Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Gặp gở Thầy Đạt Cô Thu tại Saigon 31/10/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 6
Send Topic In ra
Gặp gở Thầy Đạt Cô Thu tại Saigon 31/10/2010 (Read 8619 times)
Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Re: Gặp gở Thầy Đạt Cô Thu tại Saigon 31/10/2010
Reply #15 - 01. Nov 2010 , 00:15

ChíchChoè wrote on 31. Oct 2010 , 23:46:
Cô trẻ chi lạ , Diều thì khoái chí chi lạ luôn pinkrose pinkrose pinkrose thumbup

...

Diều tranh thủ ghê ta ơi , lúc ăn cũng thấy Diều lo đi chụp hình món ăn , rồi lén lén đến bên Cô nũng nịu nữa chứ....tấm hình này chụp Diều đúng sau hồi nào sao Choè hông hay biết chi hè...

Nhu the la Choè va Dieu man nguyen roi phai khong? Dươc ngoi ké chup hinh voi cô. Ben day hoa hạ con dươc chở cô di mot vong china town cua Vancouver de cô mua trai cay nua ne. Nhin hinh thay cô bi nang Vietnam an da den lai roi, nhung trong rat la khoe. Tui em ben nay cung mong gap lai co khi co tro ve ben Mỹ dó
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #16 - 01. Nov 2010 , 00:18

Hoa Hạ wrote on 01. Nov 2010 , 00:15:
Nhu the la Choè va Dieu man nguyen roi phai khong? Dươc ngoi ké chup hinh voi cô. Ben day hoa hạ con dươc chở cô di mot vong china town cua Vancouver de cô mua trai cay nua ne. Nhin hinh thay cô bi nang Vietnam an da den lai roi, nhung trong rat la khoe. Tui em ben nay cung mong gap lai co khi co tro ve ben Mỹ dó

chưa mãn nguyện áh chị Nhạn ui...mong gặp lại Cô trước khi Cô về lại bên Mỹ với mấy chị 1 lần nữa thôi mà hông biết có được hông? hihi
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #17 - 01. Nov 2010 , 00:19

Nhạn vô TCVT đi , có hình vui lắm áh....
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 01. Nov 2010 , 08:18

Cô trẻ chi lạ , Diều thì khoái chí chi lạ luôn pinkrose pinkrose pinkrose thumbup

...

Diều tranh thủ ghê ta ơi , lúc ăn cũng thấy Diều lo đi chụp hình món ăn , rồi lén lén đến bên Cô nũng nịu nữa chứ....tấm hình này chụp Diều đúng sau hồi nào sao Choè hông hay biết chi hè...

Choè được ngồi gần Cô trong suốt bữa ăn rồi , Diều ngồi tít mé trong xa Cô cả... cây số , đứng ké có một miếng mà Choè nũng nịu Diều mần chi  Cheesy Grin
Hình này không biết Dì Kim hay chị Nga chụp dùm đó

Diều
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #19 - 01. Nov 2010 , 08:20

Em vui lắm chị , ém sẽ kể chi tiết sau nghe , giờ em lo post thêm hình trước  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr

Back to top
« Last Edit: 01. Nov 2010 , 08:21 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #20 - 01. Nov 2010 , 08:49

Đến phiên dì Kim của Choè ghi tên và địa chỉ email cùng số phone vào sổ tay của Cô Thu

...

Chuyện trò rôm rả trong lúc chờ thức ăn

...

Quyển sổ tay của Cô

...

...

...

...

...

...

...

Thưởng thức tận tình

...

...

...

Hết phần 2  Cheesy Grin phải về khách sạn cho quán đóng cửa  Cheesy Grin nếu không những câu chuyện mãi vui không biết đến bao giờ dứt ./.

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #21 - 01. Nov 2010 , 10:42

...

CC , P. Tr và cả nhà thân ,
Cám ơn 2 em và các chị đã đến mừng thầy cô THu đến VN.
Hình thầy cô chụp chung rất hạnh phúc , như 2 vợ chồng son đi hưỡng tuần trăng mật vậy đo'..hi.hi.
Còn tấm hình nầy , P. Tr đứng phía sau chụp hình , vì muốn làm cục nhân , nếu không , CC ngồi gần cô hoài...nên có người ganh tị đó.
Cám ơn 2 em đã cho cả nhà xem hình ảnh thân thương của tình thầy cô trò chúng ta. Cho dù ở đâu , không gian và thời gian thay đổi. Chúng ta luôn trân quý tình thương hiếm quý nầy.
Chị mang hoa, ban nhạc , thức ăn tinh khiết đễ chia vui ngày hạnh ngộ nầy nhang.
Thương ,
Tv thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif singer Drinkinj Drinkinj nong_hoi nong_hoi nong_hoi
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #22 - 01. Nov 2010 , 19:57

...

Cô Thu nhìn thấy rám má đào quá ha !!!
Hai cô em gian ác thiệt, đẩy bà chị ra phía sau  Angry
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #23 - 01. Nov 2010 , 20:12

Phuong_Tran wrote on 01. Nov 2010 , 08:18:
Choè được ngồi gần Cô trong suốt bữa ăn rồi , Diều ngồi tít mé trong xa Cô cả... cây số , đứng ké có một miếng mà Choè nũng nịu Diều mần chi  Cheesy Grin
Hình này không biết Dì Kim hay chị Nga chụp dùm đó

Diều

Thu ơi,
Cô Thu đang lườm yêu ai đó?  Được ăn hai món tủ bún chả và bánh tôm phải không, có nhớ ăn dùm NM này một bụng không vậy Thu Lê?
Còn Kỳ Quá cũng đến tham gia đó hỉ.  Nga vẫn khoẻ chớ, còn nhớ năm xưa tổ chức tiệc đãi thầy cô và bạn bè khi cô về VN không?  Hai em Choè và Diều thì dành nhau cô Thu quá cỡ nhỉ . 
Cô thấy cuộc vui sum họp nào cũng đặc biệt dễ thương và đáng nhớ cả.  Và cô mừng các em đã có dip gặp lại Thầy Đạt và Cô Thu nhe'.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #24 - 01. Nov 2010 , 20:34

Vu Ngoc Mai wrote on 01. Nov 2010 , 20:12:
Thu ơi,
Cô Thu đang lườm yêu ai đó?  Được ăn hai món tủ bún chả và bánh tôm phải không, có nhớ ăn dùm NM này một bụng không vậy Thu Lê?
Còn Kỳ Quá cũng đến tham gia đó hỉ.  Nga vẫn khoẻ chớ, còn nhớ năm xưa tổ chức tiệc đãi thầy cô và bạn bè khi cô về VN không?  Hai em Choè và Diều thì dành nhau cô Thu quá cỡ nhỉ . 
Cô thấy cuộc vui sum họp nào cũng đặc biệt dễ thương và đáng nhớ cả.  Và cô mừng các em đã có dip gặp lại Thầy Đạt và Cô Thu nhe'.
Thương,
Cô Ngọc Mai

Thưa Cô,

Mấy chị em tụi em vừa gặp lại Cô Thu thật là vui , và nhớ Cô quá....Em và các bạn 77 mong có dịp được tiếp đón Cô tại SG đó Cô. Huệ Chi nói , Cô về thì cho Huệ Chi hay dùm nha
Vậy Cô sắp xếp rồi về cho tụi em được thăm lại Cô nha Cô kính yêu của tụi em.

Tụi em mong chờ Cô

Kính Cô ,
Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #25 - 01. Nov 2010 , 21:18

Vu Ngoc Mai wrote on 01. Nov 2010 , 20:12:
Thu ơi,
Thương,
Cô Ngọc Mai

Cô Mai , cô Thu, cô Vân  và cả nhà thân mến ,
Thấy cô Thu hạnh phúc bên các chị em, và nhất là thức ăn , quà bánh thấy mà mê...em hơi " ghen tị " đó cô ạ.
Tình thầy cô trò mình trân quý quá. Cám ơn 2 em CC và P. Tr có công cho xem hình đẹp , và giành nhau ' dựa hơi " cô Thu...và ác nhất là đẩy chị lớn ra phía sau.
Em mới vừa nói chuyện với cô Thu, cô thầy đang ở SG , ngày mai đi về miền tây chơi. Cô nhắn gởi lời thăm hết , và phải uống thuốc ngù , vì 3 tuần mất ngũ đó cô.
Không biết cô Thu uống thuốc ngũ , là phải uống nước cho nhiều.Không biết có hay đi " xã nước cứu thân " như lúc đi chơi mí cô bên Washington D. C không nữa....hi.hi....
Mong cả nhà 1 đêm bình an , nhiều mộng đẹp.
Em TV1
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #26 - 01. Nov 2010 , 21:20

ChíchChoè wrote on 01. Nov 2010 , 20:34:
Thưa Cô,

Mấy chị em tụi em vừa gặp lại Cô Thu thật là vui , và nhớ Cô quá....Em và các bạn 77 mong có dịp được tiếp đón Cô tại SG đó Cô. Huệ Chi nói , Cô về thì cho Huệ Chi hay dùm nha
Vậy Cô sắp xếp rồi về cho tụi em được thăm lại Cô nha Cô kính yêu của tụi em.

Tụi em mong chờ Cô

Kính Cô ,
Em Choè

Choè thương ,
Hôm nay vui quá , vì được nghe giọng nói ngọt ngào của cô Thu từ Vn, và gặp em cùng dạo sân trường cùng 1 lúc mí chị đây.
Nào chúng ta cùng nắm tay tha hồ tung tăng "tâm sự " nha em CC dễ thương.
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #27 - 01. Nov 2010 , 21:24

tuy-van wrote on 01. Nov 2010 , 21:20:
Choè thương ,
Hôm nay vui quá , vì được nghe giọng nói ngọt ngào của cô Thu từ Vn, và gặp em cùng dạo sân trường cùng 1 lúc mí chị đây.
Nào chúng ta cùng nắm tay tha hồ tung tăng "tâm sự " nha em CC dễ thương.

Chị TV mới dễ thương làm sao áh , Cô Thu vừa đi du lịch , vừa được học trò phone vấn an trên từng cây số , thật là hạnh phúc ha chị ha , bởi vậy chỉ có làm Cô giáo mới được cái hạnh phúc này , tiếc quá sao hồi đó em kg chịu học sư phạm để làm cô giáo vậy kà??  Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #28 - 01. Nov 2010 , 21:28

Phuong_Tran wrote on 31. Oct 2010 , 21:46:
Thưa cả nhà ,

Phượng Trần kể tiếp phần Choè rì pọt nha

Tấm hình chung , chỉ có 3 chị là cần phải phụ để tên thôi , đó là chị Phương LVD 68 ( ngồi bìa bên phải ), kế đó là chị Nga LVD 68 , chi KIm LVD 70 ( đứng sau lưng Choè ) 

...

Hai đứa Diều và Choè dành Cô  Cheesy Grin chị Kim không thể " cạnh tranh "nên đứng phía sau ( só dzì nha chị !!!!!  Smiley )

...

Ai cũng cười tươi hơn hoa !!!

...

...

...

Thày Đạt

...

Vui vẻ

...

Quà cho Thày Cô

...

...

...

Thày ơi đến chụp hình chung nè  Cheesy Grin

...

Đẹp đôi

...

...

...

Ôiiiiiiiiiiiiiiii ,,,, còn cảnh nào lãng mạn hơn !!!!!!

Đường xa ướt mưa....

...

Đi ăn tối ," mình có 8 người "mà mượn khách sạn được có 2 cái ô thôi , chị Phương đành phải lấy tay làm dù vậy  Cheesy Grin , Chỗ ở của Thày Cô chỉ cách chợ Sài Gòn chừng 100 mét , rất tiện lợi !!!!

...

Đến tiệm ăn rồi

...

...

PTr vẫn thích nụ cười của chị Kỳ Quá  , rất tươi Grin Cheesy Cheesy

...

Cô trẻ chi lạ  pinkrose pinkrose pinkrose thumbup

...

...

Vẩn còn nhiều hình , PTr sẽ post tiếp

PS : Sorry cả nhà , máy chụp hình của PTr để sai ngày tháng mà quên chỉnh lại , ngày đúng là ngày 31 tháng 10 năm 2010

Em 8 thương ,
Vui quá , nhìn hình và các món ăn tuyệt vời , và các chị em vây quanh cô Thu thật hạnh phúc.
Cám ơn em và CC đã bỏ công cho cả nhà chia vui ngày gặp gỏ thầy cô.
Em mặc đầm thật nổi , CC cũng không kém với áo màu đỏ đen , chị Cỏ với nụ cười ngọt lịm...
Thương chúc em yeu^ luôn tươi trẻ và dễ thương với cái tên " Tí lanh chanh " , làm việc nhanh nhanh....hay lắm đó...hi.hi.
Thương nhiều ,
Chị Tv
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #29 - 02. Nov 2010 , 06:46

Phương Tần wrote on 01. Nov 2010 , 19:57:
...

Cô Thu nhìn thấy rám má đào quá ha !!!
Hai cô em gian ác thiệt, đẩy bà chị ra phía sau  Angry

Só dzì rồi mà  Cheesy Grin ( may phước là bà chị cười tươi rói nên cũng yên tâm post hình lên nếu không chỉ có đem dấu luôn thôi  Cheesy Grin )

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 6
Send Topic In ra