Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Re: CNS LVD Tham dự Lễ Vía Đức Tả Quân Lê Văn Duyệt  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Re: CNS LVD Tham dự Lễ Vía Đức Tả Quân Lê Văn Duyệt (Read 1482 times)
tran_thuy_lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: CNS LVD Tham dự Lễ Vía Đức Tả Quân Lê Văn Duyệt
04. Oct 2011 , 18:17

Thưa cô & các bạn LVD ,
hÌNH ẢNH cns LVD với những tà áo xanh trên sân khấu thật là đẹp !!!
Thuý Lan tiếc là không tham dự cùng cô & các bạn được.
Thuý Lan.
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #1 - 07. Oct 2011 , 15:32

tran_thuy_lan wrote on 04. Oct 2011 , 18:17:
Thưa cô & các bạn LVD ,
hÌNH ẢNH cns LVD với những tà áo xanh trên sân khấu thật là đẹp !!!
Thuý Lan tiếc là không tham dự cùng cô & các bạn được.
Thuý Lan.

Hoan hô hai cô cố vấn và các nàng áo xanh Lê Văn Duyệt đẹp tuyệt vời.

Hoan hô Đoá và Vũ Đan đã sốt sắng cùng các bạn Lê Văn Duyệt tham gia những sinh hoạt cộng đồng lợi ích.

Thân mến.
Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 11. Oct 2011 , 14:00

Cam on Đóa da cho Co biet va cam on hai vo chong Dũng Thu. Di dau ma co mat pho nhom Dũng la yen chi co hinh de xem !
Cac em le Van Duyet hom do dep nhu cac nang tien lam cac Co cung hanh dien voi moi ngươi.
Co Van

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #3 - 15. Oct 2011 , 09:33

Hoan hô các cô và các em.  Chắc BTC phải cảm ơn các em LVD với những tà áo xanh làm nổi hẳn cả nơi làm lễ.  Không ngờ các em tham dự được đông thế.  Mấy cái folder bài hát khá đẹp, có phải công trình của Ngọc Đoá và Vũ Đan không?
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #4 - 15. Oct 2011 , 20:54

thule wrote on 15. Oct 2011 , 09:33:
Hoan hô các cô và các em.  Chắc BTC phải cảm ơn các em LVD với những tà áo xanh làm nổi hẳn cả nơi làm lễ.  Không ngờ các em tham dự được đông thế.  Mấy cái folder bài hát khá đẹp, có phải công trình của Ngọc Đoá và Vũ Đan không?

Cô Thu và Cô Vân ơi,
Muốn trực tiếp xem các em áo xanh vừa đẹp vừa sang thì Chủ Nhật 23/10 sắp tới nhớ đi nghe các em hát bài ca yêu nước nghe.  Vân và Thu ơi, nếu có đi thì mình sẽ dành chỗ cho, số là NM cũng đi dự vì được Hùng Sử Việt mời, và cũng để yểm trợ cho gà nhà nũa chứ nhỉ.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #5 - 16. Oct 2011 , 07:06

Thưa cô Mai,
Chúng em vô cùng vui mừng vì có cô tham dự. Em hy vọng chúng em sẽ hát hay hơn, hào hùng hơn khi nhìn thấy cô ngồi ở dưới vỗ tay hát theo Cheesy Nhớ lần Lễ Giỗ Đức Tả Quân, khi nhìn thấy cô, cô Ngô Vân và thầy Khang đang cổ võ nhiệt liệt, em không còn nhớ là mình đang đứng trên sân khấu, chỉ còn cảm giác là mình đang cùng hát với các cô giáo kính yêu thôi Cheesy
Hẹn gặp cô chủ nhật tuần tới! Hôm đó đông lắm, làm sao để cô vẫn ngồi hàng đầu cho chúng em nhìn thấy? không biết họ có sắp xếp chỗ ngồi cho khách được mời không hả cô? Nếu không thì em phải đi sớm xí chỗ Grin
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #6 - 16. Oct 2011 , 08:01

NgocDoa wrote on 16. Oct 2011 , 07:06:
Thưa cô Mai,
Chúng em vô cùng vui mừng vì có cô tham dự. Em hy vọng chúng em sẽ hát hay hơn, hào hùng hơn khi nhìn thấy cô ngồi ở dưới vỗ tay hát theo Cheesy Nhớ lần Lễ Giỗ Đức Tả Quân, khi nhìn thấy cô, cô Ngô Vân và thầy Khang đang cổ võ nhiệt liệt, em không còn nhớ là mình đang đứng trên sân khấu, chỉ còn cảm giác là mình đang cùng hát với các cô giáo kính yêu thôi Cheesy
Hẹn gặp cô chủ nhật tuần tới! Hôm đó đông lắm, làm sao để cô vẫn ngồi hàng đầu cho chúng em nhìn thấy? không biết họ có sắp xếp chỗ ngồi cho khách được mời không hả cô? Nếu không thì em phải đi sớm xí chỗ Grin

Nghe mợ xí chổ cho các cô mà thương quá...ước gì TV đi được , sẽ mang nhiều  cái áo khoát...giành chổ VIP cho LVD chúng ta.
Chúc  quý thầy cô , và LVD chúng ta lúc nào cũng an mạnh , tươi vui và  Tv chờ xem hình và re pot.
Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #7 - 10. Sep 2012 , 20:04

Thưa cả nhà , từ năm nay 2012 , Hội mình sẽ đồng tổ chức Lễ Viá Đức Tả Quân Lê Văn Duyệt  với Hội Lê Văn Duyệt Foundation , do đó TB  dời những hình ảnh của 2011 về trang Tin Tức Sinh Hoạt Hội Ái Hữu Lê Văn Duyệt cho được trang trọng hơn .
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra