Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 20
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25136 times)
HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #150 - 28. Aug 2008 , 10:44

Quote:
Chị Thư ơi,

Em cũng chúc anh chị thượng lộ bình an.
Để dành ngày nghỉ đên 9/9 sang năm để chị em mình gặp nhau nhé chị  Wink

Chị Anh Thư ơi.

Em cũng chúc anh chị thượng lộ bình an.
Em hy vọng lần sau chị sang Mỹ nữa chị em mình sẽ gặp nhau.

HOAI
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #151 - 28. Aug 2008 , 15:35

Chi AT
Em xin chúc chi ra về bình an. Hy vong được gặp lại chi 1 ngày gần đây
Em TL
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #152 - 29. Aug 2008 , 07:47

Chị AT ơi,

Em thấy chị đang online vào giờ này. Em nghĩ bây giờ là 3-4 giờ sáng thứ 7 ở Úc phải không chị. Như vậy là anh chị về nhà bình yên rồi phải không ạ?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #153 - 29. Aug 2008 , 17:09

Thuc-Khanh wrote on 29. Aug 2008 , 07:47:
Chị AT ơi,

Em thấy chị đang online vào giờ này. Em nghĩ bây giờ là 3-4 giờ sáng thứ 7 ở Úc phải không chị. Như vậy là anh chị về nhà bình yên rồi phải không ạ?

Thục Khanh ơi ,hôm chị ở bên nhà chị TL chị quên không sign out tên chị trong diễn đàn của LVD do đó bây giờ mỗi lần chị TL mở diễn đàn ra đọc là có chị xuật hiện đó mà.Chị về đến ben này là 3 giờ chiều bên đó đấy em à.Chị cũng rất mong được gặp em một ngày gần đây.
     Cám ơn tất cả các em đã cầu chúc cho chị nên chị đã trở về nhà bình an rồi nha.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #154 - 08. Sep 2008 , 06:51

Chị Anh Thư ơi,
Làm gì mà mới 3 giờ sáng mà đã vào net vậy?? Bộ chị ngủ không được hả??
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #155 - 08. Sep 2008 , 14:39

Quote:

Chị Anh Thư ơi,
Làm gì mà mới 3 giờ sáng mà đã vào net vậy?? Bộ chị ngủ không được hả??

Đậu Đỏ ơi ,không phải chị đâu mà là chị TL đó ,bởi lẽ là hôm ở bên đó chị log in máy của chị L mà khi về lại đây chị không log out nên mới ra cớ sự này.
Lúc này chị đang đau cái điền nên có bao nhiêu hình ảnh và ý muốn viết cũng chưa có thì giờ đây em ơi.
  Chúc tất cả vui khoẻ và đừng hành sw nhiều quá nha.Mấy lọ thuốc chưa có hiệu quả đâu  Tongue Tongue Tongue Tongue....sao mà diễn đàn bị trục trặc đúng lúc quá đi.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #156 - 08. Sep 2008 , 14:49

anh_thu_Tran wrote on 08. Sep 2008 , 14:39:
  Đậu Đỏ ơi ,không phải chị đâu mà là chị TL đó ,bởi lẽ là hôm ở bên đó chị log in máy của chị L mà khi về lại đây chị không log out nên mới ra cớ sự này.
Lúc này chị đang đau cái điền nên có bao nhiêu hình ảnh và ý muốn viết cũng chưa có thì giờ đây em ơi.
 Chúc tất cả vui khoẻ và đừng hành sw nhiều quá nha.Mấy lọ thuốc chưa có hiệu quả đâu  Tongue Tongue Tongue Tongue....sao mà diễn đàn bị trục trặc đúng lúc quá đi.

hihi, em cũng nghĩ là máy của chị TLan đó mà  Wink
Còn chị điên cái đầu chuyện gì vậy chị ?
Chị Đậu gửi cho sư huynh thuỐc gì về mắt hả chị  ?
Đâu dám hành sư huynh gì đâu nà, em biểu sư huynh chỉ cho em làm mà chắc sư huynh nghĩ thà làm lẹ hơn chỉ  Grin

Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #157 - 01. Oct 2008 , 16:39

[Chi Anh Thu oi, Chi Nguyet LVD68 la Minh Nguyet hoc lop Phap Van, Chi co biet chi ay khong?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #158 - 02. Oct 2008 , 11:18

Phan_Hoa_Cam wrote on 01. Oct 2008 , 16:39:
[Chi Anh Thu oi, Chi Nguyet LVD68 la Minh Nguyet hoc lop Phap Van, Chi co biet chi ay khong?

Cám ơn HC hỏi thăm Nguyệt hộ chị.Chị học A1  nên chị học Anh Văn em à.Tuy nhiên vào diễn đàn này là vào nhà của chúng ta nên tất cả không ai phân biệt lớp lớn nhỏ cũng như Anh hay Pháp và khác lớp.
   Do đó em cứ rủ Kim Trinh và Nguyệt về lại trường nhà nhé.Nhắn KT hộ chị là cho đến bây giờ chị vẫn còn nhớ KT với dáng dấp ngày xưa đó.Nếu em có hình nào chụp chung với hai chị này thì em gửi lên cho cả nhà cùng chia xẻ nha em.Em có thể vào trang đầu của diễn đàn nay và vào mục Hình ảnh năm 68 thì em có thể chỉ cho Nguyệt cũng như KT thấy hình của chị ngày xa xưa ấy nhé.
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #159 - 02. Oct 2008 , 14:17

Chi Anh Thu oi , Chi Trinh hien dang o VN toi 20/10 chi Trinh moi ve lai Mỵ Em khong co hinh chup chung voi hai chi nay, nhung neu chi mươn co thi cung de thoi, hom nao em ghe toi tiem chi Nguyet loi chi ay ra chup mot cai la co lien, con hinh chi Trinh thi cung de lam nhung phai doi chi ay ve cai đạ Khi nao co hinh thi em se nho Tan post len chu em khong biet lam cai chuyen nạy. Ru hai ba nay ve trương coi bo hoi kho boi vi hinh nhu cac chi nay bi di ung voi computer. Nhung em se co chieu hoi hai ba chi yeu qui cua em o ben nay.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #160 - 22. Oct 2008 , 06:23

Chị Anh Thư ơi.

Lâu quá rồi em không hỏi thăm chi. Kỳ này anh chị có khoẻ không ạ?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #161 - 22. Oct 2008 , 15:50

HoaiNguyen wrote on 22. Oct 2008 , 06:23:
Chị Anh Thư ơi.

Lâu quá rồi em không hỏi thăm chi. Kỳ này anh chị có khoẻ không ạ?

Cám ơn Hoài nhé ,lúc này tụi chị đang bi hayfever hành mệt xỉu.Ngày nào cũng xụt xịt mắt mũi xưng vêu thảm thương lắm em à.Mùa Xuân là thế đấy ,thêm vào đó mấy hôm nay ở đây nóng lạnh thất thường quá nên bs tha hồ hốt bạc.
  Mong là tất cả chúng ta ai nấy đều khoẻ mạnh để ra vào trường nhà thường xuyên cho rộn ràng nhé.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #162 - 22. Oct 2008 , 15:56

anh_thu_Tran wrote on 22. Oct 2008 , 15:50:
  Cám ơn Hoài nhé ,lúc này tụi chị đang bi hayfever hành mệt xỉu.Ngày nào cũng xụt xịt mắt mũi xưng vêu thảm thương lắm em à.Mùa Xuân là thế đấy ,thêm vào đó mấy hôm nay ở đây nóng lạnh thất thường quá nên bs tha hồ hốt bạc.
 Mong là tất cả chúng ta ai nấy đều khoẻ mạnh để ra vào trường nhà thường xuyên cho rộn ràng nhé.

Hello Chị Anh Thư

Chị Anh Thư "hên "đó , tự nãy giờ D Đ LVD trục trặc sao đó chị Đậu Đỏ không vào nhà đi dạo làng được nên đành phải đi...làm việc nhà ( Anh Ứng hên ghê ) , chỉ có mình em vào trước nên " lọt " vào được th`i lúc đó lại không d1m ra khỏi D Đ sợ out luôn em đành phải nằm đây giử nhà vậy , canh me xem có ai vào được không đó mà , ở nhà một mình buồn chít , may quá gặp chị vào được nên lăng xăng chạy ra đón liền đây.... Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #163 - 14. Nov 2008 , 07:29

...

Chị Anh Thư ơi , em làm hột gà muối theo cách của Chị đã thành công. Hột gà rất ngon. Em mừng vô cùng. Em chụp hình cho Chị xem nè. Cám ơn Chị rất nhiều. Chúc Chị và gia đình thật nhiều niềm vui chuẩn bị đón Giáng Sinh và dồi dào sức khoẻ. Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #164 - 14. Nov 2008 , 08:52

Nga Lucia wrote on 14. Nov 2008 , 07:29:
...

Chị Anh Thư ơi , em làm hột gà muối theo cách của Chị đã thành công. Hột gà rất ngon. Em mừng vô cùng. Em chụp hình cho Chị xem nè. Cám ơn Chị rất nhiều. Chúc Chị và gia đình thật nhiều niềm vui chuẩn bị đón Giáng Sinh và dồi dào sức khoẻ. Cheesy Cheesy Cheesy

Nga ơi thế là OX của em khỏi cần ăn thịt kho trứng mệt nghỉ rồi há   Wink Wink.Trứng muối ngoài việc luộc ra ăn với cơm ,nó còn có thể dùng làm rất nhiều món đó em à.
  Happy ăn trứng muối nhé.

Còn việc em cám ơn mình chị thì không đúng đâu ,vì ngoài chị chêm thêm mắm muối còn người dậy em đầu tiên vẫn là Tuyết Ngố CN ...rồi đến Mỹ điệu và nhieu^` người nữa mà em....coi chừng bị kiện đấy nhé.Bên em bắt đầu lạnh rồi ha ,nhớ giũ ấm nha em .
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 9 10 11 12 13 ... 20
Send Topic In ra