Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Danh Mục Cám Ơn  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 
Send Topic In ra
Danh Mục Cám Ơn (Read 12568 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Danh Mục Cám  
Reply #45 - 29. Nov 2008 , 17:24

Ngoc Mai oi ,
OK , the thi cho xem hinh chau noi , may lau nay xem hinh chau ngoai mai roi. Minh da noi voi Tuyet Ngo la nua thang minh moi goi hinh va bai viet ve chau ngoai lai.
Van
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Danh Mục Cám Ơn
Reply #46 - 30. Nov 2008 , 09:17

Cô Mai ơi ,chúng em tất cả đều trông ngóng hình cahu' nội của cô lắm rồi ,cô đã đưa cho Tuyết như vậy chúng em sẽ yên chí nhớn là sắp được xem.
  Chúng em cũng đang trông chờ tiếp bài của cô Vân nữa.Cô giam cho nửa tháng nữa mới được đọc nên hơi nhớ bài của cô rồi đấy.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #47 - 30. Nov 2008 , 15:46

Roll Eyes
Anh Thư ơi,
Cô đã ra Bưu điện gửi hỉnh từ chiều hôm qua rồi, còn bài thì đã gửi từ trước cho Õ X của TN.  Hai vợ chồng nhà Ngố sẽ yết bài và hình cùng một lượt, và các em sẽ thấy cô NM của các em rất già vì có nhiều cháu nội (zero cháu ngoại vì không có con gái!) nhớn quá đi mất thôi.
Cám ơn em đã chiếu cố chờ xem các công chúa cưng của cô.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #48 - 01. Dec 2008 , 03:01

Anh Thu oi ,
Cho xem chau noi cua Co Ngoc Mai da , xong roi Co lai tiep tuc , chu bay gio bat Tuyet Ngo lo mot lan cho hai Bà thi chac Tuyet se chay tron mat tieu day.
Co Van
Back to top

IP Logged

LPHUONG
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 04. Jan 2009 , 19:58

...

Góp tất cả lời chúc tốt lành, em kính gửi Quý Cô để mừng năm mới...
    Thương kính,
    Nguyễn Thị Lan Phương.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #50 - 06. Jan 2009 , 16:52

Shocked
Em Lan Phương thương,
Cám ơn chậu hoa em gửi cho các cô.  Em mừng Giáng sinh và ăn Tết Tây có vui không?  Cô thì cũng hơi lu  bu trong dịp này nên có ít ghé Lều Văn.  Thôi để cô sẽ gửi bài Sớ Táo Quân nay mai cho các em mừng xuân nhé.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #51 - 08. Jan 2009 , 09:56

Vu Ngoc Mai wrote on 06. Jan 2009 , 16:52:
Shocked
Em Lan Phương thương,
Cám ơn chậu hoa em gửi cho các cô.  Em mừng Giáng sinh và ăn Tết Tây có vui không?  Cô thì cũng hơi lu  bu trong dịp này nên có ít ghé Lều Văn.  Thôi để cô sẽ gửi bài Sớ Táo Quân nay mai cho các em mừng xuân nhé.
Thân,
Cô Ngọc Mai

Cả nhà ơi ,cô Ngọc Mai lại sắp sửa cho chúng ta được thưởng thức sớ Táo quân của Cô rồi đấy.Chúng em xin cám ơn Cô nhiều lắm  thanks.gif
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #52 - 08. Jan 2009 , 14:20

Vu Ngoc Mai wrote on 06. Jan 2009 , 17:01:
Tuyết Ngố ơi,
Mấy tấm hình của cháu nội cô sau khi đăng rồi, Ngố làm ơn gửi trả cho khổ chủ, vì mẹ con cô chỉ có duy nhất một tấm thôi. 
Hôm trước cô bảo để cô gửi tem và địa chỉ sẵn cho em đỡ mất công mà em không chịu, thôi bây giờ làm ơn làm phước gửi lại hình cho cô, trễ nhât là trước Tết này nghe em bé.
Cám ơn Ngố nhiều.
Cô Ngọc Mai

Thưa cô Mai,
Tuyết Ngố đang long thể bất an, mình vàng khó cục cựa nên mấy nay không có vào diễn đàn, do đó chắc TN chưa đọc được lời nhắn của cô.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #53 - 10. Jan 2009 , 03:34

Vao day moi hay la " ngươi dung can nha cua Ma Van " dang benh , thao nao ma vang bong !
Tuyet Ngo oi ,
Em dau gi vay? Neu em bi cam lanh hay cum thi nen dung phương phap xông. Em nho Nam ra may tiem thuoc Bac mua mot goi lá de xông. Em dung noi com dien bo la vao ma nau len roi lay chăn trum kin ngươi , mo nap ra ma xong  , sau do nươc con hoi nong em dung de ngam chan la khoe ngay. Co may hom Co tương la sụm luon , vi ca ngươi đau nhu ai lay roi quat vao minh , the ma dung phương phap nay thay do nhieu lam day va nho uong nươc toi gung ma Co chi cho em.
Mong la em chong lanh benh. Day la mua cum chang? Cung tai troi lanh qua ma ra nong noi ! Cac em nho mac ao am , dung co ỷ y la minh dang con tre va manh khoe !

Co Van
Cam on em Đậu Đỏ da cho biet tin.
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #54 - 10. Jan 2009 , 03:56

Ngoc Mai oi ,
Dang cho doc So Tao Quan cua Ngoc Mai do. Co khoe khong? Sao may hom nay di dau ma minh goi dien thoai khong thay ban vang tra loi ?
Thu di choi da ve , toi hom kia bi " len ruot " vi tin dong dat o Costa Rica 6 cham may , ma lai co tin hai dua con gai bi chet vi dong dat ma trong khi do thi Thanh , CHau va Quyen dang o ben do. Cuoi cung thi da lien lac dươc voi cac chau roi. Minh may qua khong xem TV nen khong biet gi ca , chu neu nghe tin nhu vay ma chua lien lac dươc thi chac la minh cung điên len vi so , mac dau hom trươc do Quyen co goi e-mail cho Ba Van noi la di choi vui lam : di ngua , đu dây tu cay nay qua cay kia nhu Tarzan do. Minh mong mau cho  cac chau ve cho roi , khi ma lo thi cu tương tương du thu , lai cang lo them!
Ngay hom do cung nghe co dong dat o gan Fontana , minh co goi hoi tham Gary , Gary bao la chi cam thay thoi chu khong bi damage gi ca , khong biet " dan LVD " co ai bi anh hương gi khong vi tran dong dat o San Bernardino vua roi ?
Mong la moi ngươi yen lanh. Gan tan the den noi roi chang ma xay ra lam thien tai , nghe noi o tren Washington State bi lut loi du lam? Co ai LVD o mien do khong ?
THam Ngoc Mai nhieu nhe , nho cho minh lai so phone , tai sao minh goi khong dươc?
Van
Van 
Van
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #55 - 26. Nov 2009 , 04:58

...

Thưa Mommy, flower40

Hôm nay lễ Tạ Ơn, Ngố con nhớ thật nhiều những lời khuyên bảo thương yêu của Mommy "dành riêng" cho Ngố con. Thật là sung sướng là có Mommy lo lắng và nhắc nhở, Ngố con xin gửi lời cảm tạ biết ơn đến Mommy và kính chúc Mommy được vui khoẻ & hạnh phúc trong suốt mùa lễ hội năm nay,  hoa_vang1 hoa_tim1 maivang_22

Thương kính,

Ngố con
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #56 - 26. Nov 2009 , 08:27

Ngố con thương quí ,
Sao con thức dậy sớm thế , e rằng có hại cho sức khoẻ đấy.  Từ hôm đi ăn cưới con gái của Thu Béo về, con bận lắm hay sao mà chưa thấy tấm hình nào của con với mommy cả.  Và hình của cả làng LVD đi dự hôm đó nữa.
Thanksgiving này con có đi đâu không?  Ngày mai có sale từ sớm nhưng mom rất sợ đám đông chen chúc nên sẽ hổng thèm ham rẻ đâu.
Chúc Ngố con một Lễ Tạ Ơn tràn đầy hạnh phúc và sau đó, thiên hạ sẽ xếp hàng đến thăm phòng mạch của con gái cưng nghe. 
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #57 - 26. Nov 2009 , 10:34

KÍNH THƯA CÔ MAI,
Hôm nay, nhân dịp lễ tạ Ơn , 2 bc ALEX kính chúc bà được nhiều hạnh phúc và nhiều tiếng cười , bên người thân , và nhất là  bên các cháu hiền ngoan nhé.
Nghe cô nhắc đến ngày cưới của con gái TB , chắc vui và nhiều hình đẹp.
Em cũng theo cô , năn nỉ TN cho cả nhà xem hình thì tuyệt vời , cô nhỉ? hi.hi.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #58 - 28. Nov 2009 , 18:56

Túy Vân và Alex thân,
Hai bà cháu vẫn mạnh giỏi chứ, lâu quá mới vào Lều Văn nhỉ. 
Đám cưới con gái TB vui lắm, nhưng anh Bụt mắc làm "người lớn" (tiếng Bụt dùng để tự khoe mình đã lên chức bố vợ) và làm anh sui nên không chụp hình đươc.  Nhưng mà em yên chí, nhiều hình đẹp lắm, cô trò mình sẽ xem sau vậy em nhỉ, vì bi chừ cô dâu chú rể còn đang hưởng tuần trăng mật nên chưa hối phó nhòm làm lẹ được.
Cô gửi lời thăm cả nhà và bà ngoại TV mimi Alex mấy cái dùm cô với.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #59 - 28. Nov 2009 , 22:57

Em TB kính chào cô Mai.Em dinh đỡ tấm hình này cô xem nha. Cái áo dài tím cô mặc đẹp quá , lần sau mà ngồi sui nữa cô nhớ cho em mượn đỡ cô nhé.
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 
Send Topic In ra