Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 56 57 58 59 60 ... 63
Send Topic In ra
Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu (Read 72098 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Tâm Tình 12 - Cánh Nhạn Phiêu Lưu
Reply #855 - 03. Oct 2011 , 22:49

Thu Ca wrote on 03. Oct 2011 , 21:55:
Cô Thu ơi,
Em thich hình cô đang luyện chưởng đó ,coi "gồ ghề" lắm ,chắc em xin cô cho Liam thụ giáo cô nha. Smiley Smiley

Trước khi cho đồ đệ xuống "thung lũng" thì phải luyện chưởng kỹ càng chứ.  Nếu làm sự phụ của Liam thì cô sẽ dây VOLANGNHANG (Võlăngnhăng) thay thì VOVINAM và nếu Liam có khóc thì cô theo sách của cô Vân mà MACKENO , hehehe!
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #856 - 04. Oct 2011 , 10:57

Thu oi ,
Xem hinh hai Co va cac de tu di tam nong ma ganh qua sa. Ca Co lan tro ai cung dep va tươi qua sa co !
Minh thich nhat la hai tam hinh Thu va Kieu bieu dien mon vo gi vay ? Coi chung keo Bruce Lee kien day nhe !
Con Thu CA di camping kieu do thi nhat đế vương roi con gi nua !
Van 
Van
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #857 - 05. Oct 2011 , 10:51

thule wrote on 03. Oct 2011 , 22:44:
Thu Ca ơi,

Em mới đi camping cả nhà hả?  Tưởng bây giờ đang chờ lên lon (Bà nội cấp 2) trung tướng đó chứ?  Baogio72 mới gắn lon thực sự?

Em đi hiking thiệt hả?  Chắc chắn là "biết nhau" rồi vì hiking ở rừng núi thì khác với đi bộ ở công viên của cô chứ.

Cô Thu và cả nhà thân ,
Xem hình của chị AT , TB , chị Thu Ca...mà ghen tị như cô Vân...
À , chị Thu đã lên chức trung tá 3 tháng về trước rồi đó.
Hôm chị Thu đến SJ , em đã " xem mắt cháu dâu tương lai cho Brandon , em trai Alex " rồi đó cô. Cháu xinh và " thấy ghét " như bn Thu..hi..hi.Còn cháu nội chị Thúy Lan , thì hứa hẹn cho Alex.
Chị Thu cho xem hình đi camping và hiking vui quá...nhưng nghe nói " cái lưng  bị đau khổ " thấy ớn....nên em thử đi 1 lần mà thôi.
Em Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #858 - 05. Oct 2011 , 11:00

ngo_thi_van wrote on 04. Oct 2011 , 10:57:
Thu oi ,
Xem hinh hai Co va cac de tu di tam nong ma ganh qua sa. Ca Co lan tro ai cung dep va tươi qua sa co !
Minh thich nhat la hai tam hinh Thu va Kieu bieu dien mon vo gi vay ? Coi chung keo Bruce Lee kien day nhe !
Con Thu CA di camping kieu do thi nhat đế vương roi con gi nua !
Van 
Van

Cô Vân nói đúng tim đen của em.
Bruce Le e , nếu còn sống , chắc đi thưa kiện cô trò Thu Kiều ngay.
À , cái dù của cô Thu " che nắng " thấy quen quen ,..hi.hi..
Chị Thu đi camping mà đầy đủ hơn khách sạn 5 sao...đúng là khách sạn 1,000 sao của gd chị hạng nhất đó.
Hy vọng sẽ được xem nhiều hình đẹp , người đẹp nay mai.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #859 - 05. Oct 2011 , 18:14

Thua co Van,
Gia dinh em thich di camping tu hoi don xuống Cali.
nam nao cung di.Day la cach di nghi he lanh manh va rat hop cho gia dinh,ho hang dong  ngượiVui lam co oi ,tuy dem hoi lanh nhung ban ngay rat dep,khong khi trong lanh cua rung nui,ngu ben hang thong reo,nghe chim hot...an uống tha ho ,chi can chia nhau mang cac mon an la thu gi cung co.Cu nau san va de dong lanh,len do nau lai.chieu thi lam BBQ.Toi ngoi ben lua hong tro chuyen..O X em thich dua gia dinh di choi nhu vay ,nho vay ma cac con em da di rat nhieu noi trong Cali va nhung tieu bang lan can gan.Hồi đó ,khoảng 1985  trở đi OB nội các cháu cũng có nhiều lần đi chung như vậy,lái xe từ Cali qua Utah đến tận Yellow stone...co ngày vào campground,hom nào mệt thì  vô hotel.bao nhiêu kỷ niêm...

Nhieu  campground co phong tam (tra tien),
nha ve sinh sach se ,va con co sink rieng de rua bat dia.
Neu co khong thich ngủ lều thi vao KOA campground,có can nha nho ,co phong tắm nước nóng.Có lần em còn đem nồi cơm điện đi nấu cơm nựa
Gia đình em và mấy gia dình bạn cũng đi chung nhiều lần ,Yosemite,lake Arrowhead,Big Bear...nhưng thuê nhà chung ,vui lắm cô Vân ơi.

Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #860 - 05. Oct 2011 , 18:25

thule wrote on 03. Oct 2011 , 22:49:
Trước khi cho đồ đệ xuống "thung lũng" thì phải luyện chưởng kỹ càng chứ.  Nếu làm sự phụ của Liam thì cô sẽ dây VOLANGNHANG (Võlăngnhăng) thay thì VOVINAM và nếu Liam có khóc thì cô theo sách của cô Vân mà MACKENO , hehehe!

Kính thưa SƯ PHỤ.
Cám ơn Sư phụ đã nhận con làm đệ tử duy nhất.Con rất thích học VOLANGNHANG của sư phụ.Khi nào sư phụ nổi giận mà tung chưởng thì con đưa em con ra đỡ giùm  Grin Grin Grinem mà khóc thì con cũng theo sách của bà ngoại Vân MACKENO Grin Grin
Kính cẩn,
Liam

À ,cô Thu ơi ,em lên chức hơn ba tháng nay rồi ,cô coi  hình bé Evelyn ơ mục TTBC đó cô

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #861 - 05. Oct 2011 , 20:25

Ừ nhỉ, đó em coi, cô quên tịt luôn.  Chính cô đã nhòm thấy con bé mà bảo là nó giống bé Quyên hồi nhỏ mà . 

Thu Ca ơi,

Cô cũng thích đi camping lắm (khi các con còn nhỏ) và đã làm một chuyến cross country , qua tới Washington DC. rồi đó.  Bây giờ thì hết thời r6oi2 em ạ.  Con thì hết đi với mình, mà cháu thì...đếm trên MỘT đầu ngón tay, hichic !
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #862 - 05. Oct 2011 , 20:26

Thu Ca wrote on 05. Oct 2011 , 18:25:
Kính thưa SƯ PHỤ.
Cám ơn Sư phụ đã nhận con làm đệ tử duy nhất.Con rất thích học VOLANGNHANG của sư phụ.Khi nào sư phụ nổi giận mà tung chưởng thì con đưa em con ra đỡ giùm  Grin Grin Grinem mà khóc thì con cũng theo sách của bà ngoại Vân MACKENO Grin Grin
Kính cẩn,
Liam

À ,cô Thu ơi ,em lên chức hơn ba tháng nay rồi ,cô coi  hình bé Evelyn ơ mục TTBC đó cô

Hehehe, thiệt là thầy nào trò nấy !
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #863 - 05. Oct 2011 , 20:29

tuy-van wrote on 05. Oct 2011 , 11:00:
Cô Vân nói đúng tim đen của em.
Bruce Le e , nếu còn sống , chắc đi thưa kiện cô trò Thu Kiều ngay.
À , cái dù của cô Thu " che nắng " thấy quen quen ,..hi.hi..

Em Tv

Mây Say này có trí nhớ tốt quá heng! Cái dù này cô phải Special order đấy, nên rất là bền, dùng for life luôn đó
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #864 - 12. Nov 2011 , 22:11

thule wrote on 05. Oct 2011 , 20:29:
Mây Say này có trí nhớ tốt quá heng! Cái dù này cô phải Special order đấy, nên rất là bền, dùng for life luôn đó

Mừng thầy cô đi chơi ở vùng cowboy Texas mới về nhà bình an.
Nhất thầy Đạt và cô đấy , lúc nào cũng như " hình với bóng "...hi.hi.
Như vậy cây dù special có dùng lần đi chơi nầy , hay đội nón cowgirl và cowboy.
Em chờ xem  2 cánh nhạn phiêu du cho cả nhà xem hình.
Em Tv
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #865 - 12. Jan 2012 , 20:39

Em xin gửi 3 Cô giáo dễ thương của em và cả nhà xem mấy tấm ảnh em và chị Lan em chụp hôm đi thăm cô Phượng Oanh và Thày Cô Nha Châm để các Cô biết tình hình hai cô P Oanh và  Châm lúc gần đây nha

...

...

...

...

...

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #866 - 13. Jan 2012 , 09:50

Cảm ơn Anh Thư đã update các cô ở đây với hình các thầy cô bên Úc.  Trông các cô khoẻ mạnh, không thay đổi gì mấy (nhất là cô Châm và thầy Nha)ngoại trừ có hơi gầy thôi.  Chị Phương hồi này mập ra đấy chứ và có dáng chững chạc nghiêm túc của các bà nội ngoại thời trước (chứ không như các BN xi xoọng của chúng ta ở trong hình này), phải không? (Nghe nói Anh Thư cũng lên chức BN rồi?? Trời đất, ai mà tin được?)  Đã vào thăm nhà Thủy tiên của chị năm nay chưa?  Thơ Lan Đam cho TT năm nay...ác liệt, em ạ?  Sẽ có thêm TT nay mai.

Thăm các em.

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #867 - 15. Jan 2012 , 02:21

thule wrote on 13. Jan 2012 , 09:50:
Cảm ơn Anh Thư đã update các cô ở đây với hình các thầy cô bên Úc.  Trông các cô khoẻ mạnh, không thay đổi gì mấy (nhất là cô Châm và thầy Nha)ngoại trừ có hơi gầy thôi.  Chị Phương hồi này mập ra đấy chứ và có dáng chững chạc nghiêm túc của các bà nội ngoại thời trước (chứ không như các BN xi xoọng của chúng ta ở trong hình này), phải không? (Nghe nói Anh Thư cũng lên chức BN rồi?? Trời đất, ai mà tin được?)  Đã vào thăm nhà Thủy tiên của chị năm nay chưa?  Thơ Lan Đam cho TT năm nay...ác liệt, em ạ?  Sẽ có thêm TT nay mai.

Thăm các em.

Chị ơi ,em đã chiêm ngưỡng TT của chị mấy ngày nay rồi ,nhưng em bần quá nên làm người thầm lặng chị ạ.Bây giờ thì em chịu thua tỉa TT rồi vì bên em khong có bán loại này chị ạ.Thôi thì mỗi năm chờ chị làm cho em chiêm ngưỡng vậy
   Phải công nhân chị Phương em già và chững chạc hơn tuổi ha chị.So sánh hai chị với nhau thì quả thật hai chị cách nhau nhiều quá vừa về thể xác lẫn tinh thần đấy.Chúng em luôn mong sao chị Phương em có được chút nhẹ nhàng thoải mái trong cuộc sống như chị Thu đấy.
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #868 - 15. Jan 2012 , 16:11

...

...

Cô thương kính

Trước thềm năm mới , em kính chúc Cô Thầy luôn hạnh phúc bên nhau..sức khoẻ dồi dào...vạn sự hanh thông
Back to top
« Last Edit: 15. Jan 2012 , 16:30 by Tuyet Lan »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #869 - 16. Jan 2012 , 09:43

Tuyet Lan wrote on 15. Jan 2012 , 16:11:
...

...

Cô thương kính

Trước thềm năm mới , em kính chúc Cô Thầy luôn hạnh phúc bên nhau..sức khoẻ dồi dào...vạn sự hanh thông

Em cũng theo gót bạn hiền TL , kính chúc thầy cô được vạn sự như ý , sức khoẻ dồi dào , và hạnh phúc mãi mãi.
Cám ơn thiệp chúc Tết của Lan, dễ thương quá .
Ngày mai 1-17 , là SN bạn thêm 1 tuổi , chúc bạn thêm may mắn , thêm an lành và thêm nhiều niềm vui.
Em Tv
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 56 57 58 59 60 ... 63
Send Topic In ra