Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59678 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #510 - 04. Aug 2009 , 15:37

HoaiNguyen wrote on 04. Aug 2009 , 04:47:
Chị Mỹ ơi à.

Không có gì thay dổi em sẽ dến trình diện các chị nha. Nhưng mà chị tới OC chị có ở KS Travel...không? Khi nào thì chị dến? Em sẽ dến và về với mấy chị ở SJ này.

Nhưng mà chị kêu Tí Mơ di chị...vì cô bạn em dang là Tí tơ lơ mơ chưa lên tiếng chị ạ.
Còn cô bạn trưởng nhóm của em thì hổm rầy cũng dâu rùi cũng hông thấy tiếng tăm gì...coi chừng em di có mình ên buồn lắm  Cry  Cry ...nhưng dù sao cũng có chị TLan nên em dỡ mắc cở...

Em nghe các cô cho di ăn bánh khoái ở tiệm THÀNH NỘI em ham quá thôi..nhưng em thì dợi Tí Mơ và cô bạn trưởng nhóm quyết dịnh di ngày chủ nhật thì tiện nhất...

Hoài ơi,

My không biết chương trình gì, chỉ nghe Tố Khanh LVD73 bảo đi thứ năm thì My làm theo thội. Bận đến nỗi không kip hỏi lý do tại sao phải di thứ năm nữa.
Các bạn LVD 73 đang nhắn trong phôn la quá xá bảp phải ở KS chung để còn họp hành tập tành gì đó.
Nghĩ đến gặp 2 công nương chưa biết mặt là My thấy háo hức quá  dance3
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #511 - 04. Aug 2009 , 15:55

Quote:
Hoài ơi,

My không biết chương trình gì, chỉ nghe Tố Khanh LVD73 bảo đi thứ năm thì My làm theo thội. Bận đến nỗi không kip hỏi lý do tại sao phải di thứ năm nữa.
Các bạn LVD 73 đang nhắn trong phôn la quá xá bảp phải ở KS chung để còn họp hành tập tành gì đó.
Nghĩ đến gặp 2 công nương chưa biết mặt là My thấy háo hức quá  dance3

My ơi
Tin mừng -cô bạn sẽ xuống San Diego đón mình- Nhưng bà làm ơn xin sang o KS tối thứ sáu được không vậy- Lâu quá mới được gặp bà- mà sao mấy bà chị lớn nỡ lòng nào chia xẻ chúng mình -hic hic  Cry Cry Cry Cryi  bà không những gặp được mình tâm sư lòng thòng mà còn được gạp mặt nhóm 73 rồi Hoài và Mò nửa nè. Mấy chi lớn ui- cho phép Mỹ sang ở KS vơí chúng em 1 đêm được không ah-Lớn nên nhường bé nhé. Các bạn 73 ui , Hoài ui - hãy cùng vơí TL làm 1 màn mè nheo đi nhẹ Chi Quân Sư ui- chi thương chúng em mà -Chị nhỉ-em tặng quý anh Chi cành hoa hối lộ nè

flower40 flower40 flower40
Em TL
Back to top
« Last Edit: 04. Aug 2009 , 16:30 by Tuyet Lan »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #512 - 15. Aug 2009 , 06:40

Tuyet Lan wrote on 04. Aug 2009 , 15:55:
My ơi
Tin mừng -cô bạn sẽ xuống San Diego đón mình- Nhưng bà làm ơn xin sang o KS tối thứ sáu được không vậy- Lâu quá mới được gặp bà- mà sao mấy bà chị lớn nỡ lòng nào chia xẻ chúng mình -hic hic  Cry Cry Cry Cryi  bà không những gặp được mình tâm sư lòng thòng mà còn được gạp mặt nhóm 73 rồi Hoài và Mò nửa nè. Mấy chi lớn ui- cho phép Mỹ sang ở KS vơí chúng em 1 đêm được không ah-Lớn nên nhường bé nhé. Các bạn 73 ui , Hoài ui - hãy cùng vơí TL làm 1 màn mè nheo đi nhẹ Chi Quân Sư ui- chi thương chúng em mà -Chị nhỉ-em tặng quý anh Chi cành hoa hối lộ nè

Em TL

TL , Đ MỸ  ƠI,
MỪNG CHO TL ĐÃ CÓ NGƯỜI LO  votay   TV Ở XA CHẴNG GIÚP ĐUO9C. GÌ.
  TV CŨNG NÔN NAO..NÊN MẤY NGÀY NAY BAO TỬ HÀNH HẠ QUÁ CHỪNG CHỪNG  Huh
THÔI ĐỂ TV XUNG PHONG ĐỨNG XẮP HÀNG CÙNG VỚI TL , HOÀI , TN , VÀ 73 XIN PHÉP CAC/ CHỊ CHO Đ MỸ NHÉ...ĐÚNG LÀ NGÀN NĂM 1 THỬA , KHÔNG BIẾT KHI NÀO MỚI GẶP NHAU NHƯ LẦN NẦY ĐÓ , BẠN HIỀN ƠI.

XIN DÂNG CÁC MÓN ĂN TINH KHIẾT ĐỂ TẨM  BỔ ĐẾN CẢ NHÀ DÀI DÀI CHO ĐẾN NGÀY HỘI NGỘ ĐÂY. nong_hoi chef_bieu_dien Drinkinj party4 votay
CHÚC CẢ NHÀ 1 CUỐI TUẦN ĐẦM ẤM. tulip_tim
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #513 - 15. Aug 2009 , 08:42

Tuyet Lan wrote on 04. Aug 2009 , 15:55:
My ơi
Tin mừng -cô bạn sẽ xuống San Diego đón mình- Nhưng bà làm ơn xin sang o KS tối thứ sáu được không vậy- Lâu quá mới được gặp bà- mà sao mấy bà chị lớn nỡ lòng nào chia xẻ chúng mình -hic hic  Cry Cry Cry Cryi  bà không những gặp được mình tâm sư lòng thòng mà còn được gạp mặt nhóm 73 rồi Hoài và Mò nửa nè. Mấy chi lớn ui- cho phép Mỹ sang ở KS vơí chúng em 1 đêm được không ah-Lớn nên nhường bé nhé. Các bạn 73 ui , Hoài ui - hãy cùng vơí TL làm 1 màn mè nheo đi nhẹ Chi Quân Sư ui- chi thương chúng em mà -Chị nhỉ-em tặng quý anh Chi cành hoa hối lộ nè

Em TL

TL mến,
Mọi quyết định là ở "bé" Mỹ, chứ mấy chị lớn đâu có kí lô nào trong này???
Tuy nhiên, nếu em dùng tình cảm mà me nheo thì chi Đ Đ nói như thế này nè : Em ơi, các em còn chẻ, còn khoẻ, còn dài thời gian gặp nhau để thỏ thẻ, chí choé, chứ các chị ( thở dài)...
Em nghĩ thế lào  chitchua ??
PS: Nếu bé Mỹ mà quyết định ở với tụi chị, thì là bé ấy cũng đã tính toán cả rồi đấy, dù gì thì gặp các chị cũng chỉ nghe có 2 cái loa phóng thanh thôi, còn gặp các em, thì chắc là...điếc con rái vì mọi người đồng nhất loạt...chì chiết đay nghiến! Ô là la. thật là 1 quyết định chí phải, chí lý  votay, vậy thôi thì các cô em nên dự buổi họp mặt của diễn đàn nhé!!  thumbup
Back to top
« Last Edit: 15. Aug 2009 , 08:48 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #514 - 15. Aug 2009 , 14:31

Quote:
TL mến,
Mọi quyết định là ở "bé" Mỹ, chứ mấy chị lớn đâu có kí lô nào trong này???
Tuy nhiên, nếu em dùng tình cảm mà me nheo thì chi Đ Đ nói như thế này nè : Em ơi, các em còn chẻ, còn khoẻ, còn dài thời gian gặp nhau để thỏ thẻ, chí choé, chứ các chị ( thở dài)...
Em nghĩ thế lào  chitchua ??
PS: Nếu bé Mỹ mà quyết định ở với tụi chị, thì là bé ấy cũng đã tính toán cả rồi đấy, dù gì thì gặp các chị cũng chỉ nghe có 2 cái loa phóng thanh thôi, còn gặp các em, thì chắc là...điếc con rái vì mọi người đồng nhất loạt...chì chiết đay nghiến! Ô là la. thật là 1 quyết định chí phải, chí lý  votay, vậy thôi thì các cô em nên dự buổi họp mặt của diễn đàn nhé!!  thumbup

Tuyết Lan Túy Vân Hoài M` và các cô nương 73 ơi ,
     Sau khi nhận được mấy lời nhắn nhủ của TL muốn Mỹ đến ở ks với quý vị cho dễ tâm sự lòng thòng thì cả hai chị và Đậu Đỏ cùng nói Mỹ đến ơ/ ks đi chứ không lại mang tội chị nhớn ăn hiếp các em nhỏ ........Nhưng .......nàng em Mỹ quyết định ở lại nhà chị Lan với tụi chị  thì chắc có lẽ là Mỹ đã giải quyết theo như quân sư đã nói ở trên đấy.
  Bấy giơ tụi chị bù lỗ.....đãi các em tại nhà chị Thúy Lan ngay sau buổi picnic đấy.Mong là các em sẽ cười lên đi nha.Hẹn gặp tất cả.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #515 - 15. Aug 2009 , 18:57

Tuyết Lan ơi à,

My đã dụ dỗ được chị Thuý Lan cho cả nhà mình và nhóm 73 họp mặt tại nhà chị ấy. dance3

My sẽ viết trong phần đại hội và cho đường từ chỗ picnic đến nhà chị ấy.

Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #516 - 18. Aug 2009 , 19:30

Đặng Mỹ check trong mục nhắn tin !
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #517 - 08. Sep 2009 , 11:26

Mỹ miều ơi ,
     Sư huynh đã sang đến bên em chưa? lần nay em tổ chức sinh nhật diễn đàn ít người ở bên đó o vậy? Cho chị gửi lời thăm tất cả mọi người bên ấy nhé ,và cũng mong là đến hôm nay sw còn sức để ăn chơi tiếp với mọi người bên ấy.Nhắn Hương Dzàng chị rất mong được đón tiếp nàng ta bên này nhé.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #518 - 08. Sep 2009 , 12:53

anh_thu_Tran wrote on 08. Sep 2009 , 11:26:
  Mỹ miều ơi ,
     Sư huynh đã sang đến bên em chưa? lần nay em tổ chức sinh nhật diễn đàn ít người ở bên đó o vậy? Cho chị gửi lời thăm tất cả mọi người bên ấy nhé ,và cũng mong là đến hôm nay sw còn sức để ăn chơi tiếp với mọi người bên ấy.Nhắn Hương Dzàng chị rất mong được đón tiếp nàng ta bên này nhé.

party4 flower40 nong_hoi Drinkinj chef_bieu_dien birthday333 cake_UR1 birthday333 cake_UR1
2 bc ALEX mau mau mang 1 party đầy đủ tất cả , để bn Đ Mỹ không phải lo , và chúc sw , cùng tất cả 1 party hoàn mỳ... votay thumbup
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #519 - 12. Sep 2009 , 13:42

anh_thu_Tran wrote on 08. Sep 2009 , 11:26:
  Mỹ miều ơi ,

Chị ơi,

Hôm nay em mới đọc tin nhắn này. Em sẽ nhắn với Hương Dzàng. Lâu lắm  mới nghe gọi lại tên Hương Dzàng  Cheesy
Hương và anh Dũng chăm sóc sư huynh rất kỹ. Chị Khánh Dzàng và anh Toàn chỉ dành đón về 1 tối thứ năm để sáng thứ sau đưa ra phi trường gần nhà chị ấy mà cũng không được đó.

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #520 - 12. Sep 2009 , 13:45

tuy-van wrote on 08. Sep 2009 , 12:53:
 party4 flower40 nong_hoi Drinkinj chef_bieu_dien birthday333 cake_UR1 birthday333 cake_UR1
2 bc ALEX mau mau mang 1 party đầy đủ tất cả , để bn Đ Mỹ không phải lo , và chúc sw , cùng tất cả 1 party hoàn mỳ... votay thumbup

Mợ Say ơi,
Đâu có tổ chức sinh nhật gì nữa. Đã cắt bánh bên Cali rồi mờ. Nhưng vẫn cám ơn mợ và Alex nhé.
Lâu quá không biết cục cưng lớn tới đâu rồii?  Kiss
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #521 - 12. Sep 2009 , 17:12

Quote:
Mợ Say ơi,
Đâu có tổ chức sinh nhật gì nữa. Đã cắt bánh bên Cali rồi mờ. Nhưng vẫn cám ơn mợ và Alex nhé.
Lâu quá không biết cục cưng lớn tới đâu rồii?  Kiss

BN MẼO thương, moreflower2
rollingonthefloor
Thấy bn  MẼO bận rộn luôn , nên không dám làm phiền , sằn hôm nay hơi thăm cháu ALEX..người ta gần 20 tháng...chạy nhảy cùng nhà , mà chỉ biết noi" " mạ...mạ  " mà thôi...( bà VÂN mà nghe cái nầy thì vui lắm..vì bên nội ALEX người HUÊ" 100/100...)
nhớ mở email , nha bn MẼO..alex có nhiều hình mới , và bn tv mừng quá , vì da bớt đi nhiều..nên bn tha hồ bấm máy chụp hình lia lịa.. votay
thân mến kính chúc MẸ , mợ và cháu cưng Khuê TU" , luôn an vvui.
ALEX tặng dì KHUÊ TU" 1 đóa hoa xinh nhất cho màn trình diễn " CON CÔNG " thật tuyệt vơi`... flower40
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #522 - 13. Sep 2009 , 08:13

Đặng Mỹ ,

TM làm màn quãng cáo www.levanduyet .com trong khoa học group theo lời yêu cầu của you rồi đó nghe. Liệu có mấy lão gàn xin gia nhập , lúc đó đừng có hóc nghe em   laugh12 laugh12

Xin hỏi về vấn đề kỷ thuật , tại sao TM try post hình riêng của mình trong phần lý lịch mà không work vậy.

Và xin chỉ dẩn cách resize hình khi post vào  thanks.gif
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #523 - 13. Sep 2009 , 12:11

Quote:
Đặng Mỹ ,

TM làm màn quãng cáo www.levanduyet .com trong khoa học group theo lời yêu cầu của you rồi đó nghe. Liệu có mấy lão gàn xin gia nhập , lúc đó đừng có hóc nghe em   laugh12 laugh12

Xin hỏi về vấn đề kỷ thuật , tại sao TM try post hình riêng của mình trong phần lý lịch mà không work vậy.

Và xin chỉ dẩn cách resize hình khi post vào  thanks.gif

Tất My à,
May là My bận quá, đã lâu không vô KH group đọc viết gì, không thôi My copy cái này mang vô đó cho Tất My bị "mấy lão gàn"  xỉa xói cho chết Cheesy
Mà KH đâu phải chỉ có các "lão", còn bao nhiêu anh thư nữa mà.

My không biết Tất My đã làm sao khi bỏ hình trong lý lịch ?

Tất My mở account ở photobucket, upload hình lên đó,  rất dễ dàng chọn lớn nhỏ  như mình muốn.  Wink

Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #524 - 13. Sep 2009 , 13:15

Quote:
Tất My à,
May là My bận quá, đã lâu không vô KH group đọc viết gì, không thôi My copy cái này mang vô đó cho Tất My bị "mấy lão gàn"  xỉa xói cho chết Cheesy
Mà KH đâu phải chỉ có các "lão", còn bao nhiêu anh thư nữa mà.

My không biết Tất My đã làm sao khi bỏ hình trong lý lịch ?

Tất My mở account ở photobucket, upload hình lên đó,  rất dễ dàng chọn lớn nhỏ  như mình muốn.  Wink

hihihi...đâu có sao bị các lão xĩa sói nhiều rồi... cãi cọ riết rồi cũng quen, đôi lúc cho nó đi theo tiếng chày trên sóc bombo ( giục vô thùng rác hết  laugh12 laugh12)

Bên khoa học forum, TM xài Imageshack chắc cũng giống Photo bucket, để TM vào lại Imageshack xem sao.
TM muốn resize lại những tấm hình mà TM đăng trong mục tin tức hôm nay.

OK, TM đã resize được rồi  flower40
Back to top
« Last Edit: 13. Sep 2009 , 13:49 by Mytat »  

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Pages: 1 ... 33 34 35 36 37 ... 52
Send Topic In ra