Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Đậu Đỏ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 35
Send Topic In ra
Nhắn Chị Đậu Đỏ (Read 45733 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Chị Đậu Đỏ
Reply #105 - 26. Aug 2007 , 04:37

phuonghue wrote on 26. Aug 2007 , 01:29:
Chị Đ Đ ơi ,
Chị đi chơi vui không dậy? Giờ chắc phải nghỉ xã hơi há chị.Mới sáng sớm Chủ Nhật em lại làm phiền chị rồi ,chắc tại mình không được ngủ thì phá thiên hạ đó. Nhỏ TNga nói là nó ráng vô hoài mà user name cứ bị từ chối nên không vô được nhưng PT và TN hôm qua thấy cô nàng ở sân trường  mà. Huh Huh Huh Nhờ QS ra tay thôi  Tongue Tongue

P Huệ mến, Đ Đ vừa thoáng thấy bóng cô nàng Nga-Lucia xuất hiện trên diễn đàn, chưa kịp hàn huyên đôi lời thì....cô nàng chạy mất   Undecided. Ôi thế là xôi hỏng bỏng không. Chỉ biết nhắn cô ấy email cho Đ Đ nếu không viết được, vì xem ra Nga đã gia nhập được rồi!
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #106 - 26. Aug 2007 , 05:58

Hello Chi Đ Đ ơi,Em thấy chị suốt từ nãy giờ mờ đang nhỏ to năn nỉ còn phải vuốt ngực cho Thu Nga để hắn bớt hết hồn. Khỏi nói chị cũng biết tài "mổ chữ" của em rồi. Hơn 1 tiếng mới được có một giòng. Anh Chị đi chơi dzìa có mua quà bánh gì cho tụi em hông? Kể chuyện cho tụi em nghe nha !
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #107 - 30. Aug 2007 , 13:24

Hi Đau Đỏ ,thấy bóng em định vào skype đê/ nói chuyện nhưng hình như em còn đang ở sở ,buồn 5 phút  Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #108 - 30. Aug 2007 , 13:37

anh_thu_Tran wrote on 30. Aug 2007 , 13:24:
Hi Đau Đỏ ,thấy bóng em định vào skype đê/ nói chuyện nhưng hình như em còn đang ở sở ,buồn 5 phút  Cry Cry Cry

Oh em đang ở nhà nè, chị chờ em mở skype nghen chị.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #109 - 13. Sep 2007 , 17:47

Đậu Đỏ ơi ,bạn của chị TT có viết một bài thơ cho chị ấy trong LVD group hay lắm ,nhờ em chuyển vào mục chị TT cho mọi người cùng đọc được không em?????cám ơn em nhiều.
  Đọc bài của anh Ứng viết cũng như những hình ảnh của em với chị TT làm chị cứ tiếc ngẩn ngơ là mình đã không được dịp hội kiến chị những lần sang CA vừa qua.
Hình ảnh của chị khi rời VN đi du học cũng chính là hình ảnh mà AT có trong trí của mình ngày xưa đó.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #110 - 13. Sep 2007 , 17:53

Chị Anh Thư ơi, em vừa làm xong thì đọc thấy tin nhắn của chị. Bài thơ của anh Khiếu Long là em mủi lòng quá! CN Tuyết Ngố cũng vừa điện thoại nhờ em phổ biến tin tức tang lễ của chị Thanh Tâm.
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #111 - 16. Oct 2007 , 16:47

Ới Đậu Đỏ !

Đậu Đỏ check yahoo.com mail rồi giải quyết giùm anh , chứ tìm cô em Đâụ Xanh sao đi đâu mất biệt  Grin Grin Grin
Anh Đậu Đen
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #112 - 16. Oct 2007 , 17:00

khieulong wrote on 16. Oct 2007 , 16:47:
Ới Đậu Đỏ !

Đậu Đỏ check yahoo.com mail rồi giải quyết giùm anh , chứ tìm cô em Đâụ Xanh sao đi đâu mất biệt  Grin Grin Grin
Anh Đậu Đen

Dạ Đ Đ đã làm theo lời anh yêu cầu. Anh nhớ đừng quên lời hứa nhé! Đ Đ chờ hình mới để thay vào chổ cũ đấy !! Không thôi là Đ Đ bị rầy tội nghiệp  Tongue  Tongue

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #113 - 16. Oct 2007 , 21:06

khieulong wrote on 16. Oct 2007 , 16:47:
Ới Đậu Đỏ !

Đậu Đỏ check yahoo.com mail rồi giải quyết giùm anh , chứ tìm cô em Đâụ Xanh sao đi đâu mất biệt  Grin Grin Grin
Anh Đậu Đen

Ủa anh có nhắn em gì đâu cà  Huh
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #114 - 18. Oct 2007 , 14:24

Quote:
Dạ Đ Đ đã làm theo lời anh yêu cầu. Anh nhớ đừng quên lời hứa nhé! Đ Đ chờ hình mới để thay vào chổ cũ đấy !! Không thôi là Đ Đ bị rầy tội nghiệp  Tongue  Tongue

Cám ơn Đậu Đỏ nhiều nhang , bây giờ anh đang có điểm rồi chắc kỳ này thi mãn khoá luôn quá há ....Còn vụ lời hứa thì rằng mà là ..hahaha

Lỡ mà lời hứa bay xa
Có bị ngắt nhéo ...chỉ là đậu thôi ... Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #115 - 18. Oct 2007 , 14:27

Đặng-Mỹ wrote on 16. Oct 2007 , 21:06:
Ủa anh có nhắn em gì đâu cà  Huh

Anh Long nhắn với bác mà chắc bác quên nhắn lại cho đậu xanh , thành ra anh phải chạy tìm đậu nành đậu đỏ ...chạy miết ngoài nắng thành ra ông đậu đen .... Grin Grin Grin

Mấy hôm nay còn đau lưng nhức mỏi gì không ? Anh bận quá nên ít vào sân trường lắm ... Wink Wink Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #116 - 18. Oct 2007 , 16:13

khieulong wrote on 18. Oct 2007 , 14:27:
Anh Long nhắn với bác mà chắc bác quên nhắn lại cho đậu xanh , thành ra anh phải chạy tìm đậu nành đậu đỏ ...chạy miết ngoài nắng thành ra ông đậu đen .... Grin Grin Grin

Mấy hôm nay còn đau lưng nhức mỏi gì không ? Anh bận quá nên ít vào sân trường lắm ... Wink Wink Wink

hihihi, Em xin lỗi anh, chiều nay em vừa mới nghe mẹ em nói là có anh Long phôn. Vậy là mẹ em đã quên lần anh gọi cách đây mấy ngày rồi.  Undecided
Em được đau lưng nhức mỏi đã phước  Shocked Ba tuần trước em lo ngoái lại gọi con Lu rồi bước hụt té 8 bậc cầu thang, cái lưng lãnh đủ Undecided. Nhưng cứ vài hôm vừa đỡ đỡ đau là em lại quên bẵng, làm lụng không cẩn thận nên bị đau lại hoài. Em phải đi physiotherapy rồi massage therapy tum lum, về có khi đau thêm  Undecided
Mỗi lần có ai hỏi thăm là em thấy mắc cở quá vì " mới tí tuổi đầu mà hết đau này đến nhức kia cứ như bà lão " ( Mẹ em nói như vậy  Grin )
Thôi để bây giờ em phôn cho anh xem có phải ông chủ lò đường mới có món hồi môn nào ngon lành và định chia cho cô em đây   Wink

Back to top
« Last Edit: 18. Oct 2007 , 16:38 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #117 - 18. Oct 2007 , 18:43

Chị ơi,

Em nhận được email của tác giả bài Bông Hồng Cho Người Vợ Lính gửi cho  bài Như Nước Trong Nguồn để tặng LVD Lương thị Ba , em muốn đăng vào cùng mục hôm nọ chị đăng bài Bông Hồng mà không tìm ra ở đâu.   Huh
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #118 - 19. Oct 2007 , 02:50

Đặng-Mỹ wrote on 18. Oct 2007 , 18:43:
Chị ơi,

Em nhận được email của tác giả bài Bông Hồng Cho Người Vợ Lính gửi cho  bài Như Nước Trong Nguồn để tặng LVD Lương thị Ba , em muốn đăng vào cùng mục hôm nọ chị đăng bài Bông Hồng mà không tìm ra ở đâu.   Huh

Hôm trước Đ Đ đăng bài BH cho những Người Vợ Lính trong Mục Truyện đó Mỹ.

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #119 - 16. Dec 2007 , 16:33

Đau đỏ ơi ,em vao skype dươc khong ,chi chờ
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 35
Send Topic In ra