Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 20 21 22 23 24 ... 33
Send Topic In ra
Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ (Read 41151 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ
Reply #315 - 21. May 2009 , 07:57

thubeo wrote on 20. May 2009 , 03:11:
Em TB chào Cô Thu.Anh Bụt nhà em dzui nhất đấy cô ơi ,cứ tủm tỉm cười hoài.Tụi em chỉ mong thắng được 1 giải thôi cũng khoái rồi ,nhưng kỳ này hên hay sao cô ơi Ban Giám Khảo chắc có cảm tình với Áo Dài nên bé B Thắng 2 cái ,còn cái Collection với chủ đề Hoa Sen gồm 6 cái vừa áo đầm , suit  và short không được thắng.Thưa cô đúng là bé Bo tháng 11 này lên xe bông.Nhỏ Bo này chịu chơi lắm Cô ơi,tự may áo cưới ,áo dài và áo đầm cho 4 phụ dâu , cho 2 bác ,1 cô.Bo cũng may 3 cái vest cho chú rể và 2 ông sui còn 2 bà sui thấy cô dâu cực quá nên tự lo.Nếu bà Cô muốn may thì Bo sẽ cắt cho em may.Em dở ẹt ,anh Bụt hay nói em là "thợ Lăng Ông Bà Chiểu" may không bài bản. Cô ơi em cũng nhớ lúc cô bị "Nhạc nhập" cô say sưa hát hết bài này bài kia. Em buồn ngủ lại dzồi ,em đi nướng thêm 2 tiếng nữa đây cô ơi.Kính chúc cô Thu dzui dzẻ giữa tuần  maivang_22 pansyvang tulipvang maivang2 hoa_vang1

Em ơi,

Cái cô dâu tương lai này hay quá.  Cô muốn may áo diện lắm nhưng thấy bé cực thế thì thôi, may cho nhiều người thế thì còn sức đâu mà làm đám cưới.

Cô thích cả cái áohạng nhì và hang ba.  Giá mà không hở lưng là bà cô mượn để mặc rồi đa.  Em ơi, em mời bé tham gia cái buôỉ trình diễn thời trang cuả LVD Hôị ngộ với vái áo bằng giâý thơm đó đi, có được không?  đặc biệt lắm đâý và rất là creative. hay là mời ong Bụt lên biểu diễn thời trang và..nụ cười bụt.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #316 - 21. May 2009 , 08:17

Thu ơi,

My chúc mừng Bo đã thắng giải Cây Kéo Vàng  thumbup votay. Cháu giỏi và có sáng kiến độc đáo quá. Nhìn áo
cưới rât đẹp và sạng, không ngờ may bằng giấy xấy quần áo  Cheesy thumbup.
My cũng rất mừng cho gia đình Thu. Bạn bè và cả cộng đồng VN cũng được thơm lây ( may bằng giấy thơm mà )
Nhờ Thu gửi cho Bo đoá hồng này dùm My nha  flower40
Tháng 11 này My sẽ cố gắng dự  đám cưới cô bé xinh tươi và giỏi giang này.  Smiley
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #317 - 21. May 2009 , 08:44

Quote:
Thu ơi,

My chúc mừng Bo đã thắng giải Cây Kéo Vàng  thumbup votay. Cháu giỏi và có sáng kiến độc đáo quá. Nhìn áo
cưới rât đẹp và sạng, không ngờ may bằng giấy xấy quần áo  Cheesy thumbup.
My cũng rất mừng cho gia đình Thu. Bạn bè và cả cộng đồng VN cũng được thơm lây ( may bằng giấy thơm mà )
Nhờ Thu gửi cho Bo đoá hồng này dùm My nha  flower40
Tháng 11 này My sẽ cố gắng dự  đám cưới cô bé xinh tươi và giỏi giang này.  Smiley

Nhắn người hay quên:
Hứa rồi thì phải ghi vào sổ nhé! Cheesy
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #318 - 21. May 2009 , 08:55

thubeo wrote on 21. May 2009 , 05:25:
Cả nhà Ngũ Bờ  thanks.gif Tần Nương. Các bạn người mẫu của Bo cũng có ý muốn biểu diễn thời trang trong ngày cưới của Bo. Bo chưa ý kiến gì hết.Tần nhớ hông cái áo dài hạng nhì ,TB đã chôm của Bo tặng sinh nhật Tần đó.Thôi TB chuồn ,chúc dzui luôn. Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Hihihi...Thu ơi!! Hèn chi thấy wen wen nhưng không phải là wen... Hôm đó Thu tặng mà treo trên móc chung với cái quần nữa, nhìn chung thấy giống như áo của các Công Nương ngày xưa quá, lúc đó đang đau bụng thường xuyên nên không có đem ra diện , cho nên T đâu có tưởng tượng ra được mặc vào sẽ...lạnh lưng như dzị... whistling  dancing  godau  rollingonthefloor

...

...

...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #319 - 22. May 2009 , 06:18

thubeo wrote on 21. May 2009 , 05:32:

Hé lô Kiều tới giờ đi cày dzồi ,Kiều ơi chú rể áo sọc đứng chính giữa TB với Bo. thanks.gif thanks.gif cô Kiều quá khen ,Bo còn phải cố gắng nhiều lắm.Thăng nhen ,hẹn lần sau nhiều chiện hơn.Chúc ngày mới mọi thứ tốt tốt.TB dancing

...

Còn cô người mẫu áo đỏ là Bi phải không?
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #320 - 23. May 2009 , 21:41

Đúng y chóc ,bà chằng Bi đó. Từ lúc đi làm, làm biếng mang cơm nhà theo ăn , ăn ngoài vừa tốn tiền vừa mập ú. Cái áo này trong collection chủ đề "Sen" của Bo ,không được giải nào hết. Sau khi trình diễn với cái áo này xong ,Bi thấy mình sao ẹ quá , nên bi giò ít ăn ngọt và ăn cơm nhà.Cũng tội nghiệp Bi biết mình "body bự " nhưng thiếu người mẫu nên phải chịu hy sinh "diễn".Chúc Tần dzui đều đều  party4
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #321 - 23. May 2009 , 21:51

Quote:
Nhắn người hay quên:
Hứa rồi thì phải ghi vào sổ nhé! Cheesy

haha, có chị để làm gì ???? laugh12

TB: em nhớ được tháng 11 là giỏi  bất ngờ rồi đó. Không biết ngày nào nữa  Tongue
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #322 - 23. May 2009 , 21:59

Quote:
Thu ơi,

My chúc mừng Bo đã thắng giải Cây Kéo Vàng  thumbup votay. Cháu giỏi và có sáng kiến độc đáo quá. Nhìn áo
cưới rât đẹp và sạng, không ngờ may bằng giấy xấy quần áo  Cheesy thumbup.
Nhờ Thu gửi cho Bo đoá hồng này dùm My nha  flower40
Tháng 11 này My sẽ cố gắng dự  đám cưới cô bé xinh tươi và giỏi giang này.  Smiley

Bé Bo cám ơn cô Mỹ tặng hoa.Bo nói : " sáng kiến dùng giấy thơm là nhờ bị ba la hoài ,mỗi lần sấy xong, quần áo thì gấp cất còn giấy rơi rớt tùm lum ,nên bo gom vào 1 bịch để dành may áo dự thi ".TB đang dụ Bo mang áo này đi khoe trong ngày Đ H . Chúc Mỹ dzui nhiều, cười miếng nhỏ đi , nhìn Mỹ đẹp hơn. Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
Back to top

...

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #323 - 23. May 2009 , 22:03

Quote:
haha, có chị để làm gì ???? laugh12

TB: em nhớ được tháng 11 là giỏi  bất ngờ rồi đó. Không biết ngày nào nữa  Tongue

Ngày 14-11-09 nhen Mỹ Đẹp không phải 2010 đâu nhe.  fiddle45
Back to top

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #324 - 24. May 2009 , 18:11

thubeo wrote on 23. May 2009 , 21:59:
Bé Bo cám ơn cô Mỹ tặng hoa.Bo nói : " sáng kiến dùng giấy thơm là nhờ bị ba la hoài ,mỗi lần sấy xong, quần áo thì gấp cất còn giấy rơi rớt tùm lum ,nên bo gom vào 1 bịch để dành may áo dự thi ".TB đang dụ Bo mang áo này đi khoe trong ngày Đ H .

Đúng đó, phải mang áo vải thơm  ra đại hội khoe cho cả làng xóm được thơm tho lây !  votay

Quote:
Chúc Mỹ dzui nhiều, cười miếng nhỏ đi , nhìn Mỹ đẹp hơn. Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

haha, cười lớn nhìn thấy mặt nhiều đường hẻm quá hả  laugh12
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #325 - 09. Jun 2009 , 08:07

Chu choa ui lâu lâu phải vào đây để than vản 1 chút. Hôm nay cả toàn thây đau như bị ai dần (?). Mà là thiệt đó, không biết có ai tội nghiệp dùm không  Tongue. Hôm nay là lần đầu đút đầu vào physical therapy cho họ chặt và bẻ. Nói chặt là đúng, vì cứ mỗi session là nó cưa của mình 30 tì (copay) để vừa wính vừa bẻ mình. Ngẫm nghĩ lại thì thấy quả mình ngu thiệt, trả tiền cho người ta hành hạ mình  hic hic
Back to top
« Last Edit: 09. Jun 2009 , 08:08 by Dau Do »  

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #326 - 09. Jun 2009 , 12:38

Quote:

Chu choa ui lâu lâu phải vào đây để than vản 1 chút. Hôm nay cả toàn thây đau như bị ai dần (?). Mà là thiệt đó, không biết có ai tội nghiệp dùm không  Tongue. Hôm nay là lần đầu đút đầu vào physical therapy cho họ chặt và bẻ. Nói chặt là đúng, vì cứ mỗi session là nó cưa của mình 30 tì (copay) để vừa wính vừa bẻ mình. Ngẫm nghĩ lại thì thấy quả mình ngu thiệt, trả tiền cho người ta hành hạ mình  hic hic

dancing có Timo nè  dancing, QS mờ than vản là phải biết  Wink hihi... trầm trọng lăm... thôi để Timo đấm bóp cho QS đở rêm mình nheeee....  rollingonthefloor rollingonthefloor
dancing Timo  dancing
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #327 - 09. Jun 2009 , 13:04

Quote:

flower4u flower4u Có em nữa nè QS ui , tội nghiệp QS wa' hà (hít hà , chắt lưỡi ) Em là sợ cái màn therapy này nhứt , mỗi lần mới kiu đau lưng nhức cổ là có người đòi chặt đòi bẻ liền nên em có đau muốn chít cũng hông dám rên đó.. mà sau khi bị họ wính có phẻ lên chút nào hông QS  Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #328 - 09. Jun 2009 , 14:17

timo wrote on 09. Jun 2009 , 12:38:
dancing có Timo nè  dancing, QS mờ than vản là phải biết  Wink hihi... trầm trọng lăm... thôi để Timo đấm bóp cho QS đở rêm mình nheeee....  rollingonthefloor rollingonthefloor
dancing Timo  dancing

phuonghue wrote on 09. Jun 2009 , 13:04:
flower4u flower4u Có em nữa nè QS ui , tội nghiệp QS wa' hà (hít hà , chắt lưỡi ) Em là sợ cái màn therapy này nhứt , mỗi lần mới kiu đau lưng nhức cổ là có người đòi chặt đòi bẻ liền nên em có đau muốn chít cũng hông dám rên đó.. mà sau khi bị họ wính có phẻ lên chút nào hông QS  Tongue Tongue

Em TiMo và Ph Huệ ơi à,
Chị Đ Đ đang sợ đấm mí bóp đây hai em ạ, giá mà vào "đó" mà họ leave me alone thì chắc cũng còn đở khổ, đàng này họ hết ngâm nước nóng, rồi họ bắt chị chơi trò arobic với họ "1,2, 1,2 nhớ làm 3 set nhé " đã đời rồi họ lại chườm nước đá hic hic. Đúng là...dã man , mai mốt chị trở lại phải doa là dẫn theo mấy cô em để đấm đá
họ lại xem họ có sợ không nhé  Grin
Back to top
« Last Edit: 09. Jun 2009 , 14:18 by Dau Do »  

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #329 - 01. Jul 2009 , 21:06

thule wrote on 21. May 2009 , 07:57:
Em ơi,

Cái cô dâu tương lai này hay quá.  Cô muốn may áo diện lắm nhưng thấy bé cực thế thì thôi, may cho nhiều người thế thì còn sức đâu mà làm đám cưới.

Cô thích cả cái áohạng nhì và hang ba.  Giá mà không hở lưng là bà cô mượn để mặc rồi đa.  Em ơi, em mời bé tham gia cái buôỉ trình diễn thời trang cuả LVD Hôị ngộ với vái áo bằng giâý thơm đó đi, có được không?  đặc biệt lắm đâý và rất là creative. hay là mời ong Bụt lên biểu diễn thời trang và..nụ cười bụt.

Cô Thu ơi , cô Thu à ,Cô Thu có nhảy mũi ,ách xì hơi nhiều nhiều không? Tụi em cả bè nhắc nhở Cô Thu và Cô Mai. PH có nấu canh Cô Thu nấu cho cả nhà B ăn , sao mà ngon và nhớ Cô Thu quá chừng chừng đi. Anh Bụt nhà em khều rồi ,phải đi xóm chiếu.Hẹn Cô lần sau. Chúc Cô giữa tuần vui vẻ. Em TB
Back to top

...

IP Logged

Pages: 1 ... 20 21 22 23 24 ... 33
Send Topic In ra