Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 55 56 57 58 59 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72221 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #840 - 27. Sep 2011 , 16:59

Xin được gửi trình làng với cô Thu và cả nhà hình ảnh AT du lịch sau ngày Đại Hội

Tại Great Fall (phía bên MaryLand

...

...

...

Tại bãi biển Baltimore

...

tại vườn nhà Trang (LVD 74 )với vườn Nhật thu nhỏ và cây Cỏ hai màu rất lạ

...

...

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #841 - 28. Sep 2011 , 19:48

Chị  Thu ơi ,theo thông lệ chị muốn mọi người khi đi du lịch về nhớ khoe hình ,nên em gửi tiếp những chỗ em đã đi chơi để chia xẻ với cả nhà.
  Bây giờ đến lượt em ngồi chờ xem hình của chị và cô Mai cùng nhóm LVD 74 đi chơi sau Đại hội đấy

Tại Luray Cavern (Virginia )

...

...

...
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #842 - 28. Sep 2011 , 19:51

Niagara Fall

...

...

...

...
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #843 - 28. Sep 2011 , 19:55

Vegas với Đậu Đỏ

...

...

...

Sau 3 ngày đi chơi với nhau ,bịn rịn trước khi chia tay

...
Back to top
« Last Edit: 28. Sep 2011 , 19:58 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #844 - 28. Sep 2011 , 20:04

Đây là những ảnh em đã gửi trong cung Hoa Gấm ,nhưng sợ chị Thu và cả nhà chưa được xem nen em gửi vào đây cho đủ bộ khi em đi miền Đông Mỹ và được gặp Bích Định cùng Timo Vân Anh

...

Ngồi ăn nhưng không quên báo cáo tình hình đi chơi với Quân sư Đậu Đỏ ,tiếc là hôm đó vắng mặt Tuyết Lan cũng như không phone cho Đặng Mỹ được
...
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #845 - 29. Sep 2011 , 19:05

Em Anh Thu oi ,
Co cam on em da moi Co qua day de xem hinh ," đã " qua Anh Thu oi.
Em cu giong nhu nu tai tu Đai Hàn do. May cai ao cua em mac la em mua hay may lay ? Co biet tai may ao cua em ma ! That la dac biet do.
Co da co dip vieng Luray Cavern roi . Hang dong do dep qua em nhi !
Co lai nho ky do di tham Co Ngon.
Ngoai Bich Dinh va Ti Mo ra co em nao trong quen qua? Bich Dinh van xinh nhu thuo nao ! Khong biet Ti Mo van con dem thuc an den tang Đ.H.T?
Đau Đo trong khoe va tươi lam do , het dau chan chua ?
Hai vo chong em ky nay thay khoe khoan va co len ky hon may thang truoc day.
Co Van
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #846 - 29. Sep 2011 , 19:46

Anh Thư ơi,

Mâý con nhạn này thuộc loại Boeing 787 mới chứ không đùa đâu nha.  Đi nhiêù quá xá trong ít thơigian thế, và gặp đủ người thân, hèn chi em.. trốn luôn không đến gặp chị.  Hình đẹp quá, và em cũng giống cô Vân búp bê, trẻ mãi không già.  Rất vui thâý mặt Đâụ đỏ, Timo và Bích Định, trông đêù trẻ trung và mạnh khoẻ.  Cả 3 em này hôì này đâu có thâý lai vãng vào vườn nhà,nhất là Bích Định, hôì này  đi đâu?  có còn nhớ các cô các bạn không?

Cảm ơn em gái đã làm bổn phận công dân NHạn mà post hình. Chị chỉ có vài cái hình mà chẳng có thì giờ nào mà dán cả.  Tệ quá!
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #847 - 30. Sep 2011 , 15:41

ngo_thi_van wrote on 29. Sep 2011 , 19:05:
Em Anh Thu oi ,
Co cam on em da moi Co qua day de xem hinh ," đã " qua Anh Thu oi.
Em cu giong nhu nu tai tu Đai Hàn do. May cai ao cua em mac la em mua hay may lay ? Co biet tai may ao cua em ma ! That la dac biet do.
Co da co dip vieng Luray Cavern roi . Hang dong do dep qua em nhi !
Co lai nho ky do di tham Co Ngon.
Ngoai Bich Dinh va Ti Mo ra co em nao trong quen qua? Bich Dinh van xinh nhu thuo nao ! Khong biet Ti Mo van con dem thuc an den tang Đ.H.T?
Đau Đo trong khoe va tươi lam do , het dau chan chua ?
Hai vo chong em ky nay thay khoe khoan va co len ky hon may thang truoc day.
Co Van   

Thưa Cô ,một nàng nữa trong hình là Thư Trang (LVD 74 ) ,nàng này rất thân với Thanh Hằng đó Cô.Hai chị em em mới gặp lại nhau năm ngoái khi Trang sang dự Đại Hội KHSG tại Úc nhưng thật ra hai bên gia đình đã biết nhau từ ngày xa xưa ấy...vậy mà hồi Đại hội 2009 Trang có đi dự mà em không biết đó Cô.
   Bích Định vẫn dễ thương và xinh như ngày nào ,nhưng nàng ta bận quá em có réo hoài mà không chịu xuất hiện Cô ạ.
  TIMO vẫn hiền và ít nói như muôn thuở.Em tiếc là không có giờ để cùng TIMO đi thăm thân hữu Đ H Tài ,cũng như viếng mộ cô Ngôn trong thời gian em viếng miền Đông.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #848 - 30. Sep 2011 , 15:45

thule wrote on 29. Sep 2011 , 19:46:
Anh Thư ơi,

Mâý con nhạn này thuộc loại Boeing 787 mới chứ không đùa đâu nha.  Đi nhiêù quá xá trong ít thơigian thế, và gặp đủ người thân, hèn chi em.. trốn luôn không đến gặp chị.  Hình đẹp quá, và em cũng giống cô Vân búp bê, trẻ mãi không già.  Rất vui thâý mặt Đâụ đỏ, Timo và Bích Định, trông đêù trẻ trung và mạnh khoẻ.  Cả 3 em này hôì này đâu có thâý lai vãng vào vườn nhà,nhất là Bích Định, hôì này  đi đâu?  có còn nhớ các cô các bạn không?

Cảm ơn em gái đã làm bổn phận công dân NHạn mà post hình. Chị chỉ có vài cái hình mà chẳng có thì giờ nào mà dán cả.  Tệ quá!

Chị ơi ,em đi chơi cũng kinh thật ha chị.....cũng may lần này về đây chỉ met^. thôi chứ không bị bịnh như năm 2009. Em xin hen lần sau sẽ dùng nhiều giờ ở Cali hơn thì sẽ được đi viếng thăm các Cô ở đấy được nhiều hơn.Tuy nhiên em cũng phải tùy thuộc vào tài xế ở bên ấy chị ạ.
   Thôi anh chị sang đây đi ,em về hưu rồi nên em sẽ có nhiều giờ làm tài xế cho anh chị nhiều hơn đấy mà.
  Em chờ xem hình của chị đấy.
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #849 - 01. Oct 2011 , 22:35

Em TB chào Cô Thu , em có hình của bạn 74 gửi. Hình Cô và Cô Mai đi nghỉ nóng ,mời cả nhà cùng xem.Chúc Thầy Cô vui nhiều cuồi tuần. Smiley

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...

...
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #850 - 02. Oct 2011 , 16:42

Cam on+ Thu không béo đã chia xẻ cho cả nhà những hình ảnh thật đẹp và đáng nhớ của hai Cô Thu Mai và nhóm 74. Hai cô trò Thu Kiều trình diễn võ công gì mà đẹp het^' ý vậy ?????.
   Bây giờ lại xin ngồi chờ coi tiếp hình ảnh fashion show của thày trò như đã được nghe lén là vui và đẹp lắm đấy.Thu ơi ,em ráng gom tiếp để gửi cho cả nhà ké nhìn với nha.
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #851 - 03. Oct 2011 , 21:55

Cô Thu ơi,
Em thich hình cô đang luyện chưởng đó ,coi "gồ ghề" lắm ,chắc em xin cô cho Liam thụ giáo cô nha. Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #852 - 03. Oct 2011 , 22:12

Gửi cô Thu và cả nhà ,

Camping thời đại mới:ngủ nệm hơi,sáng ăn bánh mới nướng ra lò,uống cà phê nóng ,tối coi movie...vui lắm cô Thu ơi.Em còm dám đi hiking 3.5 miles đó cô.
(hôm sau về "biết tay nhau" ngay ,vì sáng không thể bò ra khỏi giường do cái lưng nó hành hạ nhức thấu trời..)

Sequoia National park ,California

...

...

...

...

...

...

...

...

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #853 - 03. Oct 2011 , 22:39

Em THU Béo ơi,

Cô phải cảm ơn em đế 100 lần nhé, em giỏi quá post hình lên đánh...ào một cái là được ngay trong khi cô không làm sao mà cất nhắc mình mẩy lên để làm.  Dịnh là viết về Palm Springs để vào "Kỷ niệm Vàng" cơ đấy.  Nhưng lỗi cũng không hoàn toàn vì cô đâu em, mà chính vì cái máy computer của cô nó già, nó cổ thụ, nó đi kiểu "slug pace" chậm quá nên cô không làm được, không viết được.  May hôm qua mới được Phú De ngồi ở phía down under làm remote control cho, bây giờ mới khá đây, may ra cô mới theo kịp em.  Nhưng mà vì em làm lẹ thế, em giúp cô catch up luôn nhé: chọn vài cái trong album của Kim Tuyết dán lên dùm cô (hình 4, 5 cô gái đi trên đồng cỏ xanh đó, và nhớ kiểm duyệt mấy cái hình senior model ở bên hồ tắm, nghe em).
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #854 - 03. Oct 2011 , 22:44

Thu Ca ơi,

Em mới đi camping cả nhà hả?  Tưởng bây giờ đang chờ lên lon (Bà nội cấp 2) trung tướng đó chứ?  Baogio72 mới gắn lon thực sự?

Em đi hiking thiệt hả?  Chắc chắn là "biết nhau" rồi vì hiking ở rừng núi thì khác với đi bộ ở công viên của cô chứ.

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 55 56 57 58 59 ... 63
Send Topic In ra