Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 32 33 34 35 36 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72309 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

nRe: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #495 - 08. Oct 2008 , 20:12

Thì ra em gái Thu Cali đi chơi Hawaii , hèn chi cô làm cá kho và thịt nướng không đươc.  May có Bích Định va Đặng Mỹ mách nước rồi.  Cô đã làm được nồi cá kho , ăn luôn 3 ngày quên chết.  Tuần này sẽ đi mua cái lọ Korean BBQ.  Em cũng ác lắm, chỉ mí mí ra có một chút, không nói rõ là mua hiệu gì, bột  gói hay chai, nên cô không dám mua.

Cảm ơn em đã cho xem hình Hawaii.  Em đi o đảo nào vậy?  Cuối năm nay cô cũng sẽ đi , và cruising luôn cả 4,5 đảo , chẳng biết ra làm sao.
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: nRe: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #496 - 09. Oct 2008 , 10:58

thule wrote on 08. Oct 2008 , 20:12:
Thì ra em gái Thu Cali đi chơi Hawaii , hèn chi cô làm cá kho và thịt nướng không đươc.  May có Bích Định va Đặng Mỹ mách nước rồi.  Cô đã làm được nồi cá kho , ăn luôn 3 ngày quên chết.  Tuần này sẽ đi mua cái lọ Korean BBQ.  Em cũng ác lắm, chỉ mí mí ra có một chút, không nói rõ là mua hiệu gì, bột  gói hay chai, nên cô không dám mua.

Cảm ơn em đã cho xem hình Hawaii.  Em đi o đảo nào vậy?  Cuối năm nay cô cũng sẽ đi , và cruising luôn cả 4,5 đảo , chẳng biết ra làm sao.

Co Thu oi,
Khong phai tai em ac dau ,em chi mua va de y co mot loai Korean bbq nay thoi ,khong biet la Korean cung rac roi co nhieu loai sauce khac.
Co sap di choi 4 dao se vui lam ,em chi di Maui vi may chau thich tam bien ,ca ngay ngam minh duoi nuoc,bay gio co gap se khong nhan ra em dau ,em giong nhu moi den tu Phi Chau.

Hom di choi  chau noi em gioi thieu em voi ban moi quen  cua chau nhu sau "this is my grandma ,her name is Bà nôi,thang nho   nguoi My cung chao :Hi banoi      !!!
Chuc co co mot chyuen di choi Hawaii that vui

...

...
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #497 - 09. Oct 2008 , 17:15

Úi cha, thằng nhỏ chóng lớn và dễ thướng quá xá!  Bà nội này được cháu giới thiệu coi bộ "le" quá hỉ  (cứ như...bà nội người ta!).  Cô thèm qua đấy, chưa được lên chức nội, mà ngoại thì sắp hết..job rồi !

Post thêm cái hình bà nội xem có oai không nào.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #498 - 09. Oct 2008 , 20:24

thule wrote on 09. Oct 2008 , 17:15:
Úi cha, thằng nhỏ chóng lớn và dễ thướng quá xá!  Bà nội này được cháu giới thiệu coi bộ "le" quá hỉ  (cứ như...bà nội người ta!).  Cô thèm qua đấy, chưa được lên chức nội, mà ngoại thì sắp hết..job rồi !

Chị Thu ơi,
Cô Thu viết làm em cười quá  Cheesy
Đi chơi về đã không mua quà cho tụi em mà còn không post hình cho xem nữa thì đúng là bà nội người ta thật mà  Cheesy

Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #499 - 11. Oct 2008 , 19:08

thule wrote on 09. Oct 2008 , 17:15:
Úi cha, thằng nhỏ chóng lớn và dễ thướng quá xá!  Bà nội này được cháu giới thiệu coi bộ "le" quá hỉ  (cứ như...bà nội người ta!).  Cô thèm qua đấy, chưa được lên chức nội, mà ngoại thì sắp hết..job rồi !

Co Thu oi,
Em chi buon cuoi thang be gioi thieu ten em la ba noi ,nam nay chau sap len 4 roi.
Chuc co mau len chuc noi.
Co noi khich de em post hinh ha co ?  Grin Grin Grin

Co thay Dang My voi vinh de thuong khong? da moi an bua com Hawaìi roi ,lai gui may tam hinh bien len ma van chua chiu.
cu lam nhu "ba noi nguoi ta " co nhi. Cool Cool Smiley

Thoi em cung chieu co va may co em nho vay ,em chi co hinh nay thoi do nhe.Dau Do va Anh Thu coi luon nghe.

...
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #500 - 11. Oct 2008 , 22:51

Quote:
Co Thu oi,
Em chi buon cuoi thang be gioi thieu ten em la ba noi ,nam nay chau sap len 4 roi.
Co noi khich de em post hinh ha co ?  Grin Grin Grin

Co thay Dang My voi vinh de thuong khong? da moi an bua com Hawaìi roi ,lai gui may tam hinh bien len ma van chua chiu.

Thoi em cung chieu co va may co em nho vay ,em chi co hinh nay thoi do nhe.Dau Do va Anh Thu coi luon nghe.

...

Chị Thu ơi ,Em cám ơn chị đã chia xẻ hình ảnh chị đi chơi cho chúng em được hưởng ké.Mấy bà cháu đi chơi thật là đã đã ha.
  Em và anh Mỹ cứ dự đinh đi Hawaii đê/ hấp hơn lại mà cứ hẹn lần  lữa hoài đó chị.Chắc hôm nào rủ tất cả mấy cô em sang bên ấy quậy phá một chuyến mới được. Grin Cheesy
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #501 - 12. Oct 2008 , 09:31

anh_thu_Tran wrote on 11. Oct 2008 , 22:51:
  Chị Thu ơi ,Em cám ơn chị đã chia xẻ hình ảnh chị đi chơi cho chúng em được hưởng ké.Mấy bà cháu đi chơi thật là đã đã ha.
 Em và anh Mỹ cứ dự đinh đi Hawaii đê/ hấp hơn lại mà cứ hẹn lần  lữa hoài đó chị.Chắc hôm nào rủ tất cả mấy cô em sang bên ấy quậy phá một chuyến mới được. Grin Cheesy

Có lý đó Anh Thu  Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #502 - 12. Oct 2008 , 12:49

Quote:
Co Thu oi,
Co noi khich de em post hinh ha co ?  Grin Grin Grin

...

Bà nội này còn sí soọng quá nên post cái hình nhỏ síu, làm bà ngoại thứ thiệt này dương mãi mục kỉnh lên mà nhìn cũng mơ màng !  Em cho cái hình khác to hơn đi, cái hình nào có bà nội đang múa ở luau thì mới đúng là..cứ làm như...bà nội người ta. Nhé!

DMy~ có được an cơm Hawaii thì cũng chỉ là cơm vẽ, em tiếc  chi hình chup.
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #503 - 15. Oct 2008 , 07:17

thule wrote on 12. Oct 2008 , 12:49:
Bà nội này còn sí soọng quá nên post cái hình nhỏ síu, làm bà ngoại thứ thiệt này dương mãi mục kỉnh lên mà nhìn cũng mơ màng !  Em cho cái hình khác to hơn đi, cái hình nào có bà nội đang múa ở luau thì mới đúng là..cứ làm như...bà nội người ta. Nhé!

DMy~ có được an cơm Hawaii thì cũng chỉ là cơm vẽ, em tiếc  chi hình chup.

Cô Thu ơi ,
Em  gửi cô hình hai bà cháu chụp hôm tháng 8 nha cô ,cô cứ từ từ nói cho kiến bò ra khỏi tổ đó cô Grin Grin Grin

...
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #504 - 16. Oct 2008 , 03:53

Thu Cali oi ,
Hai ba chau ma nhu hai me con ! Ba  cung xinh ma chau cung xinh trai !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #505 - 16. Oct 2008 , 06:46

[quote author=Thu cali link=board=01;num=1164772319;start=495#503 date=10/15/08 lúc 10:17:10]

Cô Thu ơi ,
Em  gửi cô hình hai bà cháu chụp hôm tháng 8 nha cô ,cô cứ từ từ nói cho kiến bò ra khỏi tổ đó cô Grin Grin Grin

[img]http://i198.photobucket.com/albums/aa74/post_photo/Picturesaugust08146-1.jpg[/[/...
  CHI THU ƠI,
THẤY CHÁU NỘI ĐẸP TRAI VÀ NHƯ LỜI CƠ VÂN NÓI RẤT ĐÚNG , Y NHƯ LÀ MẸ CON VÂY.
HÌNH CHỤP NGƯỜI DỄ THƯƠNG , VÀ PHONG CẢNH RẤT HỮU TÌNH , CHẮC SAU VƯỜN NHÀ CHỊ PHẢI KHONG? , LẠI THÊM 2 CON CHÓ , QUẤN QUÍT VÀ ĐANG  CHIA VUI VỚI TÌNH THƯƠNG YÊU CỦA 2 BÀ CHÁU.

CHÚC MỪNG CHO CÁC BÀ NỘI VÀ BÀ NGOẠI....CỦA CHÚNG TA ĐƯỢC NHIỀU SỨC KHOẼ  ĐỂ LO CHO CON CHÁU THÂN YÊU.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #506 - 16. Oct 2008 , 18:33

Cảm ơn em Thu Cali đã gửi cái hình ĐẸP cả bà lẫn cháu, và đẹp từ đầu xuống đến chân (cái đôii dép mầu cam của em cũng đẹp đấy). 

Bây giờ cô đề nghị mở cuộc thi hình grandma & grandchild  (chứ không phải mother-daughter) đi nhẹ  Túy Vân gửi hình tiếp đi, va càc cô sẽ nhập cuộc thi đua. được chưa???
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #507 - 16. Oct 2008 , 19:18

Em cám ơn cô vân đã thương em mà khen hai hình bà cháu.nhưng nếu mà em "luau" như cô Thu nói thì coi bộ không ổn đâu cô ợixương cốt em nó sẽ phản đối rầm rầm.. Grin
Em thì"mê" nước da của cô lắm cô vân ơi ,em chưa thấy ai có nước da đẹp và trẻ như da cô.chắc cô phải mở lớp dạy về dưỡng da cho tụi em đó cô.
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #508 - 16. Oct 2008 , 19:25

thule wrote on 16. Oct 2008 , 18:33:
Cảm ơn em Thu Cali đã gửi cái hình ĐẸP cả bà lẫn cháu, và đẹp từ đầu xuống đến chân (cái đôii dép mầu cam của em cũng đẹp đấy).  

Bây giờ cô đề nghị mở cuộc thi hình grandma & grandchild  (chứ không phải mother-daughter) đi nhẹ  Túy Vân gửi hình tiếp đi, va càc cô sẽ nhập cuộc thi đua. được chưa???

Cô Thu ơi ,
Em thấy ý kiến của cô vui lắm ,cô gửi hình cô chụp với cháu ngoại cho chúng em xem nha cô.
Cô cũng thích màu cam hả cô? đây cũng là một trong những màu em thích đó cô.
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #509 - 16. Oct 2008 , 19:30

Hello tuý vân ,
Hình mình chụp sau vườn nhà con trai ở S.J
hai bà cháu đang tập cho 2 con chó ngồi.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 32 33 34 35 36 ... 63
Send Topic In ra