Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 20
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25135 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #195 - 07. May 2009 , 10:11

tuy-van wrote on 06. May 2009 , 18:58:
KÍNH CHÀO ANH TOÀN Ạ ,
NHƯ VẬY LÀ EM TRAI CỦA ANH CŨNG ĐĂNG KÝ QUA CA VÀO THÁNG 8 HẢ?  votay  votay  votay

HOAN HÔ Ý KIẾN THẬT HAY , VÀ  HY VỌNG NGÀY HỘI NGỘ NẦY SẼ LÀ 1 KỸ NIỆM KHÓ QUÊN...HI.HI.KHÔNG CHỪNG CŨNG CÓ NHIỀU NGƯỜI MANG ANH CHỊ EM HAY CẢ NHÀ THEO ĐẤY  votay  votay

band4  band4  ' KÍNH CHUC/ CẢ NHÀ 1 ĐÊM ĐẦY MỘNG ĐẸP VÀ NGHE NHẠC CHO VUI NHÉ.

hihihi, mợ Say à, ở đó mà nghe anh Năng thì bán lúa giống nha mợ  Cheesy
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #196 - 07. May 2009 , 13:54

Quote:
hihihi, mợ Say à, ở đó mà nghe anh Năng thì bán lúa giống nha mợ  Cheesy

U Chẻ  ơi  -  nhà tôi có  Lúa  đâu mà  bán . :...lâu  lâu  có  người  vỗ  tay  khen  thì  phải ủng hộ...sao  lại chọc  quê .....dzậy   !!!!
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #197 - 07. May 2009 , 19:06

Quote:
hihihi, mợ Say à, ở đó mà nghe anh Năng thì bán lúa giống nha mợ  Cheesy

MỢ MẼO ƠI,
COI VẬY MÀ KHÔNG PHẢI VẬY ĐÂU...HI.HI. rollingonthefloor  rollingonthefloor  rollingonthefloor

XEM KỶ PHẦN ANH NĂNG NHẮN LÀ SẼ QUA CA VÀO THÁNG 8 , MÀ LẠI NÓI CÓ NGƯỜI EM TRAI ĐỘC THĂN, GIỐNG Y NHƯ ANH , THÌ BIẾT RỒI...HI.HI.

BỊ BỂ MÁNH  , CHỨ SAY  ĐÂU CÓ BÁN LÚA GIỐNG NHƯ MỢ TƯỞNG ĐÂU. rollingonthefloor  rollingonthefloor

KÍNH GỞI LỜI THĂM MẸ VÀ  CHÚC MỪNG CHÁU TÚ TỐT NGHIÊP TRUNG HỌC THẬT HOÀN MỸ NHÉ  votay  votay 
HY VỌNG CHÁU QUA CA HỌC THÌ CÁC BẠN TẠI CA VUI MỪNG KHI MÌNH GẦN NHAU HƠN. partyfrog partyfrog

ALEX MANG HOA ĐẸP VÀ THƠM NHẤT CHO GD BN MẼO NÈ.

openflow.gif  pansyvang  roses45  flower40  dancing  partyfrog  moreflower2

PS: NẾU ĐƯỢC , MỢ CHO CẢ NHÀ XEM HÌNH CHÁU TÚ CHỤP CHUNG VỚI MẸ , THÌ SAY XIN HOAN HÔ TRƯỚC NHẠ
votay  votay  votay  votay  votay  votay   votay  votay

KÍNH CHÚC CẢ NHÀ 1 ĐÊN AN LÀNH VÀ NHIỀU MỘNG ĐẸP
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #198 - 17. Jun 2009 , 20:08

Hello  Anh  Thư - nghe   nói  AT  bị đau  Bao tử  ,nếu cuống Bao Tử  không  bị sưng .  Có  thể   AT  nên  mua  thuốc  Charcoal  thuốc  Than  màu đen   uống  thử  xem sao. 
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #199 - 18. Jun 2009 , 00:19

nguyen_toan wrote on 17. Jun 2009 , 20:08:
Hello  Anh  Thư - nghe   nói  AT  bị đau  Bao tử  ,nếu cuống Bao Tử  không  bị sưng .  Có  thể   AT  nên  mua  thuốc  Charcoal  thuốc  Than  màu đen   uống  thử  xem sao.  

Cám ơn anh Năng ,anh Đông đã cho thuốc uống rồi ,đang khá hơn từ từ.
  Không biết có phải tại bắt đầu ăn gạo lức ba màu nâu đỏ đen và bánh mì làm bằng wheat và các loại hạt nên bụng chưa quen với chất xơ nhiều quá do đó tạo hơi quá nhiều và hậu quả  mới bị như thế cũng nên.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #200 - 18. Jun 2009 , 16:16

anh_thu_Tran wrote on 18. Jun 2009 , 00:19:
  Cám ơn anh Năng ,anh Đông đã cho thuốc uống rồi ,đang khá hơn từ từ.
 Không biết có phải tại bắt đầu ăn gạo lức ba màu nâu đỏ đen và bánh mì làm bằng wheat và các loại hạt nên bụng chưa quen với chất xơ nhiều quá do đó tạo hơi quá nhiều và hậu quả  mới bị như thế cũng nên.

Chị Anh Thư ơi.

Em nghe chị bị bịnh ,không biết giờ chị dỡ chưa ạ. Em có người quen ở Meo Buồn dến chơi nói là giờ ở Úc bắt dầu lạnh rồi. Vậy chị vẫn còn ý dịnh Mỹ du chứ chị. Cho em gởi lời thăm anh Mỹ người Úc nhá chị.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #201 - 19. Jun 2009 , 00:08

HoaiNguyen wrote on 18. Jun 2009 , 16:16:
Chị Anh Thư ơi.

Em nghe chị bị bịnh ,không biết giờ chị dỡ chưa ạ. Em có người quen ở Meo Buồn dến chơi nói là giờ ở Úc bắt dầu lạnh rồi. Vậy chị vẫn còn ý dịnh Mỹ du chứ chị. Cho em gởi lời thăm anh Mỹ người Úc nhá chị.

Hoài ơi ,trời lạnh quá nên người già cả là ể mình đó mà ,dần dần rồi cũng phải het^' bịnh thôi.
  Còn chuyện đi Mỹ là chắc như băp rồi vì chị đã mua vé máy bay từ lâu và lần này cả cô phượng Oanh và anh PD cùng đi chung chuyến bay với chị nữa đó mà.Mong là đến ngày đó em khoẻ hẳn để mấy chị em mình cùng gặp nhau cho xôm tụ và đầy đủ nhé.Cám ơn em đã hỏi thăm.
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #202 - 30. Jul 2009 , 06:38

Nhắn chị Anh Thư, anh Mỷ, và anh Nước Lạnh:

Báo tin vui cho các anh chị biết là tuần lể sau Đại Hội LVD, trời ở Phoenix sẽ rất là mát với nhiệt độ khoảng 101F thôi. Mát rượi hà!

Không cần phải mang áo lạnh!

party11
Back to top
« Last Edit: 30. Jul 2009 , 06:42 by dacung »  

dacung
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #203 - 30. Jul 2009 , 11:27

dacung wrote on 30. Jul 2009 , 06:38:
Nhắn chị Anh Thư, anh Mỷ, và anh Nước Lạnh:

Báo tin vui cho các anh chị biết là tuần lể sau Đại Hội LVD, trời ở Phoenix sẽ rất là mát với nhiệt độ khoảng 101F thôi. Mát rượi hà!

Không cần phải mang áo lạnh!

party11

Cám ơn anh Dạ cưng đã cho biết thời tiết rất sớm như thế.
  Cũng cám ơn khí hậu AZ vì như vậy tụi này khỏi bị lên ký vì quần áo đầy người như bây giờ ở đây....cũng như khỏi tốn tiền đi sauna do da dẻ thải bớt chất bẩn...hi..hi..
  Đang countdown ngày gặp quý vị rồi đấy
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #204 - 30. Jul 2009 , 18:46

anh_thu_Tran wrote on 30. Jul 2009 , 11:27:
 Cám ơn anh Dạ cưng đã cho biết thời tiết rất sớm như thế.
 Cũng cám ơn khí hậu AZ vì như vậy tụi này khỏi bị lên ký vì quần áo đầy người như bây giờ ở đây....cũng như khỏi tốn tiền đi sauna do da dẻ thải bớt chất bẩn...hi..hi..
 Đang countdown ngày gặp quý vị rồi đấy

Cám ơn anh ĐắcỨng, khỏi mang theo áo lạnh chứ nước lạnh thì phải có he, đang lạnh run bên đây mà gặp khoảng 38, 39 độ C  đi sauna thì quá đã, không biết nóng mà có khô không?
PD
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #205 - 31. Jul 2009 , 05:23

Quote:
Cám ơn anh ĐắcỨng, khỏi mang theo áo lạnh chứ nước lạnh thì phải có he, đang lạnh run bên đây mà gặp khoảng 38, 39 độ C  đi sauna thì quá đã, không biết nóng mà có khô không?
PD

Như vậy chuyến về có nước lạnh thì tụi tui đở lo rồi. Không biết là có đủ hay không thôi, vì trời rất khô, nước bốc hơi lẹ lắm. Hy vọng "nước lạnh" còn nguyên để trở về Úc, và ông Mỹ không bị kẹt lại Mỹ!

Drinkinj
Back to top
« Last Edit: 31. Jul 2009 , 05:24 by dacung »  

dacung
IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #206 - 01. Aug 2009 , 14:12

TB chào chị Anh Thư. Các Anh Chị có còn dư xíu thời gian nào cho San Diego không? Anh Bụt em đang quởn , có xe đò 7 chỗ ngồi ,tivi , máy lạnh đầy đủ lại free gas and water.Các anh chị nghĩ sao? Cho em TB biết để chuẩn bị cho đỡ luộm thuộm flower40 band4.Chúc chị Anh Thư cuối tuần dzui dzữ dzội  dancing dance3 party4 partyfrog
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #207 - 02. Aug 2009 , 11:25

thubeo wrote on 01. Aug 2009 , 14:12:
TB chào chị Anh Thư. Các Anh Chị có còn dư xíu thời gian nào cho San Diego không? Anh Bụt em đang quởn , có xe đò 7 chỗ ngồi ,tivi , máy lạnh đầy đủ lại free gas and water.Các anh chị nghĩ sao? Cho em TB biết để chuẩn bị cho đỡ luộm thuộm flower40 band4.Chúc chị Anh Thư cuối tuần dzui dzữ dzội  dancing dance3 party4 partyfrog

Cam ơn Thu đã ofer cho tụi chị nhé.Hiện giờ thì thời gian tại LA có mặt Mỹ và Đậu Đỏ  đã đặc kín.Bây giờ chỉ còn lại thời gian sau khi đi AZ về ,và như vậy lúc đó chỉ còn anh chị và hai anh PD cung Toan Năng mà thôi.
  Chị cũng dự tính sẽ đi SD thăm ba má nuôi của chị ngày chủ nhật 30.08.09 ( chị đang nhờ cô em từ SD lên đón xuống SD ).
  Hiện giờ anh PD cũng chưa biết ngày nào sẽ sang Vancouver vì hinh như Mỹ chưa book vé cho anh ấy.
  Nếu em và  Ông xã của em vẫn có thể offer cho anh chị và hai anh PD cùng Năng đi chơi SD một chuyến (không có hai cô admin Đậu Đỏ và Mỹ ) thì cho tụi chị biết đê Mỹ book vé cho anh PD sang Van trễ đi một chút.
  Cám ơn em thật nhiều
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #208 - 02. Aug 2009 , 20:40

anh_thu_Tran wrote on 02. Aug 2009 , 11:25:
 Cam ơn Thu đã ofer cho tụi chị nhé.Hiện giờ thì thời gian tại LA có mặt Mỹ và Đậu Đỏ  đã đặc kín.Bây giờ chỉ còn lại thời gian sau khi đi AZ về ,và như vậy lúc đó chỉ còn anh chị và hai anh PD cung Toan Năng mà thôi.
 Chị cũng dự tính sẽ đi SD thăm ba má nuôi của chị ngày chủ nhật 30.08.09 ( chị đang nhờ cô em từ SD lên đón xuống SD ).
 Hiện giờ anh PD cũng chưa biết ngày nào sẽ sang Vancouver vì hinh như Mỹ chưa book vé cho anh ấy.
 Nếu em và  Ông xã của em vẫn có thể offer cho anh chị và hai anh PD cùng Năng đi chơi SD một chuyến (không có hai cô admin Đậu Đỏ và Mỹ ) thì cho tụi chị biết đê Mỹ book vé cho anh PD sang Van trễ đi một chút.
 Cám ơn em thật nhiều

TB chào chị Anh Thư ,anh Bụt của em đang rảnh. Chị sắp xếp chương trình đi rồi cho tụi em biết. party4
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #209 - 02. Aug 2009 , 21:21

thubeo wrote on 02. Aug 2009 , 20:40:
TB chào chị Anh Thư ,anh Bụt của em đang rảnh. Chị sắp xếp chương trình đi rồi cho tụi em biết. party4

MỸ ,anh PD ,anh Năng ơi ,
   Anh Bụt cua TB ofer chở tui chị đi thăm SD đó ,vậy nhờ Mỹ cho biết là đã book vé cho anh PD sang em ngày nào chưa.Đồng thời hai anh PD và Năng có chương trình gì trong ngày chủ nhật 30.08.09 không vậy?.Nếu tất cả cùng ok thì chúng ta sẽ phải nhờ đến anh Bụt và em Thu béo (nhưng không béo ) cho chúng ta đi chơi ngày đấy.
  Nhớ trả lời hộ cho AT nhé quý vị
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 20
Send Topic In ra