Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 ... 20
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25132 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #120 - 10. Apr 2008 , 21:37

Quote:

Tỷ Anh Thư ơi à,
Mai này Đ Đ khăn gói quả mướp đi viếng thủ đô "Hoa Lệ Ước" ( Roll Eyes), thứ 3 mới trở về. Chuyến đi này chắc sẽ được gặp nhiều bạn bè. Tỷ ở lại trông nhà nhé.

Em à !!!!! lúc này mấy CN và mấy Út giỏi giang lắm nên em cứ đi chơi vui vẻ với mấy cô em nhé.Đi Hoa lệ Ước như vậy thế nào cũng có màn rủ rê mấy cong nương và mấy Út gặp gỡ nhau nữa rồi.....thôi thì đủ mọi thứ ăn chơi với nhau cho mọi người tha hồ thèm thuồng ha  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Tongue Tongue Hay là Mỹ Điệu cũng bỏ kính đen ra đi tháp tùng với Đậu Đỏ cho có chị có em họp hành ăn chơi voi" nhau cho đời ngày càng đẹp thêm đi  Cheesy Wink.
   Nói vậy chứ thế nào Đ Đ cũng có dịp gặp Bích Định và đi thăm cô Ngôn chút được không vậy?????nghe nói hình như cô Tịnh cũng đi Hoa thịnh Đốn lần này đó...
   Nhó mang quà cáp về đút lót cho mấy cô em và khách thập phương chăm sóc sân trường nha.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #121 - 10. May 2008 , 09:28

Chị Anh Thư ơi.

Lâu rồi tụi em không nghe tiếng chị , chị còn ho không?
Tụi em nhớ chị. Em tặng chị bó hoa hồng.

...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #122 - 10. May 2008 , 15:36

...

Thương tặng " Bà Chị khó tánh " của em PTr  Grin Grin Cool Cool

Happy Mother's Day !!!!!

PTr
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #123 - 10. May 2008 , 16:27

Cám ơn hai cô em Hoài và Ph Tr nhiều lắm nha.Chị đã hết ho hen rồi ,nhưng mấy hôm nay lo don nhà cho mẹ cuả chị nên cũng mệt xỉu.Sắp sửa về mẹ chị để ăn mừng mother's day đây.
  Thân chúc tất cả quý vị đang còn Mẹ hoặc không còn Mẹ nữa ,cũng như quý vị đang và sẽ làm Mẹ một ngày Mother's day với đầy đủ ý nghĩa nhất.
Back to top
« Last Edit: 11. May 2008 , 15:55 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #124 - 11. May 2008 , 11:36

Chi Anh Thư thương ơi la thương
Ẹm TL  và OX  , xin chúc chi có được 1 ngày Mẹ Hiền that vui vẻ và hanh phúc chi nhé.  Chúng em cám ơn chị và những lơì an ủi hỏi han của chị trong thời gian qua. Chúng em xin chúc chi mạnh khoẻ để lo lắng thêm cho chúng em, ngoại trừ chi Đ Đ

...

Em-TL
Back to top
« Last Edit: 11. May 2008 , 12:55 by Tuyet Lan »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #125 - 11. May 2008 , 12:37

Tuyet Lan wrote on 11. May 2008 , 11:36:
Chi Anh Thư thương ơi la thương
Ẹm TL  và OX  , xin chúc chi có được 1 ngày Nẹ Hiền that vui vẻ và hanh phúc chi nhé.  Chúng em cám ơn chị và những lơì an ủi hỏi han của chị trong thời gian qua. Chúng em xin chúc chi mạnh khoẻ để lo lắng thêm cho chúng em, ngoại trừ chị Đ Đ

...

Em-TL

Huh  Huh TL ơi sao lại ngoại trừ chị Đ Đ là làm sao? Chị Đ Đ chỉ có mỗi một sư tỉ để nhỏng nhẽo thôi đó  Roll Eyes  Roll Eyes

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #126 - 11. May 2008 , 12:53

Quote:
Huh  Huh TL ơi sao lại ngoại trừ chị Đ Đ là làm sao? Chị Đ Đ chỉ có mỗi một sư tỉ để nhỏng nhẽo thôi đó  Roll Eyes  Roll Eyes

Chi Đ Đ
Chi Đ Đ ui, em nói là ngoại trừ chị Đ Đ (chi Đ Đ  thương em út chúng em nhất) , chúng em còn có chi Anh Thư cũng thương chúng em nữa. Ý em là như vậy. May quá ,  em nói lộn xộn chữ nghĩa vơí chi , chứ vơí  "....." thì chắc "chít luôn"

Cho em cúi đầu xin lỗi chi Đ Đ của em, chi nhé.  Embarrassed Embarrassed
Em TL

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #127 - 11. May 2008 , 15:57

Quote:
Huh  Huh TL ơi sao lại ngoại trừ chị Đ Đ là làm sao? Chị Đ Đ chỉ có mỗi một sư tỉ để nhỏng nhẽo thôi đó  Roll Eyes  Roll Eyes

Bà sư tỉ khíu chọ mà làm sao nhõng nhẽo được đây   Tongue Tongue Kiss Kiss Kiss
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #128 - 12. May 2008 , 06:01

Chị Anh Thư ơi.

Dại Sư Tỷ ơi. Hôm nay chị khoẻ hẳn chưa hả chị, ngày lễ người Mẹ hôm qua , chị có vui không? Có chuyện vui gì chị kể cho tụi em nghe tý , dược không chị.

Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #129 - 12. May 2008 , 06:08

Tuyet Lan wrote on 11. May 2008 , 12:53:
Chi Đ Đ
Chi Đ Đ ui, em nói là ngoại trừ chị Đ Đ (chi Đ Đ  thương em út chúng em nhất) , chúng em còn có chi Anh Thư cũng thương chúng em nữa. Ý em là như vậy. May quá ,  em nói lộn xộn chữ nghĩa vơí chi , chứ vơí  "....." thì chắc "chít luôn"

Cho em cúi đầu xin lỗi chi Đ Đ của em, chi nhé.  Embarrassed Embarrassed
Em TL

Chị Đ Đ ơi.

Cho em xen vào một chút nhé. Em thấy cả 4 chị , chị nào cũng thương em Út hết. U Chẻ thì bị bịnh không nói làm chi..Quân Sư nè , Dại Sư Tỷ nè , Chị Cả TLan nữa. Lo lắng cho em, Út nữa , các em, Út có dịp thì tha hồ nhõng nhẽo các chị ,

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #130 - 12. May 2008 , 15:43

HoaiNguyen wrote on 12. May 2008 , 06:01:
Chị Anh Thư ơi.

Dại Sư Tỷ ơi. Hôm nay chị khoẻ hẳn chưa hả chị, ngày lễ người Mẹ hôm qua , chị có vui không? Có chuyện vui gì chị kể cho tụi em nghe tý , dược không chị.

Cám ơn em hỏi thăm ,chị đã hết ho hen rồi.Ngày Mẹ là chủ nhật chị vẫn phải dậy som" cơm nước cho OX ăn uống và mang đi làm nữa nên ngày nào cũng như ngày nấy em à.
   Tuy nhiên năm nay Đại gia đình của chị hơi ddac(. biệt chút là Ông anh lớn của chị sửa sang lại nguyên căn nhà của Mẹ chị và cũng vừa vặn xong vào ngày thứ bảy ,do đó tất cả con cháu tề tựu cả hai ngày để unpack và sắp xếp lại nhà cho Bà ,do đó bận túi bụi nhưng vui vì Mẹ chị rất vui khi thấy các con cháu rất đoàn kết thương yeu^ nhau.
   Con gái chị thì tặng chị một chậu hoa tulip thật tuyệt vời.Thế là quá đủ cho ngày Mẹ em há.
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #131 - 15. May 2008 , 19:37

Chào Chị Anh Thư ,
Em TN đây chị ạ ! Cheesy cũng gần năm rồi em mới "nhắn nhủ" chị nè! Xin đừng cho em mấy "con lươn" nghe ! Sợ wa' hà chị ơi!! Cry Cry Cry

Tại Bị Vì Thì Là  em thấy chị AT có nhiều người làm nũng, nắm áo đòi đủ thứ nên em chỉ đứng xớ rớ ngó thôi không dám đến gần xí phần. Mặc dù em là người đầu tiên nắm áo chị đó! Chị có nhớ không?  Cheesy

Chị AT ơi, nhớ đọc tin nhắn nha chị  Cheesy

Chúc chị AT những ngày cuối tuần vui vẻ & ấm áp ở miệt dưới. Cheesy

Em TN

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #132 - 15. May 2008 , 22:29

tuyet_ngo wrote on 15. May 2008 , 19:37:
Chào Chị Anh Thư ,
Em TN đây chị ạ ! Cheesy cũng gần năm rồi em mới "nhắn nhủ" chị nè! Xin đừng cho em mấy "con lươn" nghe ! Sợ wa' hà chị ơi!! Cry Cry Cry

Tại Bị Vì Thì Là  em thấy chị AT có nhiều người làm nũng, nắm áo đòi đủ thứ nên em chỉ đứng xớ rớ ngó thôi không dám đến gần xí phần. Mặc dù em là người đầu tiên nắm áo chị đó! Chị có nhớ không?  Cheesy

Chị AT ơi, nhớ đọc tin nhắn nha chị  Cheesy

Chúc chị AT những ngày cuối tuần vui vẻ & ấm áp ở miệt dưới. Cheesy

Em TN

Tuyết CN ơi ,các em trong này ai chị cũng xương+ hết và xương đồng đều nữa nên các em cứ việc níu áo được lúc nào hay lúc đó  Cheesy Cheesy Cheesy  miễn đừng rách áo thì chị sẽ ok chiều chuộng các cô em.
    Chị cũng đã đọc tin nhắn của em rồi.Lúc trước chị plan sang bên đó tháng 8 vì thấy mấy cô em CN CHG hẹn hò nhàu xôm tụ quá nên chị rất muốn được ăn ké và nói chuyện ké nữa.Nhưng chị muốn kết hợp lần đi này đễ đi thăm Grand Canyon luôn ,nghĩa là sẽ sang nhà ông bà HT HSV chơi luôn ,khổ nỗi ai cũng kêu là thời gian đó nóng lắm nên chắc tụi chị đổi ý quá.OX của chị đi Mỹ như đi chợ nhưng chưa đến đó bao giờ nên anh ấy muốn đi thăm cho được Grand Canyon lần này đó.Một lần sang đó chị ngán ngồi máy bay quá (chắc có lẽ tại già rồi đó em à  ...hic...hic... Cry Cry Cry )
   Chị đã biết ngày giờ các em tụ họp nhau rồi.Nếu giờ chót tụi chị ké được thì sẽ báo cho các em nhé.
   Bên các em đang vào mùa nắng ấm thì tụi chị đang và sẽ chịu Rét những ngày sắp tới rồi   Sad Sad
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #133 - 03. Jun 2008 , 09:42

Chị Anh Thư ơi, à.

Sao lâu rồi vắng tiếng chị quá vậy? Chị lại ho nữa hả chị?
Em nhớ chị quá ,mọi người dang mong chị kìa. Có chị Đ Đ về nhà ,nghe tiếng chị Mỹ.... nhưng lại vắng tiếng chị.
Em buồn quá khóc .  Cry  ...  ...
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #134 - 03. Jun 2008 , 11:23

HoaiNguyen wrote on 03. Jun 2008 , 09:42:
Chị Anh Thư ơi, à.

Sao lâu rồi vắng tiếng chị quá vậy? Chị lại ho nữa hả chị?
Em nhớ chị quá ,mọi người dang mong chị kìa. Có chị Đ Đ về nhà ,nghe tiếng chị Mỹ.... nhưng lại vắng tiếng chị.
Em buồn quá khóc .  Cry  ...  ...

Hoài ơi ,mấy hôm nay chị bận tối mặt mày nên không có cả thì giờ đọc hết những gì các em viết trong này nữa đó.Con bé làm chung bị bịnh ,nên phải làm với cô mới tập sự do đó mình phải làm hết.Chị đã hết ho hen rồi ,cám ơn các em hỏi thăm.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 ... 20
Send Topic In ra