Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 38 39 40 41 42 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59726 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #585 - 24. Sep 2010 , 19:32

Chị My ơi....

Cho em hỏi nhỏ cái này nghe : Vườn Hồng nằm đâu sao em không thấy??? Em tìm hoài không ra , bay giờ muốn đi trồng bông biết làm sao đây..... Chắc em trồng đại khắp nơi quá.... Grin Cheesy Grin pinkrose flower40 primrose1 flower4u smflower hoado openflow.gif hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #586 - 24. Sep 2010 , 20:04

Phuong_Tran wrote on 24. Sep 2010 , 19:32:
Chị My ơi....

Cho em hỏi nhỏ cái này nghe : Vườn Hồng nằm đâu sao em không thấy??? Em tìm hoài không ra , bay giờ muốn đi trồng bông biết làm sao đây..... Chắc em trồng đại khắp nơi quá.... Grin Cheesy Grin pinkrose flower40 primrose1 flower4u smflower hoado openflow.gif hoahong.gif

Hoa ha, cung muôn tim nhung tim chua ra do Admin a...........
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #587 - 28. Sep 2010 , 15:51

Chị My ơi , em đang thấy Chị trong sân trường nên chạy lẹ tới chào Chị nè Cheesy. Chị có khoẻ không? Tay Chị đã đỡ nhiều chưa? Trời bên Vancouver vẫn còn ấm không Chị?
Ở Westminster hôm qua nóng quá , hôm nay đã dịu bớt trong khi ở Germany mưa và lạnh. Ông xã em nhìn SKYPE thấy em cầm quạt ( của Chị Đậu Đỏ cho mượn  Cheesy ) ổng run cầm cập  Grin. Chúc Chị vui mạnh.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #588 - 28. Sep 2010 , 16:00

Nga Lucia wrote on 28. Sep 2010 , 15:51:
Chị My ơi , em đang thấy Chị trong sân trường nên chạy lẹ tới chào Chị nè Cheesy. Chị có khoẻ không? Tay Chị đã đỡ nhiều chưa? Trời bên Vancouver vẫn còn ấm không Chị?
Ở Westminster hôm qua nóng quá , hôm nay đã dịu bớt trong khi ở Germany mưa và lạnh. Ông xã em nhìn SKYPE thấy em cầm quạt ( của Chị Đậu Đỏ cho mượn  Cheesy ) ổng run cầm cập  Grin. Chúc Chị vui mạnh.

Nga ơi à,

My nhiều khi mở máy ra là nó online vậy đó  Smiley Nâu đang ngồi đây với  My  Smiley
Em đi chơi ở Cali nhỮng đâu rồi.?
My nghe chị Đậu Đỏ nói các CN Hoa Gấm và Út La Đà sắp gặp nhau, đại náo ở Grand Canyon, vui quá hà.
Cho My nhắn lời chúc tất cả thật vui nhé hoahong.gif Nhớ chup thật nhiỀu hình cho cả nhà vui ké với nhé. Smiley
Nâu cũng nhắn chúc em và mọi người thật vui hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #589 - 29. Sep 2010 , 16:06

Đặng-Mỹ wrote on 28. Sep 2010 , 16:00:
Nga ơi à,

My nhiều khi mở máy ra là nó online vậy đó  Smiley Nâu đang ngồi đây với  My  Smiley
Em đi chơi ở Cali nhỮng đâu rồi.?
My nghe chị Đậu Đỏ nói các CN Hoa Gấm và Út La Đà sắp gặp nhau, đại náo ở Grand Canyon, vui quá hà.
Cho My nhắn lời chúc tất cả thật vui nhé hoahong.gif Nhớ chup thật nhiỀu hình cho cả nhà vui ké với nhé. Smiley
Nâu cũng nhắn chúc em và mọi người thật vui hoahong.gif

Chị My ơi , HM Nâu cũng ở Van như Chị hở? Em qua Cali lần nầy có rất nhiều bổn phận và nhiệm vụ với Ba má và lũ em ( đã lớn đầu hết nhưng cái gì cũng kêu Mẹ cả ) Lo sắp xếp đám cưới cho thằng em đi rước dâu ở San Diego rồi sắp xếp tiệc ở nhà hàng , đón khách.... , nấu cơm làm bếp cho má em vì bà đi mỗ mắt và còn nhiều chiện khác nữa Em chỉ loanh quanh ở Westminster đi ăn hàng thôi. Sắp tới tụi em sẽ đi thăm Thầy Cô và thăm Chị Đậu Đỏ trước khi em bay về Đức. Thời gian sao cứ vù vù đi qua , em đã ở đây 3 tuần. Còn 1 tuần nữa là em phải về lại Germany. Nghĩ tới đi làm lại em ớn quá.
Lần nào LVDtổ chức em cũng hụt Cry Chị em mình coi bộ duyên chưa đến Chị hở? Em chúc Chị vui , khoẻ.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #590 - 29. Sep 2010 , 23:26

Nga Lucia wrote on 29. Sep 2010 , 16:06:
Chị My ơi , HM Nâu cũng ở Van như Chị hở? Em qua Cali lần nầy có rất nhiều bổn phận và nhiệm vụ với Ba má và lũ em ( đã lớn đầu hết nhưng cái gì cũng kêu Mẹ cả ) Lo sắp xếp đám cưới cho thằng em đi rước dâu ở San Diego rồi sắp xếp tiệc ở nhà hàng , đón khách.... , nấu cơm làm bếp cho má em vì bà đi mỗ mắt và còn nhiều chiện khác nữa Em chỉ loanh quanh ở Westminster đi ăn hàng thôi. Sắp tới tụi em sẽ đi thăm Thầy Cô và thăm Chị Đậu Đỏ trước khi em bay về Đức. Thời gian sao cứ vù vù đi qua , em đã ở đây 3 tuần. Còn 1 tuần nữa là em phải về lại Germany. Nghĩ tới đi làm lại em ớn quá.
Lần nào LVDtổ chức em cũng hụt Cry Chị em mình coi bộ duyên chưa đến Chị hở? Em chúc Chị vui , khoẻ.

Nga à, đi chơi thì 3 tuần nó bay cái vèo hà  Grin
Em lo xong đám cưới cho em trai, giỏi quá votay 
Được chị Đậu Đỏ dẫn đi Grand Canyon mùa này là hên hơn chị Anh Thư năm ngoái rồi đó  Wink 
Nâu ở Seattle, sang Vancouver chơi thôi.  Lần sau em sang là nhớ ghé Vancouver nhé  Smiley
Back to top
« Last Edit: 29. Sep 2010 , 23:26 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #591 - 30. Sep 2010 , 06:12

Đặng-Mỹ wrote on 29. Sep 2010 , 23:26:
Nga à, đi chơi thì 3 tuần nó bay cái vèo hà  Grin
Em lo xong đám cưới cho em trai, giỏi quá votay 
Được chị Đậu Đỏ dẫn đi Grand Canyon mùa này là hên hơn chị Anh Thư năm ngoái rồi đó  Wink 
Nâu ở Seattle, sang Vancouver chơi thôi.  Lần sau em sang là nhớ ghé Vancouver nhé  Smiley

Hình như cũng chưa được hên mấy, Mỹ à! Tuần này cả miền nam nước Mỹ đang bị heat wave đó. Mọi năm vào tháng 10 thì nhiệt độ đã xuống dưới 100F, riêng năm nay ông Trời vui vẻ mừng các CN hội ngộ nên quên...nguội bớt, vẫn còn khoảng...107 F, phen này thì Út Là Đà tha hồ ca bài
"Úi  Út quá nóng chứ không còn mong chi...mát,
chẳng biết kiếp trước Út đây làm nên tội gì  " rollingonthefloor

Hi hi nói đùa chút chơi cho vui  Smiley
Back to top
« Last Edit: 30. Sep 2010 , 06:29 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #592 - 30. Sep 2010 , 23:44

Dau Do wrote on 30. Sep 2010 , 06:12:
Hình như cũng chưa được hên mấy, Mỹ à! Tuần này cả miền nam nước Mỹ đang bị heat wave đó. Mọi năm vào tháng 10 thì nhiệt độ đã xuống dưới 100F, riêng năm nay ông Trời vui vẻ mừng các CN hội ngộ nên quên...nguội bớt, vẫn còn khoảng...107 F, phen này thì Út Là Đà tha hồ ca bài
"Úi  Út quá nóng chứ không còn mong chi...mát,
chẳng biết kiếp trước Út đây làm nên tội gì  " rollingonthefloor

Hi hi nói đùa chút chơi cho vui  Smiley

Úi, tháng 10 mà vẫn 107 độ là 40 độ C sao chị  ? 
Như vậy là vẫn mùa hè rồi  Undecided Nhưng khi mình đi chơi thì mình vui thành ra quên nóng nực hết, em xem hình năm ngoái thấy các anh chị tươi rói mà  Smiley
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #593 - 01. Oct 2010 , 06:32

Đặng-Mỹ wrote on 30. Sep 2010 , 23:44:
Úi, tháng 10 mà vẫn 107 độ là 40 độ C sao chị  ? 
Như vậy là vẫn mùa hè rồi  Undecided Nhưng khi mình đi chơi thì mình vui thành ra quên nóng nực hết, em xem hình năm ngoái thấy các anh chị tươi rói mà  Smiley

Thì vì đó nên mới có câu "trong héo (queo) mà biết chụp hình nên vẫn cười (tươi) như hoa (héo)"
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #594 - 01. Oct 2010 , 21:53

Dau Do wrote on 01. Oct 2010 , 06:32:
Thì vì đó nên mới có câu "trong héo (queo) mà biết chụp hình nên vẫn cười (tươi) như hoa (héo)"

hihi, để chờ xem hình kỳ này    Smiley
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #595 - 01. Nov 2010 , 21:11

Dau Do wrote on 20. Dec 2006 , 02:27:
Mỹ ơi , nghe tin nhạn báo "long thể bất an, mình vàng rục rịch", hèn chi hổm rày chẳng nghe tiếng tăm gì cả Sad. Chúc Mỹ mau ăn chóng nhớn nhé  Wink

...

Mỹ ơi !

Chương trình Truyền hình mà chị em mình đang xem là do phu quân của Vũ Đan quay, nên âm thanh không được rõ.

Chị có nói Đan xin copy của đài, nhưng Đan có vẻ ngại ngần.

Vậy em hãy liên lạc với họ để xin copy , mình giữ làm tài liệu. Vì trong chương trình họ còn chiếu lại  những hình ảnh mà em cung cấp cho họ nữa.

Em xin sớm đi, không thôi họ xoá hết thì phí lắm.

Hẹn gặp nhau ở Nam Cali nhé.

Thương mến.
HN.
Back to top

...

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #596 - 08. Nov 2010 , 22:13

Mỹ ơi, giúp Đàm thị Thư vào sân trường. Bạn ấy cần password thanks.gif
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #597 - 09. Nov 2010 , 10:59

NgocDoa wrote on 08. Nov 2010 , 22:13:
Mỹ ơi, giúp Đàm thị Thư vào sân trường. Bạn ấy cần password thanks.gif

Hello chi Mỹ , chị Đóa.

Cho em xin nhắn tin tới chị THƯ . Chị Hạnh em tìm chị Thư lâu lắm rồi , lúc nào cũng nhắc nhở và hỏi chị Thư ...Nếu có thể cho em xin số phone & email của chị Thư để liên lạc .
Chị Mỹ hẹn gọi em , sao em chờ hoài không thấy ??? Cổ em gần dài bằng cổ cò vì chờ chị Mỹ đó . Thân mến .
Max 50000 characters. Remaining characters:  Text size: pt
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #598 - 09. Nov 2010 , 20:38

kieunguyen wrote on 09. Nov 2010 , 10:59:
Hello chi Mỹ , chị Đóa.

Cho em xin nhắn tin tới chị THƯ . Chị Hạnh em tìm chị Thư lâu lắm rồi , lúc nào cũng nhắc nhở và hỏi chị Thư ...Nếu có thể cho em xin số phone & email của chị Thư để liên lạc .
Chị Mỹ hẹn gọi em , sao em chờ hoài không thấy ??? Cổ em gần dài bằng cổ cò vì chờ chị Mỹ đó . Thân mến .
Max 50000 characters. Remaining characters:  Text size: pt

Hi Kieu, chi Hạnh cua em la ban cua chi Thu vay chi Hanh cua em hoc lop nao cua nien khoa 1973 vay. Hoa hạ cung la ban than cua Thư nè, hinh nhu hoa hạ hoc chung voi nhieu ngươi ten Hạnh lam do , nen khong chac chi Hanh cua em la ngươi nao?
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #599 - 10. Nov 2010 , 05:43

Hoa Hạ wrote on 09. Nov 2010 , 20:38:
Hi Kieu, chi Hạnh cua em la ban cua chi Thu vay chi Hanh cua em hoc lop nao cua nien khoa 1973 vay. Hoa hạ cung la ban than cua Thư nè, hinh nhu hoa hạ hoc chung voi nhieu ngươi ten Hạnh lam do , nen khong chac chi Hanh cua em la ngươi nao?

Hello chi Hoa Hạ
Chi Hanh của em tên Nguyễn Thị Hạnh. Trong lớp có hai chị cùng tên họ nên bà chị em được gọi là Hạnh B. Chi học cùng lớp với các chị Đặng Mỹ , chị Đóa , chị Thanh Nhung.....Hình như chị Hạnh hồi nhỏ nổi tiếng thích chơi hơn thích học ạ ! Chị Thư không học cùng lớp với chị Hạnh nhưng hai chị có những kỷ niệm thầm kín suốt đời gắn bó không quên !  Chị Hạnh luôn tìm kiếm , mong ước biết tin tức chị Thư. Em chuc chị Hoa Hạ luôn trẻ đẹp , hạnh phúc. (KN) Kiss
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Pages: 1 ... 38 39 40 41 42 ... 52
Send Topic In ra