Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHUC MƯNG  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 12
Send Topic In ra
CHUC MƯNG (Read 23080 times)
Khuê-Tú
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: CHÚC MỪNG
Reply #75 - 03. Jun 2009 , 21:20

Thưa các Cô và các Bác,

Con đã đọc và con rất cám ơn các Cô và các Bác đã cho con nhiều hoa, cards, bánh, ice cream...
Con đang thèm một ly ice cream quá Bác Vân.

Mẹ con luôn nghĩ đến các Cộ, Bác khi Mẹ ở Ottawa.
Mẹ con nói Mẹ có chuyện vui kể cho mọi người vui. Nhất là bác Đậu Đỏ sẽ bớt đau vai mới bị mổ.

Mẹ con cũng có một "giải thưởng" khi tới phi trường Ottawa. Những người bạn đi thi của con tưởng Mẹ con cũng là người đi thị. Tụi nó hỏi  Me con đi thi cho tỉnh nào?  rollingonthefloor

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: CHUC MƯNG
Reply #76 - 04. Jun 2009 , 03:34

vuon_hoa_2
CHÁU TÚ THƯƠNG , thumbup  thumbup

CON THIỆT LÀ XỨNG ĐÁNG ĐỂ LẤY PHẦN THƯỞNG NẦY.  votay
NGHE CHÁU NHẮC ICE CREAM , MÀ NATALIE , VÀ CÁC BẠN CỦA MẸ GẶP NHAU KỲ RỒI , VUI QUÁ.

ĐỪNG LO, NATALIE VÀ GD BÁC SẼ CHO TÚ VÀ ALEX ĂN HẾT TIÊM CÀ REM CỦA NGƯỜI TA....FREE  rollingonthefloor

BÁC VÀ GD RẤT VUI KHI THẤY MẸ CON CÒN QUÁ TRẺ , AI CŨNG TƯỞNG LÀ CHỊ EM HAY BẠN CỦA CON... votay  votay

KÍNH GỞI LỜI THĂM BÀ NGOẠI , VÀ HY VỌNG SẼ GẶP LẠI CON NGOAN HIỀN , GIỎI VÀ DỄ THƯƠNG CỦA BÁC TÚY VÂN.

ALEX CŨNG NHẢY LÊN VUI MỪNG CHO TÚ ĐẤY.. partyfrog party4 partyfrog party4

Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #77 - 04. Jun 2009 , 04:15

khanh-van wrote on 03. Jun 2009 , 15:41:
Chắc Mỹ nghĩ chị "lẫn" rồi nhỉ?? Chả phải chị tặng hoa hai mẹ con 2 lần đâu.... mà đến 3 lần cơ đấy. Một lần bên nhà hàng xóm..... cho các Bác Giai HNC biết tin VUI và Mừng cuả cháu Tú

Sáng nay ở nhà thờ đọc kinh đám ma - thấy anh Phở Vân - chị còn tính " hớt lẻo" khoe  với anh ấy nưã cơ ! Nhưng anh Vân " dọt lẹ quá" - chắc phải về ngay để trông nhà hàng. Nên chị " chưa kịp gossip"....
Hihi... tin đại vui mừng mà Mỹ. Lần này chị tặng riêng cho Khuê Tú một bó hoa tươi , mới hái nhe. Em cho cháu xem.....và cho cháu thêm một ly kem nè !! Tú Giỏi lắm ! Hoan hô KHUÊ TÚ lần nưã....

...

...

Chị Khánh Vân ơi, chị viết bên nhà mấy ông anh mà em không biết gì chị ơi.  Bây giờ em chạy qua đọc và cám ơn ( chứ không thôi bị ông anh Đậu Đen lườm nguýt cho mà chết ) Cheesy

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #78 - 04. Jun 2009 , 04:44

tuy-van wrote on 04. Jun 2009 , 03:34:

vuon_hoa_2
CHÁU TÚ THƯƠNG , thumbup  thumbup

CON THIỆT LÀ XỨNG ĐÁNG ĐỂ LẤY PHẦN THƯỞNG NẦY.  votay
NGHE CHÁU NHẮC ICE CREAM , MÀ NATALIE , VÀ CÁC BẠN CỦA MẸ GẶP NHAU KỲ RỒI , VUI QUÁ.

ĐỪNG LO, NATALIE VÀ GD BÁC SẼ CHO TÚ VÀ ALEX ĂN HẾT TIÊM CÀ REM CỦA NGƯỜI TA....FREE  rollingonthefloor

BÁC VÀ GD RẤT VUI KHI THẤY MẸ CON CÒN QUÁ TRẺ , AI CŨNG TƯỞNG LÀ CHỊ EM HAY BẠN CỦA CON... votay  votay

KÍNH GỞI LỜI THĂM BÀ NGOẠI , VÀ HY VỌNG SẼ GẶP LẠI CON NGOAN HIỀN , GIỎI VÀ DỄ THƯƠNG CỦA BÁC TÚY VÂN.

ALEX CŨNG NHẢY LÊN VUI MỪNG CHO TÚ ĐẤY.. partyfrog party4 partyfrog party4

hihi, Mợ Say à,  con nhỏ đó chắc quên mắt kiếng sao đó.  laugh12  Lúc My nói My là mẹ con Tú nó còn ngớ ra chứ, con Tú phải lập lại.   rollingonthefloor
Làm My thấy nó là con nhỏ xứng đáng được giải nhất  laugh12
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #79 - 04. Jun 2009 , 05:12

khieulong wrote on 03. Jun 2009 , 09:08:
...
...
Chúc Mừng Cháu Khuê Tú
Chia vui cùng  Đặng Mỹ !!!!

Wow! Hoan hô Khuê Tú votay votay votay cháu Khuê Tú giỏi quá làm mấy cô mấy bác được hưởng thơm lây roses45 roses45 Đem thêm ly kem của bác Khánh Vân cho KT nè! redwine Cám ơn cháu KT nha! moreflower2 Chúc cháu luôn luôn được thành công Cheesy Grin

...

P.S. U Chẻ ơi! được tin mừng của KT nàm em hứng chí wa' nên lục hết nhà tìm được tấm hình này "không có 4 mắt" để U Chẻ ngắm đây nè! Cheesy Grin

Back to top
« Last Edit: 13. Jun 2009 , 13:37 by tuyet_ngo »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #80 - 04. Jun 2009 , 13:32

TẶNG BÀ CHỊ NUÔI DẠY CON GIỎI SỐ MỘT NÈ

...

...

DĨA KHÔ BÒ

TẶNG CHÁU KHUÊ TÚ HỌC QUÁ GIỎI LÀM CẢ D D LVD HÃNH DIỆN LÂY

Back to top
« Last Edit: 13. Jun 2009 , 22:54 by admin »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #81 - 04. Jun 2009 , 17:00

tuyet_ngo wrote on 04. Jun 2009 , 05:12:

Wow! Hoan hô Khuê Tú votay votay votay cháu Khuê Tú giỏi quá làm mấy cô mấy bác được hưởng thơm lây roses45 roses45 Đem thêm ly kem của bác Khánh Vân cho KT nè! redwine Cám ơn cháu KT nha! moreflower2 Chúc cháu luôn luôn được thành công Cheesy Grin

Cheesy Grin Nhất là TN được "nở phồng mũi" ké ! dance3 dance3 dance3 Cheesy Grin

http://i187.photobucket.com/albums/x78/tuyetngo/T-D2006.jpgt=1244126538

P.S. U Chẻ ơi! được tin mừng của KT nàm em hứng chí wa' nên lục hết nhà tìm được tấm hình này "không có 4 mắt" để U Chẻ ngắm đây nè! Cheesy Grin

hihi, nhờ có tin vui ồn ào mới hôm nay nên em mới trồi lên đó hả em Tuyết???  Cheesy

Cám ơn em tìm hình....  Huh
My ngắm nãy giờ mà chịu thua,  không nhận ra là ai vì hình cúi mặt xuống   Embarrassed

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #82 - 04. Jun 2009 , 17:06

Phuong_Tran wrote on 04. Jun 2009 , 13:32:
TẶNG BÀ CHỊ NUÔI DẠY CON GIỎI SỐ MỘT NÈ

...

...

DĨA KHÔ BÒ

TẶNG CHÁU KHUÊ TÚ HỌC QUÁ GIỎI LÀM CẢ D D LVD HÃNH DIỆN LÂY

mèn ơi, làm My hết hồn luôn  Roll Eyes
Hai mẹ con My là con dê hết em ơi , mà em cho cọp mang bông đến có kinh không cơ chứ.  godau
My phải dọn ông ba mươi đi chỗ khác rồi mới có hồn vía nhai khô bò và cám ơn em.  flower40

Back to top
« Last Edit: 04. Jun 2009 , 17:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #83 - 04. Jun 2009 , 20:18

Cháu
KHUÊ TÚ
thương,

Cháu thiệt là giỏi ,
Đúng là con gái cưng cuả Bố
BÌNH

và Mẹ
MỸ

Bác và tất cả các bà mẹ Việt Nam ở Vanouver - hay trong Diển Đàn Lê Văn Duyệt , đều hãnh diện vì cháu. Bác tin là trong tương lai cháu sẽ được lãnh thêm một giải thưởng nưã : Giải Khuyến Học - Do bác Thành (Hội Trưởng Hội Phụ Nữ) làm chủ nhiệm.

Cháu học giỏi - Được giải thưởng và mọi người khen tặng. Nhưng công lao là cuả Mẹ.

Bác xin thay mặt các bạn bè cuả
BỐ MẸ
cháu, tặng Mẹ cháu
MỘT BẰNG KHEN và MỘT MỀ ĐAY CAO QUÝ - CÔNG NUÔI DẬY CON

...

...

...

Mấy bưã nay trời nóng quá. Bác nghĩ cháu ăn thêm một ly kem chắc chả sao đâu.... Không béo phì đâu mà sợ ! Nóng quá mỡ tan hết....

...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #84 - 07. Jun 2009 , 18:12

hihi, chị KVân ơi,
Em cám ơn chị đi  sắm ở đâu mà quá xá huy chương  flower40
Em đeo nặng mỏi cổ chị ơi  Cheesy
Con bé Tú thả ra là nó ăn một lít cà rem luôn đó  chị ơi  Cheesy
Cháu còn vài môn thi nữa rồi sẽ vào ăn cà rem của Bác ạ  Cheesy
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #85 - 13. Jun 2009 , 13:35

Quote:
hihi, nhờ có tin vui ồn ào mới hôm nay nên em mới trồi lên đó hả em Tuyết???  Cheesy

Cám ơn em tìm hình....  Huh
My ngắm nãy giờ mà chịu thua,  không nhận ra là ai vì hình cúi mặt xuống   Embarrassed

U Chẻ à!

Thiệt là trớt quớt  Undecided Undecided Undecided Làm em quê wa' là quê, quê tới bao nhiêu cục lận. Thôi em mang đi cất cho tiện. Thiệt là trớt quớt hà! laugh12 rollingonthefloor

TN
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #86 - 14. Jun 2009 , 05:48

Hé lô ! Hé lô! cả nhà chia vui và chúc mừng cho mẹ Mỹ đẹp ,con Khuê Tú giỏi , TB cũng muốn chen lấn vào chia vui 1 miếng với.Cho TB mượn hết những lời chúc tốt đẹp và quà cáp các thứ một thể dzìa tặng cho Khuê Tú ( cái tên do ai đặt mà hay quá dzị TB thích lăm lắm thumbup thumbup thumbup thumbup thumbup thumbup ).Nhưng mà ngó trước ngó sau và ngó bên phải bên trái , sao ít có ACE nào làm cho anh Bình phồng mũi dzậy , công của ba Bình cũng dzữ dzội lắm à nhen.TB chơi đẹp một cái cho cái lỗi mũi của ba Bình hỉnh hỉnh nè  party4. Đà đã nhen vợ đẹp con giỏi sướng nhứt trên đời dzồi chắc phải ca vài câu vọng cổ đi anh Bình ui  band4. Tuần tới là ngày lễ cha TB chúc anh Bình được mọi sự dzui sướng thiêm.TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #87 - 14. Jun 2009 , 16:57

thubeo wrote on 14. Jun 2009 , 05:48:
Hé lô ! Hé lô! cả nhà chia vui và chúc mừng cho mẹ Mỹ đẹp ,con Khuê Tú giỏi , TB cũng muốn chen lấn vào chia vui 1 miếng với.Cho TB mượn hết những lời chúc tốt đẹp và quà cáp các thứ một thể dzìa tặng cho Khuê Tú ( cái tên do ai đặt mà hay quá dzị TB thích lăm lắm thumbup thumbup thumbup thumbup thumbup thumbup ).Nhưng mà ngó trước ngó sau và ngó bên phải bên trái , sao ít có ACE nào làm cho anh Bình phồng mũi dzậy , công của ba Bình cũng dzữ dzội lắm à nhen.TB chơi đẹp một cái cho cái lỗi mũi của ba Bình hỉnh hỉnh nè  party4. Đà đã nhen vợ đẹp con giỏi sướng nhứt trên đời dzồi chắc phải ca vài câu vọng cổ đi anh Bình ui  band4. Tuần tới là ngày lễ cha TB chúc anh Bình được mọi sự dzui sướng thiêm.TB

Cám ơn Thu nhiều lắm  thanks.gif
Mong đến đại hội gặp được chủ nhân của cây kéo vàng  party11 votay
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #88 - 14. Jun 2009 , 16:59

tuyet_ngo wrote on 13. Jun 2009 , 13:35:

U Chẻ à!

Thiệt là trớt quớt  Undecided Undecided Undecided Làm em quê wa' là quê, quê tới bao nhiêu cục lận. Thôi em mang đi cất cho tiện. Thiệt là trớt quớt hà! laugh12 rollingonthefloor

TN

My không hiểu gì hết hà  Huh
Sao My khg đoán được thì Tuyết lại quê quá là quê  và mang cất là sao?  Shocked Huh
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #89 - 16. Jun 2009 , 19:17

Quote:
My không hiểu gì hết hà  Huh
Sao My khg đoán được thì Tuyết lại quê quá là quê  và mang cất là sao?  Shocked Huh

Tại dzì thấy người vừa đẹp vừa giỏi nên bắt quàng làm họ đó mờ! Wink Cheesy Grin laugh12 để mũi nở ké chút híu mờ  hổng được thành ga wê xệ wa' phải mau mau kéo lên đem cất hổng thôi bị kiu là "nhận vơ" đó! chitchua cakhonganmuoi laugh12 rollingonthefloor

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 12
Send Topic In ra