Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Đậu Đỏ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 35
Send Topic In ra
Nhắn Chị Đậu Đỏ (Read 45754 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Nhắn Chị Đậu Đỏ
Reply #210 - 12. May 2008 , 17:13

vao skype dươc khong em
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #211 - 19. May 2008 , 14:33

Ông bà HT HSV ơi ,hôm nay đã xong mọi tiệc tùng chưa? nhớ gửi cho mọi người chia xẻ mấy tấm hình đẹp của ngày vui nhé em .
   Mấy ngày vắng bóng QS thấy thiêu thiếu rồi đấy  Cry Cry Còn nàng Mỹ Điệu cứ bịnh hoài không chịu về trường nữa nên giận rồi  Angry Angry Angry  không thèm nhớ hay kêu gọi nữa...chán...  chán
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #212 - 19. May 2008 , 14:50

anh_thu_Tran wrote on 12. May 2008 , 17:13:
vao skype dươc khong em

Chi AT ơi
Skype là cái gì vây. Bạn em ờ Pháp cũng nói em vào Skype thì nói chuyện sang Pháp ddược mà không tốn tiền . Có gì chi cho em biết với nhé
Em TL
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #213 - 19. May 2008 , 15:03

anh_thu_Tran wrote on 19. May 2008 , 14:33:
Ông bà HT HSV ơi ,hôm nay đã xong mọi tiệc tùng chưa? nhớ gửi cho mọi người chia xẻ mấy tấm hình đẹp của ngày vui nhé em .
  Mấy ngày vắng bóng QS thấy thiêu thiếu rồi đấy  Cry Cry Còn nàng Mỹ Điệu cứ bịnh hoài không chịu về trường nữa nên giận rồi  Angry Angry Angry  không thèm nhớ hay kêu gọi nữa...chán...  chán  

Chị Anh Thư ơi,
Đã là ngày vui nên nó kéo dài dài hoài đó chị  Grin  Grin. Thực ra cuối tuần qua là tụi em xuống chổ cháu ở để đi dự lễ ra trường của cháu, còn cuối tuần này thì sẽ vui tiếp...Chị đừng gia6.n Mỹ điệu làm gì cho mệt, cô nàng cũng chẳng hay đâu  Wink. Thôi thì cứ để cho cô ấy tịnh dưỡng đi, tới đâu thì tới mà  Grin Grin Grin.

Em TL à,
Em vào đây install cái skype nè.
www.skype.com

thì nói chuyện với nhau qua skype cho đở tốn tì. Giống như chị Đ Đ và chị AT vậy đó  Grin Grin.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #214 - 19. May 2008 , 15:05

anh_thu_Tran wrote on 12. May 2008 , 17:13:
vao skype dươc khong em

So ri chị ơi, em đọc sót cái tin nhắn của chị từ...tuần trước  Tongue  Tongue
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #215 - 19. May 2008 , 16:39

Quote:
Chị Anh Thư ơi,
Đã là ngày vui nên nó kéo dài dài hoài đó chị  Grin  Grin. Thực ra cuối tuần qua là tụi em xuống chổ cháu ở để đi dự lễ ra trường của cháu, còn cuối tuần này thì sẽ vui tiếp...Chị đừng gia6.n Mỹ điệu làm gì cho mệt, cô nàng cũng chẳng hay đâu  Wink. Thôi thì cứ để cho cô ấy tịnh dưỡng đi, tới đâu thì tới mà  Grin Grin Grin.

Em TL à,
www.skype.com

thì nói chuyện với nhau qua skype cho đở tốn tì. Giống như chị Đ Đ và chị AT vậy đó  Grin Grin.

Cám ơn chi Đ Đ nhiều lắm lắm. Chi đã sang quán GHR thưởng thức thơ hoạ , mờ sao không thưởng thức ăn.
Em TL
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #216 - 20. May 2008 , 03:55

Quote:
Chị Anh Thư ơi,
Đã là ngày vui nên nó kéo dài dài hoài đó chị  Grin  Grin. Thực ra cuối tuần qua là tụi em xuống chổ cháu ở để đi dự lễ ra trường của cháu, còn cuối tuần này thì sẽ vui tiếp...Chị đừng gia6.n Mỹ điệu làm gì cho mệt, cô nàng cũng chẳng hay đâu  Wink. Thôi thì cứ để cho cô ấy tịnh dưỡng đi, tới đâu thì tới mà  Grin Grin Grin.

Em TL à,
www.skype.com

thì nói chuyện với nhau qua skype cho đở tốn tì. Giống như chị Đ Đ và chị AT vậy đó  Grin Grin.

Chị Đậu Đỏ ơi ,

hihihi, cám ơn chị đã không giận em.... cho đỡ mệt  Grin
Em phôn thăm chị mấy lần không gạp mà cũng khg thấy chị phôn lại như mọi lần, em biết chị bận
Em cám ơn chị rất nhiều  đã dùm  em gửi chia buồn dến gia đình cô Ngôn, và anh Đỗ Quân....
Cám ơn chị 1,2 việc đó thôi, còn những điều cám ơn chị sâu xa hơn thì em không viết hết mà chị chắc cũng hiểu.  Smiley
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #217 - 20. May 2008 , 03:59

Quote:
Chị Đậu Đỏ ơi ,

hihihi, cám ơn chị đã không giận em.... cho đỡ mệt  Grin
Em phôn thăm chị mấy lần không gạp mà cũng khg thấy chị phôn lại như mọi lần, em biết chị bận
Em cám ơn chị rất nhiều  đã dùm  em gửi chia buồn dến gia đình cô Ngôn, và anh Đỗ Quân....
Cám ơn chị 1,2 việc đó thôi, còn những điều cám ơn chị sâu xa hơn thì em không viết hết mà chị chắc cũng hiểu.  Smiley

Ai da bộ bịnh lâu quá rồii sinh ra..sướt mướt hay sao dzị trời  Shocked  Shocked Mới sáng tinh sương mà đã xin cám xin ơn rồi  Cheesy Cheesy. Không biết cô em đã lành bịnh chu=a , nhưng lâu lâu được thấy người thấy chữ mọi người cũng an tâm ,
Thương

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #218 - 20. May 2008 , 03:59

anh_thu_Tran wrote on 19. May 2008 , 14:33:
  Mấy ngày vắng bóng QS thấy thiêu thiếu rồi đấy  Cry Cry Còn nàng Mỹ Điệu cứ bịnh hoài không chịu về trường nữa nên giận rồi  Angry Angry Angry  không thèm nhớ hay kêu gọi nữa...chán...  chán  

Chị Anh Thư ơi,
Chị noi chuyen với em, biết bịnh em mà , không vào đọc được mà sao chị lại gọi rồi giận,  rồi  chán em thì còn aị... thương em dây  Cry
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #219 - 20. May 2008 , 04:08

Quote:
Chị Anh Thư ơi,
Chị noi chuyen với em, biết bịnh em mà , không vào đọc được mà sao chị lại gọi rồi giận,  rồi  chán em thì còn aị... thương em dây  Cry

ha ha Nhờ Chị Anh Thư la làng lên chán.. chán..như vậy Chị MY mới lò dò vô D D đó chứ  Cheesy Cheesy

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #220 - 20. May 2008 , 04:22

Phuong_Tran wrote on 20. May 2008 , 04:08:
ha ha Nhờ Chị Anh Thư la làng lên chán.. chán..như vậy Chị MY mới lò dò vô D D đó chứ  Cheesy Cheesy

PTr

hahaha, hỏnng phải đâu là hỏng phải đâu  Grin
Phượng CN thương mến à, tại hôm nay My tự cho là mình dưỡng bịnh đủ rồi  Grin nhớ trường nhớ bạn chịu không nổi nữa nên My phóng vào trường  Grin Vào trường mới đọc thấy chị Anh Thư đạng.... giận  Tongue nên My tính.. rận lại chị cho biết tay  Grin
Back to top
« Last Edit: 20. May 2008 , 04:23 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #221 - 20. May 2008 , 04:27

Quote:
Phượng CN thương mến à, tại hôm nay My tự cho là mình dưỡng bịnh đủ rồi  Grin nhớ trường nhớ bạn chịu không nổi nữa nên My phóng vào trường  Grin Vào trường mới đọc thấy chị Anh Thư đạng.... giận  Tongue nên My tính.. rận lại chị cho biết tay  Grin

Ui Da! Nằm lâu quá đến nỗi có rận luôn...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #222 - 20. May 2008 , 04:45

Phương Tần wrote on 20. May 2008 , 04:27:
Ui Da! Nằm lâu quá đến nỗi có rận luôn...

Grin hahaha,cái đầu Tần CN lẹ thiệt  Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #223 - 20. May 2008 , 04:49

Quote:

Hi hi Chị đã vào D Đ rồi thì chỉ lo cười là đủ mệt rồi còn sức đâu nữa mà rận hả Chị? và rận cũng không nổi đâu ,lo cười nên quên mất tiêu rồi lấy đâu mà rận mí hờn nữa chứ  Grin Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #224 - 20. May 2008 , 09:25

Chị Đậu Đỏ ơi!

Em muốn upload slide show vô Freewebtown thì phải vô chỗ nào? Em upload vô MP3 stream không được, photo cũng không được, video cũng không được  Angry Sad Huh
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 ... 35
Send Topic In ra