Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 22 23 24 25 26 ... 33
Send Topic In ra
Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ (Read 41252 times)
thubeo
Gold Member

thuxưa

Re: Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ
Reply #345 - 03. Aug 2010 , 01:12

Em TB chào Cô Thu , hôm chủ nhật 1-8 anh B va em có đi xem ĐNH NHỚ ƠN ANH NGƯỜI THƯƠNG BINH VNCH. Em có dán hình bên trang hình ảnh , mời cô xem ạ.

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #346 - 03. Aug 2010 , 05:32

Chào em TBéo,

Lâu lắm mơí thâý em vào góc vườn này, thì ra bận "quâỵ" ở các nơi ha?  Hôì này " ông bà má dzợ" có tin vui không? Đã sắp sửa lên chức chưa? Cô sẽ chạy sang hình ảnh xem nhe.  Hình như hôm nọ cô cũng thâý em đi cạnh chị Trang cầm cờ ở đâu đó.
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #347 - 03. Aug 2010 , 06:02

Em xin chào Cô  smflower smflower smflower
Sao Cô dậy sớm quá vậy thưa Cô  Cheesy Mấy nay Cô có khoẻ không? Em sắp đi thăm Cô rồi đó  Cheesy Em nghe Cô than hong có ai đánh thức Cánh Nhạn Phiêu Lưu nên em đang dọn mấy tấm hình ở Alaska để bỏ vào mà chưa xong.. Cảnh ở đó đẹp tuyệt vời Cô ơi.. Roll Eyes Roll Eyes
Chúc Cô 1 ngày vui  smflower smflower

PH
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #348 - 03. Aug 2010 , 08:26

Em yêu quí ơi,

Mừng quá, em sắp gặp cô ở đâu vậy?  Vancouver hay là California?  mau mau đi cô nhớ lắm, và cũng ôn nao vui ngày gặp lại.  Em mới đi Alaska hả?  vào thằm Cánh Nhạn lẹ lẹ nghe em.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #349 - 03. Aug 2010 , 11:36

thule wrote on 03. Aug 2010 , 08:26:
Em yêu quí ơi,

Mừng quá, em sắp gặp cô ở đâu vậy?  Vancouver hay là California?  mau mau đi cô nhớ lắm, và cũng ôn nao vui ngày gặp lại.  Em mới đi Alaska hả?  vào thằm Cánh Nhạn lẹ lẹ nghe em.

Em T.Nga kính chào Cô.

Cô ơi , em cũng theo P.Huệ đi thăm Cô.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #350 - 03. Aug 2010 , 14:46

Em Nga ơi,

Cô tệ quá, không nhớ rõ em là Nga nào.  Cô nhớ có Nga Lucia, có phải em không?  mà em đó là ở bên Đức cơ, nêú cô nhớ không nhầm.  Thế thì em ở đâu mà lại đi theo PHuệ được nhỉ. mà lại cũng đi VAN phải không? Hôì nọ Huệ nói hắn không đi được vì giá may bay mắc quá.  Nên bây giờ nêú túm được cả 2 em thì vui biết mâý.  Cô đang chờ  đó nha, và chơi trò "Name that tune', không.."name that girl" khi gặp ở phi trường hay ở nhà D Mỹ chăng?
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #351 - 03. Aug 2010 , 16:26

Co oi,

The ma thoi gian di nhanh qua co nhi? Chi con 3 tuan nua la thay tro minh lai dươc nhung ngay song ben nhau roi. Em chi hoi buôn mot chut la mạ Van khong di qua Vancouver dươc. Nhung em hua se chup thât nhieu hinh cua cac co va cac ban goi cho mạ Van xem
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #352 - 03. Aug 2010 , 21:27

Em Hoa Ha oi ,
Co cam on em da nghi den Co ! Nho chup nhieu hinh de Co xem thi cung nhu Co dươc di choi voi cac Co va cac em roi.
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #353 - 03. Aug 2010 , 21:41

Thưa Cô Thu, em HMN thấy Cô online nên vội vàng từ VT chạy 1 mạch qua chào Cô đây a.  Thưa Cô, em chào Cô mà bụng em hơi..... lo lo.....sợ Cô bắt em ngồi xuống làm homework...... Cô tha em Cô nha.....
Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2010 , 00:00 by Hoạ Mi Nâu »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #354 - 03. Aug 2010 , 21:42

Em yêu quí ơi,

Dạ em là Choè , đang ở bên Vườn Trúc , thoáng thấy Cô về nhà nên em vào chào Cô ạ. Hôm nay Cô khoẻ không ? Lúc nào rảnh Cô qua nhà bên Vườn Trúc của tụi em nha Cô  Grin Grin

Kính Tặng Cô hoa em chôm nhà anh Phú De nè

maivang2 maivang2 bleedingheart1 maivang2
bleedingheart1 bleedingheart1

Chúc Cô luôn vui khoẻ và vào sân trường với chúng em mỗi ngày

Thương kính Cô ,

Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #355 - 04. Aug 2010 , 06:03

Em yêu quí ơi,

Cô Thu thương kính  smflower smflower
Em cũng nhớ Cô hoài..2 vợ chồng nhắc Cô miết thôi  Cheesy Tháng 9 nhỏ Nga bên Đức qua Cali xong tụi em mới đi thăm Cô được , í da em tưởng Trưởng Ban Tổ Chức nhà ta báo động với Cô rồi chứ , hong lẽ Cô nàng tính hù Cô như bữa hổm hù em trên này sao ta  Huh Tháng rồi con trai em bị đày lên Alaska 2 tuần nên gia đình lũ lượt khăn gói đi thăm.. (nói nôm na là đi chơi ké đó Cô  Roll Eyes ) Em sẽ vào thăm cánh nhạn của Cô nhe  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #356 - 04. Aug 2010 , 07:30

phuonghue wrote on 04. Aug 2010 , 06:03:
Cô Thu thương kính  smflower smflower
Em cũng nhớ Cô hoài..2 vợ chồng nhắc Cô miết thôi  Cheesy Tháng 9 nhỏ Nga bên Đức qua Cali xong tụi em mới đi thăm Cô được , í da em tưởng Trưởng Ban Tổ Chức nhà ta báo động với Cô rồi chứ , hong lẽ Cô nàng tính hù Cô như bữa hổm hù em trên này sao ta  Huh Tháng rồi con trai em bị đày lên Alaska 2 tuần nên gia đình lũ lượt khăn gói đi thăm.. (nói nôm na là đi chơi ké đó Cô  Roll Eyes ) Em sẽ vào thăm cánh nhạn của Cô nhe  Cheesy Cheesy

May co nang oi, khi nao hop mat ban be tu Duc qua, tu tieu bang khac nho cho Hoa Ha biet voi nha, minh cung ham dzui lam day.  Ngoai ra minh cung muôn dươc di tham co Thu, va mạ Van nua. Dung co quen minh nha.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #357 - 04. Aug 2010 , 11:44

thule wrote on 03. Aug 2010 , 14:46:
Em Nga ơi,

Cô tệ quá, không nhớ rõ em là Nga nào.  Cô nhớ có Nga Lucia, có phải em không?  mà em đó là ở bên Đức cơ, nêú cô nhớ không nhầm.  Thế thì em ở đâu mà lại đi theo PHuệ được nhỉ. mà lại cũng đi VAN phải không? Hôì nọ Huệ nói hắn không đi được vì giá may bay mắc quá.  Nên bây giờ nêú túm được cả 2 em thì vui biết mâý.  Cô đang chờ  đó nha, và chơi trò "Name that tune', không.."name that girl" khi gặp ở phi trường hay ở nhà D Mỹ chăng?

Cô ơi , Cô nhớ đúng rồi. Em ở Đức xa xôi cách trở và là Nga Lucia đó Cô. Tháng 9 em sẽ sang thăm Ba mẹ ở Westminster và sẽ gặp 2 cô bạn cùng lớp của em là P.Huệ và TN. Em sẽ thăm Cô và Cô Vân. Tiếc là thời gian em ở Cali thì Cô Mai đi vắng nhưng có thể nếu có thì giờ Cô Mai nói sẽ dẫn em đi ăn hàng khi cô về lại Cali và em chưa về Germany. Mong gặp Cô. Kính chúc Cô vui.
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #358 - 04. Aug 2010 , 23:19

thule wrote on 03. Aug 2010 , 05:32:
Chào em TBéo,

Lâu lắm mơí thâý em vào góc vườn này, thì ra bận "quâỵ" ở các nơi ha?  Hôì này " ông bà má dzợ" có tin vui không? Đã sắp sửa lên chức chưa? Cô sẽ chạy sang hình ảnh xem nhe.  Hình như hôm nọ cô cũng thâý em đi cạnh chị Trang cầm cờ ở đâu đó.

Em TB chào Cô Thu , Bo Đức chưa muốn chơi búp bê , Bo nói phải an cư lập nghiệp rồi mới tăng dân số được. Cám ơn Cô Thu hỏi thăm. Cô Thu ui ! anh B nói còn quậy thì con gân mà Cô, tự dưng mà quậy thì đâu có dzui  Cô hỉ ! Nhất định phải có lửa thì mới có khói. Hinh Cô thấy em chụp chung với chị Trang là em đi biểu tình chống VC Đàm vĩnh Hưng ở Anaheim.Em chúc Cô ngủ ngon.Em TB

Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2010 , 23:46 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #359 - 05. Aug 2010 , 15:16

Vâỵ mơí là hay, cô Thu nhớ và đoán trúng Nga Lucia.  Thế ra em và PH định đại náo Cali hả?  Sao trưởng ban du lịch chẳng thâý báo tin gì?  Vâỵ thì vui đâý, nhớ nói trước chứ nhỡ cô đi dâu mất thì sao?  Cuôí thang 8 này đã sang VAN rôì.

Nhớ rủ Kim Phượng đi cùng vì cái em này tuy ở CAli và hay đi qua nhà cô lắm, nhưng không bao giờ ông xã cho ghé vào , huhu.

Hai chim Hoa mi và Choè đang là ngôi sao đang lên trong vòm trời 'mắc dịch", tự nhiên biến mất, chẳng thâý "nặn" thêm được bài nào nữa là sao?  Làm cô cũng buồn tự hỏi mình "làm thao" mà chim bay mất hết vây. 

Ok, cô hứa một ngày nào đó sẽ vào vườn trúc, chỉ phải mọt nôĩ là  cô ít thì giờ ,không ngôì lâu được, cứ chạy sẹt vào góc cuả mình rôì lại chạy sẹt ra, có đi lang thang thì chỉ ngắm cảnh, nghe các chim ríu rít hay...chí choé, đọc mà không viết được.  Nêú cô không vaò, chưa vào thì các em cũng nhớ là cô có biết có đọc có nghe đó nhe.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 22 23 24 25 26 ... 33
Send Topic In ra