Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59645 times)
thanhan
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #465 - 07. Jun 2009 , 19:30

anh_thu_Tran wrote on 07. Jun 2009 , 18:25:
  Ồ thì ra thế ,hy vọng là công tử nhà ta sẽ đi phó hội.Hỏng lẽ đã được danh là Hắc ám Công tử mà lại sợ ra mắt mấy công nương hay sao đây????? Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

Tôi sợ lắm chị ạ. Xí muội Út Lắc thì biết ngắc véo, còn mấy chị công chúa kia thì kẻ đem câu cá, kẻ bảo quét nhà...Linh tính của tôi bảo tôi nên...ở nhà để bảo toàn tính mệnh  laugh12  laugh12  laugh12
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #466 - 08. Jun 2009 , 12:55

thanhan wrote on 07. Jun 2009 , 19:30:
Tôi sợ lắm chị ạ. Xí muội Út Lắc thì biết ngắc véo, còn mấy chị công chúa kia thì kẻ đem câu cá, kẻ bảo quét nhà...Linh tính của tôi bảo tôi nên...ở nhà để bảo toàn tính mệnh  laugh12  laugh12  laugh12

Công tử Hắc ám ơi !!!!! Út Lắc không đi được nên không sợ bị ngắt và véo đâu ,còn các CN kia thì dù sao cũng rất nể mặt các anh hào đi phó hội ,vả lại có mấy chị nhớn cùng các giáo sư cũng có mặt nữa nên Công tử sẽ an toàn trên xa lộ mà đi phó hội đó.
  Nhớ rủ rê má bày trẻ đi cùng thì khỏi lo lắng nữa nhé.Tắng Hắc ám CT bình hoa này để công tử có thêm chút Gan Gấu nha  roses45 roses45
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #467 - 08. Jun 2009 , 16:19

anh_thu_Tran wrote on 08. Jun 2009 , 12:55:
Công tử Hắc ám ơi !!!!! Út Lắc không đi được nên không sợ bị ngắt và véo đâu ,còn các CN kia thì dù sao cũng rất nể mặt các anh hào đi phó hội ,vả lại có mấy chị nhớn cùng các giáo sư cũng có mặt nữa nên Công tử sẽ an toàn trên xa lộ mà đi phó hội đó.
 Nhớ rủ rê má bày trẻ đi cùng thì khỏi lo lắng nữa nhé.Tặng Hắc Ám CT bình hoa này để công tử có thêm chút Gan Gấu nha  roses45 roses45

Chị à!!!
Có người lừng lẫy danh tiếng trên chốn giang hồ như dzậy mà lúc nào cũng tưởng mình hiền...  Cool  Tongue  godau
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

thanhan
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #468 - 09. Jun 2009 , 04:06

Phương Tần wrote on 08. Jun 2009 , 16:19:
Chị à!!!
Có người lừng lẫy danh tiếng trên chốn giang hồ như dzậy mà lúc nào cũng tưởng mình hiền...  Cool  Tongue  godau

Hà hà xem thế chứ hiền thật đấy chị Phương Tần.Tuy  mấy bà chị nuôi, em nuôi có dữ thật, nhưng cũng chưa bằng nàng sư tử Hà Đông đang ở bên cạnh. Chỉ một cái lườm dài ngoằng của nàng là đời tôi đủ tiêu tùng  Embarrassed.

ps- Hai chữ "chị nuôi" hình như nghe quen quá, không biết trong quá khứ dùng để gọi ai cà?  Chả hiểu tôi dùng ở đây có chị công nương nào vác chổi chà rượt chạy không (thở dài, thở dài), í mà cũng may, chổ này chắc mấy chị công nương không rảnh mà ghé mắt vì họ đang bận "en mừng"...
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #469 - 11. Jun 2009 , 05:25

thanhan wrote on 09. Jun 2009 , 04:06:
Hà hà xem thế chứ hiền thật đấy chị Phương Tần.Tuy  mấy bà chị nuôi, em nuôi có dữ thật, nhưng cũng chưa bằng nàng sư tử Hà Đông đang ở bên cạnh. Chỉ một cái lườm dài ngoằng của nàng là đời tôi đủ tiêu tùng  Embarrassed.

ps- Hai chữ "chị nuôi" hình như nghe quen quá, không biết trong quá khứ dùng để gọi ai cà?  Chả hiểu tôi dùng ở đây có chị công nương nào vác chổi chà rượt chạy không (thở dài, thở dài),

Chắc là phải hỏi Bác... cakhonganmuoi Công Nương không biết mấy chữ "hại điện" này... Cool

Quote:
í mà cũng may, chổ này chắc mấy chị công nương không rảnh mà ghé mắt vì họ đang bận "en mừng"...

Hứ!!! Đã không mang "lễ vật" đến chúc mừng còn trốn vào đây nói hành nói tỏi...

Hay là cành hoa hồng bị sư tử Hà Đông giữ rồi nên không dám hó hé  godau

...

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #470 - 12. Jun 2009 , 09:30

Mỹ ơi ! Chị vưà viết nhanh xong 1 bài cho đám LVD 62-69. Chị in chữ to để em và Đậu Đỏ đọc cho dễ nha... Bây giờ bài này gửi về cho 2 cô ở điạ chỉ  nào thế?? Cho biết để chị gửi nha. KV
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #471 - 12. Jun 2009 , 11:34

khanh-van wrote on 12. Jun 2009 , 09:30:
Mỹ ơi ! Chị vưà viết nhanh xong 1 bài cho đám LVD 62-69. Chị in chữ to để em và Đậu Đỏ đọc cho dễ nha... Bây giờ bài này gửi về cho 2 cô ở điạ chỉ  nào thế?? Cho biết để chị gửi nha. KV

hí hí, có thế chứ  votay
Đậu Đỏ là daudo_az@yahoo.com
Em là ngdmy@yahoo.com
Cám ơn chị nhiều lắm.  flower40
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #472 - 12. Jun 2009 , 11:39

khanh-van wrote on 12. Jun 2009 , 09:30:
Mỹ ơi ! Chị vưà viết nhanh xong 1 bài cho đám LVD 62-69. Chị in chữ to để em và Đậu Đỏ đọc cho dễ nha... Bây giờ bài này gửi về cho 2 cô ở điạ chỉ  nào thế?? Cho biết để chị gửi nha. KV

Chị Khánh Vàng đúng là hào phóng, và thần tốc nữa! Tặng chị 1 cái hoa học trò nè  pansyvang

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #473 - 12. Jun 2009 , 21:14

Quote:
hí hí, có thế chứ  votay
Đậu Đỏ là daudo_az@yahoo.com
Em là ngdmy@yahoo.com
Cám ơn chị nhiều lắm.  flower40

Huh, chị gửi đi đâu dzồi  Huh Roll Eyes
Back to top

IP Logged

khanh-van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #474 - 13. Jun 2009 , 10:35

Mỹ Ơi! Chút xíu nưã là bị "ăn chổi chà " rồi !! Cry Cry  Đọc lại mớì thấy thiếu phần viết về Phước..... Không được đâu... Nhỏ này "dữ lắm" Chị xin lỗi nhiều nha... Để cho chị bổ túc thêm chút xíu xíu....Hôm nay thứ Bẩy ra khỏi nhà từ 8 giờ.... Đi nhà thờ - họp hành... Bây giờ mới vào nhà đây. Chiều nay Mỹ có mặt chứ?? Mai lại chú nhật...lại bận... Nhưng chắc chắn sẽ phải xong cho Mỹ và Đậu Đỏ đọc.....
Cám ơn Mỹ và Đậu Đỏ đã trả lời ngay tút xuỵt.....Tặng hai cô em cành hoa nha.... violet1 violet1 violet1
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #475 - 13. Jun 2009 , 11:24

khanh-van wrote on 13. Jun 2009 , 10:35:

Mỹ Ơi! Chút xíu nưã là bị "ăn chổi chà " rồi !! Cry Cry  Đọc lại mớì thấy thiếu phần viết về Phước..... Không được đâu... Nhỏ này "dữ lắm" Chị xin lỗi nhiều nha... Để cho chị bổ túc thêm chút xíu xíu....Hôm nay thứ Bẩy ra khỏi nhà từ 8 giờ.... Đi nhà thờ - họp hành... Bây giờ mới vào nhà đây. Chiều nay Mỹ có mặt chứ?? Mai lại chú nhật...lại bận... Nhưng chắc chắn sẽ phải xong cho Mỹ và Đậu Đỏ đọc.....
Cám ơn Mỹ và Đậu Đỏ đã trả lời ngay tút xuỵt.....Tặng hai cô em cành hoa nha.... violet1 violet1 violet1

hihi, Không sao chị ơi ! Em chỉ sợ chị gửi mà em lạc lõng đi đâu mất thì em ăn chổi chà ấy chứ  laugh12
Chiều nay em đi tiệc gây quĩ cho Thương Phế Binh.  Wink
Tặng chị bình hoa để bàn viết cho thơm tho  roses45
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #476 - 17. Jun 2009 , 20:13

Mợ Mẽo  ơi   nếu bị Tắt Tiếng , Mợ  Mua  Trái  Tắc  về chưng với Đường Phèn   -là  La  hét được liền.... Roll Eyes Roll Eyes thumbup thumbup
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #477 - 18. Jun 2009 , 08:34

Chị My ơi , em nghe chị Đậu Đỏ ghi là bài vở cho Đặc San LVD
gia hạn tới 15.07. Có đúng hong Chị? ( Chị Đ Đ chỉ ghi là nghe phong phanh ) Nếu đúng thì em sẽ gửi bài cho Chị , nếu  đã quá hạn thì thôi dịp khác. Đừng có bắt em quì cột cờ là được Tongue
Chúc Chị và gia đình vui mạnh. flower40
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #478 - 18. Jun 2009 , 10:29

Nga Lucia wrote on 18. Jun 2009 , 08:34:
Chị My ơi , em nghe chị Đậu Đỏ ghi là bài vở cho Đặc San LVD
gia hạn tới 15.07. Có đúng hong Chị? ( Chị Đ Đ chỉ ghi là nghe phong phanh ) Nếu đúng thì em sẽ gửi bài cho Chị , nếu  đã quá hạn thì thôi dịp khác. Đừng có bắt em quì cột cờ là được Tongue
Chúc Chị và gia đình vui mạnh. flower40

hihi, Nga ơi, gửi cho My đi. Doạ quì cột cờ cũng có hiệu quả quá ha  Cheesy
Cô Ngọc Mai đọc sao thành ra là Jul 15, nên ai dám nói Cô phải đi đổi kính  laugh12.
Thôi thì cứ để cả nhà cứ thư thả... gặm bút cho kỹ  Cheesy
My cũng dẫn bé Tú đi Ý và Pháp đến 17/7 mới về.
Năm nay em có đi Cali nữa không ? Đừng bỏ qua, uổng lắm em à  Smiley

Back to top
« Last Edit: 18. Jun 2009 , 10:30 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #479 - 18. Jun 2009 , 10:50

Quote:
hihi, Nga ơi, gửi cho My đi. Doạ quì cột cờ cũng có hiệu quả quá ha  Cheesy
Cô Ngọc Mai đọc sao thành ra là Jul 15, nên ai dám nói Cô phải đi đổi kính  laugh12.
Thôi thì cứ để cả nhà cứ thư thả... gặm bút cho kỹ  Cheesy
My cũng dẫn bé Tú đi Ý và Pháp đến 17/7 mới về.
Năm nay em có đi Cali nữa không ? Đừng bỏ qua, uổng lắm em à  Smiley

Chị My ơi , khi nào Chị đi chơi? Vậy em gửi Chị hay gưỉ qua  Chị Đậu Đỏ? Nhưng mà bài em Chị để khi nào không có LVD 75 nào nộp bài thỉ đã đến phiên em nghe Chị ( em cũng có nói với Chị Đậu Đỏ như vậy , vì TBBC nầy dởm lắm ,dở ẹt hà Chị ơi )

Em cũng muốn sang Cali tháng 8 nầy nhưng em đang trong thời gian trị bệnh nên không đi được Chị ơi. Buồn ghê nơi Cry. Chúc Chị và bé Tú những ngày đi chơi vui vẻ , nhớ chụp hình cho tuị em coi với.
Back to top
« Last Edit: 18. Jun 2009 , 11:07 by Nga Lucia »  

IP Logged

Pages: 1 ... 30 31 32 33 34 ... 52
Send Topic In ra