Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Lều Nhạc&Thơ Hàn Lệ Nhân  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 8
Send Topic In ra
Lều Nhạc&Thơ Hàn Lệ Nhân (Read 10795 times)
KHuong
Full Member

Re: Lều Nhạc&Thơ Hàn Lệ Nhân
Reply #15 - 25. Aug 2006 , 13:03

phamsitrung wrote on 25. Aug 2006 , 12:52:
MT ơi!
Người ta đã có dự định trước rồi!
Sao MT ngây thơ vậy? Tongue

Nói gì hủng hĩu  Shocked
Back to top

IP Logged

phamsitrung
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 25. Aug 2006 , 13:04

mien_thuy wrote on 25. Aug 2006 , 13:00:
Lại khờ tiếp  Grin Grin phải dzạy hong anh T

Chắc vậy! Wink
Hồi nẫy gặp nói buồn ngủ,đòi đi ngủ mà sao còn thức vậy? Smiley
Back to top

IP Logged

phamsitrung
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #17 - 25. Aug 2006 , 13:05

KHuong wrote on 25. Aug 2006 , 13:03:
Nói gì hủng hĩu  Shocked.  

Hủng hĩu thì thôi! Grin
Back to top

IP Logged

mien_thuy
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #18 - 25. Aug 2006 , 13:11

Hết Kiếp Lưu Vong

nhạc Hàn Lệ Nhân

trình bày Xuân Lan & Văn Tấn Phước

http://www.trinhnu.net/media/music/mp3/6/3392.mp3

Back to top

IP Logged

KHuong
Full Member

Reply #19 - 25. Aug 2006 , 14:00

phamsitrung wrote on 25. Aug 2006 , 13:05:
Hủng hĩu thì thôi! Grin

thì phải hĩu  ! hõng chịu "thì thôi " Wink
Back to top

IP Logged

hanlenhan
Full Member

Reply #20 - 28. Aug 2006 , 01:43

Tổng chào các bạn,

Hèn chi mấy bửa ni Hàn tui nhảy mũi quá chời. Các bạn – đoán mò là các bác gái chiếm đa số - réo tên Hàn tui ra vặn vẹo lia chia, may mà Net chưa có nhu liệu ngắt véo.

To anh PS Trung
Cám ơn anh đã cảnh giác – tuy hơi thừa – vì với lứa tuổi " trẻ đã qua già chưa tới" như tui (chắc anh cũng dzậy) thì mần chi mà chưa thấm dzụ ngắc dzéo của các bác gái, nhất là các bác gái được cao xanh phú bẩm cả bồ chữ nghĩa như o Gà MT, mệ MD... (những bác gái mà Hàn tui đã đọc nhiều hay đã "bái" kiến). Anh cũng liệu hồn anh, anh ơi !

To Dạ Hương:
Khíu chọ là tỉnh từ có thể hạp với ai tê, chứ Hàn tui cắm lun ! Không tin cứ hỏi o Gà MT, còn muốn tin hung hơn nữa thì hỏi... tui !

Ở bên Tây, tháng 8 tựu trung là tháng Nhác, tháng đưa hay đón bạn bè. Năm ni, Hàn tui đón hơi nhiều nên lu bu quá. Hàn tui tự nhận là thổ công Paris nên phải chạy quanh Paris như vụ, đáng đời Hàn tui ! Hết tháng 8 là đâu sẽ vào đấy, bấy giờ Hàn tui sẽ dzô trường kỳ tiá lia với các bác, để coi ai nắm nời và chua hơn ai !

Tình thân, HLN.
Back to top

Đối thoại giữa chúng ta là đối thoại không chân dung, nghĩa là khiếm diện nhưng nhất định không khiếm nhã.

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 30. Aug 2006 , 13:53

mien_thuy wrote on 25. Aug 2006 , 13:11:
Hết Kiếp Lưu Vong

nhạc Hàn Lệ Nhân

trình bày Xuân Lan & Văn Tấn Phước

http://www.trinhnu.net/media/music/mp3/6/3392.mp3

My chào mừng anh Hàn Lệ Nhân đến với D/D LVD , và cám ơn Miên Thuỵ cho nghe bài nhạc hay quá  Wink,  Xuân Lan có giọng nói mới nghe My lại tưởng Nguyệtt Ánh  Wink

Back to top

IP Logged

hanlenhan
Full Member

Reply #22 - 01. Sep 2006 , 01:28

Chào Dang My,

Hàn tui phải cám ơn o Gà MT đã giới thiệu H tui với D/D LVD và cũng cám ơn Dang My và các bạn đã chịu khó nghe H tui !

Xuân Lan và H tui trước kia là cặp bài trùng trong sinh hoạt văn nghệ - sinh hoạt thôi nghe - tại Pháp, nay đã giải nghệ sau khi vớ phải ông tây mật thám đặc trách cộng đồng Á Châu tại Paris. Và kể từ đó, nhạc H tui bỗng dưng 'thiếu một giọng ca', tiếc huầy huậy. Undecided
Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2006 , 06:04 by hanlenhan »  

Đối thoại giữa chúng ta là đối thoại không chân dung, nghĩa là khiếm diện nhưng nhất định không khiếm nhã.

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #23 - 01. Sep 2006 , 11:23

hanlenhan wrote on 01. Sep 2006 , 01:28:
Chào DM,

Hàn tui phải cám ơn o Gà MT đã giới thiệu H tui với D/D LVD và cũng cám ơn DM và các bạn đã chịu khó nghe H tui !

Xuân Lan và H tui trước kia là cặp bài trùng trong sinh hoạt văn nghệ - sinh hoạt thôi nghe - tại Pháp, nay đã giải nghệ sau khi vớ phải ông tây mật thám đặc trách cộng đồng Á Châu tại Paris. Và kể từ đó, nhạc H tui bỗng dưng 'thiếu một giọng ca', tiếc huầy huậy. Undecided

ANh Hàn ơi !!!!xin anh tránh dùm đừng viết tắt tên của Mỹ như vậy nha anh...hơi không hợp lắm..hi..hi...cám ơn anh.
Back to top

IP Logged

hanlenhan
Full Member

Reply #24 - 04. Sep 2006 , 06:03

anh_thu_Tran wrote on 01. Sep 2006 , 11:23:
 ANh Hàn ơi !!!!xin anh tránh dùm đừng viết tắt tên của Mỹ như vậy nha anh...hơi không hợp lắm..hi..hi...cám ơn anh.

Anh PS Trung thánh thật, ảnh cảnh giác Hàn tui rồi, thế mà vẫn dính. Vơ trời, người vô tình, kẻ hữu ý nên cố tình óp ép xiên xẹo mẹo dậu, chỉ khổ cho đám mày râu chất phác như... Hàn tui !  Roll Eyes

Đăng Mỹ ơi, sorry, ai biểu bọ mạ hay bạn cũng khéo lựa tên. Mấy mệ ni thiệt tình ! Thôi, để em sữa, để em sửa... A di đà Phật ! Grin
Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2006 , 06:05 by hanlenhan »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #25 - 04. Sep 2006 , 08:01

hanlenhan wrote on 04. Sep 2006 , 06:03:
Anh PS Trung thánh thật, ảnh cảnh giác Hàn tui rồi, thế mà vẫn dính. Vơ trời, người vô tình, kẻ hữu ý nên cố tình óp ép xiên xẹo mẹo dậu, chỉ khổ cho đám mày râu chất phác như... Hàn tui !  Roll Eyes

Đăng Mỹ ơi, sorry, ai biểu bọ mạ hay bạn cũng khéo lựa tên. Mấy mệ ni thiệt tình ! Thôi, để em sữa, để em sửa... A di đà Phật ! Grin

Grin  Grin  Grin Anh HLN dễ thương chi lọa  Grin Chiện nhỏ thôi mờ, chị AT chỉ ân cần dặn dò anh thôi vì mến anh "ma mới"  Tongue vừa vào chơi với đám con cháu của Tả quân í mà  Grin. Đừng có hoảng quá rồi..chạy luôn nghen  Grin Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

mien_thuy
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #26 - 04. Sep 2006 , 08:38

Quote:
Grin  Grin  Grin Anh HLN dễ thương chi lọa  Grin Chiện nhỏ thôi mờ, chị AT chỉ ân cần dặn dò anh thôi vì mến anh "ma mới"  Tongue vừa vào chơi với đám con cháu của Tả quân í mà  Grin. Đừng có hoảng quá rồi..chạy luôn nghen  Grin Grin

Chị Đậu Đỏ ơi, anh HLN  chạy tới chứ hỏng chạy luôn đâu chị khỏi lo mà  Wink Grin

Anh Nhân à mấy chị hay chọc để cho anh nói chiện đó  hihi  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

mien_thuy
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #27 - 04. Sep 2006 , 08:51

Mời các anh chị nghe nhạc Hàn lệ Nhân phổ từ thơ Miên Thuỵ

...

tiếng hát Quỳnh Lan

link nhạc

Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2006 , 09:14 by mien_thuy »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #28 - 04. Sep 2006 , 17:38

hanlenhan wrote on 04. Sep 2006 , 06:03:

Grin Grin Grin  My nghe anh than mà tức cười quá  đi.  Grin Grin Grin
Chị Anh Thư trêu anh đó mà ,  Wink chứ đâu có gì mà anh phải xin lỗi  Wink Chắc chị Thư muốn bắt vạ để anh phải chuộc lỗi bằng cách  cho cả nhà nghe nhạc đều đều đó mà  Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #29 - 04. Sep 2006 , 17:48

mien_thuy wrote on 04. Sep 2006 , 08:51:
Mời các anh chị nghe nhạc Hàn lệ Nhân phổ từ thơ Miên Thuỵ

...

tiếng hát Quỳnh Lan

link nhạc

Miên Thuỵ ơi , cám ơn Miên Thuỵ cho nghe bài nhạc hay của anh  Hàn Lệ Nhân phổ từ thơ Miên Thuỵ Wink. Giọng ca Quỳnh Lan ( đây mới là giọng nức nở nè  Cheesy) cũng  diễn tả được nỗi niềm của ý thơ và tiếng nhạc , nhưng sao Miên Thuỵ không cho cả nhà nghe chính người thơ Miên Thuỵ hát  ha ???  My nghĩ có thể hay hơn đó  Wink
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 8
Send Topic In ra