Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH ĐỨC  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 8
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH ĐỨC (Read 17295 times)
Xuan Duc
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH ĐỨC
Reply #30 - 12. Nov 2005 , 08:00

anh_thu_Tran wrote on 11. Nov 2005 , 20:40:
 Chuc anh Đức một sinh nhật thật vui bên cạnh người thân và nhất là bên mấy cô em và ông em lắm mồm ở Diễn đàn này.Sorry chúc sinh nhật anh Đức hơi chậm vì đang chu du Cali.
  Mỹ và OTGh ơi ,ráng thu lại pal talk hôm sinh nhật anh Đức nha ,hôm đó chắc không có mặt AT đươc rồi.
   Thân   AT

Cám ơn AT nhé,  còn nhớ tới  là quý rồi vì còn đi chu du mà, xem các hình ảnh tường thuật chuyến đi vui và thân tình quá, hẹn có ngày gặp đươc gặp.

Duc
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #31 - 12. Nov 2005 , 09:34

anh_thu_Tran wrote on 11. Nov 2005 , 20:40:
    Mỹ và OTGh ơi ,ráng thu lại pal talk hôm sinh nhật anh Đức nha ,hôm đó chắc không có mặt AT đươc rồi.
   Thân   AT

Chị Thư ơi ,

Tới hôm thứ bảy  Nov 19 , SN chị Thu thì mình mới họp chợ chung cho 3 cái SN của anh Đức , anh Long và chị Thu .  Wink

Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #32 - 12. Nov 2005 , 12:55

Chào anh Quản Gia Đức,

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH ĐỨC!!
CHÚC ANH ĐỨC MỘT SINH NHẬT THẬT VUI BÊN CẠNH GIA ĐÌNH VÀ NHỮNG NGƯỜI THÂN.

CÁM ƠN ANH ĐỨC ĐÃ GIÚP MỞ LẠI ,TRÔNG COI WEB LVD
VÀ "REMODEL" LẠI CHO CĂN NHÀ LVD THẬT ĐẸP VÀ KHANG TRẠNG,NHẤT LÀ D/Đ LVD ĐÃ ĐƯA MOỊ NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU VỚI TÌNH THÂN BẠN BÈ THẬT DỄ THƯƠNG.

HỘI AHLVD GỦI LỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT VÀ CÁM ƠN ANH ĐỨC THẬT NHIỀU.
Thay mặt Hội AHLVD

PHẠM THI THU HT
Back to top

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #33 - 12. Nov 2005 , 13:01

Quote:
Chị Thư ơi ,

Tới hôm thứ bảy  Nov 19 , SN chị Thu thì mình mới họp chợ chung cho 3 cái SN của anh Đức , anh Long và chị Thu .  Wink

Chị Thư ơi ,
Chị AT nhờ sư tỉ Mỹ thì họa may còn hy vọng chút đỉnh   Tongue , chứ  Nov 19 là OTGH đã ngồi trên máy bay đi làm cho hảng qua China dzồi ... hảng đổi chương trình đi làm vào giờ chót thì ỔNG biết sao bi chừ   Undecided  Undecided Undecided 

Nếu ngồi trên Boeing 747 mà xin nó được cái earphone với mic để nói  ...  Wink Wink Wink thì OTGH sẽ ráng .... băng mây vượt biển dzô PT để mừng SN mọi người  chứ ...

Grin Grin Grin
Back to top

OTGH

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #34 - 12. Nov 2005 , 13:45

Quote:
Chị Thư ơi ,

Tới hôm thứ bảy  Nov 19 , SN chị Thu thì mình mới họp chợ chung cho 3 cái SN của anh Đức , anh Long và chị Thu .  Wink

Hi Đặng Mỹ,
Lâu lắm mới được nghe giọng nói  "ngọt như mía lùi,bùi như khoai lang tím "của cô em Vancouver.Mấy cô em họp nhau vui quá.Khi  nào có dịp đi Seattle,Thu sẽ ghé thăm Mỹ.

Mỹ ơi, tuần sau và đầu tháng 12 Thu không có ở nhà ,ngoại trừ trường hơp chương trình thay đổi ,tạm thời cứ coi như Thu không tham dự PT ngày 19 được nhé.Nếu vẫn họp PT vào ngày 19 thì Mỹ nhớ điều đình với hãng Boeing 747 để có earphone cho OTGH,nếu không OTGH "ăn vạ " thì mệt lắm đấy
.
Cám ơn Đặng Mỹ nhiều.Chúc mọi người có một buổi họp PT thật vui.
Thu Cali

Back to top

IP Logged

Xuan Duc
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #35 - 12. Nov 2005 , 14:12

Quote:
Chào anh Quản Gia Đức,

CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH ĐỨC!!
CHÚC ANH ĐỨC MỘT SINH NHẬT THẬT VUI BÊN CẠNH GIA ĐÌNH VÀ NHỮNG NGƯỜI THÂN.

CÁM ƠN ANH ĐỨC ĐÃ GIÚP MỞ LẠI ,TRÔNG COI WEB LVD
VÀ "REMODEL" LẠI CHO CĂN NHÀ LVD THẬT ĐẸP VÀ KHANG TRẠNG,NHẤT LÀ D/Đ LVD ĐÃ ĐƯA MOỊ NGƯỜI ĐẾN GẦN NHAU VỚI TÌNH THÂN BẠN BÈ THẬT DỄ THƯƠNG.

HỘI AHLVD GỦI LỜI CHÚC MỪNG SINH NHẬT VÀ CÁM ƠN ANH ĐỨC THẬT NHIỀU.
Thay mặt Hội AHLVD

PHẠM THI THU HT

Cám ơn Chi Thu Cali thật nhiều, tất cả đều do thiên định
vì duyên nên được cơ hội giup trang Web va D/D LVD, rất mừng khi công việc và nhất là tình thân bạn bè thật dễ thương được phát triển và gìn giữ mãi.

Duc
Back to top

IP Logged

Phuong_Dung
YaBB Newbies
*

Reply #36 - 12. Nov 2005 , 15:21

...

Chào Bác QG ,
Bác ơi Nhân ngày SN cuả Bác em tặng Bác bó bông này và chúc Bác vui vẽ , mạnh khoẻ , tươi tre...
  PD
Back to top

Dung rat muon lien lac voi cac ban ra truong nam 72 ,nhat la cac ban 12A4
mythoh  
IP Logged

Mien_Du_Dalat
Gold Member

Xin Hãy Cho Nhau Nụ
Cười

Reply #37 - 13. Nov 2005 , 01:27

Phuong_Dung wrote on 12. Nov 2005 , 15:21:
...

Chào Bác QG ,
Bác ơi Nhân ngày SN cuả Bác em tặng Bác bó bông này và chúc Bác vui vẽ , mạnh khoẻ , tươi tre...
 PD

Sozii, hôm nay MD mới vào được, chúc mừng SN anh QG nha! chúc anh vừa tròn 15 tuổi chẻ mãi hổng già nha! Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

Ví đời như giấc ngủ trưa&&Cho nên nhân thế có thừa Miên Du (Dalat)
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #38 - 13. Nov 2005 , 11:55

Quote:
Hi Đặng Mỹ,
Lâu lắm mới được nghe giọng nói  "ngọt như mía lùi,bùi như khoai lang tím "của cô em Vancouver.Mấy cô em họp nhau vui quá.Khi  nào có dịp đi Seattle,Thu sẽ ghé thăm Mỹ.

Mỹ ơi, tuần sau và đầu tháng 12 Thu không có ở nhà ,ngoại trừ trường hơp chương trình thay đổi ,tạm thời cứ coi như Thu không tham dự PT ngày 19 được nhé.Nếu vẫn họp PT vào ngày 19 thì Mỹ nhớ điều đình với hãng Boeing 747 để có earphone cho OTGH,nếu không OTGH "ăn vạ " thì mệt lắm đấy
.
Cám ơn Đặng Mỹ nhiều.Chúc mọi người có một buổi họp PT thật vui.
Thu Cali

Chị Thu ơi ,

Họp chợ cốt cho SN của anh Đức , anh Long và chị mà không có chị thì thiếu 1 nhân vật chính rồi. Nếu em biết chị bận thì họp thứ bảy hôm qua rồi  Undecided. Nhưng chị bảo chương trình đi có thể thay đổi mà , ráng xuất hiện trong show này nhen chị  Cheesy
Còn OTGH thì chị khỏi lo , ổng điều đình giỏi hơn em, ổng nhõng nhẽo  thày chạy mờ, hãng máy bay nó phải chiều ổng thôi.  Cheesy
Mong gặp chị ở Vancouver lắm , chị biết trước ngày thì mình dụ dỗ đông đông cho xôm tụ luôn nhe Chị  Cheesy

Back to top
« Last Edit: 13. Nov 2005 , 11:57 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #39 - 13. Nov 2005 , 15:11

Quote:
Nếu vẫn họp PT vào ngày 19 thì Mỹ nhớ điều đình với hãng Boeing 747 để có earphone cho OTGH,nếu không OTGH "ăn vạ " thì mệt lắm đấy
.
Thu Cali

Chị Thu Cali à,
Cám ơn chị Thu chúc SN anh QG mà còn nhớ và nhắc đến cái tên OTGH .....mới hôm qua ỔNG ráng rặn ra được 1 bài hát tính để Nov 19 này SN chị Thu ỔNG đặc biệt đem ra phe chị , mà sao chị Thu lại không vô được PT thì ....bản này nó bị mốc làm sao?    Undecided Undecided Undecided Grin Grin  Chị ráng dzô PT nhen  ...  Wink Grin

Hảng máy bay nó biết Nov 19 là SN chị Thu , hèn chi mới book dzé máy bay ...là nó reserve headset sẳn có cả microphone luôn  ... Nhưng mà nó dặn là có ca hét , thì phải dzô phòng "rửa tay" là hét mà la .... chứ hổng ngồi ở ghế được chị Thu à  .... Làm OTGH hổng biết làm sao bi chừ  ...mà mừng SN chị Thu đây  ...  ?  Wink Wink Wink Grin Grin Grin Grin   

Back to top

OTGH

IP Logged

Xuan Duc
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #40 - 14. Nov 2005 , 09:32

Phuong_Dung wrote on 12. Nov 2005 , 15:21:
...

Chào Bác QG ,
 PD

Ca'm ơn Thím Phương Dung đã tặng hoa dẹp va chúc không thiếu diều gì. Chúc Thím hai lần như vây.

Duc
Back to top

IP Logged

Xuan Duc
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #41 - 14. Nov 2005 , 09:34

Mien_Du_Dalat wrote on 13. Nov 2005 , 01:27:
Sozii, hôm nay MD mới vào được, chúc mừng SN anh QG nha! chúc anh vừa tròn 15 tuổi chẻ mãi hổng già nha! Cheesy Cheesy Cheesy

Không sao đâu, biết là MD rất bận lo HNTC mà còn nhớ là vui rồi. Chúc MD tiếp tục sáng tác và ca hát cho dời luôn vui. Bộ MD bây giờ mới có 5 tuổi phải không?

Duc
Back to top
« Last Edit: 14. Nov 2005 , 09:35 by Xuan Duc »  

IP Logged

Mien_Du_Dalat
Gold Member

Xin Hãy Cho Nhau Nụ
Cười

Reply #42 - 15. Nov 2005 , 02:57

Xuan Duc wrote on 14. Nov 2005 , 09:34:
Không sao đâu, biết là MD rất bận lo HNTC mà còn nhớ là vui rồi. Chúc MD tiếp tục sáng tác và ca hát cho dời luôn vui. Bộ MD bây giờ mới có 5 tuổi phải không?

Duc

hii..hii.. Ủa  siu anh QG biết hay dzị cà! Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

Ví đời như giấc ngủ trưa&&Cho nên nhân thế có thừa Miên Du (Dalat)
IP Logged

otgh
Gold Member

Reply #43 - 13. Nov 2006 , 16:59

...
[size=3 [center]
OTGH xin kính chúc anh Vũ Xuân Đức (cựu Quản Gia của D/Đ LVD) Sinh Nhật năm nay thêm một tuổi với thật nhiều niềm vui bên gia đình và bạn bè , và nhất là trẻ mãi không già ...  Wink Wink Grin Grin Grin
[/size]

Back to top

OTGH

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #44 - 13. Nov 2006 , 18:23

Oops!!! dạo này D/Đ xẩy ra nhiều việc quá nên đầu óc mọi người hóa ...lơ tơ mơ hết   Embarrassed  Embarrassed Tongue. Cám ơn OTGH nhiều lắm nhé  Smiley

Chúc Mừng Sinh Nhật Anh Đức

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 8
Send Topic In ra