Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 19 20 21 22 23 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72044 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #300 - 16. Sep 2007 , 13:29

Phương Tần wrote on 16. Sep 2007 , 02:20:
Shocked Roll Eyes Wink
WOWWWWWWWWW!!!
Lúc này người đẹp xuất hiện đầy trường nhang...Hổng biết có phải anh Bình mới vớt được Mỹ Nhân Ngư này ở dưới biển lên?!!

hihihi, cám ơn lô an ủi của Tần cho nhen  Cheesy
Mỹ nhân ngư  già háp rồi nhưng lỡ mang danh hiệu Le Và Diện thì cũng ráng đó mà ... Cheesy Grin
Hơn nữa My sợ hãng Royal Caribbean nó kiện về tội làm nó mất khách khi chưng cái hình "nạn nhân bão Katrina" mặt mày tái mét bơ phờ  Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #301 - 23. Sep 2007 , 08:37

Thương gởi Đậu Đỏ và Đặng Mỹ ,
Cô hôm nay vào đây mới biết là hai em có gởi cho Cô hai bình hoa đẹp qu'a và những lời chúc chân tình Cô cám ơn hai em rất nhiều.
Cũng nhân đây Cô cám ơn tất cả các em đã điện thoại và e-mail cho Cô trong những ngày qua. Thế mới biết tình cảm giữa Thầy trò của Lê Văn Duyệt qu?a là bất hủ.

Cô được nhìn thấy mấy tấm hình của các Cô và các em đi du ngoa.n vừa qua , ai cũng đẹp và trẻ quá.
Đặng Mỹ trông như nữ tái tử cine' , Bình cũng " ba"nh trai " qu'a , như thế mới xứng đứng cạnh Mỹ chứ!
Cô Tịnh , mới khuyên Cô không được vào ngồi trước computer mà Cô đã làm sái rồi ! 
Cô Vân
TB Cô đi tìm chỗ TT mà chưa thấy ở đâu cả
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #302 - 23. Sep 2007 , 08:56

ngo_thi_van wrote on 23. Sep 2007 , 08:37:
Thương gởi Đậu Đỏ và Đặng Mỹ , 
Cô Vân
TB Cô đi tìm chỗ TT mà chưa thấy ở đâu cả    

Thưa cô Vân kính yêu,
Em xin mừng cô đã phục hồi phần nào sức khoẻ. Đôi khi lo lắng cũng làm áp huyết máu lên xuống bất ngờ đấy cô ạ.
Mục chị Thanh Tâm nằm ở gần cuối trang ( số 6 đếm từ dưới lên, trong mục Hội AI LVD.). Hoặc cô có thể bấm vào đây ạ.
Back to top
« Last Edit: 23. Sep 2007 , 08:58 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #303 - 23. Sep 2007 , 09:01

Em kính chào cô Thu thương mến,
Hôm qua các cô đi dự tang lể của chị Thanh Tâm, không biêt cô Thu có nhớ mang máy hình và nhờ thầy bấm dùm một số hình ảnh cho các chị em ở xa được xem không ạ?
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #304 - 23. Sep 2007 , 11:48

Em Đậu Đỏ thương mến.
Cám ơn em , Cô cũng đã vào được chỗ của Thanh Tâm rồi ,
Vẫn biết có sinh thì có tử.....
Sao buổi chia ly vẫn não nùng !!!
[Thơ của một bậ niên trưởng ]
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #305 - 23. Sep 2007 , 17:56

ngo_thi_van wrote on 23. Sep 2007 , 11:48:
Em Đậu Đỏ thương mến.
Cám ơn em , Cô cũng đã vào được chỗ của Thanh Tâm rồi ,
Vẫn biết có sinh thì có tử.....
Sao buổi chia ly vẫn não nùng !!!
[Thơ của một bậ niên trưởng ]
Cô Vân

Kính thưa Cô Vân,

Em vừa đọc bài thơ cô viết tiễn chị Thanh Tâm, em nghĩ mọi người ở đó hẳn không ngăn được xúc động khi nghe Cô đọc.
Hôm nay cô vào D/D thì chắc Cô khoẻ hẳn rồi chứ ạ. Em mong Cô luôn vui khoẻ  nhé Cô  Wink
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #306 - 23. Sep 2007 , 19:14

Quote:
Em kính chào cô Thu thương mến,
Hôm qua các cô đi dự tang lể của chị Thanh Tâm, không biêt cô Thu có nhớ mang máy hình và nhờ thầy bấm dùm một số hình ảnh cho các chị em ở xa được xem không ạ?

Chào em gái,

Lâu không "nói chuyện" với em.  Hôm qua cô đi quá giang xe với vợ chồng Tâm Loan và cô Vân chứ có ông thầy nào đâu.  Cũng chẳng có lòng dạ nào nghĩ đến chụp  hình cả.  Còn muốn chia sẻ vài cảm nghĩ cùng kỷ niệm của cô với Thanh Tâm cho mọi người nữa kia mà rồi thấy mọi người 'su.t sùi' cô cũng sợ như vậy nên không đi lên nói gì cả., để cô Mai cô Vân nói đủ rồi.  Cô Mai có chụp hình. Để cô nhắn cô Mai in rồi gưi nhờ em post lên nhé?  Có rất nhiều LVD có mặt nhưng rất tiếc chúng ta không thể hò nhau ra ngoài sân chụp hình mà không có Thanh Tâm của chúng ta.  Đi về nhà lòng bâng khuâng cả ngày.  Thôi thế cũng là xong một kiếp người!
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #307 - 23. Sep 2007 , 19:22

Em MỸ ơi,

Cái bãi biển Motego Bay này đẹp quá, mà sao đường xá vắng hoe vậy?  Chắc những vùng này chưa phát triển nên con tầu mới này mới dụ người ta đến.  Không biết cô có muốn đi cruise thế này không vì..cô hổng có quần áo đẹp như em (và có mặc cũng không đẹp như em).  Thôi ở nhà cho rồi.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #308 - 23. Sep 2007 , 20:12

thule wrote on 23. Sep 2007 , 19:22:
Em MỸ ơi,

Cái bãi biển Motego Bay này đẹp quá, mà sao đường xá vắng hoe vậy?  Chắc những vùng này chưa phát triển nên con tầu mới này mới dụ người ta đến.  Không biết cô có muốn đi cruise thế này không vì..cô hổng có quần áo đẹp như em (và có mặc cũng không đẹp như em).  Thôi ở nhà cho rồi.

Kính thưa Cô,

Những xứ vùng caribbean này toàn là xứ nghèo, chỉ có biển rất  đẹp thôi ạ. Những người mê tắm biển và chơi những trò thể thao trên biển thì thích thú lắm, còn nhát nhúa như em thì chỉ đi 1 lần liếc qua thế là đủ rồi cô ạ  Cheesy
Quần áo thì họ dặn trước là có 2 formal dinner, các ông bà không muốn mang nặng thì họ báo cho biết có service cho thuê  tuxedo và evening gown mang đến tận phòng. Nếu không thích mất thì giờ mặc rắc rối như thế thì người ta có thể ăn ở nhà hàng buffet, hoặc những nhà hàng nhỏ dọc Royal Avenue.  Em đi lần đầu có biết gì đâu, cháu Tú nghe 1 cô út của Lasan dặn "con coi trong Titanic thấy người ta mặc sao thì cứ mặc vậy" nên có mấy cái áo dạ hội (của em gái em cho từ  ngày cưới nó 20 năm trưỚc mà em chưa được phép mặc bao giờ ) cháu Tú lôi ra mang theo cho 2 mẹ con chia nhau diện cho 2 bữa formal dinner đó Embarrassed Grin .
Để em đem tiếp hình trên tàu cho cô xẹm ạ ( rồi cô khỏi đi cho mệt  Grin ) .
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #309 - 24. Sep 2007 , 06:02

thule wrote on 23. Sep 2007 , 19:14:
Chào em gái,

Lâu không "nói chuyện" với em.  Hôm qua cô đi quá giang xe với vợ chồng Tâm Loan và cô Vân chứ có ông thầy nào đâu.  Cũng chẳng có lòng dạ nào nghĩ đến chụp  hình cả.  Còn muốn chia sẻ vài cảm nghĩ cùng kỷ niệm của cô với Thanh Tâm cho mọi người nữa kia mà rồi thấy mọi người 'su.t sùi' cô cũng sợ như vậy nên không đi lên nói gì cả., để cô Mai cô Vân nói đủ rồi.  Cô Mai có chụp hình. Để cô nhắn cô Mai in rồi gưi nhờ em post lên nhé?  Có rất nhiều LVD có mặt nhưng rất tiếc chúng ta không thể hò nhau ra ngoài sân chụp hình mà không có Thanh Tâm của chúng ta.  Đi về nhà lòng bâng khuâng cả ngày.  Thôi thế cũng là xong một kiếp người!

Thưa cô,
Em cũng biết là rất khó khăn tìm ra hình tang lễ của chị TT vì không ai còn lòng dạ nào để bình tỉnh đứng chụp hình cơ chứ  Undecided. Em hi vọng cô Ngọc Mai sẽ có bấm một vài tấm.
Em cứ luôn nghĩ cô là người rất "cứng rắn" và bình tỉnh trong mọi tình huống, ai ngờ đâu cô cũng sợ "trời mưa trời mưa không dứt" nên không lên nói vài câu tiễn biệt T4  Tongue!

Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #310 - 18. Oct 2007 , 17:19

kINH CHÀO CÔ NGỌC MAI,CÔ VÂN CÔ THU LÊ
VÀ THÂN CHÀO CẢ NHÀ

Thấy hình cô Mai ,cô Thu ,Minh Hải ,Mỹ và anh Bình đi chơi vui quá...ai chụp hình củng cười tươi..
Mỹ chụp hình giống cô "top model' nào quá ,đẹp lắm.
Bây giờ tới lượt mình đi chơi đây...
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #311 - 18. Oct 2007 , 17:55

Vermont,mùa thu đang tơi...

...

...

...

Dọc đường dừng chân bên suối...

...
Back to top

IP Logged

VuNgocMai
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #312 - 18. Oct 2007 , 18:23

Roll Eyes
Thu Cali và Ðặng Mỹ thân thương,
Em Thu đi đâu mà vắng bóng đã lâu thể?  Hình cảnh của em cũng đẹp đâu có kém gì ảnh các cô và Ðặng Mỹ nảo?
Còn Ðặng Mỹ nữa, cô có biên cho em một lá thư dài để trả lời thư em viết hôm trước, khi vào net gặp cô mà gửi đi không đươc.  Thôi đừng có buồn và tưởng rằng cô không còn "cưng" nữa nhé.  Kỹ thuật cô vẫn dở như ngày nào, và vẫn không chịu học hỏi thêm gì cả.
Cô cũng mới gửi nhờ Ðậu Ðỏ đăng một số hình về đám tang Thanh Tâm và sinh hoạt Lê Văn Duyệt, chắc nay mai thì Quân Sư sẽ cho vào web cho cả làng xẹm.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #313 - 18. Oct 2007 , 18:57

VuNgocMai wrote on 18. Oct 2007 , 18:23:
Roll Eyes
Thu Cali và Ðặng Mỹ thân thương,
Em Thu đi đâu mà vắng bóng đã lâu thể?  Hình cảnh của em cũng đẹp đâu có kém gì ảnh các cô và Ðặng Mỹ nảo?
Còn Ðặng Mỹ nữa, cô có biên cho em một lá thư dài để trả lời thư em viết hôm trước, khi vào net gặp cô mà gửi đi không đươc.  Thôi đừng có buồn và tưởng rằng cô không còn "cưng" nữa nhé.  Kỹ thuật cô vẫn dở như ngày nào, và vẫn không chịu học hỏi thêm gì cả.
Cô cũng mới gửi nhờ Ðậu Ðỏ đăng một số hình về đám tang Thanh Tâm và sinh hoạt Lê Văn Duyệt, chắc nay mai thì Quân Sư sẽ cho vào web cho cả làng xẹm.
Thân,
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Mai,

Thư Cô viết cho em Cô gửi liên tiếp 5 lần ở Mục Lá Thư Tâm Tình 17 đó ạ.  Cheesy và em đã phúc đáp rồi . Chị Thu Cali viết mục này sau khi em viết nên mục Lá Thư Tâm Tình 17 rơi xuống dưới. Khi Cô click vào Tâm Tình Buổi Sáng, Cô nhìn một dãy các mục trong dó có 1 mục mới của Mỹ Dung viết thăm Cô nữa đó ạ  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #314 - 18. Oct 2007 , 18:59

Quote:
Vermont,mùa thu đang tơi...

...

...

...

Dọc đường dừng chân bên suối...

...

Chị Thu ơi ,

Anh Chị mới đi Vermont chụp hình đẹp quá. Cho em xem thêm vài hình có người nữa chứ sao toàn cảnh không hà  Wink
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 19 20 21 22 23 ... 63
Send Topic In ra