Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72359 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #465 - 08. Jan 2008 , 19:47

Cám ơn cô em Mỹ miều nhiều lắm nha ,chị sẽ rang tập xem sao.
   Cô Tịnh ơi ,em cũng xin cám ơn Cô đã chia xẻ cho chúng em bài tập này.Đọc xong bài tập này em mới vỡ lẽ ra là Cô và Thày Ngà đã tập qua rồi nên mới có sức dẻo dai để múa nón và múa Hoa Anh Đào như vậy
   Em va Mỹ hy vọng là sau khi tập được một thời gian chúng em cũng sẽ múa dẻo dang được như thày cô và nhất là không than van đau nhức nữa.
  Kính chúc Thày Cô luôn yeu^ đời và khoẻ mạnh để mot ngay that gần chung em đươc đón tiếp Thày Cô tại Úc này.
Back to top

IP Logged

Tinh_Nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #466 - 31. Jan 2008 , 04:45

Anh Thư mến,
Cô rất nhớ em vì lâu lắm không được gặp em.
Em và phu quân có khỏe không? Khi nào em qua CA chơi?
Em đoán đúng lắm! Cô Thầy thường tập bài “Tập Chân” nầy, nên có sức dẻo dai để nhảy “cò cò”  hoặc múa nón cho  Đại  GĐ LVD xem cho vui.   Grin
Các em còn trẻ, không cần tập thường, chỉ nên đi bộ mỗi ngày.
Hy vọng tương lai gần đây Cô Thầy sẽ đi Uc thăm các em nhé.
Nhân dịp Tết đến, Cô Thâỳ thương chúc em, phu quân cùng toàn thể gia đình
vạn sự như-ý , hạnh phúc và dồi dào sức khoẻ.

Thân,
Cô Tịnh
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #467 - 31. Jan 2008 , 06:34

LAU THAT LAU, KHONG CO DIP THAM SAN TRƯƠNG, HOM NAY LAC VAO DAY, THAY B.D GIOI QUA, DI THAM CO NGON, VA CO TINH , CO VAN..VA TAT CA DEU CAM DONG ROI NƯƠC MAT.EM  CUNG VAY..

HY VONG LVD CHUNG TA, SE CO DIP DI THAM B. D 1 CHUYEN, TINH THAY TRO SE CANG NGAY CANG GAN GUI NHAU HON, NHAT LA VAO DIP TET MAU TY SAP DEN, TV VA GD KINH CHUC QUY THAY CO VA DAI GD LVD DƯƠC 1 NAM DAY HANH PHUC, VAN SU NHU Y VA SUC KHOE DOI DAO.DE GAP LAI NGAY GAN DẠY
  CHAU NGOAI ALEX CUNG THEO BA CHUC TET DEN TAT CA..PHƯƠC LOC THO...
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #468 - 31. Jan 2008 , 10:01

Tinh_Nguyen wrote on 31. Jan 2008 , 04:45:
Anh Thư mến,
Cô rất nhớ em vì lâu lắm không được gặp em.
Em và phu quân có khỏe không? Khi nào em qua CA chơi?
Em đoán đúng lắm! Cô Thầy thường tập bài “Tập Chân” nầy, nên có sức dẻo dai để nhảy “cò cò”  hoặc múa nón cho  Đại  GĐ LVD xem cho vui.   Grin
Các em còn trẻ, không cần tập thường, chỉ nên đi bộ mỗi ngày.
Hy vọng tương lai gần đây Cô Thầy sẽ đi Uc thăm các em nhé.
Nhân dịp Tết đến, Cô Thâỳ thương chúc em, phu quân cùng toàn thể gia đình
vạn sự như-ý , hạnh phúc và dồi dào sức khoẻ.

Thân,
Cô Tịnh

Kính thưa cô Tịnh ,
     Chúng em xin cám ơn lời chúc tốt lành của Thày Cô đến chúng em.
  Từ hôm đọc bài tập chân của Cô đến nay là ngày nào em cũng tập đó Cô ,hy vọng đau nhức của em sẽ bớt dần. Đáng lý em sẽ sang LA ăn Tết năm nay nhưng không nghỉ làm được chứ không là em sẽ đi SD đê/ thăm Thày Cô rồi.Chúng em dự định cuối tháng 3 đầu tháng 4 sẽ sang đó chơi và sẽ đi vòng sang thăm Đ Đỏ và anh bánh lọt nữa nhưng bây giờ anh M em phải đi đột xuat6" nên chúng em hy vọng sẽ thu xếp đi dự đại hội bên Van năm nay vậy.Hy vọng là sẽ được gặp Thày Cô bên đó và nhất là được thưởng thức bài múa Hoa Anh Đào của thày Ngà.
   Năm Mậu Tý cũng gần kề ,chúng em xin kính chúc Thay Cô và toan gia quyến được tràn đầy sức khoẻ ,Hạnh Phúc va May mắn.Chúng em rất mong được sớm đón tiếp Thày Cô tại Úc.
   Em   AT
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #469 - 01. Feb 2008 , 18:37

anh_thu_Tran wrote on 31. Jan 2008 , 10:01:
   Kính thưa cô Tịnh ,
     Chúng em xin cám ơn lời chúc tốt lành của Thày Cô đến chúng em.
 Từ hôm đọc bài tập chân của Cô đến nay là ngày nào em cũng tập đó Cô ,hy vọng đau nhức của em sẽ bớt dần. Đáng lý em sẽ sang LA ăn Tết năm nay nhưng không nghỉ làm được chứ không là em sẽ đi SD đê/ thăm Thày Cô rồi.Chúng em dự định cuối tháng 3 đầu tháng 4 sẽ sang đó chơi và sẽ đi vòng sang thăm Đ Đỏ và anh bánh lọt nữa nhưng bây giờ anh M em phải đi đột xuat6" nên chúng em hy vọng sẽ thu xếp đi dự đại hội bên Van năm nay vậy.Hy vọng là sẽ được gặp Thày Cô bên đó và nhất là được thưởng thức bài múa Hoa Anh Đào của thày Ngà.
  Năm Mậu Tý cũng gần kề ,chúng em xin kính chúc Thay Cô và toan gia quyến được tràn đầy sức khoẻ ,Hạnh Phúc va May mắn.Chúng em rất mong được sớm đón tiếp Thày Cô tại Úc.
  Em   AT

Kính thưa Cô Tịnh,

Nọ nay em cũng tập bài tập chân này, nhưng chỉ được chừng 3, 40 cái chứ chưa bao giờ đạp nổi 64 cái hết Cô ơi.   Embarrassed  Lưng của em thực ra đau là vì bị ngã cầu thang chứ bình thường chưa bao giờ đau hết, lưng hết bầm thì cũng hết đau dần, bây giờ em  hết đau 100%  rồi Cô ạ.Em chỉ có nhức chân tay là kinh khủng và kinh niên thôi Cô ơi, hy vọng em tập thì em sẽ hết luôn.
Em mời Cô Thày sang Vancouver đầu tháng 9, tụi em dự định họp mặt D/d ạ  Wink

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #470 - 01. Feb 2008 , 18:38

anh_thu_Tran wrote on 31. Jan 2008 , 10:01:
Đáng lý em sẽ sang LA ăn Tết năm nay nhưng không nghỉ làm được chứ không là em sẽ đi SD đê/ thăm Thày Cô rồi.Chúng em dự định cuối tháng 3 đầu tháng 4 sẽ sang đó chơi và sẽ đi vòng sang thăm Đ Đỏ và anh bánh lọt nữa nhưng bây giờ anh M em phải đi đột xuat6" nên chúng em hy vọng sẽ thu xếp đi dự đại hội bên Van năm nay vậy.Hy vọng là sẽ được gặp Thày Cô bên đó và nhất là được thưởng thức bài múa Hoa Anh Đào của thày Ngà.  

Chị Anh Thư ơi,
Năm nay anh chị đi được sang em đại hội ngày SN D/D hả chị? hí hí, làm em mừng quá,  Cheesy. Chị Đậu nói em bận tháng 7, và 8 nhưng thật ra em chỉ bận đầu tháng 8 vì đại hội Khoa Học bên LA thôi hà  Wink
Back to top

IP Logged

Tinh_Nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #471 - 03. Feb 2008 , 13:16

Mỹ thương,

Rất mừng được biết em hết đau lưng rồi, chỉ còn đau tay chân thôi. Vậy em hãy cố gắng tập bài của Cô gởi cho ẹm. Cô Diệu Linh tập 32 lần mỗi động tác, nay Cô hết bệnh rồi. Nên Cô Diệu Linh gọi Cô là "Bà Lang Trọc"   Grin

Tháng Giêng vừa qua, Cô có gởi DVD qua tặng em, em đã nhận đươc chưa?

Vừa rồi, Cô rất mừng được găp được Đậu Đỏ ở nhà Cần. Cô có hứa gởi DVD ( SJ--2002) tặng Đậu Đỏ, nhưng không có địa chỉ cuả cô nàng, nên chưa gởi.

Nếu không có gì trở ngại, Cô sẽ bay lên thăm các cô nàng LVD ở Vancouver.

Thương chúc em, phu quân cùng cháu Tú một năm Mậu Tý tràn đầy
HẠNH PHÚC và VẠN SỰ NHƯ Ý.

Cô Tịnh
Back to top
« Last Edit: 03. Feb 2008 , 13:23 by Tinh_Nguyen »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #472 - 03. Feb 2008 , 13:43

Tinh_Nguyen wrote on 03. Feb 2008 , 13:16:
....
Vừa rồi, Cô rất mừng được găp được Đậu Đỏ ở nhà Cần. Cô có hứa gởi DVD ( SJ--2002) tặng Đậu Đỏ, nhưng không có địa chỉ cuả cô nàng, nên chưa gởi.

[/color]
Cô Tịnh

Thưa cô Tịnh thương mến,
Em thật là lảng trí, em chia tay với các cô và các bạn về tới nhà là bận bịu với công việc collect hình ảnh và upload vào diễn đàn cho mọi người ở xa được xem ké nên em quên bẳng đi việc liên lạc với cô để xin cô cái DVD SD-2002   Tongue  Tongue. Em xin lỗi cô, em sẽ gởi vào PM cho cô ngay lập tức, xin cô check PM dùm.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #473 - 17. Feb 2008 , 17:00

Tinh_Nguyen wrote on 03. Feb 2008 , 13:16:
Mỹ thương,

Rất mừng được biết em hết đau lưng rồi, chỉ còn đau tay chân thôi. Vậy em hãy cố gắng tập bài của Cô gởi cho ẹm. Cô Diệu Linh tập 32 lần mỗi động tác, nay Cô hết bệnh rồi. Nên Cô Diệu Linh gọi Cô là "Bà Lang Trọc"   Grin

Tháng Giêng vừa qua, Cô có gởi DVD qua tặng em, em đã nhận đươc chưa?

Nếu không có gì trở ngại, Cô sẽ bay lên thăm các cô nàng LVD ở Vancouver.

Thương chúc em, phu quân cùng cháu Tú một năm Mậu Tý tràn đầy
HẠNH PHÚC và VẠN SỰ NHƯ Ý.

Cô Tịnh

Kính thưa Cô,

Mãi hôm nay em mới đọc được Cô viết cho em ở đây. Từ tháng 12 em rất bận, không đoc được email, còn D/D thì mỗi ngày chạy vào ngó ngó lẹ lẹ nên  đọc sót nhiều. Em xin lỗi Cô  Embarrassed  
Em không nhận được DVD Cô ơi. Nhưng em vừa sực nhớ ra là Thu Yến gửi cho em DVD cũng tưởng bi thất lạc rất lâu mà té ra là bị kẹt giữ lại ở họ xé ra khám xét. Vancouver này hay có cái nạn đó Cô ạ. Nên em vẫn hy vọng không mất mà chỉ trễ thôi thưa Cô.
Cô nhớ để dành cho tụi em 1 tuần ở Vancouver nhé Cô. Năm 2006 Cô bận về SF giỗ Ông, năm nay Cô cho em biết ngày để em tránh ạ. Em sẽ phải thông báo ngày cho các anh chị em ở xa như chị Thư sửa soạn ngày nghỉ và vé máy bay  Wink
Em rất mong được gặp Thày Cô  Wink
Back to top
« Last Edit: 17. Feb 2008 , 19:27 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Tinh_Nguyen
YaBB Newbies
*

Reply #474 - 17. Feb 2008 , 21:01

Em Mỹ thương,

CUNG HY PHAT CHOY!  CUNG CHUC TÂN XUÂN!    Cheesy

Em bận đón xuân, nên không có thì giồ săn sóc Trang Nhà LVD. Có nhiều du khách đi tìm thăm em đấy  Huh

Cô hy vọng em sẽ nhận DVD nay mai, vì Cô gổi lâu lắm rồi. Có lẽ DVD nầy đang "đi lạc" vì không có máy GPS.  Wink

Cô Thầy sẽ đi Italy và đang thu xếp ngày giồ. Vậy khi nào Cô biết rõ ngày tháng, Cô sẽ tin em biết nhé.Cám ôn các em đã có lòng mồi Cô Thầy lên họp vối các em.
Thương,
Cô Tịnh
Back to top
« Last Edit: 17. Feb 2008 , 21:05 by Tinh_Nguyen »  

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #475 - 20. Apr 2008 , 07:45

Washington DC

Tháng tư Washington DC với hoa anh dào doc theo bờ sông Potomac

...

...

...
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #476 - 20. Apr 2008 , 07:51

Và dủ các loại tulip

...

...

...

...
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #477 - 20. Apr 2008 , 09:30

Quote:
Washington DC

Tháng tư Washington DC với hoa anh dào doc theo bờ sông Potomac

...

...

...

Thì ra chị Thu Cali cũng đi thăm Washington DC vào tháng tư hả chị? Vậy mà chúng ta không gặp nhau để cùng đi thăm cô Ngôn  Roll Eyes

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #478 - 20. Apr 2008 , 12:25

DDau DDo ơi,
Phai chi DD phone cho minh thi xong roi ,minh o W.D.C toi 12-4  thi lai xe xương Richmond ,Williamsburg .
Hut khong dươc gap DD .That tinh khong biet la co Ngon o tren do .(vi luc nay it check e-mail ,ban qua )
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #479 - 20. Apr 2008 , 12:46

Quote:
DDau DDo ơi,
Phai chi DD phone cho minh thi xong roi ,minh o W.D.C toi 12-4  thi lai xe xương Richmond ,Williamsburg .
Hut khong dươc gap DD .That tinh khong biet la co Ngon o tren do .(vi luc nay it check e-mail ,ban qua )

Chị Thu ơi ,lúc này anh chị đi chơi đâu nhớ hô hoán lên nha chị.Bây giờ diễn đàn mình có mấy CN và mấy út dễ thương lắm đó chị ơi.Chị cứ đi lẻ là khó được hội họp gặp mặt mấy cô em quá dễ thương này đó.Cị missed out gặp cô Tịnh cũng như được đi chung thăm cô Ngôn thật tiếc ha chị.
   Lúc này anh chị đi phiêu lưu nhiều lắm đó nhan.Em đang ganh tị rồi đó.Gần năm nay em ngoan ngoãn ở nhà chưa được đi chơi đâu cả nên hơi ngứa chân lắm rồi đó chị
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 ... 63
Send Topic In ra