Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 20
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25103 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #75 - 25. May 2007 , 14:10

khieulong wrote on 25. May 2007 , 08:12:
Ới Anh Thư !

Anh Thư còn ở bển tắm nóng cho tới khi nào ? Bao giờ mới về lại xứ Kangaruru ? Cho anh nhờ chút việc có được hay không ?Anh quên mất email của Anh Thư rồi ....làm ơn gởi cho anh n hé !!!! Wink Wink Grin

Hi anh Sáu ,em đã gửi tin nhắn cho anh rồi đó.Sẵn sang tuân lệnh anh cả hai tay và hai chân.......Duy có một chuyện anh không thể nhờ được là đi tìm của rơi rớt đó nha Anh  Tongue Tongue Tongue Tongue Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy chạy thôi.........
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #76 - 25. May 2007 , 14:13

anh_thu_Tran wrote on 25. May 2007 , 14:10:
 Hi anh Sáu ,em đã gửi tin nhắn cho anh rồi đó.Sẵn sang tuân lệnh anh cả hai tay và hai chân.......Duy có một chuyện anh không thể nhờ được là đi tìm của rơi rớt đó nha Anh  Tongue Tongue Tongue Tongue Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy chạy thôi.........

Grin Grin Grin Tongue Tongue Tongue
Rơi rụng thì  mênh mông.. , anh Long còn chưa nhớ  hết thì làm sao nhờ chị đi tìm hốt hết được   Tongue Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #77 - 25. May 2007 , 14:25

Đặng-Mỹ wrote on 25. May 2007 , 14:13:
Grin Grin Grin Tongue Tongue Tongue
Rơi rụng thì  mênh mông.. , anh Long còn chưa nhớ  hết thì làm sao nhờ chị đi tìm hốt hết được   Tongue Tongue Tongue

Em và Đ Đ có yahoo messenger không chị có chuyện muốn nói với các em.Em chị không có skypes
Back to top
« Last Edit: 25. May 2007 , 14:26 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #78 - 25. May 2007 , 14:39

anh_thu_Tran wrote on 25. May 2007 , 14:25:
 Em và Đ Đ có yahoo messenger không chị có chuyện muốn nói với các em.Em chị không có skypes

Chị ơi, em không có Yahoo messemger ( xóa rồi ). Bây giờ em phải đi, chi viết nhắn tin cho em được không?
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #79 - 25. May 2007 , 22:45

Quote:
Chị ơi, em không có Yahoo messemger ( xóa rồi ). Bây giờ em phải đi, chi viết nhắn tin cho em được không?

Đ Đ ơi ,chị đã nói chuyện được với Mỹ rồi ,có gì em hỏi MỸ nhé vì máy của em chị rùa quá đi.
   Chị hơi chán nản những gì chị đã làm ,nên muốn có người tâm sự ý mà.Chúc em va anh Dạ cưng cuối tuần thật vui nhé
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #80 - 26. May 2007 , 04:33

anh_thu_Tran wrote on 25. May 2007 , 22:45:
 Đ Đ ơi ,chị đã nói chuyện được với Mỹ rồi ,có gì em hỏi MỸ nhé vì máy của em chị rùa quá đi.
  Chị hơi chán nản những gì chị đã làm ,nên muốn có người tâm sự ý mà.Chúc em va anh Dạ cưng cuối tuần thật vui nhé

Em xin lỗi chị em có hẹn ngày hôm qua mà đã trể hẹn nên hấp tấp. Em sẽ hỏi My xem chuyện gì xảy ra mà làm cho bà chị chán nãn dzị?
Em chúc chị đi chơi Thái Lan vui vẽ cho bớt buồn phiền, chán nãn. Ông anh Dẻo we.o lại tính gởi chị đi tậu vài kg vàng Thái Lan về để đi.... hỏi vợ hở chị   Tongue Grin  

Back to top
« Last Edit: 26. May 2007 , 04:33 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #81 - 26. May 2007 , 12:36

Quote:
Em xin lỗi chị em có hẹn ngày hôm qua mà đã trể hẹn nên hấp tấp. Em sẽ hỏi My xem chuyện gì xảy ra mà làm cho bà chị chán nãn dzị?

Em chúc chị đi chơi Thái Lan vui vẽ cho bớt buồn phiền, chán nãn. Ông anh Dẻo we.o lại tính gởi chị đi tậu vài kg vàng Thái Lan về để đi.... hỏi vợ hở chị   Tongue Grin  

Chị Đậu Đỏ ơi ,

ChuyỆn chị Anh Thư buồn phiền là vì thấy mình tin lầm người, lòng tốt bị lợi dụng....  Chị Việt Hương nhờ chị Anh Thư mang mấy trăm về VN đưa cho ông L nào ở VN theo email gửi trên LVD yahoo groups keu goi giúp cho chương tr`inh cứu giúp trẻ tàn tật, và chị Thư cũng đóng góp theo chi VH. Nhưng khi đưa xong thì chị Thư mới được chị bạn ở VN cho biết rõ người này là người không tốt.   Undecided
Lúc chị Thư gọi thì em lại bận đi công việc nên chưa kip hỏi rõ đầu đuôi  thêm nữa.  Undecided
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #82 - 27. May 2007 , 17:41

Chị Thư ơi em đã có gởi đ/c và số phone của cô Thanh Phúc cho chị. Chị có nói chuyện với cô thì chị nhớ kể cô nghe là mình có web LVD nha chị. Chị cũng chuyển lời cả diễn đàn LVD gởi lời hỏi thăm cô mạnh khoẻ nha chị  Tongue  8)
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #83 - 27. May 2007 , 23:18

Quote:
Chị Thư ơi em đã có gởi đ/c và số phone của cô Thanh Phúc cho chị. Chị có nói chuyện với cô thì chị nhớ kể cô nghe là mình có web LVD nha chị. Chị cũng chuyển lời cả diễn đàn LVD gởi lời hỏi thăm cô mạnh khoẻ nha chị  Tongue  8)

Chi đã nói chuyện với cô TP rồi.Cô có hỏi chị web của mình đễ Cô đăng ký vào viết đó.Khi nào thấy tên của Cô nhớ giúp cô nha.
  Cô nói chuyện rất sang sảng và cô rất hoan nghênh nhóm thiện nguyện nho nhỏ do thày trò LVD tổ chức tại đây ,trước mắt có Cô TP cùng Nga ,Phương va Trân chăm lo vun xới.Nhóm nhỏ này làm việc rất tận tình ,thiết thực va hoàn toàn không vụ lợi .Vài hàng báo cáo nha.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #84 - 29. May 2007 , 20:32

Chị Thư ơi ,

Chị đang online ha chị? SG bi giờ ra sao? Anh Chị đi đâu chơi chưa ?
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #85 - 03. Jun 2007 , 15:38

Chị  Thư   đi  Du  lịch  gì   mau  dữ  dzậy  ?  có  ghé  Miền Thuỳ  Dương cát trắng  ?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #86 - 04. Jun 2007 , 01:00

nguyen_toan wrote on 03. Jun 2007 , 15:38:
Chị  Thư   đi  Du  lịch  gì   mau  dữ  dzậy  ?  có  ghé  Miền Thuỳ  Dương cát trắng  ?

Anh Năng ơi ,AT còn đang ở Vn mà ,lần này lại không đi NT rồi anh à ,vì ngoài ấy đang có lễ hội nên đông đảo và có vẻ chụp dựt lắm ,nên đành đổi chương trình đi chỗ khác cùng các cháu bé gọi bằng bà cô chứ hai vợ chồng không đi du hí một mình với nhau nữa.
   AT mới đi Cambodia về ,bên đó đẹp lắm đáng để đi xem.
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #87 - 28. Jun 2007 , 11:48

Chào  Anh Thư  đã  trở  về  Melbourne .  Nhưng  ,hiện nay  có  phải  lội Nước  ??? Tongue  Trên Tivi  Úc  báo động  Victoria  lụt nặng   ???

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #88 - 28. Jun 2007 , 12:06

nguyen_toan wrote on 28. Jun 2007 , 11:48:
Chào  Anh Thư  đã  trở  về  Melbourne .  Nhưng  ,hiện nay  có  phải  lội Nước  ??? Tongue  Trên Tivi  Úc  báo động  Victoria  lụt nặng   ???

Thưa anh Năng ,At ở ngay gan city nên chưa đến nỗi nào đâu   Wink Wink Wink Wink chỉ phải tội đi bộ đi làm cho tốt thì hơi ngán chút vì mưa gió lạnh lẽo và ướt át quá.Mỡi ngày phải mặc đến 4 áo mới ra khỏi nhà được nên lên kg vùn vụt  Grin Grin Grin Grin.Cám ơn anh đã hỏi thăm.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #89 - 06. Jul 2007 , 02:50

Chị Anh Thư ơi,
Trời lạnh sao không đi ngủ sớm mà còn thức khuya thế? Tối qua chúng ta tìm thêm được 1 LVD75 là em Thanh Mỹ cũng ở Úc đó chị, tụi em chưa có dịp hỏi xem cô em này ở tỉnh nào vì vừa chạy vào là cổ chạy ra liền hà  Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 20
Send Topic In ra