Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Đậu Đỏ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 ... 35
Send Topic In ra
Nhắn Chị Đậu Đỏ (Read 45604 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Chị Đậu Đỏ
Reply #120 - 17. Dec 2007 , 02:02

anh_thu_Tran wrote on 16. Dec 2007 , 16:33:
Đau đỏ ơi ,em vao skype dươc khong ,chi chờ

Chị ơi em xin lỗi không đọc post của chị tối qua. Chị hẹn ngày giờ đi, mấy chị em mình vào skype nói chuyện cho đã  Cool. À My đang có khách chắc lại bận nữa, Chắc chị và em tha hồ nói... "xấu" cô nàng  Cheesy  Cheesy

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #121 - 17. Dec 2007 , 10:19

Quote:
Chị ơi em xin lỗi không đọc post của chị tối qua. Chị hẹn ngày giờ đi, mấy chị em mình vào skype nói chuyện cho đã  Cool. À My đang có khách chắc lại bận nữa, Chắc chị và em tha hồ nói... "xấu" cô nàng  Cheesy  Cheesy

Đậu Đỏ ơi ,hôm qua chị được nghỉ nên mới canh me đê/ nói chuyện với em ,thấy em onlin trong này nên chị nhắn cũng như email cho em nữa ,chắc email lại chạy đi đâu rồi  Angry Angry.
   Anh Mỹ nhắc chị hoài về việc khi nao em và anh Ứng rảnh đê/ tụi chị sang em chơi và đi Canyon luôn.Chị có nói anh ấy là tháng 4 và tháng 12 này em bận lắm rồi ,nên muốn chit chat với em cho rõ í mà.
   Thôi đành hẹn lúc khác nhé ,chị phải đi làm rồi.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #122 - 17. Dec 2007 , 15:48

anh_thu_Tran wrote on 17. Dec 2007 , 10:19:
 Đậu Đỏ ơi ,hôm qua chị được nghỉ nên mới canh me đê/ nói chuyện với em ,thấy em onlin trong này nên chị nhắn cũng như email cho em nữa ,chắc email lại chạy đi đâu rồi  Angry Angry.
  Anh Mỹ nhắc chị hoài về việc khi nao em và anh Ứng rảnh đê/ tụi chị sang em chơi và đi Canyon luôn.Chị có nói anh ấy là tháng 4 và tháng 12 này em bận lắm rồi ,nên muốn chit chat với em cho rõ í mà.
  Thôi đành hẹn lúc khác nhé ,chị phải đi làm rồi.

Chị Thư à, hộp thư yahoo của em lúc này chắc đã đầy quá tải nên nó cũng lộn xộn lắm. Hôm nào phải ngồi xem lại xem cái nào cần giữ cái nào nên xóa, lúc này mở email mà cũng chậm chạp vô cùng  Sad.
Chị nói với anh Mỹ đúng rồi, tháng 12 (sắp qua) và tháng 4 và 8/2008 là em bận. Còn lại từ tháng 1,2,3,5/2008 anh chị qua chơi lúc nào cũng được cả. Anh chị cho em biết trước nhé. Anh Mỹ dự định đi business ở texas hả chị???
Đặng Mỹ à, chừng nào anh Mỹ và chị Anh Thư ghé Phoenix thì chắc My và anh Binh cũng qua chơi được hả?

Back to top
« Last Edit: 17. Dec 2007 , 15:48 by Dau Do »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #123 - 17. Dec 2007 , 22:08

Quote:
Chị Thư à, hộp thư yahoo của em lúc này chắc đã đầy quá tải nên nó cũng lộn xộn lắm. Hôm nào phải ngồi xem lại xem cái nào cần giữ cái nào nên xóa, lúc này mở email mà cũng chậm chạp vô cùng  Sad.
Chị nói với anh Mỹ đúng rồi, tháng 12 (sắp qua) và tháng 4 và 8/2008 là em bận. Còn lại từ tháng 1,2,3,5/2008 anh chị qua chơi lúc nào cũng được cả. Anh chị cho em biết trước nhé. Anh Mỹ dự định đi business ở texas hả chị???
Đặng Mỹ à, chừng nào anh Mỹ và chị Anh Thư ghé Phoenix thì chắc My và anh Binh cũng qua chơi được hả?

Lần này anh M chỉ đi chơi mà thôi chứ không làm ăn gì nữa đâu.Cứ đi làm mới đi Mỹ thì chán lắm vì chị sẽ bị nằm dài ở ks đó mà .
   Nếu tháng 3 hoặc tháng 5 thì bên đó có nóng lắm không? Hy vọng là khi nào book được vé thì Mỹ và anh Bình sẽ sang chơi luôn được chứ ha.Lâu lắm không có tăm hơi gì của anh B hết nên anh M cũng mong gặp được hai ông trưởng lão của HSV lắm lắm.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #124 - 17. Dec 2007 , 22:11

Quote:
Chị ơi em xin lỗi không đọc post của chị tối qua. Chị hẹn ngày giờ đi, mấy chị em mình vào skype nói chuyện cho đã  Cool. À My đang có khách chắc lại bận nữa, Chắc chị và em tha hồ nói... "xấu" cô nàng  Cheesy  Cheesy

hehehe, hai bà chị rình lúc em bận rồi hẹn nhau skype ha  Roll Eyes Nói xấu em cho chán đi rồi mai mốt em rảnh thì kê? cho em nghe ha  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #125 - 17. Dec 2007 , 22:12

anh_thu_Tran wrote on 17. Dec 2007 , 22:08:
  Lần này anh M chỉ đi chơi mà thôi chứ không làm ăn gì nữa đâu.Cứ đi làm mới đi Mỹ thì chán lắm vì chị sẽ bị nằm dài ở ks đó mà .
  Nếu tháng 3 hoặc tháng 5 thì bên đó có nóng lắm không? Hy vọng là khi nào book được vé thì Mỹ và anh Bình sẽ sang chơi luôn được chứ ha.Lâu lắm không có tăm hơi gì của anh B hết nên anh M cũng mong gặp được hai ông trưởng lão của HSV lắm lắm.

hihihi, anh chị đi tháng 3 thì cháu Tú có 1 tuần break nên em có thể mang Tú đi được  Cheesy
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #126 - 18. Dec 2007 , 02:09

Chào chị Đậu Đỏ!
Mời chị uống cà phê nghe!
Hôm nay thấy chị lang thang một mình sớm quá nên vô chào chị một cái rồi mới đi nấu nước pha cà phê... Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #127 - 18. Dec 2007 , 02:40

Phương Tần wrote on 18. Dec 2007 , 02:09:
Chào chị Đậu Đỏ!
Mời chị uống cà phê nghe!
Hôm nay thấy chị lang thang một mình sớm quá nên vô chào chị một cái rồi mới đi nấu nước pha cà phê... Cheesy Cheesy Cheesy

Hello P Tần,
Sáng nào mà chị không đi dạo 1 vòng trước khi  đi ra đồng đâu  Cheesy. Dạo này Mỹ bận bịu nên chị phải làm OT đó  Grin  Grin.
Pha cà phê nhớ pha dư cho chị 1 ly nha. Định nói 1 cốc nhưng chợt nhớ hôm trước anh thanhan bị 1 cốc nên chắc ảnh nhức đầu quá rồi  Tongue  Tongue.
Giờ chị chạy nha! Chút nữa trở lại uống cà phê sau  Grin  Grin  Grin
Back to top
« Last Edit: 18. Dec 2007 , 02:41 by Dau Do »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #128 - 05. Jan 2008 , 11:40

Chi Dau Do oi
Trong danh sách Thầy Cô , còn thiếu Cô Bùi Ngọc Nhan (Co dạy Sinh Ngữ lớp 10A 1- 70-71) và Cô Lê thị Nguyên (Giám Thị)
Tuyet Lan
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #129 - 05. Jan 2008 , 18:10

Tuyet Lan wrote on 05. Jan 2008 , 11:40:
Chi Dau Do oi
Trong danh sách Thầy Cô , còn thiếu Cô Bùi Ngọc Nhan (Co dạy Sinh Ngữ lớp 10A 1- 70-71) và Cô Lê thị Nguyên (Giám Thị)
Tuyet Lan

TL ơi, cô Bùi ngọc Nhan dạy sinh ngữ Anh hay Pháp văn, TL còn nhớ không thì cho biết luôn nha  Cool.

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #130 - 05. Jan 2008 , 18:22

Chi Dau Do ui
Cô Bùi Ngọc Nhan dạy Pháp Văn , sinh ngữ phu. Em chả có hay ho gì đâu,  trí nhớ giờ nó cằn coi  lắm . Nhưng nhờ lúc đi năm 75, không hiểu tại sao cái Thành Tích Ba lại mang theo.
Do đó em mới biết Thầy Chung dạy Lý Hoá . 
Tuyết Lan
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #131 - 05. Jan 2008 , 18:29

Tuyet Lan wrote on 05. Jan 2008 , 18:22:
Chi Dau Do ui
Cô Bùi Ngọc Nhan dạy Pháp Văn , sinh ngữ phu. Em chả có hay ho gì đâu,  trí nhớ giờ nó cằn coi  lắm . Nhưng nhờ lúc đi năm 75, không hiểu tại sao cái Thành Tích Ba lại mang theo.
Do đó em mới biết Thầy Chung dạy Lý Hoá .  
Tuyết Lan

Cô Ngọc Nhan có phải người cao cao lớn con và có nét đẹp hơi giống đầm không?

Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #132 - 05. Jan 2008 , 18:43

Chi Dau Do
Đúng rồi đó chi. Ủa vậy là trí nhớ của em đâu đến nỗi tệ
Hôm no My có chỉ cho TL , cách post reply with quote, mà sao Tl khờ ơi là khờ, vẫn không làm được. Nhờ chi chỉ dùm.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #133 - 14. Jan 2008 , 10:49

Chúc mừng Hai vợ chồng son đã về nhà bình an rồi ha.Đã xem hình hôm tiệc do Phương Đặng gừi trong LVD group rồi.Ôi chu choa ơi anh DC lần này được chiếu cố kỹ quá....đúng là không bõ công lái xe dài thậm thượt ha..
    Mong là hôm nay hai ông bà đi làm về còn sức để post hình cũng như tường thuật cho mọi người cùng được chia xẻ với buổi tiệc này nhé.Đậu Đỏ có nghe chị TL đòi đi sang em chơi cùng với tụi chị không?
   Bây giơ thì chị phải đi cày rồi.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #134 - 14. Jan 2008 , 10:58

anh_thu_Tran wrote on 14. Jan 2008 , 10:49:
 Chúc mừng Hai vợ chồng son đã về nhà bình an rồi ha.Đã xem hình hôm tiệc do Phương Đặng gừi trong LVD group rồi.Ôi chu choa ơi anh DC lần này được chiếu cố kỹ quá....đúng là không bõ công lái xe dài thậm thượt ha..
   Mong là hôm nay hai ông bà đi làm về còn sức để post hình cũng như tường thuật cho mọi người cùng được chia xẻ với buổi tiệc này nhé.Đậu Đỏ có nghe chị TL đòi đi sang em chơi cùng với tụi chị không?
  Bây giơ thì chị phải đi cày rồi.

Ủa anh của em được chiếu cố "kỹ" hồi nào mà sao em không hay dzị cà  Undecided, em chỉ nhớ là anh Ứng chen vào dành chổ ngồi giữa các cô khi chụp hình lưu niệmcác thành viên của website LVD (gồm có các cô cố vấnvà Túy Vân, Tuyết Ngố, anh Ứng và Đ Đ). Lúc đó hỏng biết Xanh chạy đàng nào  Undecided , Anh Ứng làm Phương Đặng bấm lia lịa sợ mất cơ hội bằng vàng, ai ngờ lại trúng kế của anh Ứng  Grin  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 ... 35
Send Topic In ra