Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Đậu Đỏ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 35
Send Topic In ra
Nhắn Chị Đậu Đỏ (Read 45612 times)
thanh_nguyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Nhan chi dau do
Reply #60 - 01. Apr 2007 , 09:26

Chi Dau Do va cac chi thân mên,

Mai den hôm nay em moi tro lai sân trương LVD, chac là đe cho chi đoi dài co ra hạ

Em xin tư gioi thiêu , em hoc LVD tư 1972- 1979, bi gian đoan 1 nam phai qua Chi Lang , roi sau đo môi tro lai trương luc đo da  đoi tên là Vo thi Sau.
Em  hoc 6A3 - 8A3 , roi sau đo la 10C4-12C4

Hiên em đang sông o gân Paris và ao ươc liên lac voi cac ban  cung lop va làm quen voi may chi lon

Hen lan sau em se viet co dâu tiêng Viêt, tai vi hiên em đang viêt trên computer cua ngươi ban

Thanh Nguyên

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Chị Đậu Đỏ
Reply #61 - 01. Apr 2007 , 15:05

Đặng-Mỹ wrote on 30. Mar 2007 , 20:51:
hehehe , tức cười quá hà  Grin Hồng ơi , đọc chị Đâu Đỏ cho cẩn thận nhang , coi chừng lầm.... chớt  Grin Grin
Chị Đậu Đỏ ý muỐn nói là My làm biếng , nghe hú có việc gì cần  là My chạy... trốn đó  Grin Grin Grin

Cheesy  Cheesy
Lại làm Tào Tháo nữa , hihi` kỳ này Tào Tháo đoán sai rồi vì Đ Đ khen thiệt  Cheesy. Không phải Mỹ đã mau mắn giúp cho em Hồng ghi danh à  Cheesy
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Xuan
Senior Member

Reply #62 - 02. Apr 2007 , 19:26

Quote:

Mai den hôm nay em moi tro lai sân trương LVD, chac là đe cho chi đoi dài co ra hạ

Em xin tư gioi thiêu , em hoc LVD tư 1972- 1979, bi gian đoan 1 nam phai qua Chi Lang , roi sau đo môi tro lai trương luc đo da  đoi tên là Vo thi Sau. 

Hiên em đang sông o gân Paris và ao ươc liên lac voi cac ban  cung lop va làm quen voi may chi lon

Hen lan sau em se viet co dâu tiêng Viêt, tai vi hiên em đang viêt trên computer cua ngươi ban

Thanh Nguyên

Thanh Nguyên

Thanh (hay Thành?!) thân mến,
Xuân có lẻ cùng promotion với Thanh, nhưng hồi xưa, Xuân học 6P1 !
Thanh có biết Trần thị Băng Tâm không? Hình như Băng
Tâm hồi đó học 6A1 thì phải.
Xuân ở vòng ngoài Paris, vallée de Chevreuse.Thanh ở đâu?

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhan chi dau do
Reply #63 - 03. Apr 2007 , 09:06

thanh_nguyen wrote on 01. Apr 2007 , 09:26:

Em xin tư gioi thiêu , em hoc LVD tư 1972- 1979, bi gian đoan 1 nam phai qua Chi Lang , roi sau đo môi tro lai trương luc đo da  đoi tên là Vo thi Sau.
Em  hoc 6A3 - 8A3 , roi sau đo la 10C4-12C4

Hiên em đang sông o gân Paris và ao ươc liên lac voi cac ban  cung lop va làm quen voi may chi lon

Thanh Nguyên

Cô Thanh này lại vắng tiếng nữa rồi  Undecided , có bị trục trặc kỹ thuật gì không đấy? Thanh ơi, có 2,3 cô bạn cùng khoá kêu em rối rít kìa  Wink  Wink.

Back to top

IP Logged

thanh_nguyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #64 - 03. Apr 2007 , 11:50

Đính chính.. đính chính..

Trời ơi, em giới thiệu tùm lum, mà quên... giới thiệu họ tên đàng hoàng!

Em tên là Nguyễn Thanh Nguyên, chứ không phải tên là Thanh đâu. Thảo và Hồng thấy tên này coi bộ có quen quen chút nào hôn

Chị Đậu Đỏ à, em thường đi làm về trễ, cho nên buổi tối chỉ cần nói chuyện trên phone với 1, 2 người là tới 11 hay 12 giờ khuya là thường, bởi vậy em có ít giờ để vào chơi ở đây. Mai mốt chắc em phải tổ chức giờ giấc lại

Thảo, Hồng ơi, đúng là tụi mình hoc cùng một năm hé. Nguyên đọc lại d/đ, thấy nhận ra tên một số bạn mà Thảo kể tên như Cẩm Tú , Anh Thư, Lý thị Ngọc,...

Không biết Thảo va Hồng có học cùng lớp với Tường Vân hôn? Nguyên nhớ nó học Pháp , nhưng không nhớ lớp P1 hay P2 quên rổi. Nhà Tường Vân lúc trước ở gần Cư xá Chu Mạnh Trinh gần ngã tư Phú nhuận. Đang học trường Nha năm thứ 2 , TV đi vượt biên , thế là N. mất tin tức luôn. Hy vọng TV lên d/đ này chắc có ngày gặp lai.

Thật là nhờ công sức của mấy chị lớn, gìn giữ d/đ này nên tụi mnh mới có cơ hội gặp nhau. Chứ 3, 4 năm trước N. có vô thử sân trường LVD , thấy toàn mấy chị lớn , sợ hổng ai thèm chơi với mình nên âm thầm đi ra... Không ngờ bây giờ mới vắng mặt mấy bửa đã bị kêu réo um sùm. Tụi em thành thật cám ơn mấy chị đã làm gương tốt cho đàn em... hổng biết có noi theo nổi hôn? 

Nguyên ở Marne La Vallée Thảo à. Gần Disneyland Paris đó. Vùng Nguyên ở cũng có nhiều người asiatique và có nhiều cảnh đẹp  lắm, có điều không biết có đẹp bằng Vallée de Chevreuse của Thảo hôn nha.

Nguyên còn 1 tấm hình thẻ học sinh hồi lớp 6, có điều phải qua nhà Ba Mẹ tìm lại, khi nào có, N. sẽ gởi cho Thảo và Hồng nhìn xem có nhận ra chút nào hôn, mà nếu không thì cũng hổng sao, phải hôn Thảo, Hồng?

Còn hình của 2 bạn thì không biết tại N. nhìn hoài hay sao mà đến giờ cũng thấy quen quen rồi, hì hì...

Hơn 11 giờ khuya rồi, N. phải đi ngủ đây, chị Đậu Đỏ ới ơi, đừng mong ngóng cô em  này nha, rãnh là em vô thăm mấy chị và các bạn liền hà

Back to top

IP Logged

thanh_nguyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #65 - 03. Apr 2007 , 11:50

Em tên là Nguyễn Thanh Nguyên, chứ không phải tên là Thanh đâu. Thảo và Hồng thấy tên này coi bộ có quen quen chút nào hôn

Chị Đậu Đỏ à, em thường đi làm về trễ, cho nên buổi tối chỉ cần nói chuyện trên phone với 1, 2 người là tới 11 hay 12 giờ khuya là thường, bởi vậy em có ít giờ để vào chơi ở đây. Mai mốt chắc em phải tổ chức giờ giấc lại

Thảo, Hồng ơi, đúng là tụi mình hoc cùng một năm hé. Nguyên đọc lại d/đ, thấy nhận ra tên một số bạn mà Thảo kể tên như Cẩm Tú , Anh Thư, Lý thị Ngọc,...

Không biết Thảo va Hồng có học cùng lớp với Tường Vân hôn? Nguyên nhớ nó học Pháp , nhưng không nhớ lớp P1 hay P2 quên rổi. Nhà Tường Vân lúc trước ở gần Cư xá Chu Mạnh Trinh gần ngã tư Phú nhuận. Đang học trường Nha năm thứ 2 , TV đi vượt biên , thế là N. mất tin tức luôn. Hy vọng TV lên d/đ này chắc có ngày gặp lai.

Thật là nhờ công sức của mấy chị lớn, gìn giữ d/đ này nên tụi mnh mới có cơ hội gặp nhau. Chứ 3, 4 năm trước N. có vô thử sân trường LVD , thấy toàn mấy chị lớn , sợ hổng ai thèm chơi với mình nên âm thầm đi ra... Không ngờ bây giờ mới vắng mặt mấy bửa đã bị kêu réo um sùm. Tụi em thành thật cám ơn mấy chị đã làm gương tốt cho đàn em... hổng biết có noi theo nổi hôn? 

Nguyên ở Marne La Vallée Thảo à. Gần Disneyland Paris đó. Vùng Nguyên ở cũng có nhiều người asiatique và có nhiều cảnh đẹp  lắm, có điều không biết có đẹp bằng Vallée de Chevreuse của Thảo hôn nha.

Nguyên còn 1 tấm hình thẻ học sinh hồi lớp 6, có điều phải qua nhà Ba Mẹ tìm lại, khi nào có, N. sẽ gởi cho Thảo và Hồng nhìn xem có nhận ra chút nào hôn, mà nếu không thì cũng hổng sao, phải hôn Thảo, Hồng?

Còn hình của 2 bạn thì không biết tại N. nhìn hoài hay sao mà đến giờ cũng thấy quen quen rồi, hì hì...

Hơn 11 giờ khuya rồi, N. phải đi ngủ đây, chị Đậu Đỏ ới ơi, đừng mong ngóng cô em  này nha, rãnh là em vô thăm mấy chị và các bạn liền hà

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #66 - 03. Apr 2007 , 12:08

thanh_nguyen wrote on 03. Apr 2007 , 11:50:

Hhihi` Sorry nghen Thanh Nguyên  Embarrassed. Ai mà biết đâu nào  Grin. Cô tên Nguyên thì gọi là Thanh, cô tên Thảo thì gọi là Xuân  Roll Eyes  Roll Eyes  Roll Eyes. Oh là la ( hehe giống đầm Pháp chưa  Tongue  Grin ) tại mấy cô em làm Đ Đ lộn tùng phèo hết á  Grin  Grin. Bây giờ cũng quên mất mình tên gì rồi  Cheesy  Cheesy  Cheesy

Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #67 - 08. Apr 2007 , 21:16

Huhm, Quân sư Đậu Đỏ này giỏi ( và ác  Angry) thật chứ  Roll Eyes Phôn mách nước cô em  Mỹ là  "em có đau tay thì vẫn vào viết cho D/D LVD bằng cách ngồi đọc cho anh Bình đánh máy "
Roll Eyes

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #68 - 09. Apr 2007 , 03:18

Quote:
Huhm, Quân sư Đậu Đỏ này giỏi ( và ác  Angry) thật chứ  Roll Eyes Phôn mách nước cô em  Mỹ là  "em có đau tay thì vẫn vào viết cho D/D LVD bằng cách ngồi đọc cho anh Bình đánh máy "
Roll Eyes

Í da xin anh Bình thông kổm mờ  Tongue, Đ Đ nghĩ  cũng lâu và cũng gần sói đầu cũng hỏng còn cách nào để có tiếng nói của Mỹ trong D/đ trừ khi có anh giúp đỡ đó mà  Wink. Vắng Mỹ lâu thì mọi người nhớ lắm đấy, thôi chịu khó chút nha anh, đã lỡ mang nick "binh SV" mà  8) 8) 

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #69 - 20. Apr 2007 , 06:00

Hihihi, em đang tính phôn hỏi thăm coi sao 2 hôm em khoẻ khoẻ vô "quậy"  thì không thấy chị đâu.   Wink
Anh Bình em bảo thì chị phải nghỉ dưỡng sức chứ đâu nữa  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #70 - 20. Apr 2007 , 06:07

Đặng-Mỹ wrote on 20. Apr 2007 , 06:00:
Hihihi, em đang tính phôn hỏi thăm coi sao 2 hôm em khoẻ khoẻ vô "quậy"  thì không thấy chị đâu.   Wink
Anh Bình em bảo thì chị phải nghỉ dưỡng sức chứ đâu nữa  Grin

Hehehe nhìn chung quanh thấy ai cũng im re hết, nên Đ Đ tắt  máy nói để cho mọi người nghỉ ngơi  Tongue  Grin. Mỹ đã khoẻ hẳn chưa, làm ơn đừng đi clean hồ cá nữa nghen, nhở.... té hồ thì mệt lắm đó  Tongue  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #71 - 29. Apr 2007 , 19:49

Quote:
Undecided Biết nói làm sao  Roll Eyes Undecided, anh Bình_VS mà còn không nói được thì 2 bà chị hờ này cũng chỉ biết mỗi ngày lâm râm cầu xin cho Mỹ chịu khó...nhìn lơ thôi!

hihihi, em biết thân trặc gân nên ngó lơ cả hơn nửa năm nay rồi đó chứ , nhưng con Lu nó sắp  ghẻ luôn rồi , gãi quá chừng , em tội quá lơ không nổi nữa , phải mang ra tắm   Roll Eyes

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #72 - 30. Apr 2007 , 05:00

Đặng-Mỹ wrote on 29. Apr 2007 , 19:49:
hihihi, em biết thân trặc gân nên ngó lơ cả hơn nửa năm nay rồi đó chứ , nhưng con Lu nó sắp  ghẻ luôn rồi , gãi quá chừng , em tội quá lơ không nổi nữa , phải mang ra tắm   Roll Eyes

Thế thì hết cách rồi!  Undecided  Undecided

Back to top

IP Logged

binh_SV
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #73 - 05. May 2007 , 21:51

Chị Đậu Đỏ ơi ,

Đêm nay đi ăn tiệc nghe mọi người nhắc đến  phim Vượt Sóng , tôi mới sực nhớ  nọ nay cái DVD Mỹ bảo gửi cho chị tôi vẫn để trên phòng mạch quên chưa gửi  Tongue.  Xin chị tha tội cho  Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #74 - 06. May 2007 , 05:18

Quote:
Chị Đậu Đỏ ơi ,

Đêm nay đi ăn tiệc nghe mọi người nhắc đến  phim Vượt Sóng , tôi mới sực nhớ  nọ nay cái DVD Mỹ bảo gửi cho chị tôi vẫn để trên phòng mạch quên chưa gửi  Tongue.  Xin chị tha tội cho  Wink

Không sao đâu anh Bình à! Xin cứ từ từ nghen, còn chưa xem thì chưa phải khóc, Đ Đ còn phải chờ Kleenex on sale nữa  Grin, nghe nói cũng phải tốn cở vài hộp chứ chả phải chơi  Undecided  Undecided  Tongue

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 7 ... 35
Send Topic In ra