Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tường Vân  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Nhắn Tường Vân (Read 563 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Nhắn Tường Vân
25. Mar 2011 , 10:31

Hello TV2,
Còn nhớ chị Đ Đ không (không phải Đ Đ ở LXMN đâu nhé)? Sao đi đâu mà vắng mặt lâu dữ vậy? Hôm nọ nghe anh H nói bà xả tên là TV là chị nghĩ đến em ngay. Quả nhiên là đúng. Trái đất quả là tròn và nhỏ  Cool
Back to top
« Last Edit: 25. Mar 2011 , 10:32 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Re: Nhắn Tường Vân
Reply #1 - 26. Mar 2011 , 07:52

Dau Do wrote on 25. Mar 2011 , 10:31:
Hello TV2,
Còn nhớ chị Đ Đ không (không phải Đ Đ ở LXMN đâu nhé)? Sao đi đâu mà vắng mặt lâu dữ vậy? Hôm nọ nghe anh H nói bà xả tên là TV là chị nghĩ đến em ngay. Quả nhiên là đúng. Trái đất quả là tròn và nhỏ  Cool

...hihi nó nè chị! Chiều qua liếc thấy tên mình hiện ra trên bảng dàng nhưng em bí zì quá bi giờ mới vô dđ được.
Đúng là quả đất tròn quay và nhỏ xíu ha chị. À nếu mình chị em double side thì mình nên ăn mừng... double luôn chị hén  Wink
Em cũng mới biết đây thôi hà, nhờ chị đó đó bên Texas  Grin cho em hay. Cám ơn chị đó đó luôn nhe  Kiss
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 26. Mar 2011 , 08:17

Ti Vi wrote on 26. Mar 2011 , 07:52:
...hihi nó nè chị! Chiều qua liếc thấy tên mình hiện ra trên bảng dàng nhưng em bí zì quá bi giờ mới vô dđ được.
Đúng là quả đất tròn quay và nhỏ xíu ha chị. À nếu mình chị em double side thì mình nên ăn mừng... double luôn chị hén  Wink
Em cũng mới biết đây thôi hà, nhờ chị đó đó bên Texas  Grin cho em hay. Cám ơn chị đó đó luôn nhe  Kiss

Hi hi hoá ra sau khi nhìn cái hình anh U gởi cho anh H. mà em vẫn chưa suy ra được ai quen ai và quen ở đâu hả  Undecided    Grin
Back to top

IP Logged

Ti Vi
Full Member

Orlando
Reply #3 - 26. Mar 2011 , 08:49

Dau Do wrote on 26. Mar 2011 , 08:17:
Hi hi hoá ra sau khi nhìn cái hình anh U gởi cho thih H. mà em vẫn chưa suy ra được ai quen ai và quen ở đâu hả  Undecided    Grin

...cả hai đều théc méc chứ chị, em gắn tùm lum bảng tên ngoại trừ... chị vì hông biết sao em "tự động" move chị qua Canada, mà ox em thì một hai quả quyết bạn ảnh nhất định phải là công dân Mẽo hahaha
...rồi em cũng không có thì giờ để điều tra thêm!
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #4 - 26. Mar 2011 , 08:51

Ti Vi wrote on 26. Mar 2011 , 08:49:
...cả hai đều théc méc chứ chị, em gắn tùm lum bảng tên ngoại trừ... chị vì hông biết sao em "tự động" move chị qua Canada, mà ox em thì một hai quả quyết bạn ảnh nhất định phải là công dân Mẽo hahaha
...rồi em cũng không có thì giờ để điều tra thêm!

Smiley
Back to top

IP Logged

thanhtruc
Senior Member

Houston-TX
Reply #5 - 12. May 2011 , 11:38

Cứ nghĩ trùng tên thôi, vào đây thấy đúng là Ti Vi mừng quá chừng nè.Hổng biết sao tự dưng TV im lặng làm tụi này cứ nghĩ TV giận hay có chuyện gì. Ừ thôi, bà không thích nói chuyện tiếp thì thôi , biết bà bình an là vui lắm rồi. Lâu lắm rồi mới vào lại đây , để dạo một vòng thăm viếng và tìm người quen xem sao. Luôn an vui nhé, bạn dễ thương !!!  Smiley
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra