Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 20
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25107 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Chị Anh Thư
Reply #105 - 22. Sep 2007 , 13:38

Đặng-Mỹ wrote on 22. Sep 2007 , 13:09:
Vậy tháng này thì bên chị Đậu Đỏ mát chưa? Nhưng bên em lại đang mưa dầm dề.  Undecided À đầu tháng 4 thì Phoenix ra sao vì tháng đó bên em có thể còn mưa chút chút, nhưng vào đầu mùa anh đào, rất đep.  Wink

My ơi, cuối tháng 9 trời vào thu nên nhiệt đọ đã giảm còn khoảng 98, 100 every day. vậy là dân Phoenix cũng đã happy rồi đấy vì trải qua ba mươi mấy ngày liên tiếp nhiệt độ trên 110 deg F, nóng đến da dẽ nhăn giống trái prune luôn  Roll Eyes  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #106 - 22. Sep 2007 , 14:31

Quote:
My ơi, cuối tháng 9 trời vào thu nên nhiệt đọ đã giảm còn khoảng 98, 100 every day. vậy là dân Phoenix cũng đã happy rồi đấy vì trải qua ba mươi mấy ngày liên tiếp nhiệt độ trên 110 deg F, nóng đến da dẽ nhăn giống trái prune luôn  Roll Eyes  Grin

Chi ơi, còn đầu tháng 4 hay cuôi thang 3 thì sao hả chị ?
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #107 - 23. Sep 2007 , 17:39

Đặng-Mỹ wrote on 22. Sep 2007 , 14:31:
Chi ơi, còn đầu tháng 4 hay cuôi thang 3 thì sao hả chị ?

Từ tháng 11 tới tháng 4 là trời đẹp đó Mỹ ạ ! Nhưng tháng 12 và tháng 4  Đ Đ đều bận  Tongue  Grin.

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #108 - 23. Sep 2007 , 18:44

Quote:
Từ tháng 11 tới tháng 4 là trời đẹp đó Mỹ ạ ! Nhưng tháng 12 và tháng 4  Đ Đ đều bận  Tongue  Grin.

Tháng 9 hay 10 sang năm thì chắc tốt đó hai em à vì tháng đó mấy ông bs người Do Thai chỗ chị làm họ có nhiều lễ lạc lắm nên được nghỉ dài dài .Nói chung thì cứ tính sao cho tiện thì chịu chị sẽ theo nhan.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #109 - 23. Sep 2007 , 19:18

anh_thu_Tran wrote on 23. Sep 2007 , 18:44:
 Tháng 9 hay 10 sang năm thì chắc tốt đó hai em à vì tháng đó mấy ông bs người Do Thai chỗ chị làm họ có nhiều lễ lạc lắm nên được nghỉ dài dài .Nói chung thì cứ tính sao cho tiện thì chịu chị sẽ theo nhan.

Chị Thư ơi,

Chị không đọc chị Đậu Đỏ nói tháng 10 còn 100 độ sao  Roll Eyes Cheesy , mà bên em thì tháng 10 mưa ủ ê rồi, chị sang em 1 lần tháng 10 rồi chưa kinh sao  Huh Grin
Tháng 4 dù chưa phải hè thật ấm áp nhưng có hoa đào đầy đường chụp hình đẹp lắm  Wink
Nhưng chẳng lẽ tháng 4 chị  Đậu Đỏ bận cả tháng sao chị Đậu Đỏ  Huh

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #110 - 24. Sep 2007 , 06:11

Đặng-Mỹ wrote on 23. Sep 2007 , 19:18:
Chị Thư ơi,
.....
Nhưng chẳng lẽ tháng 4 chị  Đậu Đỏ bận cả tháng sao chị Đậu Đỏ  Huh

Không có đâu, bận khoảng 10 ngày giữa tháng 4 thôi! Nhưng nếu đã lấy vacation rồi, thì khó lòng hỏi thêm (trong tháng 4 đó)  Tongue  Tongue

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #111 - 22. Feb 2008 , 03:04

anh_thu_Tran wrote on 18. Feb 2008 , 10:46:
   Từ hôm Tết đến nay canh để nói chuyện với em nhưng toàn hụt thôi.Tháng 8 em bận lúc nào vậy??????

Chị Anh Thư ơi,
Tháng 8 em sẽ vắng nhà từ 8/8 cho đến 8/15. Còn lại thì em sẽ rảnh vào week end. Nếu chị dự tính qua chơi với em, chị canh vào ngày thứ 6 để cộng chung vào thứ 7 chúa nhật thì được 3 ngày nha chị. Nhưng mà tháng 8 nóng lắm đó nha.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #112 - 22. Feb 2008 , 09:25

Quote:
Chị Anh Thư ơi,
Tháng 8 em sẽ vắng nhà từ 8/8 cho đến 8/15. Còn lại thì em sẽ rảnh vào week end. Nếu chị dự tính qua chơi với em, chị canh vào ngày thứ 6 để cộng chung vào thứ 7 chúa nhật thì được 3 ngày nha chị. Nhưng mà tháng 8 nóng lắm đó nha.

Chị dự tính sang CA tháng 8 này và mấy công nương HG dự tính lái xe cho mọi người nhân dịp Nga sang chơi nữa để đi sang em nhưng nghe nóng quá nên chả biết sao.Chị có nói với Mỹ hay là tất cả tụi mình tụ về LA hết vào dịp nay để mình được gặp các Cô ở đây luôn cho tiện.Em thấy sao? Mỹ thì muốn nhân dịp này bay hết sang nhà nàng để họp mặt nữa.Còn nếu không sang Van được thì Mỹ sẽ bay sang LA luôn.Ngàn năm một thuở mấy CN mới tụ về một chỗ đó mà.
   Các em cho biết sớm đi nha để chị còn bỏ ống mua vé máy bay nhé
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #113 - 01. Apr 2008 , 23:00

Hello  Anh Thư 

Nghe nói  hôm nay 2/4   -ở  Melbourne  Mưa To Gió  Lớn -không biết  Vườn Hoa  và  mấy  Chậu  Lan  -Quỳnh  có ảnh hưởng gì  không  ?
Ở  Sydney  sáng  sớm  Se  lạnh =  Trưa chiều  Nóng .

Chúc An Lành  ....Và   Vườn Hoa  An Toàn .
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #114 - 02. Apr 2008 , 10:40

nguyen_toan wrote on 01. Apr 2008 , 23:00:
Hello  Anh Thư  

Nghe nói  hôm nay 2/4   -ở  Melbourne  Mưa To Gió  Lớn -không biết  Vườn Hoa  và  mấy  Chậu  Lan  -Quỳnh  có ảnh hưởng gì  không  ?
Ở  Sydney  sáng  sớm  Se  lạnh =  Trưa chiều  Nóng .

Chúc An Lành  ....Và   Vườn Hoa  An Toàn .

Hi anh Năng ,
   Cám ơn anh đã hỏi thăm.Gió lớn kinh khủng làm xập mái operating rôm của nhà thương Caulfield ,ngay kế bên chỗ AT làm việc.Thấy alarm kêu cũng như xe chữa lủa kêu inh ỏi làm mọi người cùng hoảng sợ.Mọi người không ai được ra vào vì sợ cây ngã mái bay chết người.Cũng may thoát khỏi và bình an về dến nhà nhưng diẹn bị mất suốt từ trưa cho đến hai giờ sáng mới có lại.
   Lan ngoài vườn đổ mất mấy chậu tróc gốc luôn ,cũng may phần lớn còn ok ,vài cây kiểng gẫy hẵn những nhánh đẹp.Cũng buồn chút nhưng dù sao cũng vẫn còn khá hơn nhiều người khác.
   Hôm nay gió vẫn còn to lắm vừa thổi vừa rít  và lạnh rồi nên cũng chán ngán ra đường.Tuy nhiên bây giờ cũng phải bò đi physio đây vì bịnh hơn tuần rồi bỏ physio hơi lâu nên cũng cần lắm.
   Anh Định có hỏi gì anh về vụ hình ảnh không vậy?????
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #115 - 02. Apr 2008 , 18:40

Em chào chị Anh Thư ạ

Lâu lắm rồi em không nghe tiếng chị ở quán hàng rong , CHG kỳ nay chị khoẻ không chị?

Em Hoài
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #116 - 02. Apr 2008 , 19:03

HoaiNguyen wrote on 02. Apr 2008 , 18:40:
Em chào chị Anh Thư ạ

Lâu lắm rồi em không nghe tiếng chị ở quán hàng rong , CHG kỳ nay chị khoẻ không chị?

Em Hoài

Hoài ơi ,mấy lâu nay chi bị làm Đắc kỷ Ho Gà nên chả nấu nướng gì cho gánh hàng rong được ,thông cảm cho chị nhé.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #117 - 10. Apr 2008 , 16:05

Tỷ Anh Thư ơi à,
Mai này Đ Đ khăn gói quả mướp đi viếng thủ đô "Hoa Lệ Ước" ( Roll Eyes), thứ 3 mới trở về. Chuyến đi này chắc sẽ được gặp nhiều bạn bè. Tỷ ở lại trông nhà nhé.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #118 - 10. Apr 2008 , 17:04

Quote:

Tỷ Anh Thư ơi à,
Mai này Đ Đ khăn gói quả mướp đi viếng thủ đô "Hoa Lệ Ước" ( Roll Eyes), thứ 3 mới trở về. Chuyến đi này chắc sẽ được gặp nhiều bạn bè. Tỷ ở lại trông nhà nhé.

hihi hèn chi chị Anh Thư  phôn réo em  Roll Eyes Grin
Em chúc Anh Chị đi chơi vui nhé   Wink Nhớ chụp hình nữa  Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #119 - 10. Apr 2008 , 18:48

Quote:
hihi hèn chi chị Anh Thư  phôn réo em  Roll Eyes Grin
Em chúc Anh Chị đi chơi vui nhé   Wink Nhớ chụp hình nữa  Wink

Kỳ này đi không có phó nhòm đi theo  Undecided  UndecidedTính đi bụi đời với mấy cô em 1 buổi  Wink  Wink. Nhưng nhìn trời đất gì mà có vẻ mưa gió sụt sùi hà  Sad.
Mỹ đeo kiếng đen 1 chút thôi nha! Kẻo lại nằm vạ làm eo thì khổ mấy chị em nhà này kẻ thương người nhớ nữa  Wink

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 20
Send Topic In ra