Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 46 47 48 49 50 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72284 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #705 - 10. Nov 2010 , 10:58

Thu oi ,
Neu ranh thi gang ghe qua Ma Van Gia Trang de xem tam hinh " Co Thu di trong mua gio o Saigon " do Nguyen Toan vua moi post len.
Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #706 - 11. Nov 2010 , 03:18

Thưa Cô Thu ,
Em thấy Cô online nên chạy đến chào Cô đây
Thày Cô mạnh khoẻ không ???? Cô có còn bị ngược giờ trái giấc nữa không Cô ?????  Cheesy Grin Grin

Em mong Thày Cô mạnh khoẻ để còn đi dự Đại Hội nữa  pinkrose pinkrose pinkrose

PTr
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #707 - 11. Nov 2010 , 05:00

Em ơi,

Cánh nhạn hết phiêu lưu và đang nằm bẹp một chỗ.  Tóc xanh đã uá nắng hè rôì, đâù đang nhức như buá bổ và mắt toét nhèm vì  không ngủ được.  Nhưng mà đang nghĩ đến các em và nhớ em.  Cảm ơn mâý cái hình với L. Dung mà em post nhé.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #708 - 11. Nov 2010 , 12:04

Em NgaLN chào mừng Cô về lại sân trường. Cô ơi, Cô có còn nhớ tụi em không?

...
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #709 - 11. Nov 2010 , 15:18

thule wrote on 11. Nov 2010 , 05:00:
Em ơi,

Cánh nhạn hết phiêu lưu và đang nằm bẹp một chỗ.  Tóc xanh đã uá nắng hè rôì, đâù đang nhức như buá bổ và mắt toét nhèm vì  không ngủ được.  Nhưng mà đang nghĩ đến các em và nhớ em.  Cảm ơn mâý cái hình với L. Dung mà em post nhé.

Em chúc cô Thu mau lấy lại sức , và " tóc xanh đã úa nắng hè " là chuyện nhỏ....nay mai sẽ nhuộm thành mùa Thu nha cô.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #710 - 11. Nov 2010 , 21:52

Em Nga ơi, bây giờ em rõ nét hơn trong trí nhớ cuả cộ Đêm qua vừa vào xem video cuả mâý công nương HG hôm trước mà quên các em làm sao được nhỉ  ?Trở về nhà vào phòng nhòm thấy con Texas cow (bull? hay buffalo?) cuả PT, nghĩ mãi không biết gọi là con gì, em ạ?  Mấy ngày nay không đi chợ, lục tủ lạnh tìm thâý kem MOCHI hôm đó các em để quên , vẫn còn nằm đó lạnh lùng.....Cuoí tuần này có gạp em không hay là...hàm thụ??  Em có gì vui?
Back to top
« Last Edit: 11. Nov 2010 , 21:52 by thule »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #711 - 12. Nov 2010 , 08:16

Em ơi,

Ôi Cánh Nhạn hãy mau mau mạnh khoẻ để đi phiêu lưu tiếp chứ  , " chiến " lên nha Cô pinkrose pinkrose pinkrose

Thưa Cô Thu ,

Em cứ nhớ câu Cô nói : "Trước kia chỉ biết qua cái tên bây giờ nghe tên thì biết ngưới ra sao rối "

Em "có diên " gặp gỡ với Cô nhiều nên nhớ Cô về nhiều việc lắm ạ  Cheesy Grin Grin và nhớ nhất là cái tính cương  nghị , thẳng thắn mà có pha trộn tính dí dỏm của Cô , không thể nào quên được đâu Cô ơi

PTr

Back to top
« Last Edit: 12. Nov 2010 , 08:17 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #712 - 12. Nov 2010 , 11:35

thule wrote on 11. Nov 2010 , 21:52:
Em Nga ơi, bây giờ em rõ nét hơn trong trí nhớ cuả cộ Đêm qua vừa vào xem video cuả mâý công nương HG hôm trước mà quên các em làm sao được nhỉ  ?Trở về nhà vào phòng nhòm thấy con Texas cow (bull? hay buffalo?) cuả PT, nghĩ mãi không biết gọi là con gì, em ạ?  Mấy ngày nay không đi chợ, lục tủ lạnh tìm thâý kem MOCHI hôm đó các em để quên , vẫn còn nằm đó lạnh lùng.....Cuôí tuần này có gặp em không hay là...hàm thụ??  Em có gì vui?

Kính thưa Cô,
em thật vui vì biết Cô vẫn nhớ em vì em ở xa quá là xa. Chắc còn lâu lắm em mới có dịp gặp lại Cô Cry Cry
Cry. Cô ơi , em mà trúng số là em sẽ bay Last Minute qua Cali liền tù tì . Em kính chúc Thầy Cô dự tiệc họp mặt thật vui. Em thì chờ xem hình.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #713 - 12. Nov 2010 , 22:55

...

Thưa Cô Thu ,

Em tặng Cô bình hoa để mang chưng trên bàn ở Đại Hội cho đẹp ạ  Cheesy Grin

Chúc Cô dự Đại Hội vui vẻ , Cô diện " ác chiến " luôn ( sao em cứ nhớ chữ này của Cô ạ   Grin Grin )

PTr
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #714 - 13. Nov 2010 , 08:00

Em TB chào Cô Thu , hôm nay chắc Thầy Cô quen lại với giờ bên Mỹ rồi ạ? Năm 2005 gia đình em có về VN , lúc ngồi trên máy bay , em cứ theo giờ trong máy bay ,khi nào nó tắt đèn là em đi ngủ ,nhờ vậy mà khi về VN hay trở lại Mỹ em ngủ thức bình thường như mọi người. Thầy Cô về Hà Nội ngay mùa lễ hôi Ngàn Năm Thăng Long nên chắc chắn sẽ có nhiều hình và truyện để kể cho học trò biết , tụi em đang đợi đây Cô ui. Chúc Cô cuối tuần vui nhiều và ngày mai em gặp Thầy Cô sẽ vui nhiều hơn. Em dán hoa quỳnh của anh B trồng khoe với Cô

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Eva
Senior Member

Reply #715 - 13. Nov 2010 , 22:44

Em ơi,

Thưa cô
Con Cỏ nè, đọc những lời đẹp đẽ đầy yêu thương mấy em viết cho cô hết rồi, nên con chỉ biết vui lắm mà không biết vỉết gì bây giờ. Chỉ mong Thầy và Cô thật bình yên trong hạnh phúc có thật mà thôi.
Dù có mỗi một lần gặp gỡ, nhưng con nhớ cô nhiều, nhất là khi nghe giọng nói cô qua điện thoại, con cảm động lắm.
Con cám ơn cô.
Xin hẹn gặp một ngày thật gần.
Con.
Cỏ khờ
Back to top
« Last Edit: 13. Nov 2010 , 22:47 by Eva »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #716 - 15. Nov 2010 , 10:19

tuy-van wrote on 11. Nov 2010 , 15:18:
Em chúc cô Thu mau lấy lại sức , và " tóc xanh đã úa nắng hè " là chuyện nhỏ....nay mai sẽ nhuộm thành mùa Thu nha cô.

Cô Thu kính mến ,
Em vào đây , chờ xem hình của cô giáo búp bê Vân...mặc y phục râ't " HUẾ " , và tóc cô Thu hết " bị úa nắng hè "....còn cô Mai thì sao? cả thầy Đường , cô Ngọc và quý thầy cô khác....?
Mong thầy cô mau lợi sức để vào đây  chờ  xem hình và reports....
Em Tv
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #717 - 15. Nov 2010 , 21:52

Các em ơi,

Cô chưa được khoẻ nhưng cũng cô đi dự "Tiếp nối Vòng Tay", rôì cũng la75c về sớm vì ở xa m à thâỳ Đạt lại theo cô đau rôì.  Vui lắm nhưng đi về lúc các em còn đang vui.  Mọi người cứ bảo trông cô chẳng làm sao, thì ra "trong héo ngoài tươi" là vậy.  Nhưng cô vui vì gặp lại các em.

Cảm ơn Dzit, HMN, Nhạn Châu, Bích Liên và, TLan lai còn cho cô gói quà mang về nưã cà. Cô cần guardian Angels lắm đó, nhất là trong tình trang "nửa mơ nửa tỉnh " này. Láng cháng không nhớ em naò có cái tên Nhạn Châu đó nhi? Tên thì cô nghe quen lâu rôì. Em cũng ở vùng Seattle ư?  Hoạ mi nâu thì sao mà trắng quá?   Cảm ơn tất cả các em.  Hôm qua cô không có máy hình nên bây giờ chỉ có trong tầm tưởng và ngôì chờ các nhiếp ảnh gia như anh Bụt.

Mong các em đã đi về nhà đến nơi đến chốn.  Cô cảm ơn tình cảm cuả các em.
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #718 - 16. Nov 2010 , 00:26

Em TB chào Cô Thu , anh B làm xong hình rồi , em đã dán bên hình ảnh ,mời Cô sang xem , Cô ui ! Cô đi VN chuyến này bị lỗ rồi ,cả Thầy Đạt nữa , Thầy Cô chắc bị mưa phải lội nước bì bõm nên thụt ký mà không cần ăn gạo lức muối mè. Đêm qua Cô mặc bộ áo dài lụa trắng em thích quá. Chúc Thầy Cô mau lại sức để chuẩn bị xơi gà tây. Thương Cô.Em TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #719 - 16. Nov 2010 , 10:02

thule wrote on 11. Nov 2010 , 21:52:
Em Nga ơi, bây giờ em rõ nét hơn trong trí nhớ cuả cộ Đêm qua vừa vào xem video cuả mâý công nương HG hôm trước mà quên các em làm sao được nhỉ  ?Trở về nhà vào phòng nhòm thấy con Texas cow (bull? hay buffalo?) cuả PT, nghĩ mãi không biết gọi là con gì, em ạ?  Mấy ngày nay không đi chợ, lục tủ lạnh tìm thâý kem MOCHI hôm đó các em để quên , vẫn còn nằm đó lạnh lùng.....Cuoí tuần này có gạp em không hay là...hàm thụ??  Em có gì vui?

Thu oi ,
Kem MOCHI khong phai cac em quen dau , ma ta dem den cho nha ngươi va cac em an do ma , tai mua nhieu ma cai freezer cua minh het cho nen de trong thung da , khong ngo no chay ra het , nen khong con la hinh thu cua kem MOCHi ma dung la mò chi ?
Minh van con am hương cua nhung ngay vui do. Tiec la cac em qua som qua , chu doi lai cho den hom nay thi vui biet may !
Chao co nu sinh ao trang nhe ! 
Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 46 47 48 49 50 ... 63
Send Topic In ra