Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59648 times)
kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #690 - 08. Jun 2011 , 13:40

Hoang Nga wrote on 08. Jun 2011 , 10:25:
Kiều ơi !

Mỹ còn đang bị đau, nếu gặp Mỹ, chị sẽ nhắn giúp Kiều nhé.
Hôm nay, mấy người bạn của chị bên Dallas báo tin đã book vé, cũng về vào ngày thứ năm, đi cùng Cô Hường  Đến phi trường vào 10 giờ sáng, còn Kiều thì 5 giờ chiều phải không?

Gần ngày đó, nhớ gọi nhắc chị.
Chị phải ghi mọi chuyến bay đến San Jose và San Francisco, để sắp xếp việc đón rước.

Xin mọi người nhắc nhở Nga dùm nhé.

Thân
Hoàng Nga.

Dạ , em cám ơn chị  Nga  ,  chị Mỹ  có nói chuyện với em qua phone  rồi ạ . Em xuống SJC  chiều thứ 5  , lúc 4 giờ 55 PM  , Kim Oanh  74  đón em  , em sẽ  nhắc chị và Oanh trước  đó  một ngày.  Chị đã khỏi hẳn chưa?  em chúc chị luôn khoẻ mạnh và thành công trong mọi việc.  Thân kính  (kn)

Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #691 - 08. Jun 2011 , 13:51

kieunguyen wrote on 08. Jun 2011 , 13:40:
Dạ , em cám ơn chị  Nga  ,  chị Mỹ  có nói chuyện với em qua phone  rồi ạ . Em xuống SJC  chiều thứ 5  , lúc 4 giờ 55 PM  , Kim Oanh  74  đón em  , em sẽ  nhắc chị và Oanh trước  đó  một ngày.  Chị đã khỏi hẳn chưa?  em chúc chị luôn khoẻ mạnh và thành công trong mọi việc.  Thân kính  (kn)

Chị bớt nhiều rồi. Còn hơi ho một chút. Giọng thì ồ ề khó nghe lắm em ơi.
Chị sẽ ghi vào lịch để nhớ ngày em đến.
Chúc em luôn an vui khoẻ mạnh.
Thương
Hoàng Nga.
Back to top

...

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #692 - 18. Jul 2011 , 12:52

Chị Mỹ ơi , Chị có khoẻ không?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #693 - 20. Jul 2011 , 00:47

Nga Lucia wrote on 18. Jul 2011 , 12:52:
Chị Mỹ ơi , Chị có khoẻ không?

Nga ơi, cám ơn Nga hỏi thăm hoahong.gif Nhờ cả nhà nhắc quá nên My phải khoẻ chứ.   Smiley
Nga ráng đi đại hội khg?
Back to top

IP Logged

Dương Xi
Junior Member
**

Washington
Reply #694 - 22. Jul 2011 , 21:29

[quote author=10353A330B192D540 link=1166621244/693#693 date=1311148072]

My oi,
Bích Liên nhận được gói kẹo của Mỹ nhờ Thu Béo chuyển cho Liên. Bất ngờ quá , Cám ơn Mỹ rất nhiều, kẹo rất ngon. Hẹn gặp Mỹ tháng 8 sắp tới nhé.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #695 - 02. Sep 2011 , 15:31

Chị Mỹ ơi, em đọc nghe nói Chị  té cầu thang , có nặng lắm không? Hôm nay Chị đã khoẻ lại chưa và đã về lại Canada chưa? Tiếc là năm nào có Đại hội là nhằm năm em không đi Cali. Chắc em chưa có duyên gặp mọi người hic hic... Thôi thì cứ chờ duyên đến vậy.

Chị Mỹ ơi , em định hỏi Chị , em thấy có 1 thành viên mới tên Phùng thị Minh Châu 56 , em nghĩ đó là bạn cùng lớp 12 A 1 với em và Huệ , Tuyết mà em có nhắn tin nhưng chờ hoài không thấy gì cả và không biết M. Châu có biết là em nhắn tin hay không nữa. Chị có thể cho em E-Mail của Minh Châu được không?
Em cám ơn Chị nhiều. Chúc Chị vui và nhiều sức khoẻ.Em NgaLC
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #696 - 03. Sep 2011 , 08:57

Nga Lucia wrote on 02. Sep 2011 , 15:31:
Chị Mỹ ơi, em đọc nghe nói Chị  té cầu thang , có nặng lắm không? Hôm nay Chị đã khoẻ lại chưa và đã về lại Canada chưa? Tiếc là năm nào có Đại hội là nhằm năm em không đi Cali. Chắc em chưa có duyên gặp mọi người hic hic... Thôi thì cứ chờ duyên đến vậy.

Chị Mỹ ơi , em định hỏi Chị , em thấy có 1 thành viên mới tên Phùng thị Minh Châu 56 , em nghĩ đó là bạn cùng lớp 12 A 1 với em và Huệ , Tuyết mà em có nhắn tin nhưng chờ hoài không thấy gì cả và không biết M. Châu có biết là em nhắn tin hay không nữa. Chị có thể cho em E-Mail của Minh Châu được không?
Em cám ơn Chị nhiều. Chúc Chị vui và nhiều sức khoẻ.Em NgaLC

Nga ơi, My xoay lưng vội vã, bước hut, chỉ tuột xuống có 5 bậc cầu thang thôi mà khg biết sao đau quá sức,  tởng gãy xượng. My đỡ nhều rồi. Cám ơn em nhiều lắm.
Mong có 1 đại hội em đi được để chị em gặp lại nhau. Mà sao phải đại hội, khi nào em đi được thì mình vẫn có thể gặp nhau mà  Wink
Em đọc tin nhắn riêng có email Minh Châu nhé.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #697 - 04. Sep 2011 , 00:23

Chị My ơi ,

Em hy vọng hôm nay thì MY đở đau về cái vụ té 5 bậc cầu thang rồi

Chị My nhớ thêm vào trong danh sách chúc mừng sinh nhật ngày sinh của Thày Đường  ngày 6 tháng 9 và Mây Trắng nhé , hình như sinh nhật Mây Trắng là ngày 16 tháng 8 đó chị , không thôi năm sau em bị sót nữa là bắt đền My đó he he

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #698 - 04. Sep 2011 , 09:28

Đặng-Mỹ wrote on 03. Sep 2011 , 08:57:
Nga ơi, My xoay lưng vội vã, bước hut, chỉ tuột xuống có 5 bậc cầu thang thôi mà khg biết sao đau quá sức,  tởng gãy xượng. My đỡ nhều rồi. Cám ơn em nhiều lắm.
Mong có 1 đại hội em đi được để chị em gặp lại nhau. Mà sao phải đại hội, khi nào em đi được thì mình vẫn có thể gặp nhau mà  Wink
Em đọc tin nhắn riêng có email Minh Châu nhé.

Mợ thương ,
Hy vọng mợ bớt nhiều , Tú chắc chưa đi học ?
Hôm đến nhà Mai Hương chơi , chắc vui lắm. Nhớ cho xem hình.
  Em giận mợ , mời bao nhiêu lần...cứ nói  bận hoài....
Mợ nhớ khi nào rảnh , gởi CD thơ của Bà , và DVD Đ H # 1 cho Say nhé.
Mong các mợ hội ngộ thật vui vào tháng 10 nầy. Say rất muốn đi , nhưng bận quá.
Nhớ bàn về 40 năm Anniversary 73 nhang mợ. Say cám ơn mợ nhiều , và kính gởi lời thăm bà cụ Tú nhang.
Mây Say Tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #699 - 05. Sep 2011 , 23:40

Phuong_Tran wrote on 04. Sep 2011 , 00:23:
Chị My ơi ,

Em hy vọng hôm nay thì MY đỡ đau về cái vụ té 5 bậc cầu thang rồi

Chị My nhớ thêm vào trong danh sách chúc mừng sinh nhật ngày sinh của Thày Đường  ngày 6 tháng 9 và Mây Trắng nhé , hình như sinh nhật Mây Trắng là ngày 16 tháng 8 đó chị , không thôi năm sau em bị sót nữa là bắt đền My đó he he

PTr

Diều à,

Mấy hôm nọ bớt đau nhiều, My tưởng bở, ngưng thuốc giảm đau, thế là nó đau lại.  Angry
My đã ghi sinh nhật Thày và Mây Trắng vào sổ rồi. Cám ơn cô thư ký rất đưỢc việc nhé hoahong.gif

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #700 - 06. Sep 2011 , 00:46

tuy-van wrote on 04. Sep 2011 , 09:28:
Mợ thương ,
Hy vọng mợ bớt nhiều , Tú chắc chưa đi học ?
Hôm đến nhà Mai Hương chơi , chắc vui lắm. Nhớ cho xem hình.
  Em giận mợ , mời bao nhiêu lần...cứ nói  bận hoài....
Mợ nhớ khi nào rảnh , gởi CD thơ của Bà , và DVD Đ H # 1 cho Say nhé.
Mong các mợ hội ngộ thật vui vào tháng 10 nầy. Say rất muốn đi , nhưng bận quá.
Nhớ bàn về 40 năm Anniversary 73 nhang mợ. Say cám ơn mợ nhiều , và kính gởi lời thăm bà cụ Tú nhang.
Mây Say Tv

Mợ Say ơi,

Tú đi học ngày mai rồi, sớm hơn bên US mấy ngày phải khg? Nếu Tú còn nghỉ giờ này My đâu có  để 3 bà chị Thúy Lan, Anh Thư và Đậu Đỏ đi ăn chơi một mình như thếi Sad

Xí, có  dám giận khg mà dám nói  Grin  Mợ réo em nhằm lúc em nằm ngồi gì cũng khg xong mà đi đâu  Undecided
Còn hình ảnh thì só dzì mợ ơi, Mẽo có bao giờ nhớ vụ chup hình đâu. Hôm gặp chi Đậu Đỏ cũng khg có hình, hôm gặp Mai Hương cũng vậy thôi.

My có trả lời ở chợ chồm hổm rồi đó, hội ngộ ở VN thì Mẽo chiu thua thôi.  Sad
Mợ Dẹo réo mợ quá chừng đó, ráng lên nhé  Smiley
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #701 - 06. Sep 2011 , 09:58

Đặng-Mỹ wrote on 06. Sep 2011 , 00:46:
Mợ Say ơi,

Tú đi học ngày mai rồi, sớm hơn bên US mấy ngày phải khg? Nếu Tú còn nghỉ giờ này My đâu có  để 3 bà chị Thúy Lan, Anh Thư và Đậu Đỏ đi ăn chơi một mình như thếi Sad

Xí, có  dám giận khg mà dám nói  Grin  Mợ réo em nhằm lúc em nằm ngồi gì cũng khg xong mà đi đâu  Undecided
Còn hình ảnh thì só dzì mợ ơi, Mẽo có bao giờ nhớ vụ chup hình đâu. Hôm gặp chi Đậu Đỏ cũng khg có hình, hôm gặp Mai Hương cũng vậy thôi.

Say vui nhiều khi thấy mợ vào đây.
Thôi , mợ ráng nghĩ dưỡng sức , để tháng sau...quậy tiếp..
Cám ơn các mợ đã réo gọi , nhưng tháng sau , Say bận trình diễn màn
" Cha Joe " rồi mợ ạ....không biết được hay không , " rét " quá , nhưng khi đọc cuốn sách , nói về Cha Joe , đã giúp các người sống bên vn đau khổ từ năm 1970 - 1975.
  Sau đó , cha tình nguyện đến Thái Lan , giúp đở các nạn nhân vượt biên bằng ghe thuyền ,...quá cãm động...
Thương chúc bà cụ , mợ và Tú an lành.
Say
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #702 - 09. Sep 2011 , 09:39

Đặng-Mỹ wrote on 06. Sep 2011 , 00:46:
Mợ Say ơi,

Em ơi ,mấy chị tụ họp ăn chơi vui quá đi thôi ,chỉ tiếc là không có em đi cùng đấy.Sẽ gửi hình đi du hí cho em xem sau khi chị về nhà để mà thèm nhé...hi..hi..
  Ráng giữ sức khoẻ em nhé.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #703 - 16. Sep 2011 , 15:09

Mỹ ơi ,mấy hôm nay em đã lấy lại sức chưa???? Theo lời yeu^ cầu của em ,anh Mỹ đã sang hình ảnh Đại hội vào CD cho em rồi đấy.Em cho chị Lan địa chỉ để anh Đàm gửi CD cho em nhé.
   Chị nhắn YM cho em hoài mà chả thấy tăm hơi của em đâu cả.Mong là em đã khoẻ hơn nhé.
   Cho chị kính thăm Mẹ em và con gái Tú của chị ,lần này Má AT được nói chuyện với con gái ít quá vì không ở chung nhà ,tuy nhiên bác Mỹ chụp được nhiều hình của Con lắm đấy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #704 - 18. Sep 2011 , 00:32

anh_thu_Tran wrote on 16. Sep 2011 , 15:09:
Mỹ ơi ,mấy hôm nay em đã lấy lại sức chưa???? Theo lời yeu^ cầu của em ,anh Mỹ đã sang hình ảnh Đại hội vào CD cho em rồi đấy.Em cho chị Lan địa chỉ để anh Đàm gửi CD cho em nhé.
   Chị nhắn YM cho em hoài mà chả thấy tăm hơi của em đâu cả.Mong là em đã khoẻ hơn nhé.
   Cho chị kính thăm Mẹ em và con gái Tú của chị ,lần này Má AT được nói chuyện với con gái ít quá vì không ở chung nhà ,tuy nhiên bác Mỹ chụp được nhiều hình của Con lắm đấy

Chị Anh Thư ơi,

Em khoẻ a, cám ơn chị suốt ngày phải lo lắng cho em hoahong.gif
Em bận túi bụi, khg vào YM chị ơi. Chị còn ở chơi bên chị Lan hay đã về rồi ạ?
Em sẽ phôn chị Lan ngày mai, em cũng ham coi hình  Smiley
Kỳ này mẹ con em khg được ở chung với chị là coi như em lỗ vốn vé máy bay quá chị ơi  Undecided
Mẹ em cảm ơn chị ạ.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 45 46 47 48 49 ... 52
Send Topic In ra