Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 27 28 29 30 31 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59730 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #420 - 17. Feb 2009 , 19:49

Mỹ và Đậu Đỏ  ơi ,chị mới phát hiện hình ảnh ở trang bìa đã thay đổi theo chi yeu^ cầu ,cám ơn hai cô admin nhiều nhiều lắm nhưng khổ nỗi chị yeu^ cầu bỏ thêm một tấm nữa có văn võ bá quan mới chứ chị không nói mang cái hình cũ kia đi.Vậy có thê/ bỏ lại tấm kia trở lại vị trí cũ được không???? Đúng là bà chị nói không rõ ràng mà còn khíu chọ nữa ha.Thôi đừng hậm hực bà chị này mà cười thật tươi cho..  r...  vàng sáng chói nha  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #421 - 18. Feb 2009 , 18:31

anh_thu_Tran wrote on 17. Feb 2009 , 19:49:
 Mỹ và Đậu Đỏ  ơi ,chị mới phát hiện hình ảnh ở trang bìa đã thay đổi theo chi yeu^ cầu ,cám ơn hai cô admin nhiều nhiều lắm nhưng khổ nỗi chị yeu^ cầu bỏ thêm một tấm nữa có văn võ bá quan mới chứ chị không nói mang cái hình cũ kia đi.Vậy có thê/ bỏ lại tấm kia trở lại vị trí cũ được không???? Đúng là bà chị nói không rõ ràng mà còn khíu chọ nữa ha.Thôi đừng hậm hực bà chị này mà cười thật tươi cho..  r...  vàng sáng chói nha  Grin Grin Grin

hí hí, không siu chị Anh Thư ơi, chị cứ khíu chọ, đòi hỏi thêm nhiều nhiều đi nha chị tại vì trang bìa là em khg biết trời đât gì , do chị Đậu thầu  laugh12. Em còn khg biết hình gì ngoài đó nữa  laugh12
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #422 - 19. Feb 2009 , 05:13

Quote:
hí hí, không siu chị Anh Thư ơi, chị cứ khíu chọ, đòi hỏi thêm nhiều nhiều đi nha chị tại vì trang bìa là em khg biết trời đât gì , do chị Đậu thầu  laugh12. Em còn khg biết hình gì ngoài đó nữa  laugh12

Hư thế mà còn đi khoe  Roll Eyes

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #423 - 24. Feb 2009 , 09:53

lungocsuong wrote on 03. Dec 2008 , 04:01:
Chao chi Binh My !!  Chi va ca nha khoe khong??? Mai den hom nay em da tim duoc chi Vu Thi Kim Oanh ban cua chi day!!!  Hoi thang  giua thang tu ,em ve VN tri benh .Em co den xom nha cu cua chi Oanh ,tim nguoi quen voi chi Oanh va em da goi cho chi ay mot la thu ,cung dia chi va so dt cua em .  The ma mai den bay gio ,em gai cua chi Oanh ten la Vu Thi Bach Yen la ban hoc cua em moi nhan duoc va Bach Yen da goi dt cho em chieu nay .  Hai dua em gap nhau vui qua chi Binh My oi !! Hon 30 nam moi gap nhau qua may dt ....  Va em  hoi so dtc ua chi Kim Oanh ,em da goi dt cho chi ay ...Chi ay dung la ban cua chi Binh My roi ....  Chi Oanh noi khi chi hoc Dai Hoc Khoa hoc chi ay co hoc chung voi chi Binh My .Ong xa cua chi ten la Binh co phai khong?? Chi ten la My ..  hihihi Vay la chi se gap duoc ban hon ba nam em moi tim duoc .  Neu dung nhu vay chi hay hoi am cho em ,de em goi so dt cua chi Kim Oanh cho chi .  Em chuc chi gap duoc nguoi ban than va cung la nguoi chi cua ban hoc chung voi em hoi em hoc luyen thi De That .  Chao than ai ,kinh chuc ca nha chi luon vui khoe-binh an -hanh phuc .  Phnom Penh ,ngay 4/12/08  Em cua chi :lungocsuong
 Cho em, goi kinh loi tham tat ca co thay ,va cac anh chi chu nhiem  trang web LVD  voi

Mỹ à,
Đ Đ rinh cái này từ diễn đàn năm xưa 2004 qua đây cho Mỹ nè. Chu choa ơi, ai mà nhắn tin vào mấy cái d/đ xưa thì ngồi chờ dài cổ cũng không được hồi âm  Tongue

Back to top
« Last Edit: 24. Feb 2009 , 09:55 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #424 - 01. Mar 2009 , 21:19

Đặng Mỹ check pm tin nhắn của anh !
Cứ lo ngồi ăn bánh cho cố xác mai mốt mất eo người ta chê thì đừng có nói là không bảo cho em gái !  fireworks
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #425 - 02. Mar 2009 , 06:02

khieulong wrote on 01. Mar 2009 , 21:19:
Đặng Mỹ check pm tin nhắn của anh !
Cứ lo ngồi ăn bánh cho cố xác mai mốt mất eo người ta chê thì đừng có nói là không bảo cho em gái !  fireworks

Dạ em vào coi đâu có thấy tin đâu ạ  Huh
hihi, một năm mới ăn bánh sinh nhật mà cũng bị dũa nữa  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #426 - 02. Mar 2009 , 11:11

Quote:
Dạ em vào coi đâu có thấy tin đâu ạ  Huh
hihi, một năm mới ăn bánh sinh nhật mà cũng bị dũa nữa  Roll Eyes

Anh cứ há hốc nhìn ngừi ta ăn bánh nên qoánh lộn địa chỉ người tới nên em gái Xanh không nhận được là đúng gồi. Bi giờ check lại đi nhang !!! dancing
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #427 - 03. Mar 2009 , 20:12

Anh Long đã nhận được gói đường phổi rồi !!!
Thương Nha Ha Ha Ha  godau
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #428 - 10. Mar 2009 , 18:08

Quote:
Tuý Vân ơi,

Xin lỗi Mẽo trả lời chậm trễ, chắc mợ biết và thông cảm cho Mẽo mà phải không ?
Alex hôm nay khoẻ chưa? Trông cháu ngoại  rất vui nhưng mỗi lần cháu không khoẻ thì bà ngoại cũng muốn bịnh theo phải không  ? Sylvia bây giờ chă'c hết suyễn rồi chứ?  
Em Tú hỏi thăm chị Natalie, và hỏi chị Natalie có trong facebook không, để liên lạc với nhau? Tên Tú ở facebook là Khue-Tu Nguyen. Smiley
Chúc mợ năm mới thêm trẻ đẹp, cả nhà hạnh phúc và gặp mọi sự may mắn, thịnh vượng  hong1222 openflow.gif  hongtim

roses45[b] hong1222 vuonhoa vuon_hoa_2 line250

MỢ MẼO ƠI,
LÂU QUÁ , NHỚ MỢ QUÁ CHỪNG NÈ.
MỢ ĐANG BỊ BỊNH RỒI PHẢI KHÔNG? THIỆT LÀ BỊNH ĐAU ĐẦU ĐÔNG KHỔ GHÊ...HY VỌNG MAU LÀNH BỊNH ĐÊ/ RA SÂN TRƯỜNG NHA MỢ

ALEX HÔN YÊU CHO BỚT ĐAU NÈ.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #429 - 13. Mar 2009 , 21:22

tuy-van wrote on 10. Mar 2009 , 18:08:
roses45[b] hong1222 vuonhoa vuon_hoa_2 line250

MỢ MẼO ƠI,
LÂU QUÁ , NHỚ MỢ QUÁ CHỪNG NÈ.
MỢ ĐANG BỊ BỊNH RỒI PHẢI KHÔNG? THIỆT LÀ BỊNH ĐAU ĐẦU ĐÔNG KHỔ GHÊ...HY VỌNG MAU LÀNH BỊNH ĐÊ/ RA SÂN TRƯỜNG NHA MỢ

ALEX HÔN YÊU CHO BỚT ĐAU NÈ.

Mợ Say ơi,
Cám ơn Alex thơm bà ngoại Mẽo  Kiss Hôm nay Mẽo ok rồi. Mấy hôm trước Mẽo vừa migraine vừa đau tay chịu không nổi luôn  Wink Nhớ D/D và chợ chồm hổm mà chịu thua mơ ơi.  Undecided
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #430 - 14. Mar 2009 , 06:55

Quote:
Mợ Say ơi,
Cám ơn Alex thơm bà ngoại Mẽo  Kiss Hôm nay Mẽo ok rồi. Mấy hôm trước Mẽo vừa migraine vừa đau tay chịu không nổi luôn  Wink Nhớ D/D và chợ chồm hổm mà chịu thua mơ ơi.  Undecided

partyfrog  roses45
bn MẼO ơi,
ALEX vui mừng ,  khi hay tin bn MẼO bớt đau. Hái trộm hoa  và tặng  cho bn MẼO nè. hi.hi. flower4u

mau hết bịnh  nha mợ , đễ d đ đở nhớ mợ , ALEX đở buồn , và nghe mợ ĐÁ gọi , bàn về chuyện 73 chúng ta, mà nôn quá mợ a.
kính gởi lời thăm MẸ , cháu TÚ và mợ luôn an lành. NATALIE nhắc TÚ luôn.
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #431 - 18. Mar 2009 , 04:44

U Chẻ ơi ,
U Chẻ khoẻ lại rồi hả  smflower  smflower
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #432 - 18. Mar 2009 , 05:08

tuy-van wrote on 14. Mar 2009 , 06:55:
 partyfrog  roses45
bn MẼO ơi,
ALEX vui mừng ,  khi hay tin bn MẼO bớt đau. Hái trộm hoa  và tặng  cho bn MẼO nè. hi.hi. flower4u

mau hết bịnh  nha mợ , đễ d đ đở nhớ mợ , ALEX đở buồn , và nghe mợ ĐÁ gọi , bàn về chuyện 73 chúng ta, mà nôn quá mợ a.
kính gởi lời thăm MẸ , cháu TÚ và mợ luôn an lành. NATALIE nhắc TÚ luôn.

Mợ Say ơi,

Chân Natalie bình thường chưa? Tú nói sẽ thăm chị Natalie  khi đi với Mẽo sang họp mặt 73  Wink À, mợ rủ Natalie đi họp mặt luôn di  Wink
Alex hôm nay  chắc đi giỏi  rồi hả, cho bà ngoại cha,y theo  mệt nghỉ ha  laugh12
Mẹ My gửi lời hỏi thăm Say, anh Jimmy và Natalie.  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #433 - 18. Mar 2009 , 05:09

phuonghue wrote on 18. Mar 2009 , 04:44:
U Chẻ ơi ,
U Chẻ khoẻ lại rồi hả  smflower  smflower

hihi, dữ hông ? mấy hôm My bịnh rồi  em mới chịu về coi nhà, chuyện trò cho ấm cúng vui vẻ hả  votay
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #434 - 18. Mar 2009 , 06:55

Quote:
hihi, dữ hông ? mấy hôm My bịnh rồi  em mới chịu về coi nhà, chuyện trò cho ấm cúng vui vẻ hả  votay

Hi hi U Chẻ ui ,
Đâu phải một mình em đâu nà  Roll Eyes

...

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 27 28 29 30 31 ... 52
Send Topic In ra