Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn OTGH !!!!!  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 22 23 24 
Send Topic In ra
Nhắn OTGH !!!!! (Read 19677 times)
Mien_Du_Dalat
Gold Member

Xin Hãy Cho Nhau Nụ
Cười

Re: Nhắn OTGH !!!!!
Reply #345 - 18. Jul 2006 , 12:03

da huong wrote on 18. Jul 2006 , 04:29:
Nhắn với ai đó :

Ai đó ơi , dấu bạn wi' của tui đâu mất tiu rùi nè.  ??? Tui phone mà không ai bắt phone hết á ! Shocked Nói dùm chị Hằng tui muốn kim' nhen. Wink

chị Thu Cali ui!
ai cũng muốn ở lại nghe nhạc hổng ai muốn đi nhà hàng giờ đó hít, troi he  8 gio van con sang rỏ mà!
các co co the dzia luc 8 gio van an toan tren xa lo Wink
DH ui! kéo chị Hằng của ỔNG cuội,  đi nha!
có di hông tui giũ vé, không thôi vé show out, lúc đó cho đứng lấp ló ở ngoài ngó dzô đó à! Cheesy
Back to top

Ví đời như giấc ngủ trưa&&Cho nên nhân thế có thừa Miên Du (Dalat)
IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #346 - 18. Jul 2006 , 19:30

Mien_Du_Dalat wrote on 18. Jul 2006 , 12:03:
DH ui! kéo chị Hằng của ỔNG cuội,  đi nha!
có di hông tui giũ vé, không thôi vé show out, lúc đó cho đứng lấp ló ở ngoài ngó dzô đó à! Cheesy

hihiiihi.... chú cuội phen này chắc phải nằm dưới gốc đa mà hát : " bong' trăng trắng ngà.....  " rùi bà chị lụ đạn ui. Grin Grin

Giữ cho em 2 vé để hôm đó em bán chợ đen tại cửa nhe. Grin Grin

Back to top

IP Logged

Mien_Du_Dalat
Gold Member

Xin Hãy Cho Nhau Nụ
Cười

Reply #347 - 18. Jul 2006 , 22:37

da huong wrote on 18. Jul 2006 , 19:30:
hihiiihi.... chú cuội phen này chắc phải nằm dưới gốc đa mà hát : " bong' trăng trắng ngà.....  " rùi bà chị lụ đạn ui. Grin Grin

Giữ cho em 2 vé để hôm đó em bán chợ đen tại cửa nhe. Grin Grin

Ừa Phải đa! mua vé mau mau đi bà con, bửa nay trong nhà hết chơn vé rùi! phải chạy ra ngoài tiệm lấy dzìa đó!
DH mua thầu hít rùi! ai chịu mua dzé chợ đen thì hỏi DH..hiii..hii.. Cheesy Cheesy
ỔNG cuội ráng cõng chị Hằng đi nghen Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

Ví đời như giấc ngủ trưa&&Cho nên nhân thế có thừa Miên Du (Dalat)
IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #348 - 19. Jul 2006 , 03:30

Mien_Du_Dalat wrote on 18. Jul 2006 , 22:37:
Ừa Phải đa! mua vé mau mau đi bà con, bửa nay trong nhà hết chơn vé rùi! phải chạy ra ngoài tiệm lấy dzìa đó!
DH mua thầu hít rùi! ai chịu mua dzé chợ đen thì hỏi DH..hiii..hii.. Cheesy Cheesy
ỔNG cuội ráng cõng chị Hằng đi nghen Cheesy Cheesy Cheesy

hihiihi......dzị hôm đó nhớ cho em xin cái bàn nhỏ cạnh bàn bán CD nha. Em bán vé chợ đen để kim' chiền trả chiền nhà hàng tối hôm đó ha. Grin Grin Grin Grin

Mại dzô , mại dzô , mua trước được xếp chỗ gần sân khấu thấy mặt MC lìu mạng gõ gàng !!!!! Grin Grin Grin

Back to top

IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #349 - 27. Jul 2006 , 12:17

Nhắn ai đó , tui chưa mở nắp giếng mà siu leo ra được dzị ha ! Grin Grin Grin

Back to top

IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #350 - 27. Jul 2006 , 12:21

Ới chị Hằng , chị phải binh em đi nha. Cái ngừ kia đi tiệt tích giang hồ là bàn dân thiên hạ đổ tội em không mở nắp giếng kìa. ??? ??? Shocked Shocked Shocked

Back to top

IP Logged

KHuong
Full Member

Reply #351 - 28. Jul 2006 , 19:28

Ới Ông Thích Giày Hồng  ơi Grin

Miếng đất cũa Ỗng có ngừ nhòm ngó dzồi nhen,  ông sư Huynh của ông bận ăn nhậu...í we^m mần MC  cuối' tuần  nên giao cho tui cầm bán tùy hĩ đó Grin.
Hehe...có bữa mô túi trăng tọt xún dday^ thăm nhà đi ,hông thui co' ngừi hien`lành, coi đặng đặng... là tui hành nghề địa ốc bất đắc dzĩ á  Wink Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 28. Jul 2006 , 19:30 by KHuong »  

IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #352 - 02. Aug 2006 , 13:43

...

Nhờ ai đó nhắn dùm chị Hằng  :

Chị Hằng ơi , cám ơn thật nhiều món wa` thật dách lầu  nha.  Tongue Xém hóc nè. Wink

Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #353 - 02. Aug 2006 , 20:15

da huong wrote on 02. Aug 2006 , 13:43:
...

Nhờ ai đó nhắn dùm chị Hằng  :

Chị Hằng ơi , cám ơn thật nhiều món wa` thật dách lầu  nha.  Tongue Xém hóc nè. Wink

Hihihi...Chắc là không cần nhắn cho ai đó đâu ha... Grin Grin Grin  Trước sau gì chị Hằng cũng biết hà ... Wink Wink Grin Grin Grin Ủa hổng cám ơn tui hả  ...dầu gì tui cũng có công lái chiếc xe ... chở quà xuống cho ai đó mà ...   Sad Sad Sad Grin Grin Grin

Back to top

OTGH

IP Logged

KHuong
Full Member

Reply #354 - 03. Aug 2006 , 11:25

Quote:
Hihihi...Chắc là không cần nhắn cho ai đó đâu ha... Grin Grin Grin  Trước sau gì chị Hằng cũng biết hà ... Wink Wink Grin Grin Grin Ủa hổng cám ơn tui hả  ...dầu gì tui cũng có công lái chiếc xe ... chở quà xuống cho ai đó mà ...   Sad Sad Sad Grin Grin Grin

Hì hì dzị thì tui cám ơn OTGH nì  Grin Grin đã có công cõng chị Hằng xuống dự RMCD cũa chị Lụ Đạn làm ai cũng dzui nì.. Wink, lại còn phụ chị Hằng cõng quà mà làm xệ vali Út Tím hít nữa nì Grin Grin.
Chị Hằng ơi!  siu khệ nệ mà trúng ý KH hết chơn hay dzị?  Cám ơn chị Hằng nhìu nhe
...
Back to top
« Last Edit: 03. Aug 2006 , 11:27 by KHuong »  

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #355 - 03. Aug 2006 , 18:55

KHuong wrote on 03. Aug 2006 , 11:25:
Hì hì dzị thì tui cám ơn OTGH nì  Grin Grin đã có công cõng chị Hằng xuống dự RMCD cũa chị Lụ Đạn làm ai cũng dzui nì.. Wink, lại còn phụ chị Hằng cõng quà mà làm xệ vali Út Tím hít nữa nì Grin Grin.
Chị Hằng ơi!  siu khệ nệ mà trúng ý KH hết chơn hay dzị?  Cám ơn chị Hằng nhìu nhe
...

Hihihi.... Chị Hằng gởi lời ... không có chi dzồi đó nhen ... Wink Wink Grin Grin Grin
Back to top

OTGH

IP Logged

KHuong
Full Member

Reply #356 - 21. Sep 2006 , 17:45

Ới OTGH ơi! bộ hai ông bà tính cho tui phải nới cửa mới đi lọt hay siu mà gởi quà chi nhìu dzị?
Hèn chi chị My "rên" là phãi bỏ quà và quần áo lại mới đủ chổ ginh đồ` dzìa cho Nhị Hương này.   K. Hương/ a Dũng ca'm ơn OTGH mí chi Hằng lắm nhen. 
So dzi tới hôm ni mới cám ơn !  Bỡi dzì "Cái Bình no' Bị Nứt " đó mà...hehe
Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #357 - 23. Sep 2006 , 09:29

KHuong wrote on 21. Sep 2006 , 17:45:
Ới OTGH ơi! bộ hai ông bà tính cho tui phải nới cửa mới đi lọt hay siu mà gởi quà chi nhìu dzị?
Hèn chi chị My "rên" là phãi bỏ quà và quần áo lại mới đủ chổ ginh đồ` dzìa cho Nhị Hương này.   K. Hương/ a Dũng ca'm ơn OTGH mí chi Hằng lắm nhen.  
So dzi tới hôm ni mới cám ơn !  Bỡi dzì "Cái Bình no' Bị Nứt " đó mà...hehe

Hehehe... Cám ơn Cô KH cho biết tin nhen !! OTGH cứ tưởng là phen này sư tỉ Đặng Mỹ của Cô đi dzìa lại Vancouver bằng tàu thuỷ hay sao đó ...mà cả tháng cũng chưa tới bến .... Wink Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Làm Ông Phó Nội cũng sốt ruột wa' mạng he ... Grin   

TB: "Cái Bình nó Bị Nứt" đi đôi với"Cái Bình không Bị Nứt" mới là xứng đôi đó, chớ nếu mà 2 cái Bình đều Không Bị Nứt hết thì chắc Cô KH và anh Dũng phải dọn về Xăng Phăng Xít Cồ mà ở mới đúng chổ đó ... Tongue Tongue Grin Grin Grin    

Back to top

OTGH

IP Logged

linhgia
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Việt Nam
Reply #358 - 16. Nov 2006 , 08:15

OTGH ơi,

Tôi là Lính Già 3G đây, tôi đã về đến California rồi, PD có gửi quà cho OTGH, tôi sẽ đem xuống Phòng Mạch Ông Ba Mươi, gửi tại đó, khi nào rảnh rang, OTGH đến Phòng Mạch mà nhận về.

Nhận được nhắn tin này, xin trả lời cho tôi bên HNC Hải ngoại nhé

Thân mến

Trinh Long Giang
Back to top
« Last Edit: 16. Nov 2006 , 08:19 by linhgia »  

3G

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #359 - 16. Nov 2006 , 19:11

Winklinhgia wrote on 16. Nov 2006 , 08:15:
OTGH ơi,

Tôi là Lính Già 3G đây, tôi đã về đến California rồi, PD có gửi quà cho OTGH, tôi sẽ đem xuống Phòng Mạch Ông Ba Mươi, gửi tại đó, khi nào rảnh rang, OTGH đến Phòng Mạch mà nhận về.

Nhận được nhắn tin này, xin trả lời cho tôi bên HNC Hải ngoại nhé

Thân mến

Trinh Long Giang

Hihihi....Cám ơn anh linhgia 3G đã qua tận bên nay nhắn tin cho OTGH  Tongue Tongue Grin Grin Grin Cám ơn sư wuynh PA thật nhiều nghen ...Sư wuynh đâu cần phải gửi quà mà ! Sẽ liên lạc với ông Ba Mươi sau để nhận ....  Grin Grin

Một lần nửa OTGH xin cám ơn 2 ông anh ...  Wink  Grin Grin Grin

Back to top

OTGH

IP Logged

Pages: 1 ... 22 23 24 
Send Topic In ra