Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 ... 129
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 119725 times)
Vivi00
Senior Member

Núi Tuyết

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #30 - 09. Mar 2007 , 22:41

Vui quá hà...

Các chị học cùng trường rồi được gặp nhau nói chuyện
ngày xưa ấy , rất là vui...Biết bao là chuyện kể cho hết...

Vivi đứng bên lề nghe lén mà cảm thấy cũng vui vui...

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #31 - 10. Mar 2007 , 10:32

Vivi00 wrote on 09. Mar 2007 , 22:41:
Vui quá hà...

Các chị học cùng trường rồi được gặp nhau nói chuyện
ngày xưa ấy , rất là vui...Biết bao là chuyện kể cho hết...

Vivi đứng bên lề nghe lén mà cảm thấy cũng vui vui...

Anh Vi Vi ơi ,

Chị em Mỹ  rất vui mời anh vào nói chuyện luôn mà , chứ sao anh nói  đứng bên lề nghe lén  Shocked, nghe tội quá hà   Tongue  Cheesy
Nơi đây như một gia đình mà, LVD hay không LVD khi đã là thành viên  cũng đều là anh chị em trong nhà hết á  Wink

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #32 - 10. Mar 2007 , 12:50

Đàn chị là Đậu Đỏ LVD 70  xin mến chào con chim Thanh_ Nguyen vừa gia nhập đàn. Thanh_Nguyen cho vài hàng tự giới thiệu được không em  Tongue  Wink
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #33 - 12. Mar 2007 , 20:44

Chào chi Thuy Dung , lâu lắm mới gặp chị Thuý Dung trong D/D.  Wink
Hôm nọ Mỹ cứ tiếc không được gặp chị  ngày thứ hai để trò chuyện  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #34 - 24. Mar 2007 , 12:31

Hồng mến ,

My là LVD 73 , chào mừng Thảo gia nhập D/D LVD  Wink
Chắc Thảo sẽ rất mừng khi đọc được những dòng này của Hồng  Wink
Hồng click vào chữ "Ghi danh " để ghi danh , sau đó Hồng sẽ nhận được email tự dộng gửi cho Hồng  password dùng để gia nhập , viết trên D/D.
Mong Hồng sớm vào trò chuyện trên D/D và tìm được niềm vui nới đây nhé.  Wink
----------------------------------------
Gửi các chị,

Em tên là Nguyễn thi Hồng cựu học sinh truờng nữ trung hoc LVD niên khóa 1972- 1975 , xin huớng dẫn cho Em đuợc gia nhập vào website cua truờng
để tiện việc liên lạc với các chịi và tìm kiếm 1 số cac bạn bè đã thất lạc từ lậu
Em sang Mỹ năm 1987 hiện nay cư ngụ ở tiểu bang Colorado , Nguyễn Xuân Thảo là ngừời bạn đầu tiên Em đã thấy đuợc trên website của truờng , mong
đuợc sự giúp đỡ của các chị , rất biết ơn.

Hồng .

Back to top
« Last Edit: 24. Mar 2007 , 12:32 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #35 - 24. Mar 2007 , 20:59

Hồng ơi,
Vào mục Nhắn Tin, Nhắn Xuân nhen !
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Mến chào Rose Nguyễn.
Reply #36 - 25. Mar 2007 , 06:02

Đậu Đỏ LVD63-70 xin mến chào Rose Nguyễn. Đ Đ đoán...mò Rose là Hồng Nguyễn phải không? Đ Đ vừa được chị Bạch Yến chuyển thư của Hồng nhờ giúp ghi danh, thì em đã ghi danh được rồi. Các chị rất vui mừng khi thấy các LVD tìm lại được nhau sau bao năm xa cách.
Chúc em tìm được niềm vui trong sân trường tinh thần này.
Thân mến,
Back to top
« Last Edit: 25. Mar 2007 , 06:36 by Dau Do »  

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #37 - 25. Mar 2007 , 09:48

Em cám ơn chị Ðậu Ðỏ và những chị khác nối lại liên lạc cho tụi em !
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #38 - 25. Mar 2007 , 18:32

Xuan wrote on 25. Mar 2007 , 09:48:
Em cám ơn chị Ðậu Ðỏ và những chị khác nối lại liên lạc cho tụi em !

Xuân và Hồng ơi ,

Cám ơn Xuân và Hồng  vì Xuân và Hồng  cũng đã đem lại cho các anh chị phụ trách D/D  niềm vui thú vì thấy mình đang làm một công việc có ích, mang lại niềm vui cho mọi người.  Xuân và Hồng có đọc thấy chị Đậu Đỏ viết  ở mục Tâm Tình Buổi Sáng thế nào  chưa ?  Chưa biết ai đã vui hơn ai đâu à nhang   WinkCheesy

Back to top
« Last Edit: 26. Mar 2007 , 04:13 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #39 - 25. Mar 2007 , 18:38

Tất Mỹ ơi ,

Tất Mỹ online đưỢc rồi mà chưa biết bắt đầu viết ở chỗ nào thì hãy bắt đầu ở đây nè.
My copy mail này của Tất Mỹ để chia xẻ với các anh chị phụ trách D/D và các thành viên khác niềm vui  của tụi mình tìm được nhau qua D/D LVD này, nhất là khi Tất My tìm lại được bạn và nhìn được hình ảnh tin tức của các thày cô.  Cheesy

Hello Dang My,

Minh ten la Tat My, truoc hoc chung voi Nguyen Dang My lop de nhat ban B va ra truong nam 1973, va minh biet Kim Kiem,Tran Tieu Nuong (tu lop de that den de tu),  Luong Toan Bao, Nguyen Kim Phi Phung ( truong lop), Doan thi Kim Thoa, Huynh Kim Phung, Vang thi My Dung v.v...
Truoc day hai tuan le co mot nhom cung hoc chung My o khoa Hoa Dai hoc Khoa hoc, ho da tim duoc My, roi nho dam ban nay minh vao KhoahocSG web page va link toi levanduyet web page, minh mung qua, nhin thay lai tat ca hinh cua ban cu va cac thay co ngay xua nhu co Van ,co Thu, co Tinh day anh van va co Nga day toan. Hy vong Dang My co nho Tat My khong? Neu Dang My co con nho Tat My, thi ban lien lac voi My nhe. My muon lien lac het tat ca cac ban.

Emwhy T.
"A friend is a present you give yourself" 

Back to top

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #40 - 29. Mar 2007 , 07:07

Chào các chị !
Cám ơn các chị và diển đàn LVD của trường đã giúp cho tụi Em có cơ hội liên lạc lại với nhau , tìm gặp lại những thầy cô xưa mà chúng Em hằng mong ước  !!!!!
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #41 - 01. Apr 2007 , 15:39

thanh_nguyen wrote on 01. Apr 2007 , 09:26:
Chi Dau Do va cac chi thân mên,

Mai den hôm nay em moi tro lai sân trương LVD, chac là đe cho chi đoi dài co ra hạ

Em xin tư gioi thiêu , em hoc LVD tư 1972- 1979, bi gian đoan 1 nam phai qua Chi Lang , roi sau đo môi tro lai trương luc đo da  đoi tên là Vo thi Sau.
Em  hoc 6A3 - 8A3 , roi sau đo la 10C4-12C4

Hiên em đang sông o gân Paris và ao ươc liên lac voi cac ban  cung lop va làm quen voi may chi lon

Hen lan sau em se viet co dâu tiêng Viêt, tai vi hiên em đang viêt trên computer cua ngươi ban

Thanh Nguyên

Hi Thanh Nguyễn,
Dữ không, hôm nay mới thấy Thanh lên tiếng  Wink. Tưởng là em lại đi lạc rồi chứ , hoặc là không nhớ mật khẩu  Tongue.
Em ở gần Paris là ở tỉnh nào vậy em? Xem chừng em cũng cùng năm với Hồng và Xuân Thảo  Undecided.
Xuân ơi, Hồng à ra nhận bồ bịch nè  8)  8)

Back to top

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #42 - 02. Apr 2007 , 17:08

Hi Thanh Nguyễn ,
Thanh đã ghi danh chưa vậy ? Hồng và Xuân Thảo cũng học cùng khóa với Thanh đó 1972 nhưng tụi này học bên Pháp văn lớp 6p1 , nếu Thanh có ghi danh rồi  , vào diển đàn LVD sẽ thấy hình của Hồng và Thảo vẫn còn giử lại từ năm lớp 6 coi có nhận ra tụi này không , hay là Thanh gửi 1 tấm hình coi Hồng có nhận ra Thanh không, nếu Hồng nhớ không sai thì mỗi khóa có 6 lớp, nên cũng đông lắm đó !!! Grin Grin Grin
.
Thảo ở Pháp rất gần chổ của Thanh, còn Hồng ở Mỹ ( colorado )Rất hân hạnh được tìm lại 1 người bạn cùng khóa .

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Chào mừng thành viên mới: Hạnh
Reply #43 - 05. Apr 2007 , 06:34

Quote:
Chao Dau Do,
Khong biet Hanh la dan em hay dan chi cua ban, do do  nen tu gioi thieu de de dang xung ho.
Hanh hoc lop 11B sau do chuyen qua 12A 5 nam 1973 (thi tu tai IBM dau tien).
Ly do xin gia nhap that la don gian la vi muon tim lai mot so ban be cung nam hoc, muon duoc nhin lai hinh anh " Le va Dien " than yeu thuo nao, voi lai hom roi tinh co xem nhung hinh anh moi cap nhat hoa cua thay co thi tim co Tram, nhung khong thay sau do moi tim thay vi khong biet ban nao da doi ho cua co, thay vi Nguyen thi tram thi doi thanh Tran thi Tram, co Tram la chi ruot cua Hanh.
Vai hang tham hoi va chao don cac ban trong dien dan.

Đậu Đỏ là LVD70 mến chào Hạnh LVD73.
Hạnh ơi, thôi chịu khó làm đàn em đi nha  Tongue  Wink. Cám ơn Hạnh đã đính chính về họ của cô Trâm. Ngày xưa Đ Đ cũng rất mê cô Trâm, người nho nhỏ thon thon, lúc nào từ tốn chậm rãi. Cô có mái tóc chải  úp vào hai bên má trông rất...cute  Smiley. Nhưng môn của cô dạy..eo ui  Tongue  Tongue  Embarrassed  Grin. Mong Hạnh vào chơi diễn đàn thường xuyên và góp tiếng nói vói các chị em nhé. Trong này có Đặng My cũng là LVD73 đấy. Mỹ ơi có đau tay thì cũng rán vào đón bạn mới nè  8)
Back to top
« Last Edit: 05. Apr 2007 , 06:35 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Chào mừng thành viên mới: Hạnh
Reply #44 - 05. Apr 2007 , 09:54

Quote:

Đậu Đỏ là LVD70 mến chào Hạnh LVD73.
Hạnh ơi, thôi chịu khó làm đàn em đi nha  Tongue  Wink. Cám ơn Hạnh đã đính chính về họ của cô Trâm. Ngày xưa Đ Đ cũng rất mê cô Trâm, người nho nhỏ thon thon, lúc nào từ tốn chậm rãi. Cô có mái tóc chải  úp vào hai bên má trông rất...cute  Smiley. Nhưng môn của cô dạy..eo ui  Tongue  Tongue  Embarrassed  Grin. Mong Hạnh vào chơi diễn đàn thường xuyên và góp tiếng nói vói các chị em nhé. Trong này có Đặng My cũng là LVD73 đấy. Mỹ ơi có đau tay thì cũng rán vào đón bạn mới nè  8)

hihihi, dạ có em đây Đậu Đỏ ơi  Cheesy

Hạnh ơi , My là LVD 73 chào mừng Hạnh gia nhập D/d LVD  Cheesy. Có lẽ Hạnh là LVD 74 đó , vì nănm 74  là có  thi tú tài IBM đầu tiên.  Wink  Cô Trâm có ở gần chỗ Hạnh không ? Nếu Hạnh còn giữ được hình ảnh xưa thì mang vào cho mọi người cùng xem lại với.  Wink
My mong Hạnh thường xuyên vào trò chuyện , và tìm được niềm vui tươi ấm áp nơi đây nhé  Cheesy

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 ... 129
Send Topic In ra