Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 17 18 19 20 21 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59632 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #270 - 10. Apr 2008 , 18:56

Phương Tần wrote on 05. Apr 2008 , 10:10:
Mỹ điệu ơi à!
Sao mà kỳ lày nàm lũng nâu thế, lũng hết giường chiếu chăn nệm bi giờ... Roll Eyes Huh Sad

Nghe chị Đ Đ nói Mỹ dị ứng với thầy và thuốc Tây dữ lắm hả?!! Vậy thì bụt nhà không thiêng rồi, và cả D Đ gởi đủ thứ để trị bịnh mà cũng không dứt?!!

Ý chà chà! Nào chè nào cháo, nào trà nào kem, ngự y ngự tá, đốc tờ Smile, thuốc Úc thuốc Mỹ, trái cây 4 mùa, hoa tươi hoa nhựa, đồ chơi trăm thứ...Còn nữa, vịt xiêm vịt lạc, tim đỏ tim đen, món canh đầu tiên nấu thử, lot of love of laugh...Còn nữa còn nữa, có người ngậm miệng hồi hướng công đức để chúc Mỹ mau lành nữa kìa...

Vậy thì đừng làm nũng nữa nghen Mỹ điệu  Cool Cool Cool

...

...

Hí hí, đang tính gỡ kính đen ra thì thấy mục Nhắn Đặng Mỹ  Wink Xém nữa không thấy thì chắc bị cả nhà dũa thảm luôn  Grin
Ôi trời , cả nhà đã hỏi han gửi đủ  thứ trên đời cho Mỹ hết bịnh , hèn chi mà bịnh nó dông lẹ quá chứ không thôi chắc  còn nằm  mục mấy cái giường nữa lận  Grin
My cảm động quá viết không nên lời luôn nè  Embarrassed
Mà lại nhức mắt rồi Undecided, thôi thông cảm cho My nha, ngày mai My sẽ vô viết tiếp sau cám ơn lần lượt cho đủ  cả nhà nha,  cả nhà ơi  Wink

Back to top
« Last Edit: 10. Apr 2008 , 18:57 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #271 - 10. Apr 2008 , 19:04

Phuong_Tran wrote on 10. Apr 2008 , 18:48:
Mừng Chị Đăng Mỹ  đã " get well soon " , em tặng chị mấy cái hoa lys và một ít bánh trái nhé , chị cất nhanh vô tủ lạnh ăn từ từ không thôi bị chôm chị ạ , nhà lúc này đông người lắm  Grin Grin Cool Cool
......

PTr

hi hi, nhà mình đông người vui mà hao quá hả Cheesy Grin
Xương sườn em sao rồi? đủ sức giành ăn rồi hả  Grin Cheesy
Cám ơn em nhiều  Wink
Back to top
« Last Edit: 10. Apr 2008 , 19:04 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #272 - 10. Apr 2008 , 19:09

BichDinh wrote on 02. Apr 2008 , 06:26:
Thì ra là thế! Làm em cứ ra vào ngong ngóng xem bao giờ chị DM đến đây. Chị Đ Đ mỹ hơn em đấy nhé.
Đ T

Quân sư này "Mỹ" thiệt đấy cchứ Út Lớn nhỉ  Wink cả nhà mắc hỡm  Grin Còn My hên quá khg đọc, chứ khg thôi cũng  nên không te te gân cổ lên cãi  rồi  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #273 - 10. Apr 2008 , 19:11

phuonghue wrote on 03. Apr 2008 , 08:43:
Hmm , Không biết vịt xiêm có trị bịnh cho U Chẻ được không ha  Roll Eyes Roll Eyes

hihi, người ta nói vit xiêm độc lắm, chắc Huệ CN tính lấy độc trị độc hả em?  Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #274 - 10. Apr 2008 , 19:13

anh_thu_Tran wrote on 03. Apr 2008 , 11:06:
  Đúng như Đ Đ nói đó mấy em à......U chẻ bây giờ đang làm nũng mấy chị em mình nặng lắm đó.Ráng hầm cho nàng nhiều quả tim chín lỗ (nhớ đừng dùng tim của HACT nhé  Wink Wink Wink ) Thêm vào đó ráng làm sao gỡ được cặp mắt kính đen của nàng ra thì ôi thôi nàng sẽ mím chi cọp trở lại đó  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Nàng luôn nói Diễn đàn của mình có mấy cô em dễ thương quá Nàng không thể không cười khi vào đây đâu.
  Thấy mấy em lo cho nàng quá nàng sẽ bớt yểu điệu đễ vào đây đó.
 Mỹ ơi à ,sao không chịu hắt hơi nhiều nhiều đi em?

Chị ơi, cám ơn chỉ phôn thăm và báo tin cho em biết em sắp bị quân sư  cúp lương  Cheesy Grin
Em bị migraine mà chị đòi tháo kính đen thì chít em dzồi  Shocked
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #275 - 10. Apr 2008 , 19:15

tuy-van wrote on 03. Apr 2008 , 16:46:
đúng vậy , làm tiết canh, nhưng trước đó, phải luột trứng cho đ mỹ mối hết binh...nhõng nhẽo anh bsv...

Tuý Vân ơi,

My không hiểu, ăn trứng thì hết nhõng nhẽo hả?
Còn cục cưng Alex bi giờ biết làm gì rồi  Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #276 - 10. Apr 2008 , 19:21

CoiChay wrote on 29. Mar 2008 , 04:40:
Hello chị Mỹ,

Thường thì ở đâu có chè cháo thì thường có ĐS vào ké (chè cháo của người khác), nhưng lần này phải nói thiệt là mượn chè (của người khác) để cúng phật cầu cho chị Mỹ chóng bệnh. Sau khi cúng xong đem xuống thì mới ké thật sự !  Grin Grin Grin

CC

Anh Đại San ơi,

My đọc thấy Tần bảo anh tịnh khẩu để hồi hướng cho My hết bịnh,  Shocked thật hay Tần đùa gì nữa đây  Huh Có bát chè cho người bịnh  anh cũng đòi ké mà tịnh khẩu nỗi gì chời  Grin My vào D/D thất cả nhà chuyện trò đông đảo làm My thấy mừng quá chứ lại rủ nhau   tịnh khẩu hết thì chít mất  Roll Eyes Shocked Thôi không cám ơn anh đâu  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #277 - 11. Apr 2008 , 04:27

BichDinh wrote on 01. Apr 2008 , 09:31:
Chị Mỹ ơi, em mang chè từ CHG sang cho chị đây ạ. Mang những 3 chén, vị nào muốn cũng được ạ.  Smiley
...

Chị sẽ sang bên em à? Bao giờ chị đi cho em biết nha.  Hôm nọ em phôn sang thăm chị không gặp, nhưng em có thưa với bác gái là em gọi thăm chị.
Út lớn

Út Lớn ơi,

Hôm nay xem ngược lại trang cũ mới biết em phôn thăm My   Wink Nhưng chắc Me My quên không nói với My rồi em à . Nếu biết My đã phôn lại cho em rồi . Cám ơn Đâ.u Trắng nhiều lắm nhé  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #278 - 11. Apr 2008 , 04:33

HoaiNguyen wrote on 04. Apr 2008 , 10:36:
...

Chị Mỹ ơi.

Chị dỡ chưa , chị dậy ăn cơm với canh rau day em nấu với cua dồng nè. Ăn cho trơn cổ nhé.  Tongue

Em HN

wow, canh rau đay nấu với cua đồng hả Hoài ? Thế  mà mắt My kèm nhèm lại  nhìn qua ca;i kính đen nên cứ tưởng canh cải nấu giò sống chứ  Cheesy Grin
Cám ơn Hoài nhiều lắm  Wink
Back to top

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #279 - 11. Apr 2008 , 10:00

Em chúc chị mau hết bịnh !
Thảo.
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #280 - 12. Apr 2008 , 10:10

Quote:
Hí hí, đang tính gỡ kính đen ra thì thấy mục Nhắn Đặng Mỹ  Wink Xém nữa không thấy thì chắc bị cả nhà dũa thảm luôn  Grin
Ôi trời , cả nhà đã hỏi han gửi đủ  thứ trên đời cho Mỹ hết bịnh , hèn chi mà bịnh nó dông lẹ quá chứ không thôi chắc  còn nằm  mục mấy cái giường nữa lận  Grin
My cảm động quá viết không nên lời luôn nè  Embarrassed
Mà lại nhức mắt rồi Undecided, thôi thông cảm cho My nha, ngày mai My sẽ vô viết tiếp sau cám ơn lần lượt cho đủ  cả nhà nha,  cả nhà ơi  Wink

Chúc mừng Mỹ Điệu lành bịnh nha!
Mỹ viết một bài cám ơn hết cả nhà là được rồi, đâu cần phải cám ơn từng người, vừa mệt, vừa...coi chừng sót tên... Roll Eyes Tongue để dành mắt (mới khoẻ ) mà đọc cho hết...chiện thời sự D Đ...không thôi thành người tiền sử bi giờ  Grin Grin Grin

PS: Nhưng mà sổ nợ tiền ăn hàng ở QHR thì nhớ đọc cho kỹ  Wink Cool

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #281 - 12. Apr 2008 , 14:07

Phương Tần wrote on 12. Apr 2008 , 10:10:
Chúc mừng Mỹ Điệu lành bịnh nha!
Mỹ viết một bài cám ơn hết cả nhà là được rồi, đâu cần phải cám ơn từng người, vừa mệt, vừa...coi chừng sót tên... Roll Eyes Tongue để dành mắt (mới khoẻ ) mà đọc cho hết...chiện thời sự D Đ...không thôi thành người tiền sử bi giờ  Grin Grin Grin

PS: Nhưng mà sổ nợ tiền ăn hàng ở QHR thì nhớ đọc cho kỹ  Wink Cool

Đúng dzị đúng dzị , Tần à mình phải lo đi mua thêm hàng dìa bán , Chị My hết bệnh phải ăn trả bửa cho mau lại sức , kỳ này phải mua hột xàn mói được , bữa hổm tui bị xe tin tiêu tốn hết 1 mớ tiền rồi , Chị My đọc tới đây chắc đang...lầm bầm  Cool Cool ( đeo mắt kiếng đen vô không thấy không nghe ) Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #282 - 16. Apr 2008 , 15:22

Phuong_Tran wrote on 12. Apr 2008 , 14:07:
Đúng dzị đúng dzị , Tần à mình phải lo đi mua thêm hàng dìa bán , Chị My hết bệnh phải ăn trả bửa cho mau lại sức , kỳ này phải mua hột xàn mói được , bữa hổm tui bị xe tin tiêu tốn hết 1 mớ tiền rồi , Chị My đọc tới đây chắc đang...lầm bầm  Cool Cool ( đeo mắt kiếng đen vô không thấy không nghe ) Grin Grin

PTr

Sao lại biến mất nữa rùi?!!
Mới khoẻ thì đừng có ăn nói nhiều quá, nhưng mỗi ngày (có thể trả giá: mỗi 2 ngày  Wink ) nên chọt vô 1 chút híu cho mọi người biết tin tức được không người đẹp?!! 
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #283 - 16. Apr 2008 , 18:04

Chị Mỹ ơi.

Lâu quá rồi không nghe chị lên tiếng. Chị dỡ bệnh chưa?
Tụi em nhớ chị quá à. Em mới học làm bánh bò nướng chị TLan  chỉ cho em.
Dể hôm nào em làm , mời chị thưởng thức nhé. Hôm nào chị ghé vào D D một chút di.

HN
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #284 - 17. Apr 2008 , 09:49

Chị Mỹ ơi ,
Buồn quá qua thăm Chị đây  Sad Chị cứ nắm nghỉ đi , không cần dậy tiếp khách hay cám ơn gì cả  Cheesy Em đem chút đồ ăn chị ăn cho mau hết bịnh nè  Cheesy

...

Nguyên nồi bánh nóng hổi vừa thổi vừa ăn để ai tới thăm không phải dành ăn với chị nha  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 17 18 19 20 21 ... 52
Send Topic In ra