Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - NHẮN HỌA MI NÂU  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
NHẮN HỌA MI NÂU (Read 365 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

NHẮN HỌA MI NÂU
19. Jun 2011 , 01:11

Hi em Nâu ,
Chị cũng vừa thấy em ,đang đinh la lớn là sao giờ này mà em còn chưa chịu đi ngủ ,nhưng vì bận làm nhiệm vụ  do cô Oanh gửi gấm nên bây giờ mới đọc được mấy dòng chữ của em thì em cũng đi ngủ ngoan rồi.Các em dịch thơ hay quá đi.Rieng chị thì xin chào thua nên chả dám hó hé đấy.Mong gặp em tháng 8 này nhé.Ngủ ngon nha.
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Re: NHẮN HỌA MI NÂU
Reply #1 - 20. Jun 2011 , 22:14

anh_thu_Tran wrote on 19. Jun 2011 , 01:11:
Hi em Nâu ,
Chị cũng vừa thấy em ,đang đinh la lớn là sao giờ này mà em còn chưa chịu đi ngủ ,nhưng vì bận làm nhiệm vụ  do cô Oanh gửi gấm nên bây giờ mới đọc được mấy dòng chữ của em thì em cũng đi ngủ ngoan rồi.Các em dịch thơ hay quá đi.Rieng chị thì xin chào thua nên chả dám hó hé đấy.Mong gặp em tháng 8 này nhé.Ngủ ngon nha.

Í da, hôm nay em mới thấy cái nhắn tin của chị đây chị ơi.  May quá, em chạy ra kịp chứ không là bị bà chị lớn "la" rồi.  Hihi, nhưng mà em chạy ra thì cũng....thức....  coi phim chứ cũng chưa đi ngủ chị ạ.  Em hư thiệt chị a.  Cứ "giỏi" vài bữa rồi thì chứng nào cũng tật ấy.  Hôm nay em nói thầm mình phải lên giường trưóc 10g mà bây giờ vẫn còn ngồi đây.......
Chị AT ơi, chị cứ xông đại vào hội dịch đi mà. Lúc đầu thì hơi ớn thật, nhưng em cứ nghĩ, trong nhà cả mà, đâu sợ bị cười....lớn.  Em gan lì làm đại thì bây giờ lại thấy thích rồi. Em thấy mình có dịp ngồi xuống suy nghĩ lại những chữ mình ít dùng đó chị. 
Chúc chị và gđ an vui.
Em HMN
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra