Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 20
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25114 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #45 - 06. Apr 2007 , 00:28

Quote:
Hi Anh Thư ,
Khi nào Thư qua Mỹ phone cho mình nhé.
Hè này chăc chưa qua Úc được ,hẹn sang năm nha Thư.
Bay qua Sidney trước rồi mới bay qua Queensland chắc
tiện hơn.nghe nói ở đó cũng có nhiều người Việt mình nên có chợ Việt Nam.
Cám ơn Anh Thư nhiều.

Chi Thu ơi !!! nếu chị đinh đi Úc chơi thì chị bay thẳng sang Mel trước sau đó bay sang Quuensland cũng được mà ,vì đều có direct airline từ LA sang Syd hoặc Mel đó chị.Nếu chị sang thẳng đây được thì tụi ewm có dịp gặp chị cũng  như chì sẽ thăm được cô Oanh va cô Châm nữa đó chị.Mel cũng nhiều VN lắm.Khi nào chị gần đi nhớ cho em biết với nhé.Mong được dịp dẫn anh chị đi chơi.Em Thư
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #46 - 18. Apr 2007 , 21:44

anh_thu_Tran wrote on 06. Apr 2007 , 00:28:
  Chi Thu ơi !!! nếu chị đinh đi Úc chơi thì chị bay thẳng sang Mel trước sau đó bay sang Quuensland cũng được mà ,vì đều có direct airline từ LA sang Syd hoặc Mel đó chị.Nếu chị sang thẳng đây được thì tụi ewm có dịp gặp chị cũng  như chì sẽ thăm được cô Oanh va cô Châm nữa đó chị.Mel cũng nhiều VN lắm.Khi nào chị gần đi nhớ cho em biết với nhé.Mong được dịp dẫn anh chị đi chơi.Em Thư

Chị Thu Cali ơi ,

Chị có định đi Úc thì đợi cuối năm 2008 đi chị Wink. Chị Anh Thư đã chuẩn bị đón tụi em qua đó quậy rồi ( nhân dịp đai hội của Công Nghệ của anh Ứng )  Cheesy

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #47 - 12. May 2007 , 09:30

...

Chị Thư ơi ,

Nãy giờ em  enjoy   ngày Mẹ bằng cách  bỏ kệ công việc , ngồi tà tà bưng một đoá hồng màu em thích đi tặng từng người  Cheesy  Bưng chạy rông mãi sợ nó  mất tươi rồi nên em phải kiếm 1  hoa mới toanh tăng chị và chị Đậu Đỏ dể đặc biệt cám ơn 2 bà chị luôn  rình sơ hở đay nghiến  anh Binh _SV dùm em  Tongue  Grin

Back to top
« Last Edit: 12. May 2007 , 09:31 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #48 - 12. May 2007 , 12:12

Đặng-Mỹ wrote on 12. May 2007 , 09:30:

Chị Thư ơi ,

Nãy giờ em  enjoy   ngày Mẹ bằng cách  bỏ kệ công việc , ngồi tà tà bưng một đoá hồng màu em thích đi tặng từng người  Cheesy  Bưng chạy rông mãi sợ nó  mất tươi rồi nên em phải kiếm 1  hoa mới toanh tăng chị và chị Đậu Đỏ dể đặc biệt cám ơn 2 bà chị luôn  rình sơ hở đay nghiến  anh Binh _SV dùm em  Tongue  Grin

Hihi chị Anh Thư  ơi  nhận món quà ni mà hỏng biết cái lời đi kèm là khuyến khích hay...kéo thắng tay mình nữa  Grin Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #49 - 12. May 2007 , 13:30

Quote:
Hihi chị Anh Thư  ơi  nhận món quà ni mà hỏng biết cái lời đi kèm là khuyến khích hay...kéo thắng tay mình nữa  Grin Grin

Đậu Đỏ ơi ,khuyến khích hay kéo thắng tay chi mình cũng cứ kệ đi nha-----chọc được thì cứ chọc cái đã cho vui cưa/ vui nhà ý mà  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy.Khi nào ông Nội giận dữ sắp nguay^ nguay^? đi mất thì mình sẽ thắng lại để Ông còn kịp đừng đi  Tongue Tongue Tongue Tongueem thấy có thượng sách hông????????
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #50 - 12. May 2007 , 13:34

CheesyĐặng-Mỹ wrote on 12. May 2007 , 09:30:
...

Chị Thư ơi ,

Cám ơn đóa hồng của em tặng nhé.Chị cũng định gác bếp núc lại để hưởng trọng ngày này nhưng không được em ơi  Sad Sad Sad Sad Sadđám cháu của anh MỸ không còn mẹ nên chúng nó rủ rê đến chơi với tụi chị thế là bửng mắt dậy là lại nấu nướng rồi đó em  Cry Cry Cry Cry.Tuy nhiên không sao hết vì làm cho các cháu vui là mình cũng vui lây mà ha  Grin Cheesy Cheesy Cheesy Grin Grin Hết buồn mà lại cười rồi đó nhan.
Back to top

IP Logged

Mai-Pham
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #51 - 12. May 2007 , 19:50

Mai cũng chúc Anh Thư trong ngày Lể Mẹ vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và các cháu
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #52 - 14. May 2007 , 12:46

Maithanks.gifham wrote on 12. May 2007 , 19:50:
Mai cũng chúc Anh Thư trong ngày Lể Mẹ vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và các cháu

Cám ơn Mai vô cùng nha Mai ,lúc này cọn bận bịu với cháu nhiều lắm không?????lúc này Mai giỏi post ảnh quá rồi ha ,mong được thấy Mai vào trường hoài nhé
Back to top

IP Logged

Mai-Pham
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #53 - 14. May 2007 , 21:02

Anh Thư ơi , mấy hôm nay thời tiết bên Mai mưa suốt nên Mai nằm bẹp dí từ hôm Chúa nhật  đến giờ , mới vào LVD mới trả lời anh Long , Đ. Đ. và Anh Thư nè
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #54 - 14. May 2007 , 21:05

anh_thu_Tran wrote on 12. May 2007 , 13:34:
Cheesy
  Cám ơn đóa hồng của em tặng nhé.Chị cũng định gác bếp núc lại để hưởng trọng ngày này nhưng không được em ơi  Sad Sad Sad Sad Sadđám cháu của anh MỸ không còn mẹ nên chúng nó rủ rê đến chơi với tụi chị thế là bửng mắt dậy là lại nấu nướng rồi đó em  Cry Cry Cry Cry.Tuy nhiên không sao hết vì làm cho các cháu vui là mình cũng vui lây mà ha  Grin Cheesy Cheesy Cheesy Grin Grin Hết buồn mà lại cười rồi đó nhan.

Chị ơi ,

Còn em ngày lễ Me thì em ra sân đánh vật với cái hồ từ 8 am đến gần 11pm  mà chưa xong việc  Undecided nhưng  hôm nay vui lắm thấy hồ cá trong veo  Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #55 - 14. May 2007 , 22:30

Đặng-Mỹ wrote on 14. May 2007 , 21:05:
Chị ơi ,

Còn em ngày lễ Me thì em ra sân đánh vật với cái hồ từ 8 am đến gần 11pm  mà chưa xong việc  Undecided nhưng  hôm nay vui lắm thấy hồ cá trong veo  Cheesy

Em à ,em đánh vật xong cái hồ cá thì cái tay em sao rồi??????? thấy em còn chạy ra chạy vào trong trường chắc chưa bề gì ha  Wink Wink Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #56 - 20. May 2007 , 16:33

Chào chị Anh Thư,
Mấy hôm rày chị bận việc nên không vào diễn đàn "chat" với mọi người hả chị?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #57 - 21. May 2007 , 16:22

anh_thu_Tran wrote on 14. May 2007 , 22:30:
 Em à ,em đánh vật xong cái hồ cá thì cái tay em sao rồi??????? thấy em còn chạy ra chạy vào trong trường chắc chưa bề gì ha  Wink Wink Wink

Chị Anh Thư oi ,

Hai năm nay từ ngày tay em bị trặc vì ngã , không có ai xúc máy lọc hồ nên em không cho máy chạy. Bây giờ thì nước xanh lè , đục ngầu chẳng thấy cá đâu. Em phải goi 2 người thợ đến làm suốt 2 ngày. Em chỉ đứng trông coi dể ngươi ta làm đúng mình muốn để cá khỏi chết thôi , nhưng xui lại nhằm đúng 2 ngày nắng như thiêu , em đứng nắng sươt 2 ngày , da dẻ sưng phồng lên như phỏng lửa, rồi đẾn hôm nay hết phồng dộp lên thì đen xit lai luôn rồi Undecided.  Táo Bà mà  Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 21. May 2007 , 16:23 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #58 - 21. May 2007 , 17:04

Hihi nghe than thấy Mỹ đau khổ quá há! Đúng là sở hữu thêm món gì là cực thân thêm món đó, giống như ...mắc nợ từ tiền kiếp  Tongue  Tongue
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #59 - 21. May 2007 , 17:36

Quote:
Hihi nghe than thấy Mỹ đau khổ quá há! Đúng là sở hữu thêm món gì là cực thân thêm món đó, giống như ...mắc nợ từ tiền kiếp  Tongue  Tongue

hihihi, còn đau khổ hơn nhiều mà em không kể  hết đó thôi.  Cry Thế mới biết các cụ nói cái gì đâu có sai , bi giờ em mới hiểu câu : " con là nợ , vợ là oan gia,  cửa nhà là nghiệp báo "  Grin. Đúng là nghiệp báo mà  Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 ... 20
Send Topic In ra