Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59705 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nguyen thi Tương Minh
Reply #615 - 08. Jan 2011 , 19:46

an nguyen wrote on 07. Jan 2011 , 23:56:
Chi Dang My oi, Chi da tim ra chi Tương Minh chua, co phai chi TM nay hoc Khoa Hoc , ngươi mien Nam , neu tim roi thi thoi , con neu chua thi An co biẹt

An ơi, Đúng là ngưỜi My tìm đó . Mà sao An biết My tìm Tường Minh hay thế? My và Phương Tú đăng tin ở trang Khoa Học tìm những bạn trong ban kịch truờng
Cám ơn An thật nhiều. hoahong.gif
Back to top

IP Logged

an nguyen
YaBB Newbies
*

Re: Mời chọn ngày tổ chức Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ
Reply #616 - 09. Jan 2011 , 02:56

Chi co muon lien lac khong thi em se hoi so phone cua chi Minh cho chi , hinh nhu chi Minh cung la ban cua chi Phung thi Bich Thuy va chi Nguyen thi Tam , vi An nghe chi Thuy noi vay, khong hieu 2 chi kia co quen chi khỏng
Em thương hay len dien dan KH nen moi doc dươc chi dang da lau rọi
Co gi cho An hạy
Van An
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Mời chọn ngày tổ chức Đại Hội LVD Thế Giới Kỳ II tại San Jose, Hoa Kỳ
Reply #617 - 09. Jan 2011 , 23:12

an nguyen wrote on 09. Jan 2011 , 02:56:
Chi co muon lien lac khong thi em se hoi so phone cua chi Minh cho chi , hinh nhu chi Minh cung la ban cua chi Phung thi Bich Thuy va chi Nguyen thi Tam , vi An nghe chi Thuy noi vay, khong hieu 2 chi kia co quen chi khỏng
Em thương hay len dien dan KH nen moi doc dươc chi dang da lau rọi
Co gi cho An hạy
Van An

hihi, An ơi, Hôm Lệ Chi sang đây chơi, nhắc đến ban kich trường Khoa Học, rồi Lệ Chi đăng kiếm dùm My đó. Vậy là có tin trả lời mà My có biết đâu godau. My có tí giờ nào là vào mỗi đây thôi, khg xem đưỢc chỗ nào khác đâu.  Undecided
My khg nhớ ra Phùng Bích Thuỷ và Nguyễn thi Tâm, An có hình khg?
Hồi xưa,  PTú đã liên lạc được với TMinh, nhưng đổi địa chỉ sao đó rồi lạc nhau ấy năm nay. HômTết tây, Tú phôn kể là em gái của Tú gặp Minh về SG,  nhưng lan man chuện nọ xọ chuyện kia My cũng quên khg hỏi Tú có số phôn Minh chưa nữa. Thôi An cứ cho My số phôn Minh, hoặc cho Minh số phôn của My dùm nhé.
Cám ơn An nhiều lắm  hoahong.gif
Back to top
« Last Edit: 09. Jan 2011 , 23:18 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #618 - 01. Feb 2011 , 19:28

Mợ Mẽo thân thương ,
Hoan hô mợ nha. Năm nay cảnh Xuân của D Đ đẹp quá.
Nào là dưa hấu , mai xinh tươi ,....nhất là 2 con chim bồ câu hòa bình , đẹp tuyệt vời.
Kính chúc bà cụ , bé Tú , gd mợ và toàn thể D Đ chúng ta 1 năm trọn vẹn niềm vui , hạnh phúc , nhiều sức khoẻ , và mọi sự may mắn suốt năm Tân Mão.
Say
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

huongdngth
Full Member

Reply #619 - 11. Mar 2011 , 08:20

Quote:
kkkk, Chị Hương đúng là đã xem cọp d/d từ lâu rồi, biết hết cả chuyện Quân Sư 

Mỹ ơi, em giải thích mấy chữ  "kkkk" cho QS giúp chị với, QS đang "théc méc" kìa...
Back to top

Kỷ niệm qua ... thời gian không đứng đợi
Ta vụng về ôm mặt khóc ngu ngơ ....

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #620 - 12. Mar 2011 , 11:33

huongdngth wrote on 11. Mar 2011 , 08:20:
Mỹ ơi, em giải thích mấy chữ  "kkkk" cho QS giúp chị với, QS đang "théc méc" kìa...

hihi,   kkkk là cười kha kha kha đó.  Grin QS rành 6 câu mà chị  Wink
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #621 - 03. Apr 2011 , 16:28

Mỹ ơi, vào đọc tin nhắn nhé! Về PPs đó mà Cheesy
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #622 - 17. Apr 2011 , 21:15

Đặng-Mỹ wrote on 12. Mar 2011 , 11:33:
hihi,   kkkk là cười kha kha kha đó.  Grin QS rành 6 câu mà chị  Wink

Đặng Mỹ ơi !

Chị tìm hoài đâu thấy em dziết cho chị cái gì đâu ,

Email cho chị đi, số điện thoại của Thầy Ân đó.

Thương mến.
Hoàng Nga.
Back to top
« Last Edit: 17. Apr 2011 , 21:17 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #623 - 17. Apr 2011 , 21:27

hihi, Em viết trong Nhắn tin riêng cơ. Để em phôn chị cho lẹ nhưng em vẫn chỉ chị chỗ xem nhắn tin riêng : ở trên đầu trang, chỗ ghi
"Chào Mừng Hoàng Nga, bạn có.....tin nhắn đó"
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #624 - 20. Apr 2011 , 17:50

Mỹ ơi, cám ơn Mỹ hỏi thăm và be patient với tiếng Việt như nói ngọng của con trai D nha. Josh nói chỉ có Mẹ và Dì út hiểu thôi
Dung cũng đỡ chút chút rồi, tại cứ cãi Bác Sĩ giảm steroid - lảm không lại nó nên bi nó quậy mình, đáng đời - godau godau godau

chúc Mỹ an vui
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #625 - 20. Apr 2011 , 19:13

mydung wrote on 20. Apr 2011 , 17:50:
Mỹ ơi, cám ơn Mỹ hỏi thăm và be patient với tiếng Việt như nói ngọng của con trai D nha. Josh nói chỉ có Mẹ và Dì út hiểu thôi
Dung cũng đỡ chút chút rồi, tại cứ cãi Bác Sĩ giảm steroid - lảm không lại nó nên bi nó quậy mình, đáng đời - godau godau godau

chúc Mỹ an vui

Dung ơi,

Biết tin Dung ok là My yên chí và vui rồi.
Nhiều khi My cứ thắc mắc là bệnh này hiếm lắm, mà lòng vòng mấy chi em LVD tụi mình lại có mấy người bị, khg biết sao lạ thế nhỉ.
Con trai Dung ngoan và dễ thương lắm. Josh cũng hiểu tiếng Việt khá chứ, nhưng My dùng tiếng Anh cho anh chàng đỡ lúng túng  Smiley
Mong đến tháng 8 Dung khoẻ hơn,  đi đại hội thì vui lắm  Smiley
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Re: Nguyen thi Tương Minh
Reply #626 - 25. Apr 2011 , 23:15

Admin ơi ,

Cho em hỏi thăm chút nha...
Sao có lúc em thấy Hummingbird bạn em online và có post bài , nhưng không hiện nick trong danh sách các thành viên online ở sân trường My à? Có cách nào núp huh My? chỉ em với đi...

Cám ơn My nhiều ,

Em Choè

Hối lộ My nè....

em rinh nguyên vườn hoa Kenkenhof vô cho My ngắm đó , mùa này là mùa hoa tulip bên Hà Lan mà

...
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #627 - 25. Apr 2011 , 23:53

ChíchChoè wrote on 25. Apr 2011 , 23:15:
Admin ơi ,

Cho em hỏi thăm chút nha...
Sao có lúc em thấy Hummingbird bạn em online và có post bài , nhưng không hiện nick trong danh sách các thành viên online ở sân trường My à? Có cách nào núp huh My? chỉ em với đi...

Cám ơn My nhiều ,

Em Choè

Hối lộ My nè....

em rinh nguyên vườn hoa Kenkenhof vô cho My ngắm đó , mùa này là mùa hoa tụlip bên Hà Lan mà

...

hihi, Hỏi có 1 câu mà phải rinh cả vườn hoa trả công ha  Grin
Tại cái máy đếm nhà mình nó ba trợn từ lâu, khi chạy khi ngưng (ngưng nhiều hơn chạy) Embarrassed 
Một ngày nó đếm sót nhiều thành viên lắm chứ đâu phải ai muốn núp mà được đâu.  Smiley

PS: À, mà biết đâu máy này nó thông minh, biết ai muốn núp thì nó cũng che dấu, tàng hình dùm cho chăng (như anh Hà qua nay châm bao nhiều ngòi nổ mà đâu có hiện tên trong danh sách đâu ) Grin
Back to top
« Last Edit: 25. Apr 2011 , 23:56 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #628 - 26. Apr 2011 , 00:01

Đặng-Mỹ wrote on 25. Apr 2011 , 23:53:
hihi, Hỏi có 1 câu mà phải rinh cả vườn hoa trả công ha  Grin
Tại cái máy đếm nhà mình nó ba trợn từ lâu, khi chạy khi ngưng (ngưng nhiều hơn chạy) Embarrassed 
Một ngày nó đếm sót nhiều thành viên lắm chứ đâu phải ai muốn núp mà được đâu.  Smiley

PS: À, mà biết đâu máy này nó thông minh, biết ai muốn núp thì nó cũng che dấu, tàng hình dùm cho chăng (như anh Hà qua nay châm bao nhiều ngòi nổ mà đâu có hiện tên trong danh sách đâu ) Grin

My nói vậy nên em vô danh sách thành viên online xem ngay , thì ra là cũng không có tên anh Hà thật mà anh Hà thì vừa post bài trong vòng 1 tiếng thôi....wow...wow...loạ quá...quá loạ...chắc có chiếc áo tàng hình trong truyện cổ tích thật rồi.... Grin Cheesy
Mà anh Hà nói gì để My kêu là châm ngòi nổ vậy hè? để em chạy vô coi lại chút...

Cám ơn My nhiều ,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #629 - 26. Apr 2011 , 05:55

ChíchChoè wrote on 26. Apr 2011 , 00:01:
My nói vậy nên em vô danh sách thành viên online xem ngay , thì ra là cũng không có tên anh Hà thật mà anh Hà thì vừa post bài trong vòng 1 tiếng thôi....wow...wow...loạ quá...quá loạ...chắc có chiếc áo tàng hình trong truyện cổ tích thật rồi.... Grin Cheesy
Mà anh Hà nói gì để My kêu là châm ngòi nổ vậy hè? để em chạy vô coi lại chút...

Cám ơn My nhiều ,

Em Choè

Choè ơi là Choè.

Kiều tài lanh trả lời dùm chị Mỹ đây , thế Choè không thấy anh NVH  đang ôm bom khủng bố ở MVGT à ? Kiều đỡ đạn hổm rày sưng mình sưng mẩy  có mỗi Admin ra hứng dùm một tí xong chạy ngay  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
chưa thấy thêm viện trợ tiếp cứu ! Tuy nhiên phe địch có vẻ yếu thế , chắc sẽ sớm đầu hàng thôi  Kiss . (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Pages: 1 ... 40 41 42 43 44 ... 52
Send Topic In ra