Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 52
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59551 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #75 - 24. Mar 2007 , 07:55

Mỹ ơi, tối qua làm người ta hết hồn rồi sáng nay vào sân trường đứng cười mĩm chi đã rồi đi ra hả?  Nói hỏng nên lời hả cô  Roll Eyes  Roll Eyes  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #76 - 24. Mar 2007 , 08:17

Quote:
Mỹ ơi, tối qua làm người ta hết hồn rồi sáng nay vào sân trường đứng cười mĩm chi đã rồi đi ra hả?  Nói hỏng nên lời hả cô  Roll Eyes  Roll Eyes  Grin

hehehe, đi ra hồi nào đâu ? em đang lo đọc bài về ngáy  Grin
Back to top

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #77 - 26. Mar 2007 , 10:53

Hi chi Mỹ !
Không phải là xé lẻ như vậy đâu chị , vì Em không biết xử dụng về compurter nhiều ,nên cái gì cũng phải nhờ ông xã chỉ cho ,dừng cười Em nhé ! Em chỉ học được cách gửi hình bằng email thôi, chứ chưa nghiên cứu cách gửi hình vào cho d/đ LVD
Sang hôm nay gửi hinh cho Thảo mà bị trả về , máy báo là có vi trùng , Em cũng chưa biết máy của Em bị gì ,phải chờ ông xã về hỏi thì mới biết được, sorry chị nhé  !Em sẽ ráng gửi hình cho các chị coi 1 ngày gần đây . Hồng
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #78 - 26. Mar 2007 , 11:21

RoseNguyen5188 wrote on 26. Mar 2007 , 10:53:
Hi chi Mỹ !
Không phải là xé lẻ như vậy đâu chị , vì Em không biết xử dụng về compurter nhiều ,nên cái gì cũng phải nhờ ông xã chỉ cho ,dừng cười Em nhé ! Em chỉ học được cách gửi hình bằng email thôi, chứ chưa nghiên cứu cách gửi hình vào cho d/đ LVD
Sang hôm nay gửi hinh cho Thảo mà bị trả về , máy báo là có vi trùng , Em cũng chưa biết máy của Em bị gì ,phải chờ ông xã về hỏi thì mới biết được, sorry chị nhé  !Em sẽ ráng gửi hình cho các chị coi 1 ngày gần đây . Hồng

hihihi, ai mà dám cười  Wink, hồi 2 năm trước , My cũng như em ,  rồi cũng nhờ mấy anh chị chỉ My thôi.  Wink
Hồng vô mục Kỹ Thuật sẽ có phần chỉ dẫn cách post hình lên D/D , như em thấy Xuân Thảo post hình bò khô đó.  Wink

Back to top

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #79 - 26. Mar 2007 , 12:26

Hi chi mỹ !
Đọc bài tâm tình buổi sáng của chị Đ Đ , tự nhiên Em rơi nước mắt hồi nào hỏng hay chị ạ .
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #80 - 26. Mar 2007 , 12:54

RoseNguyen5188 wrote on 26. Mar 2007 , 12:26:
Hi chi mỹ !
Đọc bài tâm tình buổi sáng của chị Đ Đ , tự nhiên Em rơi nước mắt hồi nào hỏng hay chị ạ .

Hồng à, thỉnh thoảng có dịp  cho một vài giọt nước mắt hạnh phúc lăn trên má  sẽ  làm cho cả mình và cuộc đời tươi đẹp thêm biết bao nhiêu phải không  em  Wink

TB: hihihi, nhưng mà chị bưng qua méc với chị đậu Đỏ bên mục Tâm Tình là em nhè đó  Cheesy
Back to top
« Last Edit: 26. Mar 2007 , 12:55 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #81 - 28. Mar 2007 , 03:58

Hi chị My !
Sang nay thức dậy trong lòng cảm thấy 1 cảm giac rat la vui " Và con tim đã vui trở lại ".
Nhớ coi email cua Em nhé !
Back to top

IP Logged

RoseNguyen5188
YaBB Newbies
*

I love rose

Reply #82 - 30. Mar 2007 , 20:37

RoseNguyen5188 wrote on 28. Mar 2007 , 03:58:
Hi chị My !
Sang nay thức dậy trong lòng cảm thấy 1 cảm giac rat la vui " Và con tim đã vui trở lại ".
Nhớ coi email cua Em nhé !

Ch Mỹ ơi!
Nhờ có chị và chị Đ Đ giúp đở , bây giờ Em hoc được nhiều món để ra chiêu , phải không chị ??? ??? ???
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #83 - 30. Mar 2007 , 20:46

RoseNguyen5188 wrote on 30. Mar 2007 , 20:37:

Ch Mỹ ơi!
Nhờ có chị và chị Đ Đ giúp đở , bây giờ Em hoc được nhiều món để ra chiêu , phải không chị ??? ??? ???

hihihi, Hồng ơi , chị Đậu Đỏ chỉ vẽ em chứ chị có đưỢc tích sự gì  đâu Grin Grin  đùn việc cho bà chị không hà  Tongue Grin
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #84 - 31. Mar 2007 , 20:22

Hello  Mỹ  , link  trong  bản tin   lúc  11 giờ  (tin ngoài  VN ) không mở  được   vụ  Đại sứ  Mỹ ở VN bị đòi cách chức
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #85 - 31. Mar 2007 , 20:42

nguyen_toan wrote on 31. Mar 2007 , 20:22:
Hello  Mỹ  , link  trong  bản tin   lúc  11 giờ  (tin ngoài  VN ) không mở  được   vụ  Đại sứ  Mỹ ở VN bị đòi cách chức

Cám ơn anh Năng  , My  sửa lại rồi  Wink
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #86 - 07. May 2007 , 18:59

Cám ơn Đặng Mỹ  , đã  nhận  được 2 cuốn  Đặc san  Lê văn Duyệt từ  San Jose gởi  xuống Miệt dưới  ..sách  không đề giá  bán  ....nghe nói  giá  10 dollars  ??  tiền cước  phí    tới $ 14 .35  ...biết  tính  sao đây ...????

Đã  đọc bài  "Van  Xứ lạnh tình nồng "  của Đậu Đỏ .Sẽ    xem  tiếp  .Sau  khi xem  xong  Asia  54 "Trầm tử  Thiêng-Trúc Hồ  Bước chân VN  "  
Back to top
« Last Edit: 07. May 2007 , 19:00 by nguyen_toan »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #87 - 07. May 2007 , 19:20

nguyen_toan wrote on 07. May 2007 , 18:59:
Cám ơn Đặng Mỹ  , đã  nhận  được 2 cuốn  Đặc san  Lê văn Duyệt từ  San Jose gởi  xuống Miệt dưới  ..sách  không đề giá  bán  ....nghe nói  giá  10 dollars  ??  tiền cước  phí    tới $ 14 .35  ...biết  tính  sao đây ...????

Đã  đọc bài  "Van  Xứ lạnh tình nồng "  của Đậu Đỏ .Sẽ    xem  tiếp  .Sau  khi xem  xong  Asia  54 "Trầm tử  Thiêng-Trúc Hồ  Bước chân VN  "  

Anh Toàn ơi , 

Hội AH/LVD và My gửi biếu anh đọc cho vui và làm kỷ niệm đó mà Wink. Anh đừng quan tâm gì hết về cước phí . My nhờ gửi 2 cuốn là gửi cho anh và chị Việt Hương nữa đó. Cũng như My gửi cho anh Phu De 2 cuốn để chi Anh Thư đến lấy 1 cuốn, vì gửi 1 cuốn cũng hết $11 đồng nên gửi 2 cuốn rẻ hơn  hơn     Wink

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #88 - 07. May 2007 , 22:53

Đặng-Mỹ wrote on 07. May 2007 , 19:20:
Anh Toàn ơi ,  

Hội AH/LVD và My gửi biếu anh đọc cho vui và làm kỷ niệm đó mà Wink. Anh đừng quan tâm gì hết về cước phí . My nhờ gửi 2 cuốn là gửi cho anh và chị Việt Hương nữa đó. Cũng như My gửi cho anh Phu De 2 cuốn để chi Anh Thư đến lấy 1 cuốn, vì gửi 1 cuốn cũng hết $11 đồng nên gửi 2 cuốn rẻ hơn  hơn     Wink

Cám ơn Mỹ nhé.khi nào anh PD kêu thì chị sẽ đến lấy về đọc.Anh Năng cũng vừa phone xin đ/c của VH xong.
Back to top

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #89 - 08. May 2007 , 22:04

Chị ơi,
Em vừa mới nhận báo xong, em cám ơn chị rất nhiều, và cả hội đoàn, vì em không biết cám ơn anh chị nào vì địa chỉ hỏng phải ở Vancouver !
Sincèrement.
Em
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 4 5 6 7 8 ... 52
Send Topic In ra