Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 22
Send Topic In ra
Nhắn Chị Anh Thư (Read 17645 times)
da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Chị Anh Thư
Reply #15 - 17. Oct 2005 , 06:19

anh_thu_Tran wrote on 17. Oct 2005 , 02:16:
Em gái ơi ,Thôi thì chịu khó chùm trước cho cái mền nó ấm sẵn đi nha ,khi nào 2 tỉ sang tới nơi thì được ấm áp ,khỏi sợ lạnh.
  Bên này trời bắt đầu đẹp quá chừng.Đúng là ham vui nhân tiện phối hợp một lần đi xa đi thăm mấy cô em luôn mà quên không nghĩ là khí hậu bên đó xấu lắm.Đến khi booked vé máy bay xong mới thấy là ngu  Cry Cry Cry Cry Cry,thôi đành cầu trời cho mấy hôm đó không mưa gió dầm dề ha. 8) 8) 8) 8) 8)
 Con co hơn hai tuần nữa là tha hồ chít chát nhen. Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Hihihhi..... hôm nay trời vẫn còn mưa ! Sad Sad Chùm mền wi'nh bài là cái chắc rùi tỉ ui !!!! Sad Sad Sad Sad

Back to top

IP Logged

songhuong
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 27. Oct 2005 , 19:06

AT oi ban co khoe khỏng? mình bị hayfever nó hành wa' chừng , không biết mùa xuân là gì cả , khi nào đi physo thì ghé mình chơi nha  Smiley Smiley Smiley Smiley SH
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #17 - 28. Oct 2005 , 00:36

songhuong wrote on 27. Oct 2005 , 19:06:
AT oi ban co khoe khỏng? mình bị hayfever nó hành wa' chừng , không biết mùa xuân là gì cả , khi nào đi physo thì ghé mình chơi nha  Smiley Smiley Smiley Smiley SH

Song Hương ơi ,mấy hôm nay lu bu đủ thứ phải giải quyết để còn đi sang Van thăm mấy cô em gái đó ,cũng vì vậy mà chưa có thì giờ đến thăm SH cũng như mời SH đến nhà chơi nữa.Thôi thì chờ sau khi đi chơi về tụi mình sẽ gặp lại nhau sau nha.Thứ ba này cũng còn đi physio nhưng không biết có đến chơi với SH được hay khong nữa?
  Thứ bảy rồi đi xem LVK trình diễn ,cứ tưởng sẽ gặp được SH va SP cũng như gửi lời chào hỏi củaThanh Hằng đến Ngọc Hà nhưng rồi đông người quá ,mỗi người mỗi nơi nên chả gặp được ai hết.Buổi trình diễn quá xuất sắc và thành công.Tên tuổi LVK đang nổi lên như cồn trỏ lại tại cộng đồng Vn tại Mel này đó.Hẹn gặp SH nha.

SH ơi ,cái anh chang lính mới tò te Đóng Bụi này mới chạy vào Diễn đàn mà GIÀ MỒM quá há?????Chắc cũng sắp bị Cô em khó chịu dịu dàng cho xuống giếng chung số phận với ỔNG (OTGH) một ngày thật gần thôi  Grin Grin Grin Grin  Tuy vậy chớ cũng nhờ có lính mới tò te này mà D Đ của mình ngày cang vui nhộn mà ha  Cheesy Cheesy Cheesy

Back to top
« Last Edit: 28. Oct 2005 , 16:05 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Ong_Co
YaBB Newbies
*

Reply #18 - 28. Oct 2005 , 16:44

anh_thu_Tran wrote on 28. Oct 2005 , 00:36:
SH ơi ,cái anh chang lính mới tò te Đóng Bụi này mới chạy vào Diễn đàn mà GIÀ MỒM quá há?????Chắc cũng sắp bị Cô em khó chịu dịu dàng cho xuống giếng chung số phận với ỔNG (OTGH) một ngày thật gần thôi  Grin Grin Grin Grin  Tuy vậy chớ cũng nhờ có lính mới tò te này mà D Đ của mình ngày cang vui nhộn mà ha  Cheesy Cheesy Cheesy

Chị AT à, xin đừng nhắc tới những chiện đau buồn xảy ra kiếp trước nhen chị AT ...Lỡ nó có huông thì kiếp này dongbui sẽ bị lảnh đủ đó ... Undecided Undecided Undecided  Cry 

Mình chỉ muốn đầu thai wa kiếp khác để làm lại cuộc đời ....cho nó trong trắng hơn đó sư tỉ Anh Thư ơi !!! Làm ơn hỉu giùm đi mà... Năn nỉ mà...  Wink Wink Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #19 - 28. Oct 2005 , 16:49

otgh wrote on 28. Oct 2005 , 16:44:
Chị AT à, xin đừng nhắc tới những chiện đau buồn xảy ra kiếp trước nhen chị AT ...Lỡ nó có huông thì kiếp này dongbui sẽ bị lảnh đủ đó ... Undecided Undecided Undecided  Cry  

Mình chỉ muốn đầu thai wa kiếp khác để làm lại cuộc đời ....cho nó trong trắng hơn đó sư tỉ Anh Thư ơi !!! Làm ơn hỉu giùm đi mà... Năn nỉ mà...  Wink Wink Grin Grin Grin

Hihihi....tui kổm động...đậy wa'.  Grin Nhờ có nước giếng của tui rưa sạch nên kíp sau " trong trắng" wa' ha ! Grin

PS : Cái "ai đó" sắp chạy dzô binh  BuiDong rùi ha ! Grin Grin

Back to top

IP Logged

Ong_Co
YaBB Newbies
*

Reply #20 - 28. Oct 2005 , 16:54

da huong wrote on 28. Oct 2005 , 16:49:
Hihihi....tui kổm động...đậy wa'.  Grin Nhờ có nước giếng của tui rưa sạch nên kíp sau " trong trắng" wa' ha ! Grin
PS : Cái "ai đó" sắp chạy dzô binh  BuiDong rùi ha ! Grin Grin

Dạ thưa Cô DH, tui vẫn chưa hiểu Cô nói gì ạ   Grin Grin ? Cái gì mà có "nước giếng"  , rồi "ai đó" ... Bộ Cô là Thần Giếng ở đây hỉ ....  Undecided Undecided Undecided  Grin Mới dzô đây có mấy bửa  mà siu mình gặp toàn là Thần không dzầy nè chời ....!!!   Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 28. Oct 2005 , 16:55 by Ong_Co »  

IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #21 - 28. Oct 2005 , 17:02

otgh wrote on 28. Oct 2005 , 16:54:
Dạ thưa Cô DH, tui vẫn chưa hiểu Cô nói gì ạ   Grin Grin ? Cái gì mà có "nước giếng"  , rồi "ai đó" ... Bộ Cô là Thần Giếng ở đây hỉ ....  Undecided Undecided Undecided  Grin Mới dzô đây có mấy bửa  mà siu mình gặp toàn là Thần không dzầy nè chời ....!!!   Grin Grin Grin

Tụi hong , hỏng hỉu gì hét hở , chờ wo+i sao mà ngây thơ vô số tội vạ dzị?  Grin Grin Grin Grin Grin . Từ từ sẽ hỉu em bé nhé !! Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Back to top

IP Logged

da huong
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #22 - 31. Oct 2005 , 07:00

Tỉ Anh Thư , tỉ Đ/Đ ui. trời còn làm mưa , mưa mãi.....ngàn năm.... Tongue Dự báo thời tiết mưa luôn cả tuần này tới weekend luôn... Sad Sad Sad Sad Sad.  2 tỉ nhớ mang theo áo ấm nha ! Tongue Wink Wink

Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #23 - 31. Oct 2005 , 11:03

da huong wrote on 31. Oct 2005 , 07:00:
Tỉ Anh Thư , tỉ Đ/Đ ui. trời còn làm mưa , mưa mãi.....ngàn năm.... Tongue Dự báo thời tiết mưa luôn cả tuần này tới weekend luôn... Sad Sad Sad Sad Sad.  2 tỉ nhớ mang theo áo ấm nha ! Tongue Wink Wink

Chị AT và chị Đ Đ à,
ỔNG đã lên đường lội bộ từ tháng trước và mới dzừa tới Xì Á Tồ .... thì mưa đã ồ ạt hổng thấy đường dzồi  !!! .... Hai sư tỉ phải ráng mà chuẩn bị ....tinh thần trước là vừa  ...  Undecided Grin Grin Grin Grin

Đây là hình ỔNG đứng giửa trời mưa ...để đón tiếp 2 sư tỉ đó ... Bớ chị Mai đâu dzồi , vặn cell phone lên chứ  ...cho ỔNG tá túc vài đim nhen ... ỔNG lạnh gung gồi nè  ... Grin

...

Back to top

OTGH

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #24 - 31. Oct 2005 , 12:44

da huong wrote on 31. Oct 2005 , 07:00:
Tỉ Anh Thư , tỉ Đ/Đ ui. trời còn làm mưa , mưa mãi.....ngàn năm.... Tongue Dự báo thời tiết mưa luôn cả tuần này tới weekend luôn... Sad Sad Sad Sad Sad.  2 tỉ nhớ mang theo áo ấm nha ! Tongue Wink Wink

DH ơi !!!!!!cám ơn em gái cho biết tin về khí tượng.Mel hôm nay nóng đến 31 dộ C cơ đấy.chị sẽ ráng mang nắng ấm theo để mấy chị em mình còn enjoy hồ cá coi chứ ha. Kẹt lắm thì mấy chị em mình chùm mền ăn đậu phọng rang tán dóc cũng có NÝ lắm đó mà.Hy vọng ông trời sẽ thương kẻ phương xa  Grin Grin Grin
  Còn ai đó tội nghiệp quá đi thôi  Tongue Tongue Tongue ngồi dươi đáy giếng được đậy nắp kỹ khỏi bị chúng mưa nắng ,vậy mà ráng đào hầm chui lên chi cho ướt như chuột lột rồi ở đó mà than cú viện.Ướt quá coi chừng cảm lạnh nha Em.....Có cần chị chi viện cho chút chiền để mướn khách sạn trong lúc chờ hai tỉ đến thăm hông?????
   Bây giờ anh Sáu hư u chiến dzồi nên thay vì chạy lên Seymor thì đành quay về Seattle với cái thân tàn ma dzại vì thua hả  ??? ??? ??? Có cần xin viên chợ của Lục bà bà để winh cho LBTC đi đời không thì bảo để các chị còn tính cho.Ráng ngoan lên đi nha Ổng còn có mấy ngày nữa là mấy bà chị này sẽ đến nơi dzồi đó Tongue Tongue Tongue

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #25 - 31. Oct 2005 , 18:04

Chị AT ơi,
Hôm nào thì chị lên máy bay từ Australia? Đã chuẩn bị hết chưa? Đi đám cưới chắc hành lý.... lùm xùm lắm nhĩ  Wink
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Thanh_Hang
YaBB Newbies
*

Reply #26 - 31. Oct 2005 , 21:12

Chi AT ơi ,
Em đã được xem hình của chị chụp với LVK, chi Ngọc Hà , cô Phượng Oanh rồi , hình đẹp và rõ lắm.  Em cũng mừng cho LVK/NH được thành công rực rỡ ở Mel.  Chị có biết là họ có trình diễn ở Sydney không?

Chúc chị đi chơi vui ở Vancouver nhé.  Có chụp hình thì post lên cho em xem ké. Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Re:  Nhắn Chị Anh Thư
Reply #27 - 31. Oct 2005 , 21:35

Quote:
Chị AT ơi,
Hôm nào thì chị lên máy bay từ Australia? Đã chuẩn bị hết chưa? Đi đám cưới chắc hành lý.... lùm xùm lắm nhĩ  Wink

Đ Đ ơi ,chi con hon mot ngay nua la roi Mel roi.Di an cươi nen cung linh kinh lam.Va lai bay gio ben do troi lanh roi nen noi mang do lanh khong thoi cung du chat vali.Moi lan sang ben do toan chon mua he cho thoai mai va nhat la tranh cai lanh o day.Bay gio thi troi Mel dang dep lam ma phai di den noi mua gio lanh leo cung hoi ngan ngan ,nhung biet dau troi thương cho may tanh trời quang ha.
   Hen gạp tat ca hai ngay nua thoi.Nôn nóng gặp mấy cô em lắm dzồi đó.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #28 - 31. Oct 2005 , 21:42

Thanh_Hang wrote on 31. Oct 2005 , 21:12:
Chi AT ơi ,
Em đã được xem hình của chị chụp với LVK, chi Ngọc Hà , cô Phượng Oanh rồi , hình đẹp và rõ lắm.  Em cũng mừng cho LVK/NH được thành công rực rỡ ở Mel.  Chị có biết là họ có trình diễn ở Sydney không?

Chúc chị đi chơi vui ở Vancouver nhé.  Có chụp hình thì post lên cho em xem ké. Smiley Smiley

Hi Hằng ,
    Anh LVK va NH da bay ve lai My hom qua roi ,chac bay gio da co mat ben do.Lan nay sang day anh K chi trinh dien hoa tấu tại Mel mà thôi ,còn o Sydney va Canberra chi la họp mặt thân hữu và ra mắt CD mà thôi.Buổi trình diễn rất công phu và ban nhạc của Úc chơi nhạc Việt phụ họa cùng đàn bầu thật là đạc sắc.Đúng là chương trình có một khong hai của nhạc VN trình diễn tại nước ngoài đó.Hội trường chứa được 1500 người mà đã dày đặc khi chưa tới giờ trình diễn.Vì phải đóng cửa trươc+' 15 phút nên rất nhiều người không vào đươc để xem trình diễn đoạn đầu.Hy vọng là sang năm anh Khoa còn đủ sức để sang làm một chuyến nữa.
   Phải chi Hằng cùng bay sang Van luôn thì that vui ha.Hy vong co thể gạp được Hang tai LA.Than  AT
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re:  Nhắn Chị Anh Thư
Reply #29 - 31. Oct 2005 , 22:09

anh_thu_Tran wrote on 31. Oct 2005 , 21:35:
 Đ Đ ơi ,chi con hon mot ngay nua la roi Mel roi.Di an cươi nen cung linh kinh lam.Va lai bay gio ben do troi lanh roi nen noi mang do lanh khong thoi cung du chat vali.Moi lan sang ben do toan chon mua he cho thoai mai va nhat la tranh cai lanh o day.Bay gio thi troi Mel dang dep lam ma phai di den noi mua gio lanh leo cung hoi ngan ngan ,nhung biet dau troi thương cho may tanh trời quang ha.
  Hen gạp tat ca hai ngay nua thoi.Nôn nóng gặp mấy cô em lắm dzồi đó.

Bên em cũng vậy, tháng này trời vào Thu đã mát, trời xanh và trong vắt. Nghĩ đến cái lạnh lẻo và ướt át cũng mắc...rùng mình. Nhưng mà nghĩ đến gặp mấy cô em trên ấy thì lại náo nức. Chị cứva'i trời thương đi , chứ em coi bộ phen này chị em mình không tránh khỏi..tắm mưa , lại kéo thêm cô em Đào Mai đi tắm mưa ké hehehe
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 22
Send Topic In ra