Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 23 24 25 26 27 ... 33
Send Topic In ra
Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ (Read 41203 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Những Tâm Tình nho nhỏ, vu vơ
Reply #360 - 05. Aug 2010 , 15:33

Em Nga Lucia ,
The la em va Phương Hue se den tham Co Thu va Co vao thang 9 , the ma Co may lau nay cu tương rang hai em chi den tham Co Thu ma khong den tham Co nen Co buon 5 phut day !
Nhung neu hai em den tham Co thi phai cho biet trươc chu lo ra Co phai dua Thay di dau thi lỡ chuyen , se tiec lam day !   
Co Van
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #361 - 06. Aug 2010 , 08:14

ngo_thi_van wrote on 05. Aug 2010 , 15:33:
Em Nga Lucia ,
The la em va Phương Hue se den tham Co Thu va Co vao thang 9 , the ma Co may lau nay cu tương rang hai em chi den tham Co Thu ma khong den tham Co nen Co buon 5 phut day !
Nhung neu hai em den tham Co thi phai cho biet trươc chu lo ra Co phai dua Thay di dau thi lỡ chuyen , se tiec lam day !   
Co Van

Co oi neu cac ban den tham co thi cho em di ke voi co nhe. Da tu lau em muôn den tham nha co va nha co Thu ma chua co dip. Vay neu cac ban cho co biêt ngay nao thi co cho em dươc biet nha co. Chuc co mot ngay thu sau that nhieu niem vui
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #362 - 06. Aug 2010 , 21:18

thule wrote on 05. Aug 2010 , 15:16:
.........................
Hai chim Hoa mi và Choè đang là ngôi sao đang lên trong vòm trời 'mắc dịch", tự nhiên biến mất, chẳng thâý "nặn" thêm được bài nào nữa là sao?  Làm cô cũng buồn tự hỏi mình "làm thao" mà chim bay mất hết vây. 

Ok, cô hứa một ngày nào đó sẽ vào vườn trúc, chỉ phải mọt nôĩ là  cô ít thì giờ ,không ngôì lâu được, cứ chạy sẹt vào góc cuả mình rôì lại chạy sẹt ra, có đi lang thang thì chỉ ngắm cảnh, nghe các chim ríu rít hay...chí choé, đọc mà không viết được.  Nêú cô không vaò, chưa vào thì các em cũng nhớ là cô có biết có đọc có nghe đó nhe.

Thưa Cô,
Em.....thú thiệt... với Cô là em đang.... trốn.....vì sợ Cô...nhớ.... và bắt làm homework.  Em vẫn chứng nào tật ấy, ham chơi hơn học và sợ quỳ sơ mít nên em trốn trong Vườn Trúc....

Nhỏ Choè báo tin 2 đứa bị Cô.... điểm danh.... nên em lật đật chạy ra trình diện ngay để được Cô tha tội ham chơi...

Chúc Cô vui nhiều những ngày cuối tuần.
Em HMN
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #363 - 20. Sep 2010 , 09:24

...

Kính thưa cô Thu,

Em bày " cỗ Trung Thu" rồi ạ !mời Thầy Cô từ từ thưởng nguyệt. Chúc Thầy Cô đêm thu an lành & hạnh phúc  violet1 hoa_tim1 violet1

Thương kính,

Em TN

Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #364 - 22. Sep 2010 , 06:52

TuyetNgo wrote on 20. Sep 2010 , 09:24:
...

[color=#9933cc]

Kính thưa Cô Thu ,

em phụ với Tuyết dọn bàn , pha trà , cắt bánh mời Thầy Cô đón Trung Thu. Kính chúc Thầy Cô vui mạnh. Mong gặp Cô. NgaLN
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #365 - 26. Sep 2010 , 16:42

Kính thưa Cô ,
Chỉ còn vài ngày nữa là tụi em sẽ đến thăm Cô. Em phụ trách ẩm thực ( em ở Germany qua nhưng hiện ở Westminster nhà Ba Má em nên em được giao nhiệm vụ ) Cô ơi , tụi em đã chuẩn bị đầy đủ mọi thứ cho nên Thầy Cô đừng vào bếp nấu nướng gì hết nha Cô. Cô chỉ mặc áo đẹp và chờ tụi em tới đễ làm người mẫu cho tụi em được chụp hình với Cô là em vui rồi. Mong gặp Cô. Em NgaLN
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #366 - 27. Sep 2010 , 06:37

Vui quá, sẽ gặp các em, nhất là Nga mà chắc bây giờ cô mơi sẽ được gặp (cứ "văn kỳ thanh bất kiến kỳ hình" mãi á?

Năm nay cô thâỳ được ăn bánh Trung thu lù bù, từ đâù tháng 8 cho đến bây giờ.  Cảmơn Tuyết Ngô và Nga nhé, vẫn còn thì giờ "nhâm nhi"là nhất rời.  Mong được gặp các em. Mâý bữa nay nóng quá, làm sao mà mặc áo đẹp được đây?

Hoà Thượng ơi,em có đi cùng các CNương Hoa gấm đến cô thâỳ không?
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #367 - 27. Sep 2010 , 07:26

thule wrote on 27. Sep 2010 , 06:37:
Vui quá, sẽ gặp các em, nhất là Nga mà chắc bây giờ cô mơi sẽ được gặp (cứ "văn kỳ thanh bất kiến kỳ hình" mãi á?

Năm nay cô thâỳ được ăn bánh Trung thu lù bù, từ đâù tháng 8 cho đến bây giờ.  Cảmơn Tuyết Ngô và Nga nhé, vẫn còn thì giờ "nhâm nhi"là nhất rời.  Mong được gặp các em. Mâý bữa nay nóng quá, làm sao mà mặc áo đẹp được đây?

Hoà Thượng ơi,em có đi cùng các CNương Hoa gấm đến cô thâỳ không?

Em rat muôn di do co, nhung chang biet cac em se den nha thay co vao ngay nao, neu la cuôi tuan thi em san sang di theo ngay. Hom trươc em co len tieng nhung chua dươc tra loi nen khong biet lam sao day. Neu cac em di vao nhung ngay trong tuan thi em phai danh that hua voi co lan nua thoi.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #368 - 30. Sep 2010 , 15:44

Vậy là không gặp em rôì, vì em sẽ phải đi...mần.  Thôi để lần khác nhé.
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #369 - 30. Sep 2010 , 15:50

thule wrote on 30. Sep 2010 , 15:44:
Vậy là không gặp em rôì, vì em sẽ phải đi...mần.  Thôi để lần khác nhé.

Ủa hom nay la thu Sáu, nghia la cac ban da den gap co va Co Van roi sao? Ngay mai nay em lai phai lái xe xuông nha Ngoc Doa ma tap van nghe nua do co ạ  Nhu the bao gio co hinh cô nho noi cac ban post len d/d cho em xem đỡ tũi thân co nhe.
Back to top

IP Logged

ong map
YaBB Newbies
*

Reply #370 - 01. Oct 2010 , 15:43

Kính chào côThu Le!
Em ten la Dàm Thi Dinh ( Ong Mâp), LVD 78. Kính thưa Cô, em dã lên d/d dươc hơn 1 tháng nay rồi mà vì còn nhát quá nên chưa dám dến thăm nhà Cô.
Em ngày nào cũng lên d/d doc muc Tâm tinh buổi sáng do Cô phu trách. Nay em có dôi lời thăm hỏi Cô, chúc Cô luôn khoẻ manh, viết thât nhiều bài tâm tình trên d/d dể chúng em dươc thưởng thúc
Ong Mâp
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #371 - 25. Nov 2010 , 00:20

...

EM TB CÁM ƠN CÔ THU VÀ TRANG TÂM TÌNH . CÔ ƠI NHỜ CÓ TRANG NÀY MÀ MỖI KHI VUI  QUÁ HAY BUỒN QUÁ CHẠY VÀO THỦ THỈ , EM CHÚC CÔ NGỦ NGON ĂN NGON ĐỂ KHUÔN TRĂNG ĐẦY ĐẶN NÉT NGÀI NỞ NANG TRỞ LẠI MAU MAU NHEN CÔ.THƯƠNG CÔ GIỐNG NHƯ CÔ VÂN  Smiley
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #372 - 22. Dec 2010 , 06:21

Chào em Thu Béo,

Cô Thu tệ quá chẳng hay nhìn ngang nhìn ngửa mỗi khi đi vào nhà mình vì lúc nào cũng chạy như ma đuổi, không biết có em vào đây tâm tình to nhỏ chứ.  Thanhgivings thì qua rôì nhưng Christmas thì sắp tơi, cô cảm ơn em đã nghĩ đến và gửi thiệp đep.

Mời nghe nói sắp sinh nhật cuả em nữa, cô chúc em luôn ở đây, hy vọng em có đi lang thang mà nhìn thấy chăng?  Thân chúc emmộtsinh nhật vui với các bạn bè cùng các bạn liên trường nhé (cô ở xa quá, thèm lăm nhưng chẳng đi nôỉ.  Cũng cảm ơn em Ngọc Đoá đã cho biết).  Smiley
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #373 - 22. Dec 2010 , 22:35

Em thương kính chúc Thầy Cô 1 Mùa Lễ tràn đầy hạnh phúc , an bình và ấm cúng .

...

...

...

...

Em_TL
Back to top
« Last Edit: 23. Dec 2010 , 00:12 by Tuyet Lan »  

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #374 - 23. Dec 2010 , 07:03

Yum, yum!  Lúc nào em cũng có bánh ngon quá, nhất là Buche de Noel, cô không chê bao giờ.  Nhgày xưa cô còn làm lâý bánh này ở nhà, bây giờ thì chịu thua rôì.  Cảmơn em gái nhé

Em TL ơi, hôm qua cô trò mình tìm nhau trên đt. mà chưa thâý.  Uổng ghê!  Sẽ lại hên mộ lầnkhác.  Giờ cuả em bên đo cách 3 tiếng, lúc biết ra thì trễ rồi
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 23 24 25 26 27 ... 33
Send Topic In ra