Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Đậu Đỏ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 35
Send Topic In ra
Nhắn Chị Đậu Đỏ (Read 45609 times)
Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Chị Đậu Đỏ
Reply #135 - 15. Jan 2008 , 06:15

Tuyet Lan wrote on 05. Jan 2008 , 18:43:
Chi Dau Do
Đúng rồi đó chi. Ủa vậy là trí nhớ của em đâu đến nỗi tệ
Hôm no My có chỉ cho TL , cách post reply with quote, mà sao Tl khờ ơi là khờ, vẫn không làm được. Nhờ chi chỉ dùm.  

Chi Đậu Đỏ à ơi
Xin nhờ chị chỉ giáo dùm T Lan cách viết thư riêng  Smiley Vì T Lan muốn gởi cô Thu Vân hình của T Lan
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #136 - 15. Jan 2008 , 07:54

Tuyet Lan wrote on 15. Jan 2008 , 06:15:
Chi Đậu Đỏ à ơi
Xin nhờ chị chỉ giáo dùm T Lan cách viết thư riêng  Smiley Vì T Lan muốn gởi cô Thu Vân hình của T Lan

Nếu T Lan muốn nhắn tin riêng cho cô Ngô Vân thì click vào tên của cô, sau đó đi xuống dưới và bấm vào hàng chữ Nhấp chuộc vào đây để gởi tin nhắn đến thành viên này..
Dùng cách này thì chỉ có Cô vân đọc được tin nhắn thôi  Wink.

Back to top
« Last Edit: 15. Jan 2008 , 07:57 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #137 - 20. Jan 2008 , 14:19

Chị Đậu ơi , hôm nọ  chị bảo bi giờ có ngũ long công chúa văn chương thi phú thì năm nay để các CN lo chuyện làm sớ tấu chuyện sân trường mà sao chị không vô cung nhắc các CN đi.  Grin
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #138 - 01. Feb 2008 , 08:50

Quote:
Chị Đậu ơi , hôm nọ  chị bảo bi giờ có ngũ long công chúa văn chương thi phú thì năm nay để các CN lo chuyện làm sớ tấu chuyện sân trường mà sao chị không vô cung nhắc các CN đi.  Grin

Chị Đ Đ ơi!
Mình có thể đưa Sớ Táo Quân vào hết một chỗ cho dễ đọc có được không?!! Còn Sớ Táo Bà của cô Ngọc Mai đang ở riêng  Undecided Embarrassed Lips Sealed Nếu em không chỉ chỗ là nàng Phượng không có biết để đọc nên em đoán có nhiều người cũng vậy...

Ba người làm sớ đều hết sẩy , đi từ international đến school (D Đ)đến local, thiệt là bái phục, bái phục... Grin Grin Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #139 - 01. Feb 2008 , 12:50

Phương Tần wrote on 01. Feb 2008 , 08:50:
Chị Đ Đ ơi!
Mình có thể đưa Sớ Táo Quân vào hết một chỗ cho dễ đọc có được không?!! Còn Sớ Táo Bà của cô Ngọc Mai đang ở riêng  Undecided Embarrassed Lips Sealed Nếu em không chỉ chỗ là nàng Phượng không có biết để đọc nên em đoán có nhiều người cũng vậy...

Ba người làm sớ đều hết sẩy , đi từ international đến school (D Đ)đến local, thiệt là bái phục, bái phục... Grin Grin Grin

Chị Đậu Đỏ ơi , P Tần nói đúng đó , nếu P Tần không chỉ em là em không có đọc được được đâu , làm xém chút nữa " đời mất vui "... Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #140 - 01. Feb 2008 , 17:53

Phuong_Tran wrote on 01. Feb 2008 , 12:50:
Chị Đậu Đỏ ơi , P Tần nói đúng đó , nếu P Tần không chỉ em là em không có đọc được được đâu , làm xém chút nữa " đời mất vui "... Grin Grin

PTr

Hừm đáng ăn đòn chưa, chữ Sớ Táo Quân nằm to thế mà em còn đọc sót là nghĩa làm thao?  Roll Eyes

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #141 - 07. Feb 2008 , 04:54

...

QS ơi' ời ,
Năm mới em chưa kịp chúc Tết thì QS đã có tất cả rồi kìa. Thôi em chúc tiếp , chúc Anh Chị QS 1 cái Tết vui vẻ hạnh phúc , mấy ngày Sinh Nhật rộn ràng đoàn tụ bên gia đình và qua năm mới Vạn Sự Như Ý , Mạnh Khoẻ An Khang thêm nhiều Tin Vui  Grin Grin (đợi lì xì  Grin )
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #142 - 10. Feb 2008 , 13:46

phuonghue wrote on 07. Feb 2008 , 04:54:
...

QS ơi' ời ,
Năm mới em chưa kịp chúc Tết thì QS đã có tất cả rồi kìa. Thôi em chúc tiếp , chúc Anh Chị QS 1 cái Tết vui vẻ hạnh phúc , mấy ngày Sinh Nhật rộn ràng đoàn tụ bên gia đình và qua năm mới Vạn Sự Như Ý , Mạnh Khoẻ An Khang thêm nhiều Tin Vui  Grin Grin (đợi lì xì  Grin )

Huệ ơi sao cái chúc tết của em lại chạy lạc qua bên này rồi, suýt tí nữa là chị Đ Đ đọc sót rồi  Tongue  Smiley. Chị Đ Đ cũng mến chúc Phương Huệ và anh Đ một năm mới nhiều hạnh phúc, tiền của vào gấp 2 năm rồi, luôn luôn được dồi dào sức khoẻ, và cuối năm gia đình có thêm người thêm của  Cool  Cool

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #143 - 18. Feb 2008 , 10:46

Đậu Đỏ ơi ,lúc này có khoẻ không vậy? Sau khi đi LA về thấy cô em có vẻ hơi im im.
  Mong là chuyến đi vừa rồi của em thăm gia đình được mọi sự tốt đẹp nhé.
   Từ hôm Tết đến nay canh để nói chuyện với em nhưng toàn hụt thôi.Tháng 8 em bận lúc nào vậy??????
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #144 - 20. Feb 2008 , 03:13

anh_thu_Tran wrote on 18. Feb 2008 , 10:46:
Đậu Đỏ ơi ,lúc này có khoẻ không vậy? Sau khi đi LA về thấy cô em có vẻ hơi im im.
 Mong là chuyến đi vừa rồi của em thăm gia đình được mọi sự tốt đẹp nhé.
  Từ hôm Tết đến nay canh để nói chuyện với em nhưng toàn hụt thôi.Tháng 8 em bận lúc nào vậy??????

Chị ơi 2,3 bửa nay cái laptop của em nó ăn vạ, chạy chậm lắm mà em còn bịnh hơn nó nữa, nên ít vào D/Đ. Hôm nào "gặp" chị thì mình nói chuyện nha chị  Wink  Wink
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #145 - 20. Feb 2008 , 05:15

Quote:
Chị ơi 2,3 bửa nay cái laptop của em nó ăn vạ, chạy chậm lắm mà em còn bịnh hơn nó nữa, nên ít vào D/Đ. Hôm nào "gặp" chị thì mình nói chuyện nha chị  Wink  Wink

Chị Đ Đ ơi ,
Chị bịnh sao dậy? Hy vọng không phải làm Đắc Kỹ ho gà nữa  Grin Grin. Hôm kia em nghỉ ở nhà 1 bữa mà trời mưa lê thê , chán đời quá em soạn bỏ thùng rác 1 mớ chén dĩa ly...,em nói với OX em bắt chước chị Đ Đ  đem đồ mới ra xài thôi  Grin Roll Eyes
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #146 - 20. Feb 2008 , 07:16

phuonghue wrote on 20. Feb 2008 , 05:15:
Chị Đ Đ ơi ,
Chị bịnh sao dậy? Hy vọng không phải làm Đắc Kỹ ho gà nữa  Grin Grin. Hôm kia em nghỉ ở nhà 1 bữa mà trời mưa lê thê , chán đời quá em soạn bỏ thùng rác 1 mớ chén dĩa ly...,em nói với OX em bắt chước chị Đ Đ  đem đồ mới ra xài thôi  Grin Roll Eyes

P Huệ ơi,
Không phải bịnh nhà giàu Đắc Kỹ ho gà đâu em ạ  Grin.
Trời đất, em soạn chén đủa cũ cho vào thùng rác hả  Undecided, em còn siêu hơn chị đó nha. Chị Đ Đ soạn ra 1 thùng, nghĩ trong bụng sẽ đem cho hội từ thiện rồi họ muốn làm gì thì làm , nhưng cái thùng vẫn còn nằm chình ình trong nhà nè  Grin  Grin. Giờ thì dùng đồ mới đồ tốt để nhở mai kia mốt nọ mình hỏng có dịp xài thì sao  Roll Eyes  Tongue  Grin. Hôm nào buồn buồn thì kêu cho chị Đ Đ, mình trao đổi kinh nghiệm tiếp nha em, miễn là OX TCS của em đừng dũa chị Đ Đ lây cho em mấy cái bịnh...dỏm  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #147 - 20. Feb 2008 , 10:18

Quote:
Chị ơi 2,3 bửa nay cái laptop của em nó ăn vạ, chạy chậm lắm mà em còn bịnh hơn nó nữa, nên ít vào D/Đ. Hôm nào "gặp" chị thì mình nói chuyện nha chị  Wink  Wink

Em bị cúm hả  Huh Mấy hôm anh M ở bên đó cũng bịnh quá chừng luôn ,may là chị có mang theo cho anh ấy thuốc uống đầy đủ nên cũng đỡ.Họ hàng của chị chị bên ấy ai ai cũng bịnh hết nên chắc tại thời tiết rồi.
   Mong là cô em sớm hết bịnh nhé chứ đừng bắt chước cô em BD nhõng nhẽo hơi lâu với anh  Nước Dừa vì bịnh thì được cưng đó mà  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy.
   Chị không biết em ra sao chứ chị có bịnh cũng ráng mà thuốc men cho hết chứ đâu có được ai săn sóc như cô em BD của mình đâu.
   Hẹn " gặp " em nhé
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #148 - 20. Feb 2008 , 18:13

anh_thu_Tran wrote on 20. Feb 2008 , 10:18:
 Em bị cúm hả  Huh Mấy hôm anh M ở bên đó cũng bịnh quá chừng luôn ,may là chị có mang theo cho anh ấy thuốc uống đầy đủ nên cũng đỡ.Họ hàng của chị chị bên ấy ai ai cũng bịnh hết nên chắc tại thời tiết rồi.
  Mong là cô em sớm hết bịnh nhé chứ đừng bắt chước cô em BD nhõng nhẽo hơi lâu với anh  Nước Dừa vì bịnh thì được cưng đó mà  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy.
  Chị không biết em ra sao chứ chị có bịnh cũng ráng mà thuốc men cho hết chứ đâu có được ai săn sóc như cô em BD của mình đâu.
  Hẹn " gặp " em nhé

Hichic Em cũng dzậy chị Anh Thư à

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #149 - 20. Feb 2008 , 19:38

Quote:

hihihi, chắc  khôngphải là ho gà lây qua phôn ha chị ?   Grin
Bịnh này là bịnh Đậu Đỏ's moment phải không ?
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 8 9 10 11 12 ... 35
Send Topic In ra