Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Đậu Đỏ !!!  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 
Send Topic In ra
Nhắn Chị Đậu Đỏ !!! (Read 22197 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhắn Chị Đậu Đỏ !!!
Reply #465 - 30. Jun 2006 , 00:18

Đ Đ ơi !!!!!mọi ngừ có ai ngạc nhiên khi thấy em xuất hiện hông dzị??????????? và Ai đó nữa có xỉu hông  Cheesy Grin Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #466 - 29. Jul 2006 , 17:15

Cheesy Cheesy Cheesy   Hai ông bà HT ơi !!!!!!bộ hai ngừ cũng cuốn gói đi dự RMS làm ngạc nhiên mọi ngừ hay sao mà vắng bóng dzị  ??? ??? ??? ??? ???.Sân chường giờ này vắng hoe...thôi chẩu dể sân chường lại cho hai chẻ PD /TH tha hồ happy post nhạc và happy nghe nhạc dzậy  Grin Grin Cheesy
Back to top

IP Logged

KHuong
Full Member

Reply #467 - 30. Jul 2006 , 07:45

Có nhạn đưa tin báo sư tỉ bị binh.  Hõng hĩu anh Bánh  Lot tài nội trơ đến đâu...nên em bưng tô phỡ để Đ Đ ăn giãi cãm ha

...
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #468 - 30. Jul 2006 , 17:53

KHuong wrote on 30. Jul 2006 , 07:45:
Có nhạn đưa tin báo sư tỉ bị binh.  Hõng hĩu anh Bánh  Lot tài nội trơ đến đâu...nên em bưng tô phỡ để Đ Đ ăn giãi cãm ha

Chi Đ Đ ơi, mời chị thêm ly nước dừa cho phả nhe

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #469 - 31. Jul 2006 , 03:20

KHuong wrote on 30. Jul 2006 , 07:45:
Có nhạn đưa tin báo sư tỉ bị binh.  Hõng hĩu anh Bánh  Lot tài nội trơ đến đâu...nên em bưng tô phỡ để Đ Đ ăn giãi cãm ha

Cảm ơn cô em Kim Hương đã tiếp tế tô phở nóng nhé, nhờ nó mà Đ Đ đã giảm cải xí quên giải cảm rồi nè.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #470 - 31. Jul 2006 , 03:24

Quote:
Chi Đ Đ ơi, mời chị thêm ly nước dừa cho phẻ nhe

Nước dừa tươi uống dzô quá đã anh PD à.Còn cẩn thận cho thêm cái muổng để cạy "cơm" dừa nữa chứ  Wink. Cám ơn nha anh !
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #471 - 01. Aug 2006 , 12:36

Quote:
Nước dừa tươi uống dzô quá đã anh PD à.Còn cẩn thận cho thêm cái muổng để cạy "cơm" dừa nữa chứ  Wink. Cám ơn nha anh !

Đậu Đỏ ơi ,
Chị ở nhà buồn tình rồi nhõng  nhẽo đó  hỉ ???  Cheesy
Có phở và nước dừa rồi hôm nay chị đã hết cảm chưa ??? 
Cô Mai đã tìm thấy cái áo của chị Anh Thư may tặng chị rồi nè. Em gửi bưu điện cho chị diện nghe.  Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #472 - 01. Aug 2006 , 20:00

Quote:
Đậu Đỏ ơi ,
Chị ở nhà buồn tình rồi nhõng  nhẽo đó  hỉ ???  Cheesy
Có phở và nước dừa rồi hôm nay chị đã hết cảm chưa ??? 
Cô Mai đã tìm thấy cái áo của chị Anh Thư may tặng chị rồi nè. Em gửi bưu điện cho chị diện nghe.  Wink

Hihi phở và nước dừa thì ta đã thanh tóan xong, nhưng cái buồn tình thì nó còn hoài, chả ai mời mà cứ ở, dù đuổi cũng chả chịu đi  Undecided Undecided vì thế nên  ta buồn ta đành...đi lang thang bởi vì đâu  Wink Grin   
Back to top
« Last Edit: 01. Aug 2006 , 20:05 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #473 - 07. Aug 2006 , 20:27

Quote:
Hihi phở và nước dừa thì ta đã thanh tóan xong, nhưng cái buồn tình thì nó còn hoài, chả ai mời mà cứ ở, dù đuổi cũng chả chịu đi  Undecided Undecided vì thế nên  ta buồn ta đành...đi lang thang bởi vì đâu  Wink Grin  

Chị Đậu Đỏ ơi , hôm nay sao thức khuya quá vậy chị ? Em mới đi ăn cưới về , chạy vô coi có hình gì mới không , tính chạy ra  thay quần áo đi khò thì thấy chị online  Cheesy
Back to top

IP Logged

Mai-Pham
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #474 - 15. Aug 2006 , 20:38

Cô em Đậu Đỏ ơi ! Đã đở chưa?  Arizona đang chuyển sang Thu hay vẫn còn nóng bức vậy???  Bên Mai giờ này sang Thu rồi , mưa và gió dử lắm , trên trời thì mây đen xám xịt , mấy đứa nhỏ sắp đi học rồi nên Mai cũng bắt đầu rãnh rồi  Smiley Smiley Smiley nên mới hỏi thăm cô nàng đó.
MP
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #475 - 16. Aug 2006 , 04:57

Maithanks.gifham wrote on 15. Aug 2006 , 20:38:
Cô em Đậu Đỏ ơi ! Đã đở chưa?  Arizona đang chuyển sang Thu hay vẫn còn nóng bức vậy???  Bên Mai giờ này sang Thu rồi , mưa và gió dử lắm , trên trời thì mây đen xám xịt , mấy đứa nhỏ sắp đi học rồi nên Mai cũng bắt đầu rãnh rồi  Smiley Smiley Smiley nên mới hỏi thăm cô nàng đó.
MP

Chị Mai Phạm thân mến,
Cám ơn chị đã hỏi thăm nhé, nhờ trời thương nên đã lành mạnh cùi cụi rồi chị ạ  Smiley. Trời Phoenix lúc này đã bắt đầu dễ yêu trở lại, đúng là như câu ranh ngôn " hạnh phúc coi vậy mà...dễ tìm", ông trời cứ cho nhiệt độ lên đến 120 F, sau đó giãm xuống 105 F là mọi người cảm thấy mát mẻ, đời lại thấy toàn màu hồng  Grin Grin Grin. Bên em đã qua cơn nóng bức của mùa hè, từ đây cho đến tháng 5 năm sau, khí hậu sẽ từ mức độ dễ chịu cho tới...đẹp  Tongue Tongue  Wink Wink

Back to top

IP Logged

Thanh Lien -Xanh
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

California
Nhắn Chị Đậu Đỏ !!!
Reply #476 - 22. Aug 2006 , 19:50

Chị Đậu Đỏ ơi ! Em xin lỗi đã trả lời tin nhắn của chị trễ quá. Em mới viết e-mail và gởi hình cho chị xong. Em ước gì một ngày co 42 tiếng để tha hồ làm những việc mình yêu thích , trong đó có việc vô diễn đàn LVD đọc và viết mấy câu rồi cười vui cả ngày, nếu được như vậy thì cuộc đời đáng yêu biết mấy chi  nhỉ !!! Smiley
Em không quên những ngày xưa thân ái đâu , sẽ thỉnh thoảng chạy về trường để thấy mình còn dược trẻ mãi không già  D Grin  Grin
Back to top

thêm một ngày tươi đẹp!

IP Logged

Thanh-Hoa
Full Member

Reply #477 - 03. Sep 2006 , 15:52

Chị Đ Đ ơi à,

TH có món ô mai ăn liền mới làm tặng chị nè, recipe của cô Thu đó. Chị chờ cô Thu nếm trước đã nhé, xem được bao nhiêu phần trăm nghề của cô.

Cảm ơn cô Thu đã chỉ cách làm instant ô mai.

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #478 - 03. Sep 2006 , 17:57

Quote:
Chị Đ Đ ơi à,

TH có món ô mai ăn liền mới làm tặng chị nè, recipe của cô Thu đó. Chị chờ cô Thu nếm trước đã nhé, xem được bao nhiêu phần trăm nghề của cô.

Cảm ơn cô Thu đã chỉ cách làm instant ô mai.

Thanh Hoa ơi, cám ơn nghen. Dĩa ô mai nhìn ngon quá. Nhưng thế nầy thì chớt rùi TH ơi  Roll Eyes. Ai đâu mà để thức ăn ngon trước mặt người ta, xong lại dặn "chị chờ cô Thu nếm trước đã nhé!" Hic hic mà chờ cô Thu thì biết đến khi mô cô  mới vào mục "nhắn chị Đậu Đỏ" để nếm đây chứ Undecided Undecided.
Mà tặng thiệt không đó, hỏng có đòi lại nghen, hỏng có được nghe anh PD "thủ thỉ thì thầm" rùi nhón lại nửa dĩa đấy  nhé  Roll Eyes Grin Grin

Back to top
« Last Edit: 03. Sep 2006 , 17:59 by Dau Do »  

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #479 - 03. Sep 2006 , 20:50

Chị Đ Đ ơi
Nãy tui có đem dĩa ô mai thay mặt học trò da qua trình cô Thu, cô Thu nếm xong và nói ngon, rồi bảo tui đem về lại cho chị, nhưng đường xa lại phải đi qua cầu nên ô mai bị.....gió bay một ít , chứ không phải rù rì bóc lủm của chị đâu nhe hehehe
happy ăn ô mai

...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 
Send Topic In ra