Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHỊ THÚY DUNG LVD 73 và Sài Gòn đêm giao thừa 31/12/2010  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra
CHỊ THÚY DUNG LVD 73 và Sài Gòn đêm giao thừa 31/12/2010 (Read 7959 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: CHỊ THÚY DUNG LVD 73 và Sài Gòn đêm giao thừa 31/12/2010
Reply #30 - 10. Jan 2011 , 16:32

NgocDoa wrote on 10. Jan 2011 , 14:23:
Thể theo lời yêu cầu của Phượng Trần Wink

...

...

...

Hello chị Đóa ,
Em cám ơn chị Đóa đã chú thích tên các chị LVD 73 dùm em nhé , nhờ vậy em nhớ tên được một số chị rồi và cũng nhờ vậy sáng nay em " kiểm tra " lại hình thì mới biết còn sót lại một , hai chị em đã chưa post lên để các chị nhìn lại bạn bè , chị Đóa nếu nhớ tên thì chú thích luôn dùm em nha , nếu không em sẽ gọi phone cho chị Như Thuỵ hỏi thăm ( nhưng phải chờ chị Như THuỵ online luôn thì mới hỏi được nên em nghĩ là lâu , hỏi chị Đóa tuy xa mà gần vậy mà nhanh hơn hi hi )

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #31 - 10. Jan 2011 , 17:17

Hôm nay PTr xin đưa thêm một số hình nữa  Cheesy Grin Grin , nhờ chú thích tên của chị Đóa mà bây giờ PTr có thể ghi tên các chị được rồi , lần nữa cám ơn chị Đoá nhé  pinkrose pinkrose pinkrose , có vài  tấm hình có các  chị LVD 73 mà PTr chưa post lên nên xin đưa lên trước , chị Đóa hay các chị nào nhận ra được và nhớ tên thì xin chú thích tên dùm em nhé

...

...

...

...

Back to top
« Last Edit: 10. Jan 2011 , 17:21 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #32 - 10. Jan 2011 , 17:52

Những hình ảnh bên lề của Cô Dâu & Chú Rễ và Mẹ Chồng Thuý Dung  Wink Wink Wink

...

...

...

...

Chị Xuân Đào , chị Tuyết cassette , chị Đào thị Hồng Vân

...

Chị Thuý Dung và chị Hồng Vân

...

Chị Kỳ Quá và chị Xuân Đào

...

...

Mỹ Dung và chị Kỳ Quá

...

Mỹ Dung , chị Kỳ Quá , chị KIm UYên

...

Happy xem hình đám cưới con trai chị Thuý Dung

...

Back to top
« Last Edit: 10. Jan 2011 , 17:54 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #33 - 10. Jan 2011 , 18:49

NgocDoa wrote on 10. Jan 2011 , 05:26:
Cám ơn Choè và Phượng đã post hình đám cưới con Thuý Dung thanks.gif
Choè ơi, có mỗi một tấm hình mà vẫn có mình trong đó là OK rồi! Hoa cài áo của em đẹp quá, cho chị mượn nhé!
Cô dâu xinh quá, có tên rất hay và lạ. Xin chúc hai cháu luôn luôn yêu thương nhau, cùng xây đắp mái ấm gia đình hạnh phúc.
Các cháu ráng có em bé năm nay nhé! cho bà nội Thuý Dung ẵm bồng cháu, bớt "xí xọn, xảnh xẹ"!
Đá mập rất vui khi nhìn lại bạn bè LVD 73: Thuý Hà, Xuân Đào, Như Thuỵ, Ngọc Thuý, Nguyệt Thanh, Cẩm Hoa, Hường A, Hạnh B, Hồng Vân mập, Mai Ngọc Lan, Vũ thị Mỹ...nhất là Tuyết cassette. Mừng cho Tuyết đã thắng được con bệnh hiểm nghèo Smiley
Cám ơn Phượng lần nữa, đã ghi lại những khuôn mặt thân thương của diễn đàn.
Cám ơn hai cháu Tuấn - Vy đã mời rất đông bạn của mẹ.
Cám ơn Dung mõm tí nha! Sao "khiêm tốn" thế, chỉ có hai lần thay đổi xiêm y? Hình như đem về cả chục bộ lận mờ  Grin

Cảm ơn Chị Đoá đã xem hình đám cưới do máy của em chụp , dù chỉ có 1 tấm thôi chụp thử máy rồi mới chụp thiệt , ai ngờ nó tắt ngủm luôn , thế là tiêu tùng phóng dziên hạng pro đó chị ơi...

Chị thích cái hoa cài áo của em thiệt hông? Cho em địa chỉ đi , em gửi sang cho chị ngay.....hihi...cái áo em màu đen nên nó tối hù , em phải cài nó vô để làm dziên làm dzáng đó chị...hehe..... Grin Grin
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #34 - 10. Jan 2011 , 19:06

Cám ơn Choè nhiều! Cái bông đó nằm trên áo Choè thì "làm dziên", còn nằm trên áo chị thì trở thành dzô dziên đó em ơi! vì chị là ...đá mờ!
Thấy các chị, các bạn và các em LVD vui vẻ với nhau, chị cũng vui lây và tự nhiên mơ ước một ngày nào đó mình cũng được như vậy... Nếu ngày đó đến thì hai chị em mình cài hoa giống nhau nha, cho dù là chị không đẹp bằng Choè Cheesy
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #35 - 10. Jan 2011 , 19:09

Phượng ui, chị hoàn thành nhiệm dzụ rồi, giỏi hông?

...

...

...

...
Back to top
« Last Edit: 11. Jan 2011 , 04:34 by NgocDoa »  

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #36 - 10. Jan 2011 , 19:25

NgocDoa wrote on 10. Jan 2011 , 19:06:
Cám ơn Choè nhiều! Cái bông đó nằm trên áo Choè thì "làm dziên", còn nằm trên áo chị thì trở thành dzô dziên đó em ơi! vì chị là ...đá mờ!
Thấy các chị, các bạn và các em LVD vui vẻ với nhau, chị cũng vui lây và tự nhiên mơ ước một ngày nào đó mình cũng được như vậy... Nếu ngày đó đến thì hai chị em mình cài hoa giống nhau nha, cho dù là chị không đẹp bằng Choè Cheesy

Em cũng mong có ngày 2 chị em mình được gặp nhau và cùng cài hoa lên áo chụp hình nha chị....
Chị đừng nói chị không bằng em dù bất cứ phương diện nào.....Riêng em thì thấy chị đẹp lắm , cả tấm lòng với Thầy Cô , bạn bè thân hữu và cả gia đình chị nữa. Kỳ này em đi ăn cưới con chị TD quên mang theo hộp phấn để dặm lúc ra mồ hôi , nên cái mặt lúc chụp hình nó bóng lưỡng khó coi quá huhu....chị mà nói em đẹp là em ...hóc....liền cho mà coi...
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #37 - 11. Jan 2011 , 02:46

...

Chị Đóa ơi ,

Chị Thuý Dung nói trong hình này chị mặc áo dài tím tóc ngắn là chị Hường B , còn chị NGọc Thuý thì tên đúng là Lưu Thị Thuý chứ không phải là Ngọc Thúy

Chị Thuý Dung nói sao computer ở bên đây chị chỉ có thể vào D Đ xem được thôi mà muốn " nói chiện " thì không được , máy lạ chị ấy không quen sử dụng  Undecided Undecided Undecided

PTr
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #38 - 11. Jan 2011 , 04:36

Chị đã sửa lại cho đúng rồi.
Cám ơn Dung và Phượng thanks.gif
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #39 - 11. Jan 2011 , 14:26

Phuong_Tran wrote on 06. Jan 2011 , 21:46:
Hello chị 8 ,
hi hi , chờ xem tiếp hình nha chị em sẽ post vào ngay bây giờ đây

Em 8 PTr

Em 8 thiệt là mau mắn.
Hình TD về Vn làm đám cưới cho con , ai cũng vui và xinh quá.
Hình các chị 73 cũng khá đông đủ. Làm chị nhớ lại năm 2007 , về Vn gặp LVD 73 hơn 15 người bạn.
Hy vọng năm nay , LVD chúng ta sẽ  gặp lại quý thầy cô và tất cả , thì nhất , em nhỉ ?
Thương chúc em luôn hạnh phúc và lúc nào cũng
" lanh chanh ' , mang lại niềm vui đến mọi người.
Chị 8
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #40 - 11. Jan 2011 , 19:04

tuy-van wrote on 11. Jan 2011 , 14:26:
Em 8 thiệt là mau mắn.
Hình TD về Vn làm đám cưới cho con , ai cũng vui và xinh quá.
Hình các chị 73 cũng khá đông đủ. Làm chị nhớ lại năm 2007 , về Vn gặp LVD 73 hơn 15 người bạn.
Hy vọng năm nay , LVD chúng ta sẽ  gặp lại quý thầy cô và tất cả , thì nhất , em nhỉ ?
Thương chúc em luôn hạnh phúc và lúc nào cũng
" lanh chanh ' , mang lại niềm vui đến mọi người.
Chị 8

Hello chị 8 ,

Chị còn giữ những hình đó không ?? Gửi sang em đi em sẽ post vào Góc Trời Nhắc Nhỡ dùm chị

hi hi cuộc gặp gỡ nào cũng vui hết chị ơi... sau đó là có bao nhiêu là kỷ niệm để nhắc lại...

Cám ơn chị đã xem hình nhé  pinkrose pinkrose pinkrose

Em 8

...

Back to top
« Last Edit: 11. Jan 2011 , 19:10 by Phuong_Tran »  

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #41 - 11. Jan 2011 , 22:50

Xin chan thanh cam on moi ngươi da nhiet tinh theo doi hinh THUY DUNG o vn va da hêt loi khen ngoi du co nhung tam hinh THUY DUNG rat..rat la xau nhung vi tinh cam than thương moi ngươi danh cho TD nen khong ai che ca , hon nua day chi la nhung tam hinh mang tinh chat bao cao cua dac phai vien PHƯƠNG TRAN nen khong  nghe thuat  ma chi  chan that thoi , do do khong he chon loc , co tam nao goi tam do , cam on phong vien CHICH CHOE vi ly do ky thuat nen  khong co bai va hinh de bao cao ,danh de nam im trong tam tri thoi ,khi nao co hinh dep TD se gui sau , mot lan nua xin chan thanh cam on nhung loi chuc ,loi khen tot dep  cua moi ngươi danh cho gia dinh THUY DUNG
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #42 - 12. Jan 2011 , 04:26

kieunguyen wrote on 10. Jan 2011 , 09:55:
Phượng Trần ơi.

Cám ơn Phượng nhiều lắm , đi đám cưới  mà lo tiếp tân rồi làm phóng viên nhiếp ảnh cho LVD  chắc về nhà phải lục cơm nguội ăn đúng không?  Một lần nữa Kiều cám ơn Phượng cho xem hình đám cưới rõ , đẹp còn ưu tiên chụp  hình bà chị của Kiều cho Kiều xem nữa. Post mấy chục tấm hình lên diễn đàn mất nhiều thời gian lắm , hoan nghênh sự nhiệt thành quý Thầy yêu  bạn của Phượng.  Thân mến (KN Kiss)

Chị Kiều thân mến ,

Hôm đám cưới con trai chị Thuý Dung vui quá vì lại có dịp gặp gỡ , làm quen với các chị LVD các niên khoá và nhất là các chị LVD 73  Smiley Smiley

hi hi em không có lục cơm nguội ăn chị ơi vì có các bà chị chăm sóc cho rồi , này nha : Chị Cỏ LVD 64 thì giữ dùm cái ví đeo , chị Lệ Dung LVD 69 thì cứ lo múc thức ăn để phần mỗi khi em chạy... sô , còn chị Kỳ Quá thì lo em cứ lo chụp hình người khác mà lại không có hình mình nên cứ thỉnh thoảng cầm máy chụp hình em dùm em  Cheesy Grin Grin , em thiệt là sung sướng có các chị lo lắng cho và em cũng rất vui được quen biết thêm với các chị LVD 73 , chưa kể khi ra về còn kéo sang nhà chị Kỳ Quá ăn chè đậu trắng do chị ấy nấu ngon tuyệt vời ( em rất thích ăn chè đậu trắng ấy mà ) Cheesy Grin Grin

Chị ơi , miễn cả nhà vui là em vui rồi  Grin Grin Grin

À , lúc ra về đến  ngay cửa gặp chị Thuý Dung giới thiệu với em chị Hạnh là chị của chị Kiều đây , thế là em giơ máy xin phép chụp ngay 2 tấm hình đó và nói rằng để gửi cho chị Kiều , khi chị nói rằng lâu lắm không có thấy chị Hạnh vì chị Hạnh ít chụp hình  làm em cảm động quá , bởi vậy đó là một trong những niềm vui của em đó chị

Em cám ơn chị Kiều đã xem hình và đọc bài em  tường thuật nhé  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top
« Last Edit: 12. Jan 2011 , 04:29 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #43 - 12. Jan 2011 , 04:50

ThuyDung wrote on 11. Jan 2011 , 22:50:
Xin chan thanh cam on moi ngươi da nhiet tinh theo doi hinh THUY DUNG o vn va da hêt loi khen ngoi du co nhung tam hinh THUY DUNG rat..rat la xau nhung vi tinh cam than thương moi ngươi danh cho TD nen khong ai che ca , hon nua day chi la nhung tam hinh mang tinh chat bao cao cua dac phai vien PHƯƠNG TRAN nen khong  nghe thuat  ma chi  chan that thoi , do do khong he chon loc , co tam nao goi tam do , cam on phong vien CHICH CHOE vi ly do ky thuat nen  khong co bai va hinh de bao cao ,danh de nam im trong tam tri thoi ,khi nao co hinh dep TD se gui sau , mot lan nua xin chan thanh cam on nhung loi chuc ,loi khen tot dep  cua moi ngươi danh cho gia dinh THUY DUNG

Chị Thuý Dung và cả nhà ơi ,

Đây là " nổi lòng của em " :

Có mấy tấm hình em chụp vội mà không thể kiểm tra lại ngay để nếu có không vừa ý thì chụp lại vì cứ chụp tới tới không có thời gian để nhìn lại , em cứ lo không chụp đủ hết hình các chị nên có vài tấm hình không được như ý , ban đầu em không định đưa lên nhưng trong những hình đó lại có vài chị " chưa xuất hiện " để các chị nhìn ra bạn hồi xưa của mỉnh cho đầy đủ  Undecided Undecided nên em đành " bấm bụng " đưa lên luôn vậy , vậy chị nào có hình đang giơ tay hay đang nói gì đó thì  thông cảm dùm em nha , những giờ phút cuồi các chị LVD 73 ngồi rải rác ở các bàn khác tìm về bàn của các chị LVD 73 ngay sau lưng bàn của em , em mừng quá vội vàng chụp ngay mấy tấm sau cùng " vớt cú chót " nên có lẽ các chị có hình tương đối đầy đủ ???? Có tấm chị Dung đứng cho thợ pro chụp hình em cũng không bỏ qua , chộp ké luôn nên trông hình không " nghệ thuật " chút nào như chị Dung nói  Cheesy Grin he he nhưng em nghĩ có hình còn hơn không , dzui ghê nghề làm phóng viên amateur  Cheesy Grin , vậy chị Thuý Dung đừng " rầu" vì có hình xấu nhé

Em chỉ áy náy có hình chị Thanh Tâm LVD 70 mờ quá , thôi em cứ đưa lên luôn cho đầy đủ không thôi em cứ áy náy hoài  Cheesy Grin

PTr

...

Back to top
« Last Edit: 12. Jan 2011 , 04:50 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #44 - 12. Jan 2011 , 10:57

Phuong_Tran wrote on 12. Jan 2011 , 04:50:
Chị Thuý Dung và cả nhà ơi ,

Đây là " nổi lòng của em " :

Có mấy tấm hình em chụp vội mà không thể kiểm tra lại ngay để nếu có không vừa ý thì chụp lại vì cứ chụp tới tới không có thời gian để nhìn lại , em cứ lo không chụp đủ hết hình các chị nên có vài tấm hình không được như ý , ban đầu em không định đưa lên nhưng trong những hình đó lại có vài chị " chưa xuất hiện " để các chị nhìn ra bạn hồi xưa của mỉnh cho đầy đủ  Undecided Undecided nên em đành " bấm bụng " đưa lên luôn vậy , vậy chị nào có hình đang giơ tay hay đang nói gì đó thì  thông cảm dùm em nha , những giờ phút cuồi các chị LVD 73 ngồi rải rác ở các bàn khác tìm về bàn của các chị LVD 73 ngay sau lưng bàn của em , em mừng quá vội vàng chụp ngay mấy tấm sau cùng " vớt cú chót " nên có lẽ các chị có hình tương đối đầy đủ ???? Có tấm chị Dung đứng cho thợ pro chụp hình em cũng không bỏ qua , chộp ké luôn nên trông hình không " nghệ thuật " chút nào như chị Dung nói  Cheesy Grin he he nhưng em nghĩ có hình còn hơn không , dzui ghê nghề làm phóng viên amateur  Cheesy Grin , vậy chị Thuý Dung đừng " rầu" vì có hình xấu nhé

Em chỉ áy náy có hình chị Thanh Tâm LVD 70 mờ quá , thôi em cứ đưa lên luôn cho đầy đủ không thôi em cứ áy náy hoài  Cheesy Grin

PTr

Diều Ơi,

Em thật giỏi quá rồi mà, đi đâu cũng chăm chỉ lo chụp hình, và  làm "báo cáo"  nhanh chóng votay
My vui lắm khi đưỢc nhìn lại các bạn ở VN gần 40 năm khg gặp, cám on Diều nhiều hoahong.gif 
À, cám ơn cả các bà chị đã giữ ví, gắp thức ăn, chụp hình Diều ..., giúp Diều làm tròn nhiệm vụ phóng viên  Smiley
Back to top
« Last Edit: 12. Jan 2011 , 11:55 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra