Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 26 27 28 29 30 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59624 times)
phuonghue
Gold Member

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #405 - 28. Dec 2008 , 17:49

Quote:
PHuệ ơi,
Cám ơn em hỏi thăm, cháu Tú cũng không bị đau lại nữa. Nhưng qua Tết cháu phải đi Bs chuyên khoa về tim xem sao.
Bên My mấy hôm trước tuyết đổ phá kỷ lục ở Vancouver, cao qua khỏi đầu gối. Nhưng qua nay ngưng đổ rồi, tuy còn lạnh nên chưa tan. Chán quá em ơi  Undecided
Bên em như thế nào?  

Chị Mỹ thương ,
Cầu mong Cháu không có việc gì   Tongue Bên em tuyết mấy bữa qua nay lại ấm , sáng nay hơn 60 độ F luôn. Trời cứ mưa lê thê mới kỳ, khí hậu như là vào Xuân rồi vậy đó. Nhưng nghe nói sẽ lạnh trở lại vào đêm giao thừa  Tongue Em thì nóng lạnh gì cũng đi làm rồi về nhà ngủ thôi  Grin Grin Năm nay qua mau ơi là mau phải không Chị  Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #406 - 07. Jan 2009 , 18:36

phuonghue wrote on 28. Dec 2008 , 17:49:
Chị Mỹ thương ,
Cầu mong Cháu không có việc gì   Tongue Bên em tuyết mấy bữa qua nay lại ấm , sáng nay hơn 60 độ F luôn. Trời cứ mưa lê thê mới kỳ, khí hậu như là vào Xuân rồi vậy đó. Nhưng nghe nói sẽ lạnh trở lại vào đêm giao thừa  Tongue Em thì nóng lạnh gì cũng đi làm rồi về nhà ngủ thôi  Grin Grin Năm nay qua mau ơi là mau phải không Chị  Roll Eyes Roll Eyes

Huệ ơi,
Cám ơn em hỏi thăm cháu, cháu không sao, đang chờ gặp bs chuyên khoa tim theo dõi thôi.
Em thấy năm nay qua thật mau hả, My cứ tưởng chĩ có My thấy như thế  Shocked
My cám ơn em rất nhiều đã làm công việc My vẫn làm năm trước, đi gõ cửa chúc Tết mọi nhà   Kiss   thumbup

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #407 - 08. Jan 2009 , 02:49

My ơi,
Dù cổ tay đã đở 1 chút ngày hôm qua, nhưng nhớ đừng lạm dụng mà xài nhiều nha. Nhớ chăm sóc o bế nó nhiều 1 chút  smflower
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #408 - 08. Jan 2009 , 03:14

Quote:
My ơi,
Dù cổ tay đã đở 1 chút ngày hôm qua, nhưng nhớ đừng lạm dụng mà xài nhiều nha. Nhớ chăm sóc o bế nó nhiều 1 chút  smflower

hihi, sáng sớm mới lò mò vô đọc, chưa kịp viết chữ nào là bị quân sư nhà em rình sẵn la rồi  Cheesy
Tặng chị đoá hoa mang đi làm ngắm   hoahong.gif
Back to top

IP Logged

mien_thuy
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #409 - 16. Jan 2009 , 11:33

http://www.arenabloemen.nl/product_image/large/6891-bos_kerstbloemen.jpg12312361...
Boeket mùa đông tặng Đặng Mỹ

Đặng Mỹ ơi ,  đầu năm mới chúc Mỹ một năm hạnh phúc và gặp điều may mắn nha Mỹ. Gia đình vẫn bình thường hết chứ hả , nghe nói mùa đông bên đó tuyết rơi  ngập tới đầu gối mà sợ đó Mỹ...

MThuy
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #410 - 17. Jan 2009 , 13:57

Quote:
Sorry chị, chị Thư còn không hiểu làm sao chị hiểu   Grin
Hơn 4 giò sáng em từ nhà thương về, mẹ em nói có cô Thư ( là bà Cô của em) phôn hỏi thăm mà em nghe sao lại cứ tưởng  chị Thư .  Embarrassed , vội vàng chạy vào d/d  viết, sợ chị Thư lại phải phôn từ Úc.
Cháu Tú đau dưới ngực trái từ 8pm mà không nói, cứ ráng chịu đến hơn 10pm chịu không nổi mới nói với em là sao cứ hít vô là đau nhói như có cái gì nhọn đâm vô. Em nhìn con thấy mặt tái nhợt chẳng còn chút máu thì nghĩ hay là gãy xương sườn vì mấy hôm trước múa máy trình diễn  phải ráng cong ngửa ra sau, nhưng sờ vào thì lại không đau. Em đem vào ER, bs cũng nghi xương sườn làm sao đen chụp X rays thì ok. Rồi lại nghi bị blood clot nhưng làm test không có và ECG cũng normal, nên cho về rồi có gì sẽ theo dõi sau. Nhưng hôm nay cháu thở bình thường, không đau gì nữa, chỉ có em là muốn đau tim thôi.  Grin Nói đùa vậy chứ em thấy con bình thường thì cũng khoẻ re rồi chị ơi.  Cheesy

Đ MỸ THÂN ,

MÈN ƠI LÂU QUÁ , TV CŨNG LO BUỒN NHƯ BẠN , BÂY GIỜ MỚI VÀO 1 CHÚT , THẤY TIN CHÁU TÚ VÀO NHÀ THƯƠNG , VÀ KHÔNG PHẢI BỊNH TIM, TV RẤT MỪNG CHO CHÁU VÀ BẠN.
KHI CON CÁI HAY CHÁU BỊ ĐAU , NGƯỜI MẸ HAY BÀ NỘI , BÀ NGOẠI CÒN ĐAU XÓT NGÀN LẦN...CHÍNH LÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN, KHI CON GÁI SYLVIA CÒN NHỎ , BỊ BỊNH SUYỄN KHI VỪA 2 TUỔI , ALEX MẤY NGÀY NAY CŨNG KHÔNG KHOẼ LẮM, LÀM BN NẦY XÓT XA RUỘT GAN...

NGÀY MAI LÀ NGÀY ĐƯA ÔNG TÁO VỀ TRỜI , 2 BC ALEX CẦU XIN CHO CẢ NHÀ LUÔN AN MẠNH SUỐT NĂM KỴ SỮU , VÀ ĐẦY MAY MẮN.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #411 - 21. Jan 2009 , 14:51

Mỹ ơi ,trong mục Bạn Bè và Thày Cô cũng lại có mục chúc mừng Tet và Giáng sinh nữa đó.Nhiều nơi quá sẽ rất dễ bị lọt sổ không người vào xem ha.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #412 - 22. Jan 2009 , 12:06

mien_thuy wrote on 16. Jan 2009 , 11:33:
http://www.arenabloemen.nl/product_image/large/6891-bos_kerstbloemen.jpg12312361...
Boeket mùa đông tặng Đặng Mỹ

Đặng Mỹ ơi ,  đầu năm mới chúc Mỹ một năm hạnh phúc và gặp điều may mắn nha Mỹ. Gia đình vẫn bình thường hết chứ hả , nghe nói mùa đông bên đó tuyết rơi  ngập tới đầu gối mà sợ đó Mỹ...

MThuy

Miên Thuỵ ơi,

Cám ơn Miên Thuỵ nhiều lắm. Xin lỗi Miên Thụy, My  "cữ" vào sân trường để tay đỡ đau, nên My đọc sót nhiều lắm.
Đúng là mùa đông năm nay tuyết kỷ lục ở Vancouver.   Undecided
Hôm nay gần Tết rồi, My vừa sắm cành mai, mang đi biếu mọi nhà để chúc Tết. Sắp gõ cửa Miên Thuỵ rồi đó.  hong1222
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #413 - 22. Jan 2009 , 12:19

tuy-van wrote on 17. Jan 2009 , 13:57:
Đ MỸ THÂN ,

MÈN ƠI LÂU QUÁ , TV CŨNG LO BUỒN NHƯ BẠN , BÂY GIỜ MỚI VÀO 1 CHÚT , THẤY TIN CHÁU TÚ VÀO NHÀ THƯƠNG , VÀ KHÔNG PHẢI BỊNH TIM, TV RẤT MỪNG CHO CHÁU VÀ BẠN.
KHI CON CÁI HAY CHÁU BỊ ĐAU , NGƯỜI MẸ HAY BÀ NỘI , BÀ NGOẠI CÒN ĐAU XÓT NGÀN LẦN...CHÍNH LÀ KINH NGHIỆM BẢN THÂN, KHI CON GÁI SYLVIA CÒN NHỎ , BỊ BỊNH SUYỄN KHI VỪA 2 TUỔI , ALEX MẤY NGÀY NAY CŨNG KHÔNG KHOẼ LẮM, LÀM BN NẦY XÓT XA RUỘT GAN...

NGÀY MAI LÀ NGÀY ĐƯA ÔNG TÁO VỀ TRỜI , 2 BC ALEX CẦU XIN CHO CẢ NHÀ LUÔN AN MẠNH SUỐT NĂM KỴ SỮU , VÀ ĐẦY MAY MẮN.

Tuý Vân ơi,

Xin lỗi Mẽo trả lời chậm trễ, chắc mợ biết và thông cảm cho Mẽo mà phải không ?
Alex hôm nay khoẻ chưa? Trông cháu ngoại  rất vui nhưng mỗi lần cháu không khoẻ thì bà ngoại cũng muốn bịnh theo phải không  ? Sylvia bây giờ chă'c hết suyễn rồi chứ? 
Em Tú hỏi thăm chị Natalie, và hỏi chị Natalie có trong facebook không, để liên lạc với nhau? Tên Tú ở facebook là Khue-Tu Nguyen. Smiley
Chúc mợ năm mới thêm trẻ đẹp, cả nhà hạnh phúc và gặp mọi sự may mắn, thịnh vượng  hong1222 openflow.gif  hongtim
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #414 - 22. Jan 2009 , 12:23

anh_thu_Tran wrote on 21. Jan 2009 , 14:51:
 Mỹ ơi ,trong mục Bạn Bè và Thày Cô cũng lại có mục chúc mừng Tet và Giáng sinh nữa đó.Nhiều nơi quá sẽ rất dễ bị lọt sổ không người vào xem ha.

Chị ơi, cám ơn chị bảo cho em biết. Khi nào chịl thấy có thành viên mới không rành những mục có sẵn, chị làm ơn viết nhắc ngay cho người ấy biết  dùm nha Chị     thanks.gif
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #415 - 23. Jan 2009 , 06:26

Quote:
Tuý Vân ơi,

Xin lỗi Mẽo trả lời chậm trễ, chắc mợ biết và thông cảm cho Mẽo mà phải không ?
Alex hôm nay khoẻ chưa? Trông cháu ngoại  rất vui nhưng mỗi lần cháu không khoẻ thì bà ngoại cũng muốn bịnh theo phải không  ? Sylvia bây giờ chă'c hết suyễn rồi chứ?  
Em Tú hỏi thăm chị Natalie, và hỏi chị Natalie có trong facebook không, để liên lạc với nhau? Tên Tú ở facebook là Khue-Tu Nguyen. Smiley
Chúc mợ năm mới thêm trẻ đẹp, cả nhà hạnh phúc và gặp mọi sự may mắn, thịnh vượng  hong1222 openflow.gif  hongtim

cám ơn mợ đã hỏi thăm gd say, natalie cũng nhớ cháu TÚ , và kỹ niệm thật dễ thương tại vancouver...
hy vọng năm mới sắp đến, sẽ mang lại cho cả nhà nhiều sức khoẽ , an vui và may mắn hơn năm củ nhé..

ALEX hôm nay bớt nhiều...hú hồn..làm bn nầy xót xa cả ruột gan....vào tuần rồi.
ngày xưa SYLVIA bị suyễn khi mới hơn 1 tuổi..ngày đêm không ăn ngũ..vì sợ thuốc men uống mỗi 6 tiếng đồng hồ , và máy thở không hiệu quả...phải vào bịnh viên , hình như là mỗi thang. Nghĩ đến đây , mà say phải cầu nguyện mỗi ngãy cho ALEX.
ALEX không quên khoanh tay và kính chúc gd bn MẼO luôn an vui , may mắn và tâm thần an lạc.
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #416 - 24. Jan 2009 , 17:16

Thưa U chẻ,

Ngố CN có chiện muốn nói nhỏ với U đây ạ ! Kiss

Mấy CN nhà em mới tậu được
Cung HG 7
, Nhờ U "bảo" với "chú Quản Gia" cho thêm phong pháo vào cung HG 7 đốt lấy hên và trừ tà ma luôn U nhé! Cheesy Grin

Cám ơn U nhiều lắm!
NHớ cung HG 7 nhé!
(tại em sợ U nhiều việc wa' nên vuên  Cheesy

Oh! còn nữa U ạ , xí nữa là em vuên mất. Năm nay U cũng nhớ lì xì nữa U nhé!  Wink Cheesy GrinTặng hoa U đây  maivang2 hongtim maivang_22 hong1222

P.S. em mang vào tin nhắn cho U dễ thấy :
D Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #417 - 24. Jan 2009 , 18:26

tuyet_ngo wrote on 24. Jan 2009 , 17:16:

Thưa U chẻ,

Ngố CN có chiện muốn nói nhỏ với U đây ạ ! Kiss

Mấy CN nhà em mới tậu được
Cung HG 7
, Nhờ U "bảo" với "chú Quản Gia" cho thêm phong pháo vào cung HG 7 đốt lấy hên và trừ tà ma luôn U nhé! Cheesy Grin

Cám ơn U nhiều lắm!
NHớ cung HG 7 nhé!
(tại em sợ U nhiều việc wa' nên vuên  Cheesy

Oh! còn nữa U ạ , xí nữa là em vuên mất. Năm nay U cũng nhớ lì xì nữa U nhé!  Wink Cheesy GrinTặng hoa U đây  maivang2 hongtim maivang_22 hong1222

P.S. em mang vào tin nhắn cho U dễ thấy :
D Grin

hhi, Tuyềt à, My định mang pháo vào theo ý Tuyết CN  mà thấy anh Năng đã đốt rầm rầm trong cung rồi đó   thumbup
Back to top
« Last Edit: 24. Jan 2009 , 18:31 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #418 - 24. Jan 2009 , 18:39

Quote:
hhi, Tuyềt à, My định mang pháo vào theo ý Tuyết CN  mà thấy anh Năng đã đốt rầm rầm trong cung rồi đó   thumbup

Em chạy ra rồi lại chạy dzô xem anh Năng đốt pháo. Nhưng mờ không có nghe lách tách lách tách đùng như phong pháo ngoài "đầu ngõ của Admin". Chắc pháo của anh là "pháo xì". Pháo xì đâu có hên đâu nà !(Năn nỉ mờ) Cry Undecided Wink Cheesy Grin l
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #419 - 24. Jan 2009 , 20:23

tuyet_ngo wrote on 24. Jan 2009 , 18:39:

Em chạy ra rồi lại chạy dzô xem anh Năng đốt pháo. Nhưng mờ không có nghe lách tách lách tách đùng như phong pháo ngoài "đầu ngõ của Admin". Chắc pháo của anh là "pháo xì". Pháo xì đâu có hên đâu nà !(Năn nỉ mờ) Cry Undecided Wink Cheesy Grin l

Cheesy Grin
hehe, nói vậy chứ My mang đi khắp nhà mà, làm sao lại quên cung HG cưa chứ  flower40
Back to top
« Last Edit: 24. Jan 2009 , 20:26 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 ... 26 27 28 29 30 ... 52
Send Topic In ra