Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72042 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #735 - 17. Nov 2010 , 19:49

Hoan hô tài học nhanh biết nhiêù cuả Kiêù Nữ.  Hôm nay vào thăm thì lại thâý hình mơí cũ gì cũng hiện ra cái rụp, làm như muốn...nát ai đó nhỉ.  Thâý mâý cái hình này cô còn..gân đó em.  NHìn mâý cái hình hôm Họp mặt LVD cô trông...nhê nhếch quá ! 

MTV bây giờ chỉ còn MV thôi, hôm đó cô mới tới , bận đi vào toa lét.  Hai cô lên chụp hình bèn quên cô Thu luôn!

Cảm ơn quân sư ĐĐ và ĐM đã giúp em.
Back to top

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #736 - 17. Nov 2010 , 23:15

Thưa Cô Thu,
Em về nhà mà vẫn nhớ đêm đại hội thật vui mà em có duyên được đến dự lần đầu tiên.  Và cũng là lần đầu tiên em đưọc đến chào Thày và Cô.  Hôm ấy Cô mặc áo luạ trắng thật thướt tha, cả bàn của em cứ tấm tắc khen Cô quá trẻ..... Em có được mấy tấm hình chụp với Cô từ máy của mấy chị, cuối tuần em làm siêng dán vào cho Cô xem nhá.  Nghe Cô nói vẫn còn mệt nhiều nên em kính chúc Cô và Thày mau mau  hồi phục sức khoẻ.....
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #737 - 18. Nov 2010 , 09:34

Em Hoa Mi Nâu ơi,

Phải gọi em là Hoạ Mi Trắng nhé, em đâu có nâu gì.  Nhất da nhì dáng, em phải đi quảng cáo cho hãng kem dưỡng da, hay là vào thẩm mỹ viện cuả Lang Phương chứ ( ờ mà hôì này LP đi đâu vâỵ??). Chẳng nói gì được nhiêù lắm nhưng vui đã gặp em.  Nhớ dán cho cô cái hình chụp ở cửa nhé (chắc cô cũng "sộc sệch" lắm vì vừa mới tới, chưa biết ất giáp gì thì chụp hình) nhưng chả sao, có hình là được rôì.
Back to top
« Last Edit: 18. Nov 2010 , 09:34 by thule »  

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #738 - 18. Nov 2010 , 12:53

Cô Thu ơi...

Trời đang mùa Thu , Virginia cảnh buồn nhưng rất đẹp. Gửi Cô tấm hình mùa Thu năm nào Thầy trò gặp nhau tại VA.

...

...

...

( NGƯỜI MẪU LVD.....Ai dám bảo không còn sexy????. em chuồn rồi Cô ơi... Kiss Shocked Tongue  )

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #739 - 18. Nov 2010 , 17:48

Em kính chào Cô
Hôm buổi tiệc em rất vui khi được gặp lại Cô và nhất là được gặp Thầy. Kính thua Cô, mặc dù không được chụp hình với Cô , nhưng em luôn nhớ Cô Thu hiền hoà của em ah . Em kính chúc Cô Thầy luôn hạnh phúc bên nhau
Em-TL
Back to top

IP Logged

Dzitgo
Gold Member

Cạp cạp cạp

Reply #740 - 18. Nov 2010 , 18:04

kieunguyen wrote on 17. Nov 2010 , 14:45:
......
...
...
Cô Thu thương kính.
Em post được rồi.....không dám động mạnh sợ nó biến, em muốn viết vài dòng thuyết minh dưới mỗi tấm hình nhưng lại sợ nó đi luôn như ngày hôm qua. Em rất ghét computer nên kết quả được thế này là đã trúng lô an ủi cô nhỉ.
Chị Mỹ ơi. Kiều cám ơn chị đã " bỏ thì giờ quý báu " chỉ bảo cho đàn em (dốt). Khi nào quởn  chị dạy em thêm vài chiêu nữa , hứa nghen???
Chúc lành đến cả nhà ạ ....(KN)

Sao hình chạy tùm lum vậy chị Quân sư ? Kiều nhớ tấm hình chụp Cô Thu ngồi bên Hồ Tây ( em đắc ý nhất ) em post the 1st mà ??? Tongue
...

Dzịt sữa cái link giùm K trong tấm hình thứ nhất , bây giờ thấy rồi ha...
Back to top

...

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #741 - 18. Nov 2010 , 22:06

kieunguyen wrote on 18. Nov 2010 , 12:53:

Cô Thu ơi...

Trời đang mùa Thu , Virginia cảnh buồn nhưng rất đẹp. Gửi Cô tấm hình mùa Thu năm nào Thầy trò gặp nhau tại VA.

...

...

...

( NGƯỜI MẪU LVD.....Ai dám bảo không còn sexy????. em chuồn rồi Cô ơi... Kiss Shocked Tongue  )

Em Kiêù ơi,

Cái máy hình cuả em nó...nịnh mặt (cô) quá à.  Em thì dĩ nhiên là...chẻ rôì chứ cô thì không thể được như vậy.  Cảm ơn em đã dán lên. Cô bèn save vào máy để...đánh lừa cô luôn đó nhe.  Cô không có hình đẹp thế này bao giờ. 

Mâý cái hình chụp ở Hồ Tây thì cũng tàm tạm được thôi, lúc đó đã bắt đâỳ mệt rôì đâý.  Cứ nhìn vào đôi mắt là biết ngay, khi nào mệt (thường là cuôí ngày, thì mắt đỏ lên như cá ươn vâỵ). 

Còn khi cô trông thâý cái hình cuôí cùng (tay trần  mặc áo đen) đó thì cô giật nâỷ mình, không ngờ là cánh tay mình trông "oai"ghê quá. Năm đó cô còn mập thù lù đâý , hai cánh tay như...củi tạ, thường là dấu đi vào trong áo dài tay.  Sau lần đó, cô đi về không tập tạ tay dơ lên dơ xuống nưã.

Bây giờ thì đã sụt mất 5 pounds vì ăn uống kiêng bột đường, nên cánh tay lại bùng nhùng bèo nheò chứ không...củi tạ . nuã rôì. Hôm đi dự Họp mặt thì em thâý rôì đó, chuyến đi VN đã tàn phá...sắc đẹp (nêú có) cuả cô , bây giờ trông nhê nhếch lắm kia. Cái áo trắng chỉ là...ảo ảnh nữ (hộ) sanh, nhân dịp mới mua được áo lụa Hà đông thì đem ra diện , hihihi.

Back to top
« Last Edit: 18. Nov 2010 , 22:17 by thule »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #742 - 19. Nov 2010 , 07:17

Thu oi ,
Hom nay hai ba ngoai cua Quyen se co cơ hoi gap nhau de ma tam su vun !
May tam hinh Co Thu chup chung voi cac em o mien Đong nam ngoai dep qua , con tam hinh tay tran cu nhu la minh tinh man bac do.
Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #743 - 19. Nov 2010 , 09:31

ngo_thi_van wrote on 19. Nov 2010 , 07:17:
Thu oi ,
Hom nay hai ba ngoai cua Quyen se co cơ hoi gap nhau de ma tam su vun !
May tam hinh Co Thu chup chung voi cac em o mien Đong nam ngoai dep qua , con tam hinh tay tran cu nhu la minh tinh man bac do.
Van

Em kính chúc 2 bn Thu và Vân hôm nay  thật vui , và tha hồ tâm sự.
wow , hình cô Thu mặc áo đầm đen , như người mẫu , đúng  y như lời  bn Vân khen.
Thương kính cả nhà 1 cuối tuần thật đầm ấm và vui nhiều.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #744 - 19. Nov 2010 , 10:55

Cô ơi , hôm nay tối thứ sáu ở Germany em ngồi xem lại hình hôm tháng 10 ở nhà Cô . Nhớ làm sao là nhớ Thầy Cô và nhóm HGNX  Cry . Nhớ vườn cây nhà Cô với Đức Phật bà Quan Âm thật đẹp .
...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #745 - 19. Nov 2010 , 19:51

kieunguyen wrote on 18. Nov 2010 , 12:53:

Cô Thu ơi...

...

...

...

Kính thưa Cô Thu,

Hai hình Kiều đưa lên đẹp quá, xứng đáng mang phóng lớn Cô ạ votay
Hôm vừa rồi Cô cứ bảo mất ngủ, nhếch nhác,... nhưng em thấy da Cô tươi sáng hơn hôm sang Vancouver nữa.  Trông Cô rất "Em ở đâu hỡi mùa THU tóc ngắn, giữ hộ anh màu áo lụa Hà Đông".
Áo lụa Cô mua ở Sàigòn hay Hà Nội ạ?
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #746 - 20. Nov 2010 , 10:06

Cô mua vải lụa ở Hanôị và đem vào Sàigòn may, may không được đẹp lăm, nhưng luạ thì đẹp em ạ! Người lại càng nhê nhếch, chắc là mâù trắng làm đẹp đó thôi.  Đêm qua là đêm đầu tiên cô ngủ được mà không cần thuốc.  Mừng một ngày mới, cảm ơn em.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #747 - 20. Nov 2010 , 10:09

Nga Lucia wrote on 19. Nov 2010 , 10:55:
Cô ơi , hôm nay tối thứ sáu ở Germany em ngồi xem lại hình hôm tháng 10 ở nhà Cô . Nhớ làm sao là nhớ Thầy Cô và nhóm HGNX  Cry . Nhớ vườn cây nhà Cô với Đức Phật bà Quan Âm thật đẹp .
...

Nga ơi, không biết tại sao buôỉ các CN HG đến chơi trong máy cô lại không có hình?  Cô có mang máy hình cuả cô ra không?  Cảm ơn em cho cô tấm hình này, và cô sẽ save mâý cái tư trong D/D vào máy cô vậy nhỉ?  Em có hình naò nữa không? gưỉ vcho cô nhé?  Còn nhớ em đây người em gái nhỏ..
Back to top
« Last Edit: 20. Nov 2010 , 10:10 by thule »  

IP Logged

Hoạ Mi Nâu
Gold Member

Reply #748 - 20. Nov 2010 , 23:09

thule wrote on 18. Nov 2010 , 09:34:
Em Hoa Mi Nâu ơi,

Phải gọi em là Hoạ Mi Trắng nhé, em đâu có nâu gì.  Nhất da nhì dáng, em phải đi quảng cáo cho hãng kem dưỡng da, hay là vào thẩm mỹ viện cuả Lang Phương chứ ( ờ mà hôì này LP đi đâu vâỵ??). Chẳng nói gì được nhiêù lắm nhưng vui đã gặp em.  Nhớ dán cho cô cái hình chụp ở cửa nhé (chắc cô cũng "sộc sệch" lắm vì vừa mới tới, chưa biết ất giáp gì thì chụp hình) nhưng chả sao, có hình là được rôì.

Thưa Cô, Nâu là tại...tóc em màu nâu nâu....(bây giờ lại dấu thêm mớ tóc muối ở bên trong) chứ không được mớ tóc huyền như chị Đặng Mỹ.... Smiley
Cô ơi, Cô bảo chi thì em làm chứ Cô bảo em đi quảng cáo cho hãng dưỡng da thì em phải chạy lung tung...mệt em lắm.  Vì em dùng...tùm lum... hễ cái nào vừa túi tiền (hay cho thêm gifts) thì em mua thôi hà Smiley

Em đã dán mấy tấm hình, có hình Thày và Cô thật tươi tắn, em mời Cô qua xem ạ: http://www.levanduyet.net/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?num=1289894065/60#60
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #749 - 21. Nov 2010 , 01:52

thule wrote on 20. Nov 2010 , 10:09:
Nga ơi, không biết tại sao buôỉ các CN HG đến chơi trong máy cô lại không có hình?  Cô có mang máy hình cuả cô ra không?  Cảm ơn em cho cô tấm hình này, và cô sẽ save mâý cái tư trong D/D vào máy cô vậy nhỉ?  Em có hình naò nữa không? gưỉ vcho cô nhé?  Còn nhớ em đây người em gái nhỏ..

Cô ơi , em vừa làm xong 1 Video tiếp theo tiệc ở nhà Cô. Em vừa Post ở bên mục Hình Ảnh  "HGNX đi thăm Thầy Cô " ở trang 4. Cô vào xem nha Cô. Video lên hình hơi chậm Cô chờ 1 tí nha Cô.Những kỷ niệm nầy em sẽ không bao giờ quên. Kính chúc Cô vui mạnh. Em NgaLN
PS : Cô ơi , hôm đó Cô bận lu bu với tụi em , lại còn lo làm gà nướng , salat nên Cô đâu có cầm máy hình được.
Back to top
« Last Edit: 21. Nov 2010 , 02:14 by Nga Lucia »  

IP Logged

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 ... 63
Send Topic In ra