Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59657 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #165 - 14. Jan 2008 , 09:54

Thanh Lien -Xanh wrote on 14. Jan 2008 , 04:34:
Chi Đậu Đỏ oi, em có nghe nhắc đến tên Đặng Mỹ hôm làm lễ Nhớ Ơn Thầy Cô, chị và Mẽo yên chí nhé Smiley

Hả hả Có cô em nào nói gì đó, nghe như muổi vo ve bên tai dzị cà  Undecided  Cheesy. à à cô em Xanh hở, Ủa vậy ra Thanh Hằng có nhắc đến tên của cô admin nhà mình hở em Xanh Undecided  Grin. Cám ơn trời phật, có người làm chứng kẻo không thôi lại có người "nói mát" Đ Đ nữa thì khổ  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #166 - 14. Jan 2008 , 10:36

Quote:
Ủa mấy hôm nay U Trẻ lặn ở đàng nào mất tiêu rồi cà  Huh, Mỹ ơi Đ Đ đã chuyển lời của Mỹ và chị Anh Thư  kính lời thăm các cô các thày, nhưng hình như cô MC Thanh Hằng chỉ nhớ được phân nửa nên chỉ có nhắc đến chị AT mà quên nhắc đến tên Mỹ rồi, thôi Mỹ bắt đền cô này nhé  Tongue  Tongue

Cám ơn Đ Đ và Thanh Hằng còn nhớ gửi lời thăm hỏi của tụi chị đên Thày Cô và các bạn.Xem hình ảnh hôm nhật tiệc và Dạ tiệc sao mà vui quá thế nhỉ.Đúng là tiếc hùi hụi khi không có mặt được ở cả hai buổi tiệc này.
   Lần này Quân sư và Anh Bánh lọt được ưu ái khá kỹ đó nhan. Sao !!!! QS gặp được Tuyết CN lần này có trao quà lưu niệm hông dzị  Huh Huh Huh Huh Gặp được nhau ngoài đời chắc mừng lắm ha.Nàng Quân sư này đúng là đẻ bọc điều rồi đó nha.....gặp gần đủ các CN của cung HG rồi.....có người hơi ghen tị chút đây  Tongue Tongue
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #167 - 14. Jan 2008 , 17:49

Quote:
Hả hả Có cô em nào nói gì đó, nghe như muổi vo ve bên tai dzị cà  Undecided  Cheesy. à à cô em Xanh hở, Ủa vậy ra Thanh Hằng có nhắc đến tên của cô admin nhà mình hở em Xanh Undecided  Grin. Cám ơn trời phật, có người làm chứng kẻo không thôi lại có người "nói mát" Đ Đ nữa thì khổ  Grin  Grin

hí hí , nói gì xa xôi quá đi , em hỏng hiểu chuyện gì hết trọi  Huh. Có người nào "nói mát"  là sao hả chị?  Huh
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #168 - 14. Jan 2008 , 17:52

Quote:
Mỹ ơi Đ Đ đã chuyển lời của Mỹ và chị Anh Thư  kính lời thăm các cô các thày, nhưng hình như cô MC Thanh Hằng chỉ nhớ được phân nửa nên chỉ có nhắc đến chị AT mà quên nhắc đến tên Mỹ rồi, thôi Mỹ bắt đền cô này nhé  Tongue  Tongue

Đúng là họ Đổ mà, tai nghễng ngãng mà chưa gì là lo đổ thừa cho MC trước cho lẹ rồi.  Roll Eyes Cheesy Grin

Thanh Lien -Xanh wrote on 14. Jan 2008 , 04:34:
Chi Đậu Đỏ oi, em có nghe nhắc đến tên Đặng Mỹ hôm làm lễ Nhớ Ơn Thầy Cô, chị và Mẽo yên chí nhé Smiley

Xanh ơi, cám ơn Xanh cho Mẽo biết nhé, xí nữa là Mẽo muốn hóc rồi đó Embarrassed Grin

Quote:
Ủa mấy hôm nay U Trẻ lặn ở đàng nào mất tiêu rồi cà  Huh,

Chị Ơi, chị chê em khg biết bơi mà sao giờ lại hỏi mát là  em lặn hả  Grin Grin
Em đã nói là thứ bảy ngày Tạ Ơn Thày Cô là ngày mẹ em dẫn hai bà chị họ em đi chơi bên Cali về lại nhà em mà. Em lặn trong bếp chứ lặn đâu nữa  Grin Nhưng mà vui lắm chị ơi, nghe mấy bà chị và cháu em kể chuyện về em hồi xưa mà cười bể bụng.  Cheesy
Back to top
« Last Edit: 14. Jan 2008 , 18:03 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #169 - 14. Jan 2008 , 17:54

anh_thu_Tran wrote on 14. Jan 2008 , 10:36:
  Cám ơn Đ Đ và Thanh Hằng còn nhớ gửi lời thăm hỏi của tụi chị đên Thày Cô và các bạn.Xem hình ảnh hôm nhật tiệc và Dạ tiệc sao mà vui quá thế nhỉ.Đúng là tiếc hùi hụi khi không có mặt được ở cả hai buổi tiệc này.
  Lần này Quân sư và Anh Bánh lọt được ưu ái khá kỹ đó nhan. Sao !!!! QS gặp được Tuyết CN lần này có trao quà lưu niệm hông dzị  Huh Huh Huh Huh Gặp được nhau ngoài đời chắc mừng lắm ha.Nàng Quân sư này đúng là đẻ bọc điều rồi đó nha.....gặp gần đủ các CN của cung HG rồi.....có người hơi ghen tị chút đây  Tongue Tongue

hihihi, chị ở xa tít vậy thì đành yên phận chứ em cách có 2 tiếng bay mà đi không được còn ghen tị tới đâu   Roll Eyes Cry
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #170 - 14. Jan 2008 , 18:44

Quote:
Chị Ơi, chị chê em khg biết bơi mà sao giờ lại hỏi mát là  em lặn hả  Grin Grin
Em đã nói là thứ bảy ngày Tạ Ơn Thày Cô là ngày mẹ em dẫn hai bà chị họ em đi chơi bên Cali về lại nhà em mà. Em lặn trong bếp chứ lặn đâu nữa  Grin Nhưng mà vui lắm chị ơi, nghe mấy bà chị và cháu em kể chuyện về em hồi xưa mà cười bể bụng.  Cheesy

Khg biết bơi thì phải lặn chứ còn gì mà cố cải, bộ muốn dành cái danh hiệu CCCC hả  Roll Eyes  Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #171 - 19. Jan 2008 , 15:29

Mỹ ơi, hộp thư LVD vừa nhận được tin nhắn, không biết phải tìm em không nè. Hi vọng là bạn thân của My  Cool  Cool

Xin được mượn địa chỉ này để tìm Nguyễn -Đặng -Mỹ qua vài câu thơ của LCM :

Các em ra đi muôn trùng cách biệt ,
      Để lại sau sau lưng Tổ Quốc khốn cùng,
      Nhận kiếp lưu đầy nhận đời thua thiệt,
      Để bảo rằng không đội một trời chung...

Hiên đây, bạn còn nhớ ta không ?

"Hien Le" <leehieen@yahoo.com>

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #172 - 20. Jan 2008 , 13:57

Quote:
Mỹ ơi, hộp thư LVD vừa nhận được tin nhắn, không biết phải tìm em không nè. Hi vọng là bạn thân của My  Cool  Cool

Xin được mượn địa chỉ này để tìm Nguyễn -Đặng -Mỹ qua vài câu thơ của LCM :

Các em ra đi muôn trùng cách biệt ,
      Để lại sau sau lưng Tổ Quốc khốn cùng,
      Nhận kiếp lưu đầy nhận đời thua thiệt,
      Để bảo rằng không đội một trời chung...

Hiên đây, bạn còn nhớ ta không ?

"Hien Le" <leehieen@yahoo.com>

Trời ơi , Lê Thị Hiên là người em luôn tìm kiếm bao năm nay đó chị ơi.
Hiên ơi, My mừng quá Hie6n o8i  Cheesy Hiên đang ở đâu đó ? có phải bên Connecticut phải kho6ng? Cho My số phôn liền đi nha bạn vàng ơi /  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #173 - 20. Jan 2008 , 14:15

Quote:
Trời ơi , Lê Thị Hiên là người em luôn tìm kiếm bao năm nay đó chị ơi.
Hiên ơi, My mừng quá Hie6n o8i  Cheesy Hiên đang ở đâu đó ? có phải bên Connecticut phải kho6ng? Cho My số phôn liền đi nha bạn vàng ơi /  Cheesy

Hahaha phone thì Đ Đ không có, thôi My dùng đở email cho bạn vàng đi nha. Congrat  Cool  Cool

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #174 - 06. Feb 2008 , 23:42

U chẻ ơi....giờ này em mới đi chùa giao thừa về hả có hái được Lộc đầu năm không?
  Cho chị kính chúc Bác Gái được nhiều sức khoẻ trong Năm mới nhé ,rieng hai ông bà Nội thì luôn luôn Hạnh Phúc ,trẻ mài không già để đi du dương  dài dài nhen.
   Nhớ cho chị xin số phone của em Dzàng nhé
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #175 - 06. Feb 2008 , 23:54

anh_thu_Tran wrote on 06. Feb 2008 , 23:42:
U chẻ ơi....giờ này em mới đi chùa giao thừa về hả có hái được Lộc đầu năm không?
 Cho chị kính chúc Bác Gái được nhiều sức khoẻ trong Năm mới nhé ,rieng hai ông bà Nội thì luôn luôn Hạnh Phúc ,trẻ mài không già để đi du dương  dài dài nhen.
  Nhớ cho chị xin số phone của em Dzàng nhé

Chị ơi,

Em đi lễ giao thừa về từ hơn 1am , nhưng đi chúc Tết nãy giờ chị ạ  Grin Em đang định đi ngủ mai chúc tiếp thì gă,p chị online, em kính chúc anh chị năm mới nhiều hạnh phúc, gặp mọi sự hanh thông may mắn .  Cheesy 
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #176 - 07. Feb 2008 , 04:47

...

U Chẻ ơi ,
Dậy chưa dậy chưa  Cheesy Cheesy Đứng nghiêm cho em chúc tết nè. Năm mới mới tới em xin chúc U Chẻ và gia đình gặp thiệt nhiều may mắn , mạnh khoẻ hơn năm ngoái , giàu sang hơn năm ngoái , đi chơi nhiều hơn năm ngoái và vui vẻ hơn năm ngoái luôn nha  Grin Grin Grin. ( Đợi Lì xì.... Grin )
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #177 - 07. Feb 2008 , 06:48

phuonghue wrote on 07. Feb 2008 , 04:47:
[
U Chẻ ơi ,
Dậy chưa dậy chưa  Cheesy Cheesy Đứng nghiêm cho em chúc tết nè. Năm mới mới tới em xin chúc U Chẻ và gia đình gặp thiệt nhiều may mắn , mạnh khoẻ hơn năm ngoái , giàu sang hơn năm ngoái , đi chơi nhiều hơn năm ngoái và vui vẻ hơn năm ngoái luôn nha  Grin Grin Grin. ( Đợi Lì xì.... Grin )

Chu choa, chị PH thiệt là nhanh tay lẹ chưn đó. Hôm nay mùng 1 em ở nhà nên hơi...ngủ nướng 1 chút vậy mà bị sắp hàng sau mấy chị rồi.

Chị Mỹ ơi, bữa nay em mới được nghe giọng oanh vàng của chị đó.  Cám ơn chị đã phone chúc Tết Mẹ em. Mẹ vui lắm, Bà nói là năm nay chắc là hên lắm. Mới sáng mùng 1 đã có người chúc Tết rồi !

Kính chúc anh chị, Bác & gia quyến vạn sự như ý trong năm Mâu tý.
TK
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #178 - 07. Feb 2008 , 15:35

phuonghue wrote on 07. Feb 2008 , 04:47:
...

U Chẻ ơi ,
Dậy chưa dậy chưa  Cheesy Cheesy Đứng nghiêm cho em chúc tết nè. Năm mới mới tới em xin chúc U Chẻ và gia đình gặp thiệt nhiều may mắn , mạnh khoẻ hơn năm ngoái , giàu sang hơn năm ngoái , đi chơi nhiều hơn năm ngoái và vui vẻ hơn năm ngoái luôn nha  Grin Grin Grin. ( Đợi Lì xì.... Grin )

Huệ ơi,

Dậy thì lúc nào My cùng dậy sớm hết, nhưng đêm qua giao thừa My bắt internet chạy đến 3,4 am nên bữa nay nó đình công đến chiều luôn.
  Chúc Tết bắt phải đứng nghiÊm chứ đứng cười hí hí không  linh hả Huệ.  Cheesy Vậy Huệ cũng đứng nghiêm nghe My chúc nè : chúc Huệ CN năm nay thêm đẹp thêm tươi,  được cưng chiều, muốn gì có nấy liền, đúng y là 1 công chúa  vậy nha  Cheesy. My lì xì 2 lần rồi mờ  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #179 - 07. Feb 2008 , 15:41

Thuc-Khanh wrote on 07. Feb 2008 , 06:48:
Chu choa, chị PH thiệt là nhanh tay lẹ chưn đó. Hôm nay mùng 1 em ở nhà nên hơi...ngủ nướng 1 chút vậy mà bị sắp hàng sau mấy chị rồi.

Chị Mỹ ơi, bữa nay em mới được nghe giọng oanh vàng của chị đó.  Cám ơn chị đã phone chúc Tết Mẹ em. Mẹ vui lắm, Bà nói là năm nay chắc là hên lắm. Mới sáng mùng 1 đã có người chúc Tết rồi !

Kính chúc anh chị, Bác & gia quyến vạn sự như ý trong năm Mâu tý.
TK

hihi, cám ơn Khanh chúc tết  Wink Giọng My là giọng oanh khàn mà Khanh viết lộn là oanh vàng hả  Grin My
tắt tiếng mấy tuần tưởng không nói ra hơi mà may đến mùng một lại nói được để phôn chúc tết các Cô Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 52
Send Topic In ra