Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 19 20 21 22 23 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59629 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #300 - 20. May 2008 , 05:24

Grin hè hè , bi giờ My vào đây đọc mới hay My đâu có "nghỉ việc"  tới 2 tháng như My mới viết tạ tội bên cung HG đâu  Cool Cheesy

Mới ngày April 11 My vào viết quá xá chời, đến nỗi Tần còn phải can My mà  Cool

My vào mục Nhắn Đặng My sau các mục khác tại vì  My biết vào đây đọc có thể sẽ mắt mũi sẽ lại .... nhạt nhoà  Embarrassed

Xuan wrote on 11. Apr 2008 , 10:00:
Em chúc chị mau hết bịnh !
Thảo.

Cám ơn Thảo nhiều, dạo này em nấu nướng bánh trái thêm những món gì rồi? Chắc mang vào sân trường cho cả nhà thưởng thức và đểdành cho My chứ hả ?  Cheesy

Phương Tần wrote on 12. Apr 2008 , 10:10:
Chúc mừng Mỹ Điệu lành bịnh nha!
Mỹ viết một bài cám ơn hết cả nhà là được rồi, đâu cần phải cám ơn từng người, vừa mệt, vừa...coi chừng sót tên... Roll Eyes Tongue để dành mắt (mới khoẻ ) mà đọc cho hết...chiện thời sự D Đ...không thôi thành người tiền sử bi giờ  Grin Grin Grin

PS: Nhưng mà sổ nợ tiền ăn hàng ở QHR thì nhớ đọc cho kỹ  Wink Cool

hihihi, biết sao hông? người ta lò mò thò mặt  ra là bị bà chủ đòi nợ ăn hàng cho nên phải chạy trốn  đó  Cheesy Grin
HoaiNguyen wrote on 16. Apr 2008 , 18:04:
Chị Mỹ ơi.

Lâu quá rồi không nghe chị lên tiếng. Chị dỡ bệnh chưa?
Tụi em nhớ chị quá à. Em mới học làm bánh bò nướng chị TLan  chỉ cho em.
Dể hôm nào em làm , mời chị thưởng thức nhé. Hôm nào chị ghé vào D D một chút di.

HN

hihihi, Hoài ơi, hôm nay My mới ghé vào nè, lat sẽ chạy sang Gia Chánh của Tuyết Lan đê>? thưởng thức bánh bò  Hoài làm.  Có người siêng như Hoài vậy thì TLan mới bõ công chỉ dẫn ha  Wink

phuonghue wrote on 17. Apr 2008 , 09:49:
Chị Mỹ ơi ,
Buồn quá qua thăm Chị đây  Sad Chị cứ nắm nghỉ đi , không cần dậy tiếp khách hay cám ơn gì cả  Cheesy Em đem chút đồ ăn chị ăn cho mau hết bịnh nè  Cheesy

...

Nguyên nồi bánh nóng hổi vừa thổi vừa ăn để ai tới thăm không phải dành ăn với chị nha  Grin Grin

hihihi, cám ơn em Huệ rinh nguyên nồi bánh ( biết cả nhà sẽ xâu xé mà  Grin)  Ý mà bánh gì vậy em? Có phải xôi thập cẩm gói lá sen khgông , hay mắt My kèm nhèm?

BichDinh wrote on 18. Apr 2008 , 03:21:
Ui da, sáng sớm đang đói bụng nhìn thấy nồi bánh ngon quá. Bánh gì đây chị PH?
Chị My ơi, cho em xin mỗi thứ một cái ăn trước nha. Em mà đói quá thì bụng sẽ bị đau đó chị ạ.  Kiss
Cảm ơn chị PH nồi bánh nóng hổi này.
Út lớn ham ăn

hí hí , mời em 2 cái , dùm cho chàng một cái nữa , cho thật êm cái bụng nhé  Grin

Phuong_Tran wrote on 18. Apr 2008 , 13:30:
Tui thử mỗi thứ 1 cái thôi khg dám dành ăn với người bệnh đâu , để chị My ăn nhiều mau hết bệnh để chơi nhảy dây dí lắc vòng với tụi em.... Grin Grin Cool Cool P Tr vừa quậy vừa múa

PTr

hahaha,  em biết lắc vòng chưa mà dám nói ngon lành vậy ha ??? Grin

CoiChay wrote on 18. Apr 2008 , 13:36:
Ủa chị Mỹ chưa hết bệnh sao ?

Cối chày ngậm miệng sang sông !
Chày rơi không tiếc, tiếc công cối chày !  Grin Grin Grin

CC

Thày ơi, thày đi đâu? ngậm côi chày sang sông làm gì mà để rơi mất vậy ạ?  Huh
My chẳng hiểu đầu đuôi mà đọc 2 câu "cảm tác" của Thày buồn cười quá  Cheesy   Nhưng dù có rơi mất cối chày thì cái "công cối chày" của Thày mấy năm nay đà được khắc lên bảng vàng bia đá chứ làm sao mất đi đâu dược  Roll Eyes Grin

HoaiNguyen wrote on 30. Apr 2008 , 17:33:
Chị Mỹ ơi.

Chị dỡ chưa? Tụi em nhớ chị nhiều , em mang bánh dến mời chị nè   Cheesy  Grin

...

hihihi, bánh gì  đep  mà My  chưa thấy kiểu này bao giờ  Wink Bánh trái nhiều thế này coi chừng My giả vờ bịnh tiếp  Cheesy

Mytat wrote on 05. May 2008 , 08:42:
Đặng Mỹ ơi, Mỹ có tính đi ho.p bạn với tui này không vào tuần 06/20 o Sanjose, kỷ niệm group tui minh ra trương đã được 35 năm con dê xòm.. Grin Grin Grin Grin. Rất mong gặp đươc My. Thân mến Tất Mỹ

Tất Mỹ ơi,

Dữ hông, bi giờ mới xuất hiện  Roll Eyes Cheesy  My  không di được vì từ 12 là con gái đi thi provincial exams đến 26 mới xong. Mình thì dễ gặp nhau quá mà , My vừa mới coi hình mình gặp hôm bữa  ở nhà Liên   Cheesy

Tuyet Lan wrote on 11. May 2008 , 17:01:
Mỹ ơi à ơi
Bạn có khoẻ không? Mình chúc bạn mau khoẻ mạnh nhé.
Uổng ghê, mình không về San Jose chơi vơí bạn bè LVD 73  đươc. Thôi đành để khi khác vậy. Còn Mỹ, Mỹ có đi không?
Chúc bạn , ngày "Mẹ Hiền" vui nhiều nhé.

...

Tuyet Lan

TLan ơi,

Cám ơn TLan nhiều. My thật tệ, ngày lễ Mẹ cũng khg vào D/D nổi để chúc Các Cô và các bạn mà T Lan và mọi người lại còn chúc người vắng mặt nữa chứ  Embarrassed
Từ từ My sẽ xem mâm  cơm chay nhà mình có bao nhiêu món do T Lan bày rồi  Cheesy
My nghe nói co hình T Lan chụp với các CN và Út Lớn trong tang lễ Cô Ngôn, lát My xem  Wink
Chắc My khong đi hop mặt 35 năm được. My đã hen với các bạn đi vào đâu tháng 7 lâu rồi, nhưng bây giờ dời lai tháng 6 thì My chịu thua thôi vì con gái thi dến 26 mới xong  đó Undecided  Còn T Lan ráng đi đi , lần ầu gặp lại các bạn mà  Wink

Quote:

Úi cha, sáng nay bộ mắt tui quáng gà hay sao mà tui đọc thấy có tên của Mỹ điệu online đây??? Cái này chắc trông gà hóa cuốc rồi  Undecided  Undecided , chắc phải đi mua thuốc nhỏ mắt  Tongue  Tongue

hahaha, cái này đúng là " mừng muốn chít mà còn giả bộ"  ha quân sƯ  Roll Eyes Grin

Phương Tần wrote on 20. May 2008 , 04:03:
Mỹ!!!!

Dạ !!!

Grin Grin

HoaiNguyen wrote on 10. May 2008 , 09:47:
HAPPY MOTHER DAY

...

Em xin chúc chị Mỹ Dặng một ngày vui vẻ, chị dỡ chưa chị Mỹ , tụi em nhớ chị nhiều lắm.

hihihi, Hoài ơi, ủa sao cứ xưng em với My hoài à  Roll Eyes
My cũng nhớ cả nhà đứt ruột luôn đó chứ tưởng không sao  Undecided

Phương Tần wrote on 10. May 2008 , 10:54:
Mỹ ơi! Mỹ à!

...

hehehe, ủa Tần đứng hóc ở chỗ gió lớn hả, sao nước mắt chảy xéo  dzị ??? Grin Grin

Phuong_Tran wrote on 10. May 2008 , 14:58:
...

Chị Mỹ ơi !!!!!!! Sao Chị lặn kỹ thế????

Nhớ Chị quá trời rồi nè mau mau dậy đi chơi Chị ơi

...

Happy Mother' s Day

PTr

hihihi, cám ơn kẹo và hoa xong rồi là phải sửa lưng cô này mí được  Grin
My bịnh khg vô được D/D nhưng không có nghĩa là nằm đâu  mà  kêu "mau dậy đi"  Roll Eyes Grin
Còn "lặn" cũng khg đúng luôn, vì My có biết bơi đâu  Embarrassed Grin

Back to top
« Last Edit: 20. May 2008 , 16:43 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #301 - 20. May 2008 , 06:26

Quote:
Grin hè hè , bi giờ My vào đây đọc mới hay My đâu có "nghỉ việc"  tới 2 tháng như My mới viết tạ tội bên cung HG đâu  Cool Cheesy
Mới ngày April 11 My vào viết quá xá chời, đến nỗi Tần còn phải can My mà  Cool
My vào mục Nhắn Đặng My sau các mục khác tại vì  My biết vào đây đọc có thể sẽ mắt mũi sẽ lại .... nhạt nhoà  Embarrassed

Cám ơn Thảo nhiều, dạo này em nấu nướng bánh trái thêm những món gì rồi? Chắc mang vào sân trường cho cả nhà thưởng thức và đểdành cho My chứ hả ?  Cheesy

hihihi, biết sao hông? người ta lò mò thò mặt  ra là bị bà chủ đòi nợ ăn hàng cho nên phải chạy trốn  đó  Cheesy Grin

hihihi, Hoài ơi, hôm nay My mới ghé vào nè, lat sẽ chạy sang Gia Chánh của Tuyết Lan đê>? thưởng thức bánh bò  Hoài làm.  Có người siêng như Hoài vậy thì TLan mới bõ công chỉ  Wink

( còn tiếp ) Grin

Mai hay mốt ?
CC
Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #302 - 20. May 2008 , 08:00

CoiChay wrote on 20. May 2008 , 06:26:
Mai hay mốt ?
CC
Grin

Thưa,  không mốt cũng không mai, mà ngay bây giờ đây ạ. Mời thày thư thả xem lại ở trên dùm My  Wink
My gọi thày bằng thày cho thày vui thôi , nhưng My không học thày chữ mai mốt ấy đâu  Cool Cheesy Grin

Back to top
« Last Edit: 20. May 2008 , 08:01 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #303 - 20. May 2008 , 08:26

Quote:
hahaha, cái này đúng là " mừng muốn chít mà còn giả bộ"  ha quân sƯ  Roll Eyes Grin

Haha cái này phải gọi là đang dở sống dở chít thì được cứu tỉnh  Cheesy, bởi dzị mới tưởng mình mơ quá hoá thành thiệt   Roll Eyes  Roll Eyes
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #304 - 20. May 2008 , 08:35

Quote:
Thưa,  không mốt cũng không mai, mà ngay bây giờ đây ạ. Mời thày thư thả xem lại ở trên dùm My  Wink
My gọi thày bằng thày cho thày vui thôi , nhưng My không học thày chữ mai mốt ấy đâu  Cool Cheesy Grin

Chị Mỹ ơi.

Em biết chị dang online , chị ơi bây giờ có tiếng mới rồi : năm tháng....
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #305 - 20. May 2008 , 10:07

HoaiNguyen wrote on 20. May 2008 , 08:35:
Chị Mỹ ơi.

Em biết chị dang online , chị ơi bây giờ có tiếng mới rồi : năm tháng....

Grin Grin Grin

My online từ sáng sớm tới giờ mới trả lời xong cho cả nhà đó, chắc là cái post dài kỷ lục ở đây , em lên đầu trang coi.
Thày từ giờ chắc nên "học tập" bỏ chữ mai mốt , năm tháng gì đó đi.  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #306 - 20. May 2008 , 13:47

DMy ui
Từ sáng nay , TL cứ nôn về nhà để  lên D/Đ chào mừng  My về lại sân trường. Sáng nay ở sở bận quá , chỉ vào D/Đ dể xem có gì mơí lạ không , thây cả nhà  chào mừng My lia chia. GIờ đến phiên TL , chắc là hơi muộn phải không My ? My à , LVD 73 của chúng mình đang chào đón ngươì bạn mơí , Lang Phương. Có lẽ tới giờ này  , My đã biết ruì.   
TL xin chúc My luôn khoẻ mạnh nhé Mỵ À My có đi dự buổi họp ma75t 35 băm cuả LVD 73 không. TIêc quá TL bận nên không sang được. Thôi đành để khi khác vậy.
TL
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #307 - 20. May 2008 , 14:09

Tuyet Lan wrote on 20. May 2008 , 13:47:
DMy ui
Từ sáng nay , TL cứ nôn về nhà để  lên D/Đ chào mừng  My về lại sân trường. Sáng nay ở sở bận quá , chỉ vào D/Đ dể xem có gì mơí lạ không , thây cả nhà  chào mừng My lia chia. GIờ đến phiên TL , chắc là hơi muộn phải không My ? My à , LVD 73 của chúng mình đang chào đón ngươì bạn mơí , Lang Phương. Có lẽ tới giờ này  , My đã biết ruì.  
TL xin chúc My luôn khoẻ mạnh nhé Mỵ À My có đi dự buổi họp ma75t 35 băm cuả LVD 73 không. TIêc quá TL bận nên không sang được. Thôi đành để khi khác vậy.
TL

T Lan ơi,

My viết trả lời TLan ở cái post trên đầu trang đó, post dài kỷ lục chắc  Grin
My vừa vào mục Hình Ảnh , thấy Lang Phương, mừng qá, và đã viết cho Lang Phuơng rồi  Cheesy
T Lan ráng đi ngày Jun 20 đi, đông đủ hết. My thì chịu thua rồi vì con gái My đi thi đến Jun 26 mới xong  Undecided
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #308 - 20. May 2008 , 14:20

Quote:
Haha cái này phải gọi là đang dở sống dở chít thì được cứu tỉnh  Cheesy, bởi dzị mới tưởng mình mơ quá hoá thành thiệt   Roll Eyes  Roll Eyes

hihihi, ủa có chuyện gì tới nỗi sống dở chết dở hả Chị ?  Shocked Có phải bị các cô em đút ăn dủ món ngon vật là tối ngày  nên phát ách hả Chị?  Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #309 - 20. May 2008 , 15:39

Mỹ điệu à ,đang định giận không thèm ngó ngàng đến em nữa vì nhõng nhẽo nhiều quá í mà  Tongue Tongue Tongue ,nhưng thôi bày giờ đã đón bắt được em ở đây rồi thì  Grin Grin Grin với em trở lại đây.
   Chị gọi cho em mấy lần mà không được.Chị có nhắn cả mẹ em nữa nhưng chắc cụ quên rồi.
   Có định tháng 8 sang gặp chị và mấy CN CHG hẹn hò nhau ở LA không? Chị sẽ sang LA ngày 14.08.08 để gặp các CN ,nếu được gặp em và QS nữa thì dzách lầu  Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #310 - 20. May 2008 , 17:13

Quote:
Grin Grin Grin

My online từ sáng sớm tới giờ mới trả lời xong cho cả nhà đó, chắc là cái post dài kỷ lục ở đây , em lên đầu trang coi.
Thày từ giờ chắc nên "học tập" bỏ chữ mai mốt , năm tháng gì đó đi.  Grin Grin

Cô nàng Mỹ Điệu ngồi trong sân trường từ sáng đến giờ, không nhớ là mình mới bị "cấm cung" sao hả !!!
Mỹ có định giăng mùng ở lại luôn không?!! Để T vô xịt muỗi dùm cho... Wink Cheesy Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #311 - 20. May 2008 , 18:04

anh_thu_Tran wrote on 20. May 2008 , 15:39:
  Mỹ điệu à ,đang định giận không thèm ngó ngàng đến em nữa vì nhõng nhẽo nhiều quá í mà  Tongue Tongue Tongue ,nhưng thôi bày giờ đã đón bắt được em ở đây rồi thì  Grin Grin Grin với em trở lại đây.
  Chị gọi cho em mấy lần mà không được.Chị có nhắn cả mẹ em nữa nhưng chắc cụ quên rồi.
  Có định tháng 8 sang gặp chị và mấy CN CHG hẹn hò nhau ở LA không? Chị sẽ sang LA ngày 14.08.08 để gặp các CN ,nếu được gặp em và QS nữa thì dzách lầu  Cheesy Cheesy Cheesy

Chị Anh Thư ơi,

Xin lỗi chi, chắc Mẹ em quên rồi đó chị ơi  Undecided
Đầu tháng 8 em đã hẹn sang Nam Cali nhưng bây giờ em chưa dám nói chắc. Em chỉ chắc chắn một điều là  em có thể tiếp đón tất cả tại nhà em vào tháng 8 hay đến đầu tháng 9 cũng được. Tuỳ các chị em chọn tuần nào cũng được  Wink
hí hí , em quên mất từ đâu mà chị hay là Tần CN bắt đầu đặt cho em tên Mỹ điệu vậy ta  Huh Huh Cheesy

Back to top
« Last Edit: 20. May 2008 , 19:07 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #312 - 20. May 2008 , 18:10

Phương Tần wrote on 20. May 2008 , 17:13:
Cô nàng Mỹ Điệu ngồi trong sân trường từ sáng đến giờ, không nhớ là mình mới bị "cấm cung" sao hả !!!
Mỹ có định giăng mùng ở lại luôn không?!! Để T vô xịt muỗi dùm cho... Wink Cheesy Grin

haha, giá được "cấm cung" cũng phước à  Roll Eyes  Cheesy đàng này nhớ cung HG gần chết mà có sợ hễ liếc vô là sẽ ghiền, ngồi đọc lu bù  rồi đổ bịnh nên có dám  bén mảng tới đâu  Undecided
Sáng giờ lại abuse cái mắt nữa rồi đó  Cheesy Thôi Tần giăng mùng cho My tắt đèn đi ngủ sớm không thui rủi mai lại lặn mất tiêu 1 tháng bi giờ  Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #313 - 20. May 2008 , 18:52

Quote:
Sáng giờ lại abuse cái mắt nữa rồi đó  Cheesy Thôi Tần giăng mùng cho My tắt đèn đi ngủ sớm không thui rủi mai lại lặn mất tiêu 1 tháng bi giờ  Cheesy Grin

Mùng hả?!! Có ngay

...

Chúc ngủ ngon
Wink Smiley
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #314 - 20. May 2008 , 19:02

Phương Tần wrote on 20. May 2008 , 18:52:
Mùng hả?!! Có ngay

...

Chúc ngủ ngon
Wink Smiley

hihihi, cám ơn Tần , có sẵn đâu lẹ như chớp dzị ???  Cheesy
Ủa mà sao cái giường có cái nệm sao lại  u lên lồi lõm vậy rồi nằm làm sao đây ?  Huh

PS : Ý mèn ơi, My mới coi lại, té ra là có cái ghế bố nhưng nó cùng màu với cái mùng nên My khg nhìn ra cái ghế bố  Tongue Tongue Grin Grin Lại cứ nhìn cái gì trắng trắng ở dưới rồi thắc mắc sao nệm gì lồi lõm, sao nằm được  Grin Grin Grin
Back to top
« Last Edit: 20. May 2008 , 19:05 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 ... 19 20 21 22 23 ... 52
Send Topic In ra