Từ Houston , chim Lạc bay lên San Antonio để gặp Khướu (Kỳ quá ).Vì thế nên mới có cuộc hội ngộ tại San Antonio.
Nếu chị em mình có duyên với nhau thì nhất định mình sẽ gặp nhau , thưa chị.
Em cũng mong được có ngày ra mắt cùng các thầy cô, các anh chị trong gia đình LVD một ngày không xa.
Chúc chị luôn bình an , hạnh phúc.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #13 - 11. Oct 2010 , 19:56

Quote:
Chim lạc đàn xin chào chị Đậu Đỏ , Cám ơn chị đã...khen cái tên....đẹp.
Thưa chị , vì  thấy d/đ có nhiều bài vở phong phú và bổ ích  em rất thích và  tính thích vui đùa nên đã vào làm quen với mấy chim  để tha hồ chọc ghẹo....nhưng là chim lạc đàn nên hay tủi thân , chỉ biết núp trong vườn trúc vui ké với cái vui của bạn.Tuy là qua mạng ảo nhưng là tình thật nên khi được tin chị Kỳ quá Bạch Tuyết Lê có dịp sang Texas thăm bà con nên 2 chị em ngoéo tay nhau nhất định "hữu duyên thiên lý năng tương ngộ ". Từ Houston , chim Lạc bay lên San Antonio để gặp Khướu (Kỳ quá ).Vì thế nên mới có cuộc hội ngộ tại San Antonio.
Nếu chị em mình có duyên với nhau thì nhất định mình sẽ gặp nhau , thưa chị.
Em cũng mong được có ngày ra mắt cùng các thầy cô, các anh chị trong gia đình LVD một ngày không xa.
Chúc chị luôn bình an , hạnh phúc.

Chim Lạc Đàn Nhạn Châu mến,
Cám ơn bồ đã thích diễn đàn LVD và tham gia nhập bọn, bây giờ thì không còn lạc đàn nữa nhé. Nếu có lở ham vui bay xa đi lạc thì thế nào vừa diều vừa ngổng vừa thiên nga vịt trời gì họ cũng túa ra tìm về cho bằng được, Nếu gặp case trầm trọng hơn, cả diễn đàn sẽ đăng báo tim trẻ lạc đấy Wink.
Hoá ra Nhạn Châu ở Houston chứ không phải SA, mà cô em Tuyết Lê kỳquá đi đâu mà lạc tuốt ở dưới SA khiến CLĐ phải bay mất mấy tiếng đồng hồ để tìm gặp vậy nhỉ ? À quên, NHạn Châu đã nói là kycục có bà con ở SA   Embarrassed
Bay đi bay về chắc cũng mệt lắm nhỉ? NC còn có hình nào 2 chị em đi dạo riverwalk thì post lên cho tụi mình xem ké với! 
Í còn quên nữa, thôi đừng tủi thân núp trong TCVT nữa nha, ra đây chơi với mọi người đi, cũng là anh chị em cả, hỏng ai ăn hiếp đâu mà. Cũng rất welcome CLĐ góp tiếng hót cùng các ACE trong diễn đàn  hoado
Thân mến,

Back to top
« Last Edit: 11. Oct 2010 , 20:01 by Dau Do »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #14 - 12. Oct 2010 , 07:15

Dau Do wrote on 11. Oct 2010 , 19:56:
Chim Lạc Đàn Nhạn Châu mến,
Cám ơn bồ đã thích diễn đàn LVD và tham gia nhập bọn, bây giờ thì không còn lạc đàn nữa nhé. Nếu có lở ham vui bay xa đi lạc thì thế nào vừa diều vừa ngổng vừa thiên nga vịt trời gì họ cũng túa ra tìm về cho bằng được, Nếu gặp case trầm trọng hơn, cả diễn đàn sẽ đăng báo tim trẻ lạc đấy Wink.
Hoá ra Nhạn Châu ở Houston chứ không phải SA, mà cô em Tuyết Lê kỳquá đi đâu mà lạc tuốt ở dưới SA khiến CLĐ phải bay mất mấy tiếng đồng hồ để tìm gặp vậy nhỉ ? À quên, NHạn Châu đã nói là kycục có bà con ở SA   Embarrassed
Bay đi bay về chắc cũng mệt lắm nhỉ? NC còn có hình nào 2 chị em đi dạo riverwalk thì post lên cho tụi mình xem ké với! 
Í còn quên nữa, thôi đừng tủi thân núp trong TCVT nữa nha, ra đây chơi với mọi người đi, cũng là anh chị em cả, hỏng ai ăn hiếp đâu mà. Cũng rất welcome CLĐ góp tiếng hót cùng các ACE trong diễn đàn  hoado
Thân mến,

Xin chào chị Nhạn Châu hàng xóm
Em là Phương Tần LVD 75 ở Dallas, có cô bạn cùng lớp ở Houston nên thấy Houston cũng...quen  Wink

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra